• Latest News

    May 22, 2016

    Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Kanembwa- Kigoma



    1 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE ANDREHEM MLWILO

    2 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE AULELIANI MWALONGO

    3 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELFINA LAZARI MOSHA

    4 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELHELMA EVARISTO MKINGA

    5 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELICK WILBROAD

    6 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELINA AKILI

    7 FARAJA SIHA SEMINARY F ADELINA COSMAS

    8 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA INOCENT

    9 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ADELINA KASSIM

    10 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ADELINA KASUSA

    11 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA MARANDO

    12 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA NSAJIGWA

    13 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ADELINA PETER

    14 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELINA PHILEMON

    15 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ADELINA SOSTENES

    16 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA WENCESLAUS

    17 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA A BAYO

    18 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA A MPANGENI

    19 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADELINA ANTIPAS SHIRIMA

    20 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F ADELINA ASSENGA AMEDE

    21 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F BAITINA HARUNI MSUYA

    22 BUNDA SECONDARY SCHOOL F BAITUNI S MAJANDILA

    23 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BALBINA MAHINYA

    24 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALBINA ULEDI

    25 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BALBINA ANICETH KIWIA

    26 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BALBINA D LYIMO

    27 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F BALBINA E MAPUNDA

    28 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BALDWINA P MAHIMBO

    29 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BALIATU SHAFII ZANGA

    30 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BALICHENE SONDA

    31 SUMVE SECONDARY SCHOOL F BALKE MAZIKU

    32 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BALKIS HAMIDU

    33 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BALQEES S MOHAMED

    34 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F BALQIS J SAID

    35 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BALQUIS KATUNDU

    36 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAMLANGE KALELA

    37 BEROYA SECONDARY SCHOOL F BAPTISTA MILINGA

    38 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F BARAKA C KOMBA

    39 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F BARAKA OTMARY MLOWE

    40 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BARBIERY BETRAM CHILIMA

    41 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C SEBASTIAN

    42 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHARLES MASAMU

    43 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CRODWARD KAMUGISHA

    44 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CAROLINE D KASONGOYO

    45 MSALATO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE DANIEL SHOIDE

    46 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ELIAH MGHASE

    47 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE EMANUEL MUYA

    48 BUNDA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE F MSUYA

    49 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE FELIX KIMARO

    50 KIWELE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE G MALEMA

    51 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H KABOGO

    52 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H SIGALLA

    53 PIUS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ISAACK PAUL

    54 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE J KAIGI

    55 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JEROME BYALUGABA

    56 AIRWING SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JEROME MTOROBO

    57 MUHEZA HIGH SCHOOL F CAROLINE JOSEPH ANGAIYA

    58 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JULIUS BAMWEBUGA

    59 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE K UISO

    60 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE L BRANGIS

    61 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DANIELA FRANK SEBAHENE

    62 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAPHROSA LEONARD NGAWAIYA

    63 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DARIA NCHANILA

    64 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DARIA DANIEL NKYA

    65 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DARLIN KAKOZI

    66 IGAWILO SECONDARY SCHOOL F DATIVA CHAMBANENJE

    67 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DATIVA DEUS

    68 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DATIVA GEORGE

    69 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA MATUNGWA

    70 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DATIVA PAUL

    71 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA RWESHELWA

    72 KABANGA SECONDARY SCHOOL F DATIVA SYLIVAND

    73 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA TIBESIGWA

    74 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DATIVA VENANT

    75 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DATIVA A ERNEUS

    76 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA AMAN MTUI

    77 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DATIVA AUGUST TEMU

    78 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA CHARLES NYALUKE

    79 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA D RWEYEMAMU

    80 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DATIVA D SALUFU

    81 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA D PASTORY

    82 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA DIDAS FLORIAN

    83 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA DUNSTAN NYAGALU

    84 LUGALO SECONDARY SCHOOL F EDINA E LUHWAGO

    85 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EDINA ELIAKIMU BALIAGATI

    86 PAMBA SECONDARY SCHOOL F EDINA GWABO JOSEPH

    87 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F EDINA H MWAKAPALA

    88 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F EDINA INNOCENT SENGO

    89 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ISRAEL YATOSH

    90 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA J KAHAMBILO

    91 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EDINA J KAPUNGU

    92 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EDINA JACOB CHAULA

    93 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA JENEROZA LEOPOLD

    94 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA JOSEPH JACOB

    95 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA K EDWARD

    96 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA K OSHUMAA

    97 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDINA KOKWIJUKA ERNEST

    98 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA L KIBASA

    99 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDINA L SELEMAN

    100 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA L SHIRIMA

    101 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F FAILUNA HUSSEIN KAMAU

    102 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F FAILUNA RAMADHANI TUTA

    103 KALIUA SECONDARY SCHOOL F FAIMA ISIHAKA

    104 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FAINES KIZANYE

    105 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAINES TOBIAS

    106 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FAINES ZEBEDAYO

    107 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F FAINES ATILIO MDAGE

    108 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAINES M KAHOGO

    109 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F FAINES NOEL BROWN

    110 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAINES SEPO STEVEN

    111 KABANGA SECONDARY SCHOOL F FAINESS ELISON SAMWEL

    112 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F FAINESS KASANDA RENATUS

    113 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAINESS M KYANDO

    114 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIR B GADAU

    115 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FAITH ISSAWANGU

    116 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FAITH A MWAIPOPO

    117 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FAITH ABBA MSOFE

    118 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FAITH ASA MEENA

    119 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FAITH CECILIA MDACHI

    120 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F FAITH CHARLES TIBIHIKA

    121 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GEORGIA RUKILIZA

    122 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GEORGIA MADANGI AWE

    123 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GEORGIA POTITUS ISHENGOMA

    124 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F GEORGINA CHARLES KAVENGA

    125 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GEORGINA GEORGE MGOYELA

    126 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEORGINA MICHAEL MDUDA

    127 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERALDA M KATEMBA

    128 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GERALDINA MUSHUMBUSI

    129 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GERALDINA SEVERIN KOMBA

    130 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GERALDINA VENANSI KIMARIO

    131 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERDA ARBOGAST

    132 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F GEREMANA E BOTA

    133 EFATHA SEMINARY F GERINE KOMANGO LUSINDE

    134 MIONO SECONDARY SCHOOL F GERMANA CHELULA

    135 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F GERMANA JOHN

    136 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GERMANA EUGEN MARK

    137 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GERMANA G MKOKA

    138 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERMANA GAUDENCE CHAMI

    139 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GERMANA P NYENZA

    140 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GERODA REAGAN

    141 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HADIJA SELEMANI

    142 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABANI

    143 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABANI

    144 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ZUBERY

    145 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA A ISSA

    146 KIFARU SECONDARY SCHOOL F HADIJA A LUSONZO

    147 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MOHAMED

    148 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MOHAMEDI

    149 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MSHANGAMA

    150 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F HADIJA A NGWALO

    151 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDUL MSIMBE

    152 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ADAM KARUNDA

    153 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA AHMAD MCHELU

    154 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HADIJA ALLY MSEMO

    155 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA ATHUMANI ABEID

    156 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA FADHILI ATHUMANI

    157 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F HADIJA H BAYO

    158 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H DUA

    159 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MOHAMED

    160 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MOHAMEDI

    161 SUMVE SECONDARY SCHOOL F IMANI EDWARD SILAS

    162 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI FRANCE NZIKU

    163 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI GAUDENCE LUPOGO

    164 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IMANI P MAO

    165 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IMANI S KISSANDA

    166 UCHILE SECONDARY SCHOOL F IMELDA GOODLUCK

    167 KAREMA SECONDARY SCHOOL F IMELDA MICHAEL

    168 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IMELDA PELAGI

    169 PEACE SECONDARY SCHOOL F IMELDA RUSERUKA

    170 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA SAMSON

    171 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA WINCHISLAUS

    172 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F IMELDA ALOIS CHALLE

    173 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IMELDA DOMINICK ISSANGYA

