• Latest News

    March 18, 2016

    Pam D astukia wanaume kumlemaza


    Pam D

    Binti ambaye sasa hakamatiki kwenye ulimwengu wa muziki Bongo, Pam D amefunguka kuwa, sasa hivi anasitisha kolabo na wasanii wa kiume akiwemo yule aliyemtoa, Mesen Selekta akidai kuwa amegundua wanamlemaza.
    Akifungukia muziki anaofanya kwa sasa, Pam D alisema, anajua anacho kipaji na anaweza kusimama yeye kama yeye hivyo ni wakati wake sasa wa kutoa ngoma zake kali.

    “Siwezi kukataa, Mesen kanipa sapoti kubwa sana mpaka kufikia hapa lakini sasa nimeona nisimame mimi kama mimi nione nitafika wapi, unajua wakati mwingine ukishirikisha sana wasanii waliokutangulia, hasa wanaume unajilemaza, kipaji chako kinashindwa kuonekana vizuri,” alisema Pam D.
    Kwa sasa mwanadada huyo anaandaa ngoma yake mpya baada ya kufanya poa na traki zake zilizotangulia kama vile Popolipopo na Nimempata.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Pam D astukia wanaume kumlemaza Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top