• Latest News

    May 30, 2016

    Davina: Filamu za mapenzi wanazocheza wasanii wengi zimeua soko Bongo

     
    MUIGIZA wa long time Bongo, Halima Yahya ‘Davina’ ameibuka na kueleza kwamba filamu za mapenzi wanazocheza wasanii
    wengi zimeua soko ndiyo maana kwa sasa ni kama sanaa hiyo haipo. Akichonga na paparazi wetu hivi karibuni, Davina alisema
    kutokana na soko la filamu kuwa gumu wasanii wengi wameamua kugeukia biashara kwani wakikaa na kusubiria sanaa
    hiyo watakufa njaa. “Tunapigana ili tulirudishe soko la filamu liwe kama zamani maana limekufa kutokana na filamu za
    mapenzi tunazocheza mara kwa mara. Kuna kila sababu ya kubadilika kama kweli tunataka kulishika soko,” alisema Davina.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Davina: Filamu za mapenzi wanazocheza wasanii wengi zimeua soko Bongo Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top