    174 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F IMELDA ERICK NGOWO

    175 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA H KABEREGE

    176 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA J KOMBA

    177 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IMELDA J MBUNDA

    178 DAREDA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JANE SAPALI

    179 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JOHN SANGA

    180 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IMELTHA NOLASCO

    181 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MBYAZITA

    182 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MLIGO

    183 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MNGARA

    184 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MOSES

    185 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MSWIMA

    186 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MTUI

    187 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MWATUKA

    188 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NESTORY

    189 DUTWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE OBARE

    190 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ONESMO

    191 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PETER

    192 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PHAUSTINE

    193 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RICHARD

    194 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RWEYEMAMU

    195 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SEVERINE

    196 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SHITINDI

    197 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SIMON

    198 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE STEPHEN

    199 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TEMU

    200 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A BWANA

    201 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASSANA M MANYANDA

    202 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATALINA LUCHAGULA DEUS

    203 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F KATARINA BAKARI ALLY

    204 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KATARINA EPHRAIM MOLLA

    205 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATARINA MASSAWE WENSESLAUS

    206 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATRINA N MTINANGI

    207 TAQWA SECONDARY SCHOOL F KAUMBYA AUGUSTINE FAUSTINE

    208 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KAUNDIME MUHINA ABDALLAH

    209 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KAUTHAR ALLY NYONI

    210 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KAUYE K LWANGA

    211 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KAUYEROSE A BOTTO

    212 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KAWTHAR MOHAMED ABDI

    213 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFLEN BUNANI

    214 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFRENE P KISUSI

    215 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KELLEN METTA

    216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KELLEN MWAIJUMBA

    217 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F KELLY A MLEH

    218 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KEMIGISHA JOANITA

    219 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE MUGANYIZI

    220 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE C KATIKIRO

    221 KIWELE SECONDARY SCHOOL F LATIFA I MOHAMED

    222 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F LATIFA I SELEMAN

    223 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F LATIFA IDDI JUMA

    224 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA J MKENGA

    225 PIUS SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMANNE DOTTO

    226 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LATIFA L MUNISI

    227 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LATIFA M HASSAN

    228 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA MASHAKA NGWAYA

    229 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LATIFA MOHAMED OMARI

    230 SANGU SECONDARY SCHOOL F LATIFA MOHAMEDI MUYA

    231 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LATIFA MROPE SELEMANI

    232 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LATIFA NASSORO YAHYA

    233 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F LATIFA OMARY MOHAMMEDI

    234 MRINGA SECONDARY SCHOOL F LATIFA R ISSA

    235 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA R KIDULI

    236 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F LATIFA R MCHANA

    237 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LATIFA S ALLY

    238 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MARUZUKU

    239 PIUS SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MOHAMEDI

    240 RUVU SECONDARY SCHOOL F LATIFA S NJENGA

    241 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E SWAI

    242 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ELISANTE THOMAS

    243 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA EMANUEL MBILINYI

    244 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA F MNENEY

    245 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FANUEL MLACHA

    246 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FRANCIS HAULE

    247 DAREDA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GABRIEL LAKWAY

    248 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GODLOVE KIULA

    249 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GREGORY KIGOSI

    250 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA HUBERTH SENGA

    251 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J BURA

    252 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J LAMECK

    253 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J LUKONDO

    254 DAKAWA HIGH SCHOOL F MAGDALENA JAMES KAPELELE

    255 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH LESSERI

    256 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH TESHA

    257 SWILLA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA K MBILINYI

    258 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA K MUSHI

    259 MBEZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KABUNGA VICENT

    260 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA L MWADANGALA

    261 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F NAIMA HARUNA ABDALLAH

    262 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIMA K MBOLELA

    263 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA M NASSOR

    264 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NAIMA SALUM KASHORO

    265 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NAIMANA IBRAHIM

    266 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAIMI PETER KILEO

    267 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIPHAT F MWAKISALE

    268 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F NAIRA RASHID MNUNDUMA

    269 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIRATH SHAKOOR

    270 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F NAIRO BAKARI MBWAMBO

    271 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAISHIKA JOHN MBWAMBO

    272 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NAISHIYE SAIGURAN

    273 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NAISHOOKI WILBERT OLE-MBILLE

    274 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NAISHORWA LOIBANGUTI MERINYO

    275 DODOMA SECONDARY SCHOOL F NAJA ABDUL MBWILO

    276 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F NAJA ELIA MKONGWA

    277 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAJENJWA GADI MBWAMBO

    278 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NAJJAT ALLY SINDO

    279 DAKAWA HIGH SCHOOL F NAJMA SALUM

    280 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NAJMA SEMENI

    281 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F OLIVA M GURTU

    282 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA M LAGO

    283 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F OLIVA MATHIAS KANANI

    284 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA SHIRIMA ERASTO

    285 NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER GERALD

    286 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER HAMIS

    287 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NICODEMUS

    288 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F OLIVER PASCHAL

    289 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F OLIVER STEPHANO

    290 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER AMOS MDAMU

    291 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLIVER CHARLES MUNISI

    292 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER E NDOSI

    293 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F OLIVER FIDELIS MERERE

    294 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER H KESSY

    295 DODOMA SECONDARY SCHOOL F OLIVER JOHN ANATORY

    296 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVER L KOROSO

    297 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OLIVER M GWAKISA

    298 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OLIVER M JOSEPH

    299 MWANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVER NYABAYANGO CHASSAMA

    300 LUGALO SECONDARY SCHOOL F OLIVER ONESMO MKONGWA

    301 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J SIKUKUU

    302 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JULIUS MAHEMBE

    303 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PASKALINA MPUME HUSSEIN

    304 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA N HHANDO

    305 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PASKALINA OTUMARY MGENI

    306 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F PASKALINA PAUL HINYUYE

    307 AHMES SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA AUDAX

    308 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA BISEKO

    309 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA DAUSON

    310 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA JACOB

    311 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA MABULA

    312 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F PASKAZIA K PAUL

    313 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASQUITA ALMA SYLVESTER MAHUWI

    314 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PATISTA ADRIANO MWIRU

    315 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F PATMOS SENI

    316 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRA JONAS MLAKI

    317 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRESIA M MLOGI

    318 DUTWA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ADEN

    319 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ANTONY

    320 KASOMA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA BARNABAS

    321 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PUDENSIANA EMMANUEL

    322 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RACHEL FERDINAND MAHAVILE

    323 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL FRANCIS BASU

    324 LUGALO SECONDARY SCHOOL F RACHEL GEHAZ MBEYELA

    325 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RACHEL GOODLUCK KENNY

    326 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ISAYA MWAKIBETE

    327 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F RACHEL J MABISA

    328 KIFARU SECONDARY SCHOOL F RACHEL J MUSSA

    329 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F RACHEL J MWAKAMBINDA

    330 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F RACHEL J STANFORD

    331 MBEYA SECONDARY SCHOOL F RACHEL JAMES SIBALE

    332 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOHN MSIGARA

    333 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSHUA MSAMBA

    334 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F RACHEL JULIAS MUBHANGA

    335 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL KULWA JAPAN

    336 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL L ALOYCE

    337 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL LUTENGANO MWAKIFWAMBA

    338 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F RACHEL M ELIAS

    339 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RACHEL M KAJELELO

    340 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F RACHEL M LUBUNGA

    341 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL M MAKOBA

    342 BONDENI SECONDARY SCHOOL F RAHMA A BAKARI

    343 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F RAHMA ISSA NURU

    344 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA ELISHA

    345 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REBECA MABULA

    346 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F REBECA J NELA

    347 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REBECCA KORDUNI

    348 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F REDEMTHA SELESTINE MZOLA

    349 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REGINA APATE

    350 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA E BENJA

    351 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA EDWARD MWAMPINGE

    352 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F REGINA HIRBA MANYA

    353 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA J BUKULA

    354 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F REGINA L MOLLEL

    355 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F REGINA P DAFFI

    356 MRINGA SECONDARY SCHOOL F REGINA SAMWEL KITOSI

    357 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F REHEMA AKWILOMBE

    358 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F REHEMA ALOYCE

    359 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REHEMA GRAYSON

    360 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F REHEMA JOSEPH

    361 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F SABRINA ABDALLAH MWENDA

    362 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F SABRINA ALYSTIDIA LUKOSI

