• Latest News

    April 11, 2016

    HIVI NDIVYO MBWA ALIVYOMLA SIMBA LEO UWANJA WA TAIFA NA KUMNG'OA KOMBE LA SHIRIKISHO


    Naamini unajua nembo kuu ya klabu ya Coastal Union ni mbwa, ndiyo hao waliomuangusha myama, Simba kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam kwa kumchapa mabao 2-1, leo.

    Ilikuwa mechi ya Kombe la Shirikisho, Simba ikalala kwa Coastal Union ambayo ni dhoof lhali katika Ligi Kuu Bara.

    Lakini ikaonyesha makali kwa kuichapa Simba kwa mabao 2-1 na kusonga nusu fainali ya Kombe la Shirikisho.




    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: HIVI NDIVYO MBWA ALIVYOMLA SIMBA LEO UWANJA WA TAIFA NA KUMNG'OA KOMBE LA SHIRIKISHO Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top