• Latest News

    May 23, 2016

    Majina Ya Wanafunzi 1400 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Msange -Tabora



    1 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ADELA PIUS
    2 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA SABAS
    3 AIRWING SECONDARY SCHOOL F ADELA BARNOS SELESTINE
    4 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA C SOLOGWA
    5 OSHARA SECONDARY SCHOOL F ADELA CORENTINI COMBANIA
    6 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELA DISII ASUKENIE
    7 MASONYA SECONDARY SCHOOL F ADELA E MWAJEKA
    8 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ADELA E SIMLAGASE
    9 LUBALA SECONDARY SCHOOL F ADELA J MWASANDUBE
    10 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELA JOHN KIMBE
    11 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADELA JOHN MTEMA
    12 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F ADELA JOSEPH JOHN
    13 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ADELA M EDWARD
    14 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADELA R MGEMBE
    15 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F ADELA THEOPHIL ONESMO
    16 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ADELA YUDA MODEST
    17 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F ADELAH MWAKIBINGA
    18 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAH B KAIHULA
    19 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA D BAGENDA
    20 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA FORTUNATUS MASSUA
    21 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MALIKI ALI
    22 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BAHATI MOSES MWAKANYAMALE
    23 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI N GIBONCE
    24 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI O OMENDA
    25 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F BAHATI OSCAR NGASAKWA
    26 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F BAHATI PATRICK PANDUKA
    27 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F BAHATI R SALEHE
    28 MVUMI SECONDARY SCHOOL F BAHATI RAJABU SULEMANI
    29 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SAID REHANI
    30 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F BAHATI SALAASH SIMON
    31 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SOFAUSTINE CHENGA
    32 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BAHATI THEOPHILI MSESI
    33 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI TWALIBU KATUYA
    34 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F BAHATI WILLIAM KIPINI
    35 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATIEL ZEPHANIA SULLEY
    36 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATIELY ELISANTE DARUS
    37 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F BAHEGE PAUL MPANGA
    38 PIUS SECONDARY SCHOOL F BAINA JUMA
    39 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAINA HABIBU MHAGAMA
    40 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAITHA ALEX MKWAMBE
    41 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA MUSHI
    42 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA M BERNARD
    43 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CAROLINA M DONALD
    44 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINA MOSES MDEMU
    45 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA O MTEMELO
    46 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINA ZEDECK KYANDO
    47 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHALE
    48 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHIME
    49 AHMES SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ENOS
    50 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE JULIUS
    51 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SAKAFU
    52 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE TELESPHORY
    53 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE A MUKWAYA
    54 SALESIAN SEMINARY F CAROLINE ABDALLAH MHEHE
    55 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ABELA MUTALEMWA
    56 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE AMBROSE KIBUMU
    57 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE B USIRI
    58 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE BENEDICT MWACHA
    59 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C MHANDO
    60 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C SAKALANI
    61 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINESS N MESSANGA
    62 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DAINESS PETER TENGES
    63 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DAINESS RENATUS MGUMBA
    64 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F DAINESS TAIFA MAZURA
    65 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F DAINESTA FRED MWASENGA
    66 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F DAINESY STEVEN KIGAVA
    67 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINTY J MOSHI
    68 MAGU SECONDARY SCHOOL F DAISY CHARLES
    69 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DAISY MHANDO
    70 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F DAISY C ANDREW
    71 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DAISY VALENTINO SUBETI
    72 USONGWE SECONDARY SCHOOL F DAIZEN MASAWANGA
    73 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DALIA MASAWANGA
    74 SANGITI SECONDARY SCHOOL F DALIA J BUYEKWA
    75 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DAMARI FAUSTINE MWILANGA
    76 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DAMARICE OSWARD
    77 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DAMARIS A NG''OJA
    78 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMARY SWAI
    79 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F DAMIANA MGINA
    80 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMINES ERNEST CHONGOLO
    81 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA KATUNZI
    82 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EDINA MALIMI
    83 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EDINA MKAMA
    84 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EDINA NESTORY
    85 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMWEL
    86 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMWEL
    87 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EDINA SYLVESTER
    88 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA THEOGEN
    89 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILLY
    90 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILSON
    91 BUGENE SECONDARY SCHOOL F EDINA WILSON
    92 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EDINA A MKONGWI
    93 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA A MWAKIFWAMBA
    94 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA ALBERT MWATEBELA
    95 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA AMINIEL URIO
    96 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA BENETH NOMBO
    97 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EDINA C JANKEY
    98 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F EDINA C MASSAWE
    99 LOMWE SECONDARY SCHOOL F EDINA CHRISTOPHER WILLIAM
    100 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F EDINA CLEMENS SANGA
    101 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAHAMU DAUDI MSIGWA
    102 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F FAHIMA AMRI
    103 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F FAHIMA A BUSHAGAMA
    104 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FAHIMA H SALUMU
    105 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FAIBETH EMANUEL MKILANYA
    106 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FAIDA JOHN