    363 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SABRINA B MNONJELA

    364 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA H SALUM

    365 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F SABRINA I SULEIMAN

    366 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F SABRINA J SHEKIVULI

    367 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SABRINA KHERI ALUTA

    368 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA MOHAMED CHEMBERA

    369 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA RAMADHANI KAYANDA

    370 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SAID HOTTY

    371 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F SABRINA TAHIL OMARY

    372 OSHARA SECONDARY SCHOOL F SABRINAH H MAKANYAGA

    373 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABUYI JOHN KATAMBI

    374 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SADA ALLY

    375 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SADA ATHUMAN

    376 LUGALO SECONDARY SCHOOL F SADA BUDI

    377 RUVU SECONDARY SCHOOL F SADA HALFANI

    378 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA MASUNGA

    379 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F SADA MPOSEWA

    380 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SADA SALUMU

    381 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F TATHEER SACHEDINA

    382 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F TATHNIMU N MEHRABI

    383 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F TATU ADAMU

    384 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F TATU AHAMADI

    385 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY

    386 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY

    387 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ALLY

    388 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TATU HABIBU

    389 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TATU HAMADI

    390 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA

    391 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU KASSIM

    392 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU KASSIMU

    393 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU MANENO

    394 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU MOHAMED

    395 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TATU MUHARAMI

    396 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TATU OMARY

    397 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TATU PHAUSTINE

    398 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU RAMADHANI

    399 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TATU THABITI

    400 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TATU TITUS

    401 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO D NYAKI

    402 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DAUDI MANYA

    403 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO DENICE KIMAMBO

    404 KAREMA SECONDARY SCHOOL F UPENDO DONATUS MHENI

    405 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F UPENDO E ANDONGOLILE

    406 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E LYIMO

    407 PIUS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MMARI

    408 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MSELI

    409 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MWAKIPOSA

    410 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F UPENDO E URIO

    411 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELIJA MCHOMVU

    412 JUDE SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMANUEL KANUYA

    413 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMMANUEL RAMADHANI

    414 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO FILEX MMBANDO

    415 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F UPENDO G ADAM

    416 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G MAKOKO

    417 MBEZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G MDUMA

    418 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G URONU

    419 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GAMALIELY MAFIE

    420 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GAUDENCE PETER

    421 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH NICHOLAUS LUHWAVI

    422 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH O MWANJALA

    423 MWANZI SECONDARY SCHOOL F VAILETH ONESMO EZEKIEL

    424 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F VAILETH PETRO SANGA

    425 MRINGA SECONDARY SCHOOL F VAILETH RICHARD CHAMI

    426 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VAILETH S MAYUGO

    427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F VAILETH S MWANGOLOMBE

    428 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH SHOMORO NGULWA

    429 KIFARU SECONDARY SCHOOL F VAILETH ULKWAY ISAYA

    430 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F VAILETH W ZACHARIA

    431 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F VAINES SIMON KINYOWA

    432 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VAINESS EPHRAEM

    433 MAGU SECONDARY SCHOOL F VAINESS LAURENCE

    434 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F VAIRETI V MNGUTO

    435 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F VAISHALI J SANGAR

    436 UMOJA SECONDARY SCHOOL F VALDY ERICK KHAHIMA

    437 KIUMA SECONDARY SCHOOL F VALELIA A MAHUNDI

    438 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENCEA M VENANCE

    439 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F VALENCIA DOMINICO

    440 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENTINA MORRIS

    441 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA JOSEPH

    442 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F WEMA MAKOYE

    443 WIZA SECONDARY SCHOOL F WEMA MBUKWA

    444 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F WEMA TIMOTH

    445 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F WEMA D KIGUMBE

    446 VWAWA SECONDARY SCHOOL F WEMA E SHIMWELA

    447 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA ENOS NTIBARUSIGA

    448 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F WEMA F MBOGONI

    449 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMA G ROBERT

    450 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F WEMA J KAJANGE

    451 MBEYA SECONDARY SCHOOL F WEMA J KIBWEJA

    452 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WEMA JOHNSON NJAU

    453 WENDA HIGH SCHOOL F WEMA MUSA STENES

    454 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F WEMA MWIGIRE DEO

    455 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WEMA NSANGARUFU MWAKIBETE

    456 JUDE SECONDARY SCHOOL F WEMA OBED BETHUEL

    457 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F WEMA Y NYUMILE

    458 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WEMAELI JUMA

    459 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F WEMAELI SIMON FURAHINI

    460 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F WENDE ISAACK NYATO

    461 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F YOANA HERMAN THOMAS

    462 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F YOHANA A MBOYA

    463 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOHANA EFREM KESSY

    464 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F YOHANA I MAPHIE

    465 NANGWA SECONDARY SCHOOL F YOHANA J GOJONJO

    466 DAREDA SECONDARY SCHOOL F YOHANA J JOSEPHAT

    467 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOHANA JOHN MOMBURI

    468 RUVU SECONDARY SCHOOL F YOHANA SHAO GELAS

    469 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F YOHANA T GIRAY

    470 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH EMMANUEL NONI

    471 SWILLA SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH GERSON KONGA

    472 ILEJE SECONDARY SCHOOL F YOKEBETH SAMWEL DHAHABU

    473 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F YOLANDA KOMBA

    474 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F YOLANDA ATANASI MWENDA

    475 DAREDA SECONDARY SCHOOL F YOLANDA CHARLES TARIMO

    476 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F YOLANDA FAUSTIN KIMARO

    477 ITAMBA SECONDARY SCHOOL F YOLANDA N KIKOTI

    478 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA CHESKO NYAKUNGA

    479 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA MARTIN KOMBA

    480 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F YOSEPHA SAMWEL MAPUNDA

    481 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M HAMIS

    482 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M HASSANI

    483 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB M IBRAHIM

    484 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MIKIDADI JUMA

    485 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MKONDYA SAID

    486 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MOHAMED LIMO

    487 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB MOHAMED SEIF

    488 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ZAINAB MUSSA MKWANDA

    489 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ZAINAB S WAZIRI

    490 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB SAID ABBASI

    491 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F ZAINABU AHMAD

    492 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY

    493 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU AUSI

    494 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU CHANDE

    495 SONGE SECONDARY SCHOOL F ZAINABU EMMANUEL

    496 NEW ERA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU FERUZI

    497 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU HAMAD

    498 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F ZAINABU IDDI

    499 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU KAMBONA

    500 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZAINABU KIMAYA

    501 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH U KAPOSO

    502 MATAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH OPPY

    503 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABDARAH JUMA

    504 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ABDARAHAMANI TWAHA MTAITA

    505 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDARAHMAN J KISOMA

    506 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDI CHAULA

    507 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDI HASSANI

    508 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ABDI JABU

    509 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ABDI MASIKU

    510 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDI SHABAN

    511 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABDI YUSUPH

    512 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDI A HOSSENI

    513 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDI ALLY MBOGO

    514 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDI HAMISI SALIMU

    515 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDI HATIBU SELEMANI

    516 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDI K DIMOSO

    517 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDI P HASSANI

    518 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHANI KHALIFA

    519 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABDI RAMADHANI MOLELI

    520 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABDIEL MATHIAS

    521 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDIEL MRISHO SIMBA

    522 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDILAH ALLY

    523 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDILAH ABEID MNYAGANE

    524 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDILAH S MAGILA

    525 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDILAH SAID SHIRIMA

    526 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI HALIFA IBUMA

    527 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI J HAJI

    528 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI R SAIDI

    529 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI S MBONDE

    530 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDILAHI SHABANI HUSSEIN

    531 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDILLAH AHMADI

    532 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH DADI NURDIN

    533 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH ISMAILY BAKARI

    534 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDILLAH M KASSIM

    535 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH MOHAMMED AMOUR

    536 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDILLAH S SELEMANI

    537 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI HAMISI

    538 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI R HAJI

    539 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI R MANSOUL

    540 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDIN HARUNA

    541 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDISALAN B OSMAN

    542 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDISHAKUR ABDUL

    543 RULENGE SECONDARY SCHOOL M ABDON BUSEGA

    544 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ABDON DAUDI

    545 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABDON MODEST

    546 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDON VENEDEUS

    547 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDON ABDON KAPINGA

    548 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDON EDWIN MBUNGU

    549 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDON FRUMENCE MSACKY

    550 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDON J ABDON

    551 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDU ABDALLAH

    552 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDU MUHIDINI

    553 BEROYA SECONDARY SCHOOL M ABDU KASSIM MLANGA

    554 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDU M SAMULI

    555 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABDU S MBIKU

    556 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ABDU Y MPANGAMAWE

    557 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDUEL S MAEDA

    558 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDUKADIR ZAIDI MATUTU

    559 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDUKADIRI SHUNGU MADARAKA

