• Latest News

    March 27, 2016

    CHAD YAJITOA KUWANIA KUCHEZA KOMBE LA MATAIFA AFRIKA, KESHO HAKUNA MECHI TAIFA


    BARUA YA CHAD

    Chad imejitoa kwenye michuano ya kuwania kucheza Kombe la Afcon.


    Kwa uamuzi huo, maana yake mechi kati ya Chad na Taifa Stars iliyokuwa ichezwe kesho kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam, haitakuwepo.

    Maofisa wa TFF wamethibitisha kupotea taarifa hizo, lakini hata hivyo wakasisitiza si wasemaji wakuu.

    "Katika hili wahusika wakuu ni Caf, hivyo tunaliacha kwa kamisaa wa mchezo ambaye ni mwakilishi wa shirikisho hilo. Yeye ndiye atatoa taarifa rasmi.

    "Lakini sisi tumeelezwa kuwa Chad walikosa nauli ndiyo ikawa chanzo," kilieleza chanzo kutoka ndani ya TFF.

    "Hakika haya ni masikitiko makubwa kwa kuwa wanatutishwa mzigo kwa maana ya kupokwa pointi tatu tulizowashinda ND'jamena."
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: CHAD YAJITOA KUWANIA KUCHEZA KOMBE LA MATAIFA AFRIKA, KESHO HAKUNA MECHI TAIFA Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top