    107 KAREMA SECONDARY SCHOOL F FAIDA JAPHET MAGESSA
    108 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HALFANI
    109 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA MUSSA
    110 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SWALEHE
    111 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FAIDHA ABDALLAH MSONDE
    112 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIDHA HASSANI WAZIRI
    113 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F FAIDHA NASIBU KUNDYA
    114 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAIDHA S BILALI
    115 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SAID MCHENI
    116 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F FAIDHA YUSSUPH RAMADHAN
    117 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FAIDHAT KHAMIS ZAHOUR
    118 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FAIDHATI HUSSEIN
    119 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F FAIDHINA IDDY MSANGI
    120 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FAIDIKA JACKSON CHENGA
    121 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GEMA MKENDA LUDOVICK
    122 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GEMA PETER EDES
    123 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GEMA TARIMO RAFAEL
    124 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMAIDA BOSCO SANGA
    125 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GEMINI LIVIN TESHA
    126 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GEMMA B NYANDA
    127 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GENE N BUTAMANYA
    128 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GENEROSA BEDA KINYERO
    129 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROSA M LADISLAUS
    130 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENEROZA HOSEA
    131 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENI JAMES
    132 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENI P ELIAS
    133 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GENIVA K SAMWEL
    134 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA KAYUMBA
    135 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA THOMAS
    136 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA AUGUSTINO KWEKA
    137 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA F KANJE
    138 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA WANDWE ERNEST
    139 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA Z LEONCE
    140 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GEORGEA LUCAS
    141 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAMIS
    142 OCEAN SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAMISI
    143 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HUSSEIN
    144 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA IDD
    145 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HADIJA JABIRI
    146 SONGE SECONDARY SCHOOL F HADIJA JAFARI
    147 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA JUMA
    148 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA LIHINDI
    149 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA MASENGA
    150 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
    151 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
    152 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMEDI
    153 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HADIJA MSHAM
    154 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HADIJA MUSSA
    155 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA OMARY
    156 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA PELEMBO
    157 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HADIJA RASHIDI
    158 VWAWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAID
    159 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAIDI
    160 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA SALUM
    161 RUVU SECONDARY SCHOOL F ILHAN AHMED
    162 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ILIMINA LONGINO
    163 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILLUMINATHA HENRY
    164 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILORIMA ALTO KINUNDA
    165 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILSE JOSIAH
    166 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ILUMINATA SABASS NJOGOPA
    167 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATA C HAULE
    168 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F IMACULATA WISHINA MASHIKU
    169 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATE A WAYA
    170 MAWENI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA KASOLI
    171 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA PONELA
    172 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA BONIPHASE MAKOI
    173 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA HAULE GASPAR
    174 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MARCO GILLOSA
    175 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MATHEW TEMU
    176 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMAKULATHA MIZENGO
    177 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F IMAN ARON
    178 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IMANI LUIS
    179 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI ADORATH NYONI
    180 SONGE SECONDARY SCHOOL F IMANI BARIKIEL BAYO
    181 NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIA
    182 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIAH
    183 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
    184 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
    185 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
    186 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
    187 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN
    188 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH
    189 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOTHAM
    190 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIO
    191 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS
    192 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KADUMA
    193 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KAKATA
    194 MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KANIGINI
    195 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KENJEWALA
    196 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KHAMIS
    197 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KIMAMBO
    198 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KUMISHIWA
    199 PIUS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LUCAS
    200 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAGOMA
    201 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F KAPIGI M ZAKAYO
    202 LWANDAI SECONDARY SCHOOL F KARAMA HAMAD SHOSI
    203 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KAREEN BERNARD LIWOLA
    204 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN BONIFACE
    205 JUDE SECONDARY SCHOOL F KAREN CHARLES SHIRIMA
    206 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN D MGONGOLWA
    207 MARANGU SECONDARY SCHOOL F KAREN O TESHA
    208 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F KARIBA KASARA
    209 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KARIBA MANYIRI
    210 DAKAWA HIGH SCHOOL F KARLEN D RWEZAHULA
    211 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAROLINA POKELA
    212 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F KAROLINE J BENO
    213 MKUU SECONDARY SCHOOL F KARYN ROBERT
    214 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASANDA HASSAN
    215 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINDE ABDALLAH