    560 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ABDUL AHMADI

    561 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISAYA

    562 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISDORY

    563 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M ABDUL KALUNGA

    564 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU ISMAIL

    565 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU TAMIMU ZIDADU

    566 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK HAMIS FARIJALA

    567 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK S BAKARI

    568 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ M MZIMBIRI

    569 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ S EL-MIYAKHY

    570 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDULBASTI T ALLY

    571 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABDULHAMID KHALID BYANAKU

    572 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDULI IBRAHIMU

    573 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULIZAIDU ADAMU MADODO

    574 MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDULKADIRI MUHUDI

    575 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABDULKARIM HAMISI

    576 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SAIDI

    577 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SAADUN TEMBA

    578 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BAKARI O ALLY

    579 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAKARI O ALLY

    580 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAKARI OMARI BAKARI

    581 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAKARI QWANTSAWE NINGA

    582 SANGU SECONDARY SCHOOL M BAKARI R MAJUNGA

    583 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAJABU ROZO

    584 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI BAKARI

    585 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI RASHIDI KHOZZA

    586 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI S CHIWAULA

    587 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI S KALAMA

    588 KIUMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI S NAMBWINYA

    589 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI S RAJABU

    590 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI S SAID

    591 SAME SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAID NGWIJO

    592 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAID NTAKITUGU

    593 MKUU SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALIMU HUSSEIN

    594 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SANDALI MUHAJI

    595 PIUS SECONDARY SCHOOL M BAKARI SUZO NGONGI

    596 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI TWAZIHIRWA HOYANGE

    597 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BAKARI W RAMADHANI

    598 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI Y SALIMU

    599 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI YUSUFU AHMADI

    600 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BAKII IBRAHIM HAMZA

    601 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BAKIRI M CHANDE

    602 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKULILEHI THOMAS

    603 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BALA PUNGUJA

    604 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BALATI RAJABU

    605 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BALDWIN JOSEPH

    606 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BALEKELE W CHELEHANI

    607 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BALELE DALUSI

    608 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M BALELE FELECIAN

    609 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BALELE KAFUMU

    610 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BALELE NG'HABI

    611 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BALELE A KIANGI

    612 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M BALENGA SAID BALENGA

    613 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BALIKAMA S POLIDORI

    614 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BALIO KALASHANI

    615 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BALISESA HUME

    616 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BALOZI KARDUNI

    617 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAL HELBERT BALANZIZE

    618 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR DEOGRATIUS

    619 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR L ARBOGAST

    620 GEITA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR MICHAEL MSOMA

    621 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR N LEMA

    622 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARI J MAPUNDA

    623 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BALTAZARI ROGASIAN MASSAWE

    624 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY METHOD

    625 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY MARK ASSENGA

    626 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY P MGINA

    627 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BALTHAZARY MASOLWA JAMES

    628 BARIADI SECONDARY SCHOOL M BALUHYA DOMINIC

    629 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BALUHYA M PAUL

    630 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BAMBINO ALBERTO MGONZO

    631 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BANATH DANIEL

    632 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BANE ROBSON MATARI

    633 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BANGA M KARADENGA

    634 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BANGAYE POLYCARPO JEGWE

    635 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BANZI S KIKO

    636 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAPTISON MOSES KITANGALALA

