• Latest News

    April 13, 2016

    Wizkid alivyowatelekeza mashabiki wake kwenye mvua, Zimbabwe


     Mwanamuziki maarufu wa Nigeria, Wizkid.
    MWANAMUZIKI maarufu wa Nigeria, Wizkid, hivi majuzi aliwaudhi mashabiki wa Zimbabwe baada ya kutotumbuiza nchini humo katika ziara yake ya kwanza kutokana na mvua ambayo ilinyesha na kukatisha uhondo huo.
    Mashabiki walimsubiri nyota huyo kutoka saa moja jioni usiku hadi saa nane katika kiwanja cha michezo ambako kutokana na kutofanyika kwa tukio hilo mashabiki walifanya fujo na kuharibu vitu mbalimbali ikiwa ni pamoja na kurusha chupa tupu za vinywaji.
    Katika akaunti mbalimbali za mashabiki hao, waliandika kumshutumu mwanamuziki huyo kijana wakimuuliza alijisikiaje kulipwa ‘minoti’ bila ya kufanya shoo yoyote.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Wizkid alivyowatelekeza mashabiki wake kwenye mvua, Zimbabwe Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top