    216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KASHINJE MADEDE SHINYANGA
    217 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F KASHINJE SENI SALULA
    218 DAKAWA HIGH SCHOOL F KASIGWA K MAGONGWE
    219 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F KASILI K YAKANUKA
    220 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KASILIDA C FWENDEGELE
    221 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA SELEMANI
    222 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA YUSUPH
    223 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A CHANUNGA
    224 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA A HASSAN
    225 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MIRAJI
    226 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MWINGE
    227 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MZEE
    228 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F LATIFA AHMED KARAMA
    229 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLY MUNA
    230 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LATIFA B MBWANA
    231 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F LATIFA BAHATISHA KAZEMBE
    232 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA DAUDI MRETA
    233 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LATIFA F KATIMBA
    234 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA FRANCIS SHABANI
    235 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA GULU RAMADHANI
    236 MBEZI SECONDARY SCHOOL F LATIFA H CHUWA
    237 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LATIFA H MKILINDI
    238 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LATIFA HABIBU MGALA
    239 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F LATIFA HAMISI MINJALE
    240 YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA I AHMED
    241 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MBALAMWEZI
    242 NKASI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MRISHO
    243 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGDALENA NELSON
    244 BIGWA SISTERS SEMINARY F MAGDALENA NGONYANI
    245 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA NKENI
    246 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA RAYMOND
    247 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SEME
    248 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SHOMICK
    249 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SIMON
    250 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA VALENTINE
    251 META SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A MSYANI
    252 LUGALO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A SEBASTIAN
    253 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALOYCE LAZARO
    254 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ANDERSON MKWAI
    255 BUGENE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C MASWE
    256 RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C SIMULE
    257 NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA D MPINGA
    258 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL MDESA
    259 LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL PITAWAKA
    260 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E MALYA
    261 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHANAEL D TUPPA
    262 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NAHDA S MASSOUD
    263 MKUU SECONDARY SCHOOL F NAHUJA T MSEMO
    264 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHYA MIKIDADI LAITI
    265 WENDA HIGH SCHOOL F NAI ELIAH OLE
    266 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F NAIBUHA H OMARY
    267 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NAIFA H SHOO
    268 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIKONJE RAPHAEL KOSHUMA
    269 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILA EDHA
    270 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAILA TAKDIRI HAJI
    271 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILATH I AMINI
    272 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NAIMA ABDALLAH
    273 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F NAIMA ATHUMAN
    274 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAIMA OMARY
    275 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F NAIMA YASSIN
    276 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA A MBWANA
    277 MUHEZA HIGH SCHOOL F NAIMA ABUBAKARI MOHAMED
    278 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F NAIMA B MOSHI
    279 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F NAIMA H MUYINGA
    280 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAIMA H SAADIA
    281 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F OLITHA Y MGAYA
    282 SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KALENDU
    283 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA KILONGO
    284 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F OLIVA KOMBE
    285 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA LUSINGU
    286 LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ADRECK KAGUO
    287 LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ARON THILIA
    288 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F OLIVA C DUMA
    289 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA CHUNG''UNGE GAUDENCE
    290 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F OLIVA EDFANI SANGA
    291 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ELIAS MBILINYI
    292 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIS SANGA
    293 SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIX SIGARA
    294 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F OLIVA GIRLARY KIHWILI
    295 NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA GODGREY MSANGI
    296 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA GURTU BURA
    297 TAQWA SECONDARY SCHOOL F OLIVA J KATO
    298 MKUU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KIMARIO ARBOGASTI
    299 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA L KOBELO
    300 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA L MINJA
    301 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA MELKIORY
    302 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA PASCHAL
    303 SONGE SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA PAUL
    304 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA ALPHONCE MUSHI
    305 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA M CHARLES
    306 MAWENI SECONDARY SCHOOL F PASKALIA NTYUKI
    307 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JACOB
    308 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA SOSTENES
    309 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A ARRA
    310 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A AWETI
    311 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA A BONIFANCE
    312 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F PASKALINA AGUSTINO MARGWE
    313 NANGWA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA AKHAY AMNAAY
    314 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA BASSO GWANGWAY
    315 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA BLASI MUSHI
    316 SONGE SECONDARY SCHOOL F PASKALINA G AKONAAY
    317 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKALINA H MAJENGO
    318 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J GADIYE
    319 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J MADAWE
    320 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J OMBAY
    321 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F QUEEN STEPHEN MWANDEZI
    322 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F QUEEN U FREDY
    323 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN W MALIAKI