    637 SAME SECONDARY SCHOOL M BAPTIST MAPUNDA

    638 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAPTIST JOHN NDUNGURU

    639 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BARACK MKOMBA

    640 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAGETI ALFRED

    641 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL

    642 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSIGALA

    643 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKYELU

    644 MEATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWANGUNDA

    645 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWIHAGANI

    646 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA NKYALE

    647 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI

    648 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA REUBEN

    649 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SELEMAN

    650 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHABAN

    651 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA SHIBANDA

    652 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON

    653 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON

    654 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILSON

    655 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA YUSUPH

    656 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZEPHANIA

    657 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MAZEMLE

    658 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A MZAVA

    659 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA AFRAEL NANYARO

    660 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES CORNEL

    661 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES COSMAS

    662 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DERICK

    663 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES DIONISE

    664 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES DODAY

    665 TEGETA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONALD

    666 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONARD

    667 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES DONART

    668 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES EDWARD

    669 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES ELISHA

    670 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUEL

    671 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CHARLES EZEKIEL

    672 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES GEORGE

    673 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M CHARLES GERVAS

    674 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES HARUNA

    675 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES HARUNA

    676 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHARLES HERMAN

    677 META SECONDARY SCHOOL M CHARLES JIDAI

    678 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JILALA

    679 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES JISANGIYI

    680 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN

    681 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN

    682 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JONATHAN

    683 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH

    684 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH

    685 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JUMA

    686 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JUMA

    687 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CHARLES KANKILA

    688 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KASSIM

    689 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIDALI

    690 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIDIMA

    691 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIMELA

    692 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES KWARA

    693 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUCAS

    694 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUNGWA

    695 BUNDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MABAGALA

    696 UYUI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAGESA

    697 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARCO

    698 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA

    699 RUTABO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASATU

    700 LINDI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASHAKA

    701 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASINDE

    702 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MATHIAS

    703 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAYUNGA

    704 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MGANGAJI

    705 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHARLES MHANDO

    706 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MLOWEZI

    707 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES MNDOLWA

    708 KALIUA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MRISHO

    709 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSUKA

    710 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSYANGI

    711 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAKISALU

    712 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWAMBA

    713 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANGASA

    714 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANGU

    715 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWITA

    716 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWITA

    717 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MZAMBIA

    718 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NDAMBO

    719 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHARLES NGOTORO

    720 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NTEMI

    721 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCAL

    722 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCHAL

    723 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUEL MAHEMBO

    724 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES EXAVIERRY MAPUNDA

    725 IWAWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES EZEKIEL ELTWAZA

    726 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES F MWANYANJE

    727 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES FULMENCE NACHAN

    728 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES G CHAMBO

    729 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES J ERENEST

    730 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES J KABIPI

    731 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH KAYOLO

    732 AHMES SECONDARY SCHOOL M CHARLES K ODASI

    733 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES L MSIGWA

    734 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES LWANGA MAUNGILA

    735 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES M AUGUSTINO

    736 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES M BAHATI

    737 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHARLES M TALLA

    738 MUHEZA HIGH SCHOOL M CHARLES MAGUZU TULI

    739 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA SYLVESTER

    740 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASALU BONIFACE

    741 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWIKWABI

    742 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWINGIRA

    743 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWITA

    744 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH

    745 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH

    746 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DANIEL NTINDA

    747 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL OBADIA

    748 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL PASCHAL

    749 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL

    750 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETRO

    751 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PHANUEL

    752 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PROSPER

    753 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL REUBEN

    754 CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT

    755 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT

    756 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SADOCK

    757 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAID

    758 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAID

    759 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SELEMAN

    760 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SERYA

    761 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHADRACK

    762 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON

    763 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL SIMTOWE

    764 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHANO

    765 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SUMBU

    766 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL THOBIAS

    767 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL UZIEL

    768 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL VICENT

    769 META SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM

    770 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM

    771 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA

    772 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YUSTINE

    773 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KITINA

    774 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KONDO

    775 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MARSELI

    776 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MBELA

    777 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MOGHA

    778 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MOLLEL

    779 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL A SHEKETO

    780 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL AKONAAY MATLE

    781 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DANIEL ALEX MWENDA

    782 URU SEMINARY M DANIEL ALFRED AKARO

    783 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS MWAMLIMA

    784 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANDREA JULIUS

    785 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANTONI RAFAEL

    786 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ARBOGAST MARAWITHI

    787 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASTERIO DANIEL

    788 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASUKILE MWAKALINGA

    789 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AUGUSTINO MTUI

    790 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MALUGU

    791 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MAYYO

    792 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL BALTAZARI NGOLI

    793 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BARTHOLOMEO KYANDO

    794 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENEDICT MASHIKU

    795 MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENJAMIN MILAO

    796 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BILLULA MUSSA

    797 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BOAY PETER

    798 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BURTON NGANYULE

    799 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL C KAMBANGA

    800 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL C KITINJE

    801 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIEL C NYAKEHE

    802 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CALVIN LUSANDA

    803 SIMBA WA YUDA M DANIEL CHACHA NYAGEKO

    804 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MGEYEKWA

    805 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MGUNDA

    806 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACOB SANGA

    807 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACOB WANYENJE

    808 MATAKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN NDIMBO

    809 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN NYENZA

    810 MEATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL K KIYUMBANI

    811 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASINDE MANG'WATA

    812 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL KIWANGO GEORGE

    813 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL L NCHUNGA

    814 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAWRENCE MKALAWA

    815 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL LEMA FRANK

    816 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL LIVINGSTONE KATANI

    817 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS MTWEVE

    818 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BASAYA

    819 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BASESA

    820 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DANIEL M DANIEL

    821 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL M JOSEPH

    822 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL M MOLLEL

    823 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON AHIMIDIWE MASSAWE

    824 EAGLES SECONDARY SCHOOL M EDSON AMBILIKILE MWANKUSYE

    825 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDSON BILLINGI FRANCISCO

    826 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EDSON D BULANDI

    827 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON D BWIRE

    828 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON E ERNEST

    829 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDSON E KYARUZI

    830 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDSON E MUVUNYI

    831 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EDSON EDSON MBULLY

    832 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON EDSON MWAIHOJO

    833 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON F KIBIKI

    834 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON F MPALASINGE

    835 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON FRANK MWAMBASANGA

    836 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON GOODLUCK MASHAURI

    837 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON GUSTAVO MALANDA

    838 META SECONDARY SCHOOL M EDSON HUDSONI MSYANI

    839 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDSON J TOGORO

    840 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EDSON JOSEPH TEMBA

    841 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON K NCHIMBI

    842 ITENDE SECONDARY SCHOOL M EDSON KANISIUS MGIMBA

    843 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDSON KOSTANTINO NYONI

    844 MAGU SECONDARY SCHOOL M EDSON LEONARD GABRIEL

    845 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDSON M MANENO

    846 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON M SYLIVESTER

    847 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDSON MURIMI LAWRENCE

    848 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDSON N KEHA

    849 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDSON N LAMECK

    850 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDSON NYANZILA JOACHIM

    851 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON RAPHAEL KIKOTI

    852 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON RICHARD MPONZI

    853 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON ROBERT SANGA

    854 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDSON S HARNAA

    855 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDSON S LAIZER

    856 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDSON S MOYO

    857 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDSON SAMWEL MWAMBE

    858 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON SETHI MBEMBATI

    859 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON TITTUS NGANJI

    860 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M EDSON WILLIAM MWAKABUBA

    861 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDSON WISDOM MWAKYOMBE

    862 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDSON Y MSANGI

    863 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSONI EDESIUS MBOGORO

    864 SALESIAN SEMINARY M EDTRAUD EDDY HAULE

    865 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD ADONGO

    866 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALOYCE

    867 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDWARD DASTAN

    868 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD DISMAS

    869 WENDA HIGH SCHOOL M EDWARD EMMANUEL

    870 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWARD FABIAN

    871 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD FIDEL

    872 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDWARD GASPER

    873 OSWARD MANG'OMBE S S M EDWARD GEORGE

    874 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDWARD GIVISHON

    875 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD JAPHET

    876 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOKEYA

    877 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH

    878 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH

    879 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH

    880 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD KADELYA

    881 USA SEMINARY M EDWARD KENNEDY

    882 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD KIJAZI

    883 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAJALIWA

    884 TARIME SECONDARY SCHOOL M EDWARD MANJANO

    885 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MARTINE

    886 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDWARD NICHOLAUS CHUNDWA

    887 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD PATRIC NDUNGURU

    888 HANDENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD S KISOTA

    889 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD STEVEN NGUMA

    890 HANDENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD W MUUGA

    891 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWARD Z KILELE

    892 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MAGIRI

    893 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MUGIZI

    894 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWIN RICHARD

    895 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWIN ROMANI

    896 MOMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN WILFRED

    897 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN BLASDUS KOWELO

    898 ITULAHUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN BOSCO FWENI

    899 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHARLES LUPEMBE

    900 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN D MASOI

    901 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN EDWIN HAULE

    902 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN EMMANUEL MWANDALIMA

    903 GENESIS HIGH SCHOOL M EDWIN EPHRAYM MTOVANO

    904 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M FADHILI Y JUMA

    905 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZEBEDAYO MVENA

    906 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZEBEDAYO MWANGONELA

    907 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILIANO Z NDANYOYE

    908 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FADHILY OMARY

    909 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FADHIRI BIGAMBOBYABO KAROLI

    910 MWINYI SECONDARY SCHOOL M FADHIRI JUMA CHAMBUA

    911 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FADI MAJORA

    912 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FADIGA HAMISI

    913 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FADO CHEYO

    914 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FAHAD A JUMA

    915 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FAHAD ABDUL-AZIZ BREIK

    916 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAHAD I TWAHA

    917 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FAHAD S MWINYI

    918 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAHADI ABDALAH MUSSA

    919 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FAHADI ZB JUMA

    920 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FAHAMI ABDALAH MUSSA

    921 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FAHAMU FIKENI GIDION

    922 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FAHAMU MODESTUS KALENGA

    923 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FAHARUDIN ZUBERY

    924 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FAHD S NAMAHALA

    925 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FAHIM SALUM ISMAIL

    926 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FAHIMU YAHAYA ALLY

    927 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M FAHMI ABDUL AME

    928 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FAHMI BAKAR SULEIMAN

    929 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAHMI S YUSUPHU

    930 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FAI A MOGHA

    931 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA ANDREA

    932 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA BUNDALA

    933 MATAKA SECONDARY SCHOOL M FAIDA EMMANUEL

    934 KARATU SECONDARY SCHOOL M FAIDA MIBAKO

    935 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FAIDA K EDWARD

    936 NKASI SECONDARY SCHOOL M FAIDA LUSHOMI MASHIKU

    937 OCEAN SECONDARY SCHOOL M FAIDHAKI RASHIDI

    938 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAISAL I KANYANDEKWE

    939 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAISAL M MOHAMED

    940 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FAISAL M TUSA

    941 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FAISON FRANCO MARIKA

    942 OSWARD MANG'OMBE S S M FAITH M ELIAKIMU

    943 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAIZER ANAFI

    944 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FAKHI B MOHAMED

    945 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FAKII ATHUMANI MANJAULE

    946 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FALAULA PASTORY

    947 MEATU SECONDARY SCHOOL M FALE NDEKELWA

    948 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FALESI WILLIAM NTUNUNGU

    949 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FALESY SANGA

    950 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FALIJI P SHITINDI

    951 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FALMEN J FALMEN

    952 MAGU SECONDARY SCHOOL M FAMBO KIDANHA

    953 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FAMILY MOSES MILAMBI

    954 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FANAKA KAMWELA

    955 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FANIKIO KAMOJA FUNGO

    956 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FANIKIO R TOZO

    957 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FANIKIWA PETRO

    958 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M FANIKIWA WILLIAM MTAFYA

    959 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FANTASHIRU RWEHABURA MUSSA

