• Latest News

    April 22, 2016

    Lulu laana hiyoo!adaiwa kutoa maneno kwa mama Kanumba!

    KITENDO cha muigizaji wa filamu Bongo, Elizabeth Michael ‘Lulu’, kudaiwa kutoa maneno yenye kuonesha sawa na kumtusi mama mzazi wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa, baadhi ya watu wamesema kuna dalili za msichana huyo kuitafuta laana.

    Hivi karibuni, mama Kanumba aliliambia gazeti moja nchini (siyo ya Global Publishers) kuwa tabia ya mpenzi huyo wa zamani wa mwanaye imebadilika sana na kukosa maadili, kiasi cha kumuita yeye kuwa ni kubwa jinga.

    “Hata kama siyo mama yake mzazi, lakini umri tu unatosha kumuonesha kuwa anahitaji kumheshimu, huwezi kumuita mtu aliyekuzidi kubwa jinga, vinginevyo ni utovu mkubwa wa nidhamu na kwa mujibu wa mila na desturi za Watanzania, huku ni kama kutafuta laana, mama Kanumba ni kama mzazi wake,” alisema msomaji mmoja wa gazeti hili, aliyejitambulisha kwa jina la Tabia Doffa wa Kimara.

    CHANZO: GPL
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Lulu laana hiyoo!adaiwa kutoa maneno kwa mama Kanumba! Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top