    324 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN WILFRED GOODLUCK
    325 ALPHA SECONDARY SCHOOL F QUEENCAGE K MAHAMBA
    326 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F QUEENCONSOLATA MICHAEL MAMBO
    327 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F QUEENELIZABETH MAKUNE
    328 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F QUEENFAUSTA FREDY MSAKI
    329 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F QUEENITY TEMU
    330 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEENLISAJOAN S OLAN'G
    331 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F RACHEL SUPEETH
    332 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F RACHEL SYLVANUS
    333 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ZACHARIA
    334 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RACHEL A SAMSON
    335 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL ADAM ISAAC
    336 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL AMON NYAGAWA
    337 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F RACHEL B MANGA
    338 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F RACHEL BENJAMIN WELWEL
    339 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RACHEL BILAS SILEM
    340 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RACHEL C MASSAMBU
    341 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F RACHEL C NGEREZA
    342 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F RACHEL C PHANUEL
    343 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F RACHEL CLEMENT URASSA
    344 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RACHEL D MISANA
    345 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F RACHEL D MWALIM
    346 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F RACHEL DAVID ISSAME
    347 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL DELIGO KIPANYULA
    348 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RACHEL DIDAS MALLYA
    349 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RACHEL EZRON SANGA
    350 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL F LUBUVA
    351 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA LEONARD JUMBE
    352 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SABINA M BOMBO
    353 NGANZA SECONDARY SCHOOL F SABINA M MASHANGO
    354 RUVU SECONDARY SCHOOL F SABINA PELLAGE KAUZENI
    355 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA S MASILE
    356 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA SALUTARY SHAYO
    357 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SABINA SYLVESTER NDALAH
    358 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABINAEVA KICHINDA
    359 MWANZI SECONDARY SCHOOL F SABITINA ABDALAH KETO
    360 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F SABLINA SUFIANI MWINYIJUMA
    361 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SABRA SAID
    362 MBEZI SECONDARY SCHOOL F SABRA SEIF
    363 MBEYA SECONDARY SCHOOL F SABRA M SHAMUN
    364 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABRA MANSOOR ZAHORO
    365 MRINGA SECONDARY SCHOOL F SABRA MBARAKA RAMADHAN
    366 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SABRINA ALLY
    367 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F SABRINA MOHAMEDY
    368 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY F SABRINA OMARY
    369 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SABRINA SADICK
    370 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABRINA SALUMU
    371 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F TAJIEL M MKWIZU
    372 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TALHA SEIF
    373 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TALKISIA HOSEA MGAO
    374 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMA M PESHO
    375 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F TAMAL JOMO
    376 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMALI E NKWAMA
    377 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F TAMALI T JASON
    378 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F TAMARI MICHAEL
    379 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA AMOSI YEREMIA
    380 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA TEMBA OMARY
    381 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIKA JAPHET MWANSASU
    382 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TAMILYN J DOMINIC
    383 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIMU M KITOSY
    384 MKUU SECONDARY SCHOOL F TAMNA HASHIMU HUSSEIN
    385 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F TANASIA HEZRON CHUMA
    386 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TANDILA E SIYOVELWA
    387 YEMEN SECONDARY SCHOOL F TANZEELAH S FAKIH
    388 IMBORU SECONDARY SCHOOL F TASIANA MICHAEL JOSEPH
    389 KAREMA SECONDARY SCHOOL F TASIANA Y MCHARO
    390 RUVU SECONDARY SCHOOL F TASNIMU M MUTABAZI
    391 VWAWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MJWANGA
    392 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO MPINGA
    393 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F UPENDO MWALA
    394 MRINGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ONESMO
    395 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAITOTI
    396 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO SANGA
    397 MKUU SECONDARY SCHOOL F UPENDO URIO
    398 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO YOHANA
    399 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MBWAMBO
    400 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO A NGAINA
    401 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ADINANI MBAGA
    402 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDALLAH AHMED JIGWA
    403 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY ABDARAHMAN
    404 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY MHINA
    405 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ANASI KANJU
    406 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH B FRANK
    407 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BOMU MOHAMMEDI
    408 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH D MOYO
    409 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H ABDALLAH
    410 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H KILONGOLA
    411 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H KUPAZA
    412 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H MKOPI
    413 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H SALUM
    414 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI ABDALLAH
    415 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMISI GHULIKU
    416 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSAN MOITA
    417 RIDHWAA SEMINARY M ABDALLAH HINCHA SAID
    418 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J ALFONCE
    419 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J LILANGA
    420 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J MBILU
    421 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA ABDALLAH
    422 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH K MURRY
    423 MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDALLAH K NGAOMELA
    424 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KANGILE MANDARI
    425 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KIGONILE OMARY
    426 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M ABDALLAH
    427 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M ABDALLAH
    428 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M HASSANI
    429 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M KIDUNDA
    430 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MATWANI
    431 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MSANGA