    960 LINDI SECONDARY SCHOOL M FANUEL BWIRE

    961 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M FANUEL GASPER

    962 MATAI SECONDARY SCHOOL M FANUEL JUMANNE

    963 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWAISUMO

    964 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWAZEMBE

    965 MVUMI SECONDARY SCHOOL M FANUEL A MICHAEL

    966 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FANUEL A MTAWA

    967 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJAEL N TUMAIYO

    968 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FARAJI ALLY

    969 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FARAJI CHINGAMBE

    970 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJI FADHILI

    971 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHAMUDU

    972 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHANJU

    973 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MPOSO

    974 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MSUMI

    975 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJI H BURIANI

    976 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M FARAJI I HABIBU

    977 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MACHEMBA MTILA

    978 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAREED YAHYA

    979 BARIADI SECONDARY SCHOOL M FARES ALEX

    980 SIMBA WA YUDA M FARES G DAUD

    981 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARIAS B RUBUGA

    982 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FARID R ALLY

    983 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FARIDI RAMADHANI ABDI

    984 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARIDI Y WANDU

    985 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FARIJALA HUDDY KIANGI

    986 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARIJI JERRY KASIBA

    987 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FARIJI RAMADHAN MBWAMBO

    988 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FASADI MOHAMEDI SALANGA

    989 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FATAEL ADOLF TILYA

    990 NKASI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN BUNZALI

    991 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DAMIAN

    992 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASTO P SWAI

    993 KARATU SECONDARY SCHOOL M GASTO PAUL ANDREA

    994 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GASTO R RENATUS

    995 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASTO REGNALD MNG'ANYA

    996 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GASTO S SHIRIMA

    997 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO SELESTINE ROBERT

    998 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GASTO SINEDI MGULA

    999 VUNJO SECONDARY SCHOOL M GASTO USHAKI FREDERK

    1000 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M GASTON AUREUS MBUNDA

    1001 COASTAL SECONDARY SCHOOL M GASTON B NGUVILA

    1002 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASTON B SANGA

    1003 GENESIS HIGH SCHOOL M GASTON BAILONY TWEVE

    1004 SADANI SECONDARY SCHOOL M GASTON CORIBI MASHOKO

    1005 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASTON GILBERT GABRIEL

    1006 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTON RWITANA RWEGASIRA

    1007 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GASTON W MAKISHE

    1008 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASTON WILLIUM MTEI

    1009 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTONE MALEMBO

    1010 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GASTONY PETER NZASULE

    1011 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GATENGA J NYAMORONGA

    1012 UWATA SECONDARY SCHOOL M GAUDANCE NSUBIRI

    1013 META SECONDARY SCHOOL M GAUDANCE RAYNER NDOKOMA

    1014 SANGU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MWAKAJOKA

    1015 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MWAKILATU

    1016 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE A MWAKIPESILE

    1017 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ABRAHAM KESSY

    1018 SADANI SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ANZAAMEN ULOMI

    1019 MKUU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE BONIPHACE CHUWA

    1020 GEITA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE C MOHELE

    1021 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE JOSHUA MWANGOMALE

    1022 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE KAVISHE DISMAS

    1023 WENDA HIGH SCHOOL M GAUDENSI G SWAI

    1024 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GAUDENSI L THOBIASI

    1025 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GAUDIN GEORGE

    1026 KIUMA SECONDARY SCHOOL M GAVANA JUMA

    1027 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GAYO G MWANGOSI

    1028 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GAYYO DANIEL KINYAMAGOHA

    1029 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GEAZ AMAN KINYAMAGOHA

    1030 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEAZ E MASILU

    1031 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEAZI A GEORGE

    1032 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEBRA MELKIORY MAGEUZI

    1033 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEBRA SHAO CHRISPINI

    1034 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEBRA WILBROD MOSHA

    1035 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEBU NG'WIGULU

    1036 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GEHAZI GEOPHREY MAKOGA

    1037 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GELARD PROSPER JACKSON

    1038 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GELARD THOMPHSON NGUNYALI

    1039 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GELAS SEVERINE KANINII

    1040 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GELEVAS M LEONS

    1041 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GELEWA EDWARD

    1042 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GELGORY PETRO

    1043 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GELIGA D MSHOLLA

    1044 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GELLY MWAMKAMBA

    1045 MAFINGA SEMINARY M GELWIN JOHN NZIKU

    1046 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GEMA B LAUREAN

    1047 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEMINO B PETER

    1048 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GENES BENEDICT MUSHI

    1049 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GENES FRIMINI JASTINI

    1050 MUHEZA HIGH SCHOOL M GENES SHAYO PETER

    1051 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GENYA ISANGULA

    1052 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GEO CHARLES

    1053 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEOFLEY DOTTO

    1054 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEOFRED GABRIEL

    1055 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HERMAN MAHUNDI

    1056 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HERMAN MSAMBULE

    1057 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J KANUYA

    1058 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J NTETELE

    1059 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JACKSON MDETE

    1060 HAGAFILO SEC. SCHOOL M GEOFREY JOAS TOSSY

    1061 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOEL SANGA

    1062 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JONAS MLIMA

    1063 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPHAT BALINDE

    1064 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M ALEX

    1065 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M MWEMI

    1066 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PETER MOLLEL

    1067 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S ITEMBE

    1068 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY THOBIAS MDEDE

    1069 COASTAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY V MKALANGA

    1070 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GEOGRE I MURO

    1071 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY GIDION

    1072 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY AYOUB KIHWELO

    1073 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEDIWANI

    1074 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEXANDER

    1075 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE AMOS

    1076 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ANDREW

    1077 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALISONI N BIZOGE

    1078 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M HALPHAN OMARY GEHO

    1079 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M HALSON NASEKILE

    1080 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HALUI M EDSON

    1081 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALVIN SHAYO

    1082 IKIZU SECONDARY SCHOOL M HAMAD MWITA

    1083 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMAD SAIDI

    1084 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMAD A KIPONZA

    1085 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAMAD ATHUMAN HUSSEIN

    1086 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMAD IBRAHIM SEMBELLAH

    1087 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMAD NURU SUYA

    1088 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMAD RAMADHAN ISSA

    1089 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HAMAD S MSANGI

    1090 KYELA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY

    1091 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY

    1092 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAMADI DOTTO

    1093 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMIS

    1094 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMADI MWASHIUYA

    1095 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ABRAHMANI SAIDI

    1096 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMIDU MTAMBO

    1097 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMADI IMRANI KINYOGOLI

    1098 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMADI JUMA JUMANNE

    1099 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMADI KENYATA MRISHO

    1100 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMADI M MAKAME

    1101 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI MGAZA IBRAHIM

    1102 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HAMADI N HAMADI

    1103 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMADI RAMADHANI NJIKU

    1104 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M HAMADI S JUMA

    1105 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMDANI AKIDA

    1106 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HAMED JOHN

    1107 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMED M SALIM

    1108 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M HAMENYANA LUCAS MPILIPILI

