• Latest News

    April 13, 2016

    Malaika afungukia kuacha muziki


     Diana Exavery ‘Malaika’.
    STAA wa Ngoma ya Zogo, Diana Exavery ‘Malaika’ kwa mara ya kwanza amefungukia ishu inayosambaa kuwa ameachana na muziki kuwa taarifa hizo hazina ukweli na kwamba matatizo aliyonayo ndiyo yamempumzisha kwa muda tu.
    Akizungumza na Showbiz Malaika anayebamba na Ngoma ya Zogo alisema kuwa, kutokana na uvimbe uliokuwa ukimsumbua mwilini ulimfanya kupumzika kwa muda hadi atakapofanyiwa upasuaji.
    “Nilikuwa nikiteswa na uvimbe uliopo kwenye kizazi na sasa naendelea vizuri. Daktari wangu aliniambia kuwa nipumzike kwa muda wa miezi mitatu na sasa umebaki mmoja hivyo taarifa kwamba nimeacha muziki si za kweli,” alisema Malaika.
    Stori na: ANDREW CARLOS/GPL
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Malaika afungukia kuacha muziki Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top