• Latest News

    May 30, 2016

    Hii ndio ngoma Harmonize kaamua amwimbie mpenzi wake Wolper

    Penzi la Harmonize na Wolper lnazidi pamba moto hadi imefikia mpaka Harmonize kumtambulisha Wolper kwa mama yake mzazi. Harmonize alimtambulisha Wolper kwa mama yake mzazi akiwa katika show yake huko Mtwara.

     Inasemekana kua Harmonize kadata na penzi la Wolper hadi kaamua kumtungia wimbo akielezea jinsi gani anampenda Wolper. Unaweza uskiliza hapa chini na itakua poa sana ukituachia maoni yako kuhusiana na wimbo huu
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Hii ndio ngoma Harmonize kaamua amwimbie mpenzi wake Wolper Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top