    1109 BUGENE SECONDARY SCHOOL M HAMENYIMANA KASUMALI

    1110 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMFREY KENJEVALE KAPOLA

    1111 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HAMID HASSAN

    1112 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HAMID A MBAROUK

    1113 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMID SALIM MIKOLE

    1114 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU ATHUMANI

    1115 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU D CHAMBO

    1116 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU H SAIDI

    1117 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU K KITICHO

    1118 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU OLIVA HAMZA

    1119 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HAMIDU P WAZIRI

    1120 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMIDU R SENZOKA

    1121 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMIDU R YUSUPH

    1122 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU RAMADHANI SABU

    1123 SAME SECONDARY SCHOOL M HAMIDU S MKINGA

    1124 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU SAMAGWA BALIHUTA

    1125 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIDY HASHIMU

    1126 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M HAMILTON JUMA MRUMA

    1127 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIM M KAPAMBWE

    1128 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M HAMIMU IDDI ABDI

    1129 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMIMU KASIMU MKILINDI

    1130 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABBAKARY

    1131 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABDALLAH

    1132 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIS AJARI

    1133 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALLAWI

    1134 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALPHONCE

    1135 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMIS ATHUMAN

    1136 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS BILALI

    1137 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHACHA

    1138 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHELEWA

    1139 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHIPITA

    1140 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M HAMIS

    1141 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M SHIJA

    1142 MEATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS PETER AIDAN

    1143 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS RAMADHAN HAMIS

    1144 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS S AHMADI

    1145 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUSUPH NGAILO

    1146 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI EDISON

    1147 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAMISI

    1148 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASSANI

    1149 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE

    1150 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE

    1151 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY

    1152 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI

    1153 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM UNUKU NDEMBO

    1154 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W KANOTI

    1155 TARIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W MAKUBI

    1156 AIRWING SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YAHAYA HUSSEIN

    1157 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YAKUBU OMARY

    1158 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YUSUPH OPPY

    1159 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ZABRON NYENYELI

    1160 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ABDALLAH

    1161 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ATHUMANI

    1162 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI

    1163 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI

    1164 MBEYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KALINGA

    1165 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KANG'ONG'O

    1166 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KHATWIBU

    1167 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KYAMBA

    1168 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MALIKI

    1169 SADANI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MOSYA

    1170 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MSUMI

    1171 TAQWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU PHILIPO

    1172 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SALUMU

    1173 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SALUMU

    1174 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SEIF

    1175 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SINDWAN

    1176 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU YUSUPH

    1177 MACECHU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A JUMANNE

    1178 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A NGIGI

    1179 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ARESTARICK MUSHI

    1180 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ATHUMANI IBRAHIMU

    1181 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU B MASALA

    1182 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU C PAUL

    1183 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M IBRAHIMU E KAFUKO

    1184 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU GITILO NANA

    1185 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU GROSSARY MGINA

    1186 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU H SALIMU

    1187 KYELA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HALIFA DEFU

    1188 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI KABANGE

    1189 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU I HEMEDI

    1190 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ISSA PETRO

    1191 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU J LYANDA

    1192 SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU JUMA MANGU

    1193 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU KASULE MALASE

    1194 RIDHWAA SEMINARY M IBRAHIMU KHAMISI HAMADI

    1195 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M MASSANA

    1196 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M OMARI

    1197 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M OMARY

    1198 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M RASHIDI

    1199 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MATATA KIBIRITI

    1200 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MAULID CHOBU

    1201 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSA IBRAHIM

    1202 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSA IBRAHIMU

    1203 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU R KAJEMBE

    1204 PARANE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU S RAMADHANI

    1205 MUHEZA HIGH SCHOOL M IBRAHIMU S SAGUTI

    1206 SUJI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SAFIEL KINKORO

    1207 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SAIDI KALELA

    1208 KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SHABAN RINGI

    1209 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU SWALEHE NCHASI

    1210 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU THABITI IBRAHIMU

    1211 KONGWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU TWAHA IBRAHIMU

    1212 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU W SAID

    1213 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ICHITEGELEZA M CHINZEH

    1214 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDAN N YADUNIA

    1215 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M IDD ALLY

    1216 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IDDY HUSSEIN ISSA

    1217 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDY J JUMANNE

    1218 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M IDDY RIDHAA SWALEHE

    1219 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M IDDY S MPAMILA

    1220 MWINYI SECONDARY SCHOOL M IDDY S RAMADHANI

    1221 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDDY SAIDI KIRIMA

    1222 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IDFONCE JUSTIN KILUMILE

    1223 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IDHAA H NDITI

    1224 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IDID M MBAYE

    1225 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISA HASHIM

    1226 BINZA SECONDARY SCHOOL M IDRISA HASHIMU

    1227 MOMBO SECONDARY SCHOOL M IDRISA RAMADHANI

    1228 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA A MPONDA

    1229 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IDRISA ABTWAI MSHANA

    1230 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA HAMZA MATARI

    1231 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA IBRAHIMU ABDALAH

    1232 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA M MKOPOKA

    1233 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISA RAJABU MAULIDI

    1234 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IDRISA S KAMBI

    1235 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JACKSON I SHELUKINDO

    1236 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON I TLUWAY

    1237 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J CHARLES

    1238 BULUBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J LABACHA

    1239 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M JACKSON J MAHOMELA

    1240 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MAHUNDI

    1241 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MBISE

    1242 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MGOYO

    1243 KARATU SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MWANJELA

    1244 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J MZIMBE

    1245 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON J NTIGIZU

    1246 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON J NYEOJA

    1247 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON J PANGA

    1248 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAPHET EZEKIEL

    1249 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JAPHETH MWAIPAJA

    1250 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JERAD LUSINGO

    1251 USA SEMINARY M JACKSON JEROME KIRIA

    1252 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN MESHACK

    1253 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN THOMASY

    1254 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH BAZILIKANYE

    1255 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH KULANGWA

    1256 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH MWANDIA

    1257 KYELA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH SAIDI

    1258 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSSE NKYA

    1259 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS MADEBE

    1260 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JACKSON K MTATIRO

    1261 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAISTONI MTAVANGU

    1262 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAIZILEGE ALEX

    1263 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KALISTO CHATANDA

    1264 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON L LESANIA

    1265 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MALILA

    1266 MKUU SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MARIUS

    1267 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON L MWAIPUNGU

    1268 MVUMI SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAMECK SUNGURA

    1269 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAURENCE NZIKU

    1270 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON LINUS NDINDE

    1271 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUCAS KIBISA

    1272 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JACKSON M CHACHA

    1273 PEACE SECONDARY SCHOOL M JACKSON M KATABARO

    1274 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON M MAKUNJA

    1275 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON M YOTHAM

    1276 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGENI NG'HWAGILA

    1277 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAKARIUS SIMWINGA

    1278 MARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARCO PANGA

    1279 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARTIN GOI

    1280 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATHEW SHECHAMBO

    1281 CONSOLATA SEMINARY M JACKSON MATHIAS MUNGO

    1282 KIFARU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MELKIORY TARIMO

    1283 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MHOJA WILLIAM

    1284 SWILLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MICHAEL SANGA

    1285 BARIADI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MIHAYO SELEMAN

    1286 MIONO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUHOZA JOHN

    1287 CHATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUSA MAGUNILA

    1288 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWAMINI NOAH

    1289 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWIKWABI MBANGO

    1290 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWIMBA COSMAS

    1291 NGUDU SECONDARY SCHOOL M JACKSON N EDWARD

    1292 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON NESTORY CHARLES

    1293 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON NOLASKO MDUGO

    1294 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON NYAMVUGWA FALES

    1295 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M JACKSON O MICHAEL

    1296 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON O NCHAGASI

    1297 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON OLIVARY SHAYO

    1298 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACOB E MWAINE

    1299 ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACOB FEDRICK MBIJIMA

    1300 MEATU SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH MAREGESI

    1301 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH SAKRI

    1302 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB M MSETI

    1303 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JACOB NICHOLAUS CHAWALA

    1304 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JACOB NICOLAUS NYALUSI

    1305 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB ONANI LUVANDA

    1306 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACOB R SUMUNI

    1307 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JACOB RAPHAEL KILAGA

    1308 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACOB T OCTAVIAN

    1309 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACOB WILLIAM MHAGAMA

    1310 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M JACOBO ANYAWILE NKINDA

    1311 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACOBO YOHANA MTATURU

    1312 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JACTAN ELIEZA NZIKU

    1313 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JADI MTESIGWA

    1314 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JADI JUMANNE KALINGA

    1315 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAFAR JUMA MWAMBUSI

    1316 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAFARI JUMA

    1317 UYUI SECONDARY SCHOOL M JAFARI RAMADHANI

    1318 KIUMA SECONDARY SCHOOL M JAFARI A ABEID

    1319 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KARIM SHABAN NASSORO

    1320 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIM Y HUSSEIN

    1321 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ABDALLAH

    1322 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KARIMU AHMADI

    1323 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M KARIMU AMRI

    1324 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIMU HAMISI

    1325 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KARIMU HARUNA

    1326 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M KARIMU HASSANI

    1327 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KARIMU MANYORI

    1328 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIMU MIRAJI

    1329 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIMU MOHAMEDI

    1330 OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIMU MOHAMEDI

    1331 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KARIMU A KIGOGORO

    1332 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARIMU A MASHINGA

    1333 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ADAM HATIBU

    1334 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIMU B HAMISI

    1335 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KARIMU K KARIMU

    1336 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M KARIMU M ABDALA

    1337 VUNJO SECONDARY SCHOOL M KARIMU M ISIMAIL

    1338 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M KARIMU M LUHINDI

    1339 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KARIMU MTIMBO MIJOMBO

    1340 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KARIMU MUSTAFA CHUNGWA

    1341 LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIMU R NASIBU

    1342 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KARIMU S KIPOZI

    1343 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KARIMU S MUSSA

    1344 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M KARIMU S NANKUNA

    1345 LOMWE SECONDARY SCHOOL M KARIMU SAIDI MSHANA

    1346 MADABA SECONDARY SCHOOL M KARIMU W SENKELE

    1347 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARIMU YAHYA HARUNA

    1348 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KARINDOGO M ZAKAYO

    1349 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KARISIO FELIO SEVEYAGE

    1350 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KARISTO PHILIPO MWINUKA

