• Latest News

    April 15, 2016

    Amanda Poshi ageuka gumzo makaburi

    Staa wa Filamu Bongo, Amanda Posh.
    Staa wa Filamu Bongo, Amanda Poshi hivi karibuni aligeuka kuwa gumzo kutokana na mwili wake kupungua tofauti na alivyokuwa zamani. Ishu hiyo ilitokea katika Makaburi ya Kinondoni, Dar wakati wa kumbukumbu ya marehemu Steven Kanumba ambapo mastaa walionekana kumshangaa na kujadili juu ya muonekano wake.

    Baada ya kuona na kusikia jinsi wasanii na watu mbalimbali walivyokuwa wakimjadili, paparazi wetu alimfuata na kumuuliza kulikoni kupungua hivyo ambapo alisema; “Watu kunijadili na kunishangaa sijali ila naufurahia huu mwili kwani zamani nilikuwa nalazwa hospitali kila kukicha kwa tatizo la presha na lehemu ‘Cholesterol’ ilikuwa nyingi na daktari
    alinishauri nipungue kwa sasa niko vizuri na kilicho-nifanya kupungua hivi ni mazoezi na kufanya ‘diet’ tu wala situmii dawa yoyote, hapa limebaki tumbo ndilo naendelea kulipunguza tena,” alisema Amanda.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Amanda Poshi ageuka gumzo makaburi Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top