• Latest News

    March 18, 2016

    Dina: Nitongoze nikushikishe adabu



    Msanii wa kitambo kwenye tasnia ya filamu Bongo, Nasra Mohamed ‘Dina’ amefunguka kuwa kama mtu anataka kumtibua akili yake ajitokeze kumtongoza ndipo atakapojua mashetani yake yalipo.
    Akipiga stori na Ijumaa juzikati, Dina alisema: “Kwa kweli kama mtu anataka nimkosee heshima afanye hivyo kwa kuwa nitamkomesha, mapenzi Bongo hamna, usanii mtupu.”
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Dina: Nitongoze nikushikishe adabu Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top