    1351 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KARISTO RICHARD LIHAWA

    1352 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KARLMAX PAUL

    1353 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAROL M NDUNGURU

    1354 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KAROLI KHAMIS

    1355 TARIME SECONDARY SCHOOL M KAROLI MATHAYO

    1356 BULUBA SECONDARY SCHOOL M KARONDA B JULIUS

    1357 IKIZU SECONDARY SCHOOL M KARONGO MASERO JOHN

    1358 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KARSTEN M MANG''ANA

    1359 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KARUME G MOMOYA

    1360 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KASABALALA A ISSA

    1361 SAME SECONDARY SCHOOL M KASABUKU K ANTHONY

    1362 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KASALA E MAKENGO

    1363 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KASALA M KASALA

    1364 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KASANDA MASUNGA

    1365 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASANDA K SAMSON

    1366 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KASANDA MARTINE KUBIGWA

    1367 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASARA DICKSON

    1368 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M KASARA B NGOBOKA

    1369 NKASI SECONDARY SCHOOL M KASASE MATHEW

    1370 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KASAZA NELSON NASUCHIWA

    1371 SONI SEMINARY M KASBERT CLAUDIUS HAULE

    1372 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASBETH ALPHONCE PILI

    1373 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M KASEMA CLEMENT

    1374 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KASENGA MIHAMBO MKINGA

    1375 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASHABALE N IGANGATI

    1376 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KASHATI MALALE

    1377 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASHATO MICHAEL

    1378 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASHIDYE SAMADALI

    1379 IWAWA SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE JACKSON

    1380 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE JUMA

    1381 BOGWE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE P SALUM

    1382 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU AHMAD KALIMA

    1383 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU B ALLY

    1384 MEATU SECONDARY SCHOOL M KASSIMU R SHIHA

    1385 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASSIMU S MCHUCHURI

    1386 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KASTO TWIJULEGE GEORGE

    1387 MWINYI SECONDARY SCHOOL M KASTORY EPIMACK MALIGITE

    1388 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASTORY JACOB WIMBE

    1389 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASTORY KALOLO CHISSY

    1390 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASULE MSAFILI

    1391 MATAKA SECONDARY SCHOOL M KASUSU ROBERT

    1392 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M KATASIEKO M MOGITU

    1393 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KATELEMBWE ISAYA KAKEME

    1394 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KATO MUHAMMAD

    1395 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KATOKE SIMON KATOKE

    1396 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KATUNZI L STEPHANO

    1397 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAUNGA FY MASUNGA

    1398 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KAWAWA MUSA MTAYE

    1399 BINZA SECONDARY SCHOOL M KAYILA MANDI

    1400 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KAZENIELI GODRICH MNYONE

    1401 MACECHU SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI J LUCAS

    1402 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI MARCO BUZIZILI

    1403 URU SEMINARY M LAURIAN LAZARUS

    1404 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN MAJULA

    1405 HAGAFILO SEC. SCHOOL M LAURIAN GASPAR KABONGE

    1406 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURIAN LEONSI AXWESO

    1407 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN PHILBERT BANTULAKI

    1408 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LAUSON DANIEL MHANGA

    1409 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LAUSON LAULIANO NG'UMBI

    1410 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAUTO GERALD KYARUZI

    1411 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAVERN ANDREW JOHN

    1412 SAME SECONDARY SCHOOL M LAWAMA STEPHEN KAGOROBA

    1413 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LAWI ISAYA

    1414 MAFINGA SEMINARY M LAWI KIKOTI

    1415 PIUS SECONDARY SCHOOL M LAWI MTEPA

    1416 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LAWI A MANYELEZI

    1417 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LAWI DAIMON KYANDO

    1418 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAWI GEORGE LUDEGE

    1419 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE CHARLES

    1420 UWATA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE ERNEST KIBONA

    1421 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE M MWATINDILA

    1422 MAKITA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE STANLEY NDOMBA

    1423 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE MAKIGI

    1424 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAWRENCE BONIFACE LAUWO

    1425 KYELA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE D MWAKYAMBIKI

    1426 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LAWRENCE J SIAME

    1427 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE JACOB MWAKILIMA

    1428 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE K LEMA

    1429 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE KALILE KAHINDI

    1430 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE M PETER

    1431 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE N ALPHONCE

    1432 LUBALA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE P DAUD

    1433 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE RAPHAEL MURASHANI

    1434 PUGU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE W KIHONGOSI

    1435 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT NGELEZYA

    1436 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT A MITUMBA

    1437 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAWRENT D DEGERA

    1438 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LAYDA SAID LAYDA

    1439 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAZACK K LEONARD

    1440 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAZARO BENARD

    1441 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO BONIPHACE

    1442 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LAZARO DONYO

    1443 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO EMMANUEL

    1444 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAZARO FAUSTINI

    1445 KIFARU SECONDARY SCHOOL M LAZARO FELIX

    1446 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JACOB

    1447 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LAZARO KITWIKA

    1448 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO LEKOKO

    1449 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MALAMLA

    1450 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO MAUGO

    1451 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAZARO MSEMELE

    1452 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAZARO OLAIS

    1453 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAZARO PASTORY

    1454 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LAZARO RAYMOND

    1455 RORYA SECONDARY SCHOOL M LAZARO ROBERT

    1456 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAZARO SAIMALIE

    1457 BINZA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A KABATA

    1458 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAZARO A KINYELE

    1459 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO A YUVENTINE

    1460 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAZARO ALFONCE BITANA

    1461 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAZARO AMON SHITINDI

    1462 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAZARO C MASIGE

    1463 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO CECIL MHINA

    1464 SUJI SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHARLES MKWAMA

    1465 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHITOJO ANDREW

    1466 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M LENARD NTARISHWA MBONEA

    1467 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LENARDI FELISIAN MGAYA

    1468 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LENGA NTEMINYANDA

    1469 MEATU SECONDARY SCHOOL M LENGAY MUNGA

    1470 MUHEZA HIGH SCHOOL M LENIN BARAYATA DYAGAYE

    1471 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LENNOX C LUTINWA

    1472 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LEO MASONGELA

    1473 MEATU SECONDARY SCHOOL M LEODIKARD LASWAY ALBERT

    1474 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEON JOHN

    1475 EAGLES SECONDARY SCHOOL M LEONAD T MRONDWA

    1476 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M LEONARD ADROPH

    1477 MATAI SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHARLES

    1478 HANDENI SECONDARY SCHOOL M LEONARD FRANK

    1479 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD GABRIEL

    1480 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOSEPH

    1481 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LEONARD LUTINDI

    1482 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGINA HOLELA

    1483 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGINA JAMES

    1484 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGINA B JAMES

    1485 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MAGINA I MASHAURI

    1486 BEROYA SECONDARY SCHOOL M MAGINUS ZAKARIA NTILA

    1487 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGNUS B SUMBE

    1488 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGNUS J KAMUGISHA

    1489 MAUA SEMINARY M MAGNUS M GUNENA

    1490 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGNUS MSIGWA MUTAYOBA

    1491 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MAGNUSI S KWAWILA

    1492 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGOHE MAJALIWA

    1493 RORYA SECONDARY SCHOOL M MAGOIGA K NYAKITARE

    1494 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAGOMA HERMAN NAMGAMBWA

    1495 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGONGO HABIBU NINGA

    1496 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGORI KICHERE

    1497 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MAGORI MARWA

    1498 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGORI NYAHOGA

    1499 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M MAGOTI HAMIS

    1500 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAGOTI A MASOTA
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Kanembwa- Kigoma Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top