    432 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M MTWIKU
    433 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NGOWI
    434 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NJETE
    435 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAKIUMU SHABANI
    436 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MANENO RAMADHANI
    437 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBARAKA JUMA
    438 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKUMBWA JUMA
    439 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED MSANGI
    440 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED MSUKO
    441 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MPWANI LISSU
    442 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MSAFIRI ABDALLAH
    443 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSA NJALAMOTO
    444 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSHANGANI SEIF
    445 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MUSSA MLINGA
    446 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH O CHEWA
    447 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABDALLAH O MWASAKA
    448 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH O MWAUPEA
    449 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI JUMA
    450 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI MSUYA
    451 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S BALOZI
    452 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S KINGU
    453 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S MOSHI
    454 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S RASHID
    455 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH S TAMBAZA
    456 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID CHILOMBE
    457 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID LIPATI
    458 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALUMU MWALAGALE
    459 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SEIF WAWA
    460 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MHEMELI
    461 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MUSSA
    462 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABANI RAJABU
    463 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH TWAHA OMARY
    464 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ SHABAN MADENGE
    465 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULSSAMIU BARUANI
    466 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMAD A BADI
    467 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABDULYWAHABI A RAMADHANI
    468 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK FIDU MOHAMEDI
    469 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABED J KISAMBWE
    470 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABEDI MUSSA
    471 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDI SAIDI
    472 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDI SALIMU MUSSA
    473 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO BERNARD
    474 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO CHEGERE KISURURI
    475 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO AHUNGU ELIASI
    476 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO EDWIN NDUNGURU
    477 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO GEORGE SALINGO
    478 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABEID ABDALLAH
    479 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABEID HAMADI
    480 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABEID HASSANI
    481 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEID MAHMUDI
    482 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID IDD RAMADHAN
    483 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID JUMA NKUWI
    484 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABEID RAMADHANI MBAO
    485 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEL DOMINICK
    486 META SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALBERT
    487 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAKARI ATHUMANI
    488 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI
    489 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI BALEWA
    490 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BAKARI CHECHA
    491 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M BAKARI HIYANA
    492 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BAKARI HOSENI
    493 TAQWA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HUSSEIN
    494 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI IBRAHIM
    495 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
    496 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
    497 MIONO SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA
    498 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BAKARI KOMBO
    499 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BAKARI LEONARD
    500 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAULIDI
    501 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAYUNGA
    502 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBANO
    503 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBARUKU
    504 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI MKUNDI
    505 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA
    506 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI MUSSA
    507 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI MWANGA
    508 MUHEZA HIGH SCHOOL M BAKARI MWIDADI
    509 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARI
    510 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BAKARI OMARY
    511 BOGWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALUM
    512 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BAKARI SWALEHE
    513 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI YAHAYA
    514 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BAKARI YUSUFU
    515 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A BAKARI
    516 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MAMBA
    517 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MSUYA
    518 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI A SAID
    519 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SHABANI
    520 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SUNGURA
    521 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALLAH JUMA
    522 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI ADAMU HUSSENI
    523 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALENESTO NGALEMBULA
    524 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY MBARUKU
    525 KIUMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY MITOTO
    526 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI ISINGO
    527 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAKARI B MUSTAFA
    528 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M BAKARI BAKARI ISSA
    529 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI BURUHANI MOHAMEDI
    530 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI H ABDALAH
    531 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI H KIJAI
    532 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI H SALIMU
    533 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HAMISI LIONDE
    534 MWINYI SECONDARY SCHOOL M BAKARI I MRISHO
    535 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI IBRAHIMU HUSSEIN
    536 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI IDDI BAKARI
    537 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BAKARI J ABDALLAH
    538 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAKARI J MOHAMED
    539 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA YAHAYA
    540 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAKARI K BAKARI
    541 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI KALEKWA HARUNA
    542 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAKARI M ALLY
    543 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAKARI M BAKARI
    544 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BAKARI M SELEMANI
    545 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAKARI MFAUME JAMALI
    546 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BAKARI MIRAJI RASHID
    547 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI N MGOWELA
    548 COASTAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI NATHANAEL MATHIAS
    549 MADABA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GERALD MBOGI
    550 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J KASHINDYE
    551 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MROPE
    552 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACKSON BWIRE
    553 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARAKA K MSHUBI
    554 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAISI KARIM
    555 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BARAKA KENETH DICKSON
    556 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M BARAKA L MTIKO
    557 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA L NEVELE
    558 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LATSON NDABILA
    559 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEVISON CHIKOPOLE
    560 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M CHARLES
    561 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA M LIKWATA
    562 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MAGABE
    563 SAME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
    564 BUNDA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
    565 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHACHA MASANDA
    566 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MGOSI
    567 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MOURICE
    568 BINZA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWIKWABE
    569 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA
    570 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHACHA SAMUEL
    571 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA THOMAS
    572 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M CHACHA WANKURU
    573 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WEREMA
    574 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHN MWITA
    575 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHNES ITUTU
    576 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHACHA M MAGOIGA
    577 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHACHA M MATIKO
    578 MUHEZA HIGH SCHOOL M CHACHA M MWITA
    579 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHACHA M NYAMHANGA
    580 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARO MARYENYA
    581 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA MACHUGU
    582 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHACHA MATIKO GASAYA
    583 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA CHACHA
    584 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA S MENG'ANYI
    585 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA GODWIN
    586 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA MAKUBATE
    587 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHACHA Y MAKENGE
    588 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHACHA Z SINGISYA
    589 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHAGE LIMBE
    590 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHAGU JINAI
    591 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHAGU SELYA
    592 WENDA HIGH SCHOOL M CHAGUNYA MGASA
    593 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHAKA JUMA
    594 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHAKONGA NACHENGA
    595 OCEAN SECONDARY SCHOOL M CHAKUNGA SAIDI
    596 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHALI P CHALIGHA
    597 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHALYA KWALU
    598 CHATO SECONDARY SCHOOL M CHAMA LUCAS
    599 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHAMBALA MARTIN MWAIMU
    600 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHAMBI MANYANDA
    601 NKASI SECONDARY SCHOOL M CHAMBUA H MWAKALINDILE
    602 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHAMKUMBA MANINGI
    603 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHAMU E PANTALEOUS
    604 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHANCE SWAI
    605 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M CHANCE PETER MTITU
    606 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHANDACHAVENE LUSINZO LAURENT
    607 META SECONDARY SCHOOL M CHANDE A RUHUSA
    608 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHANDE N OMARY
    609 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHANDE SAMWELI KABOME
    610 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHANDIKA LUCAS
    611 SAME SECONDARY SCHOOL M CHANGA SAYENDA
    612 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CHANG'ANG'A M NYAMOKO
    613 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARITY ALPHONCE
    614 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ADRIANO
    615 KYELA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEX
    616 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALEXANDER
    617 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANDREW
    618 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANTALBERT
    619 LAKE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BAHATI
    620 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BENET
    621 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNDALA
    622 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNYEGU
    623 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHILONGOLA
    624 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHUWA
    625 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CHIEF GERADI JEREMIA
    626 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CHIMIJA JEREMIAH
    627 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M CHIWE COSTANTINE
    628 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHIZA JUMA NIMBGA
    629 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHONELA E MAKONO
    630 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M CHONO MASUNGA
    631 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHONYA SALLAH
    632 EAGLES SECONDARY SCHOOL M CHRIS MPAZI
    633 MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRIS FREDY KIBONA
    634 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHRISFORD E KANNONYELE
    635 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN LEO SOPHERA
    636 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN RICHARD CHAMPONDA
    637 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN TAIRO ZACHARIA
    638 SIMBA WA YUDA M CHRISPINE JULIUS
    639 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHRISPINUS ALBERTO LIHEGA
    640 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BALOLE
    641 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL BERNARD
    642 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BONIPHACE
    643 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHACHA
    644 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES
    645 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CLEMENCE
    646 URU SEMINARY M DANIEL CLEOPA
    647 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL DANIEL
    648 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAVID
    649 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DANIEL DIDAS
    650 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMICIAN
    651 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMINGO
    652 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DONATUS
    653 KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD
    654 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIAS
    655 KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIFURAHA
    656 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL
    657 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ERASTO
    658 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL EXSAVELY
    659 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL FABIAN
    660 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL FILBERT
    661 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANK
    662 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL FREDRICK
    663 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M DANIEL GASAYA
    664 META SECONDARY SCHOOL M DANIEL GISHI
    665 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HAROUN
    666 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HARUNI
    667 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL IGOBEKO
    668 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISACK
    669 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISAYA
    670 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL JOEL
    671 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
    672 CHATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHNSON
    673 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
    674 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
    675 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASASA
    676 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL KISUMBI
    677 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL KULWA
    678 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KUPELELWA
    679 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAZARO
    680 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS
    681 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MABULA
    682 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MADUHU
    683 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGANGA
    684 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGWAZA
    685 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAKWANDA
    686 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MASUNGA
    687 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MBEBA
    688 KATE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MESHACK
    689 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MGANI
    690 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLIMBA
    691 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLIMUKA
    692 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPANDILA
    693 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPITA
    694 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MRIMI
    695 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MSHINGILWA
    696 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUSSA
    697 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKASUMBA
    698 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKYABALA
    699 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAMBENE
    700 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAMPYATE
    701 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWANNEGA
    702 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWASIPOSYA
    703 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIELY ISSA
    704 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIELY R MWAUPIGU
    705 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIS WILLIAM
    706 MIONO SECONDARY SCHOOL M DANNIEL ELIREHEMA DANNIEL
    707 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANNY AKIDA OMARY
    708 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DARIANUS MTEMBEI
    709 MADABA SECONDARY SCHOOL M DARUSI A IBRAHIMU
    710 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DASTAN ISRAEL
    711 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DASTAN KRISTOMS KOMBA
    712 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DASTAN PETER KWEKA
    713 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DASTAN YOTHAM PETA
    714 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DATIUS DOMINICK
    715 MATAI SECONDARY SCHOOL M DATIUS MODEST
    716 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DATIUS REVOCATUS
    717 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DATIUS SOSTHENES
    718 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUD ASAJILE
    719 BINZA SECONDARY SCHOOL M DAUD AUGUSTINE
    720 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDIGA PASCAL MWAGALA
    721 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EDIGA PRUDENCE KATO
    722 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDIGAR FIRI NKILABO
    723 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EDIGAR NATHANIEL MBUNDA
    724 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDIGAR P MICHAEL
    725 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDIGAR WINFRID MBUNDA
    726 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDIGERD EMILY KALOLO
    727 RUBYA SEMINARY M EDIMUNDI STEVENY
    728 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDIPHINE MUHENGA MWITA
    729 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDISON EDENI
    730 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDISON KAYOKA
    731 KILOSA SECONDARY SCHOOL M EDISON JONAS LAMECK
    732 JUDE SECONDARY SCHOOL M EDISON LUCAS MOLLEL
    733 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDISON YUDA THADEI
    734 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDIUS KATAMUGORA
    735 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDMARY KASSIAN MLELWA
    736 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDMOND H BERNARD
    737 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDMONDS C KIHINGA
    738 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BIGAWA
    739 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDMUND EMMANUEL
    740 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDMUND KAKURU
    741 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EDMUND MARCO
    742 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDMUND NTAGARA
    743 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDMUND B CHINGALAWA
    744 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EDMUND B RUHUTA
    745 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EDMUND BALEKE RICHARD
    746 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EDMUND E MAPUNDA
    747 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDMUND EDMUND NDUNGURU
    748 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDMUND JUMBE NGENZI
    749 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDMUND M GAMBA
    750 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND P NAFTARI
    751 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDMUND ROMAN TARIMO
    752 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDMUND SADOCK MAPUNDA
    753 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDMUND THEOFIL PANTALEO
    754 ILULA SECONDARY SCHOOL M EDMUND YOHANA HAULE
    755 SANU SEMINARY M EDMUNDI P BUGABU
    756 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDOM ABELY MVINZA
    757 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EDOM ADAM MINJA
    758 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDOM J MWAKATOBE
    759 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDPHONCE N JONAS
    760 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDREY ENOCK
    761 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON CHOLANGA
    762 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON DEUS
    763 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWARD
    764 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWIN
    765 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON EDWIN
    766 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDSON ELIAS
    767 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON ERASTO
    768 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDSON HEZRON
    769 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDSON IBRAHIM
    770 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON JOHN
    771 KIGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON JONAS
    772 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON LAURENCE
    773 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON LUCAS
    774 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDSON LUPOGO
    775 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON MWINUKA
    776 OCEAN SECONDARY SCHOOL M EDSON NYANDINDI
    777 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDSON OBEDI
    778 WENDA HIGH SCHOOL M EDSON PETRO
    779 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDSON POTINO
    780 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDSON REVOCATUS
    781 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDSON SALAPION
    782 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDSON SANGA
    783 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EGBERT SIMEON KAHANGWA
    784 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EGIBERT ALFRED
    785 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EGIDI P FIMBO
    786 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS ANICETH
    787 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS APRODIUS
    788 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EGINI V SHIRIMA
    789 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EINHARD ISDORLY MGUNDA
    790 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EINIHARD P SANGU
    791 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN ANDREW MWALUVANDA
    792 UYUI SECONDARY SCHOOL M EJOSEEN KALIDUSHI ELKANA
    793 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELADIUS C RESPICIUS
    794 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELANI MWANALINZE
    795 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FADHILI BAKARI NTANDU
    796 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHARLES MBAGA
    797 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI DANIEL STANLEY
    798 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI E LEMNJE
    799 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M FADHILI E NZOWA
    800 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI E YUSUPH
    801 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ELEUTERY NGUSULU
    802 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ERASTO NKYAMI
    803 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ESROM KOOLA
    804 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FADHILI F KAMINYOGE
    805 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI FAUSTIN KAPINGA
    806 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI FEDDY MSIGWA
    807 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FIDELIS KOMBA
    808 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FRANK SINGAILE
    809 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI G KITURURU
    810 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI GREDSON MBWAMBO
    811 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI H MWALONGO
    812 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSANI LUTUMO
    813 MARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSANI RAMADHANI
    814 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FADHILI HILARY KALALU
    815 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISACK ALKANI
    816 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI J HAONGA
    817 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI J MAYALA
    818 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI JUMANNE MWINYIMBEGU
    819 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI K JOSIAH
    820 UWATA SECONDARY SCHOOL M FADHILI K MWAMGOGWA
    821 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI K YASINI
    822 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FADHILI KAJANGALI KUMBURU
    823 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI L MGODE
    824 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FADHILI M ABDUL
    825 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI M ANDAMBIKE
    826 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHANDIMA
    827 MARA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M CHARAMBA
    828 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FADHILI M KIBONA
    829 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MANENO KAZINGO
    830 WATU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MARKO MBONEA
    831 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED ABDALLAH
    832 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED MKUYA
    833 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMEDI KAUNDA
    834 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI N KISINGA
    835 KILOSA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NIARIRA MNZAVA
    836 KONGWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NOTKERY MKOMBO
    837 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI O JOSEPH
    838 WENDA HIGH SCHOOL M FADHILI O MWASHOMA
    839 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FADHILI OMARY JACKSON
    840 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI OSCAR KADUMA
    841 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI P DAMIANO
    842 KIUMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI R ERIO
    843 MIONO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R JENGA
    844 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R KIBONA
    845 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI LUGUNDI
    846 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RASHIDI MPWAPWA
    847 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MUSHI
    848 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MWEZINGO
    849 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAIDI SONGORO
    850 PARANE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SAMUEL LUBUA
    851 MUHEZA HIGH SCHOOL M FADHILI SHAMIRI MGENI
    852 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHAWEJI MFAUME
    853 PUGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI SIMON NDUNGURU
    854 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI STANLEY MDUGO
    855 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FADHILI T HARUBA
    856 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FADHILI USWEGE MWAMBONDA
    857 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI VICTORY CHAULA
    858 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MATHEW
    859 MEATU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ELIEZERY CLEMENCE
    860 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHAULA
    861 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GEORGE CHIDOBI
    862 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN LUKAS
    863 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FEDRICK PAULO ALOYCE
    864 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEDRICK SIMON MKWAMA
    865 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRO SIMBEYE
    866 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FEDSON JARERD MSIGWA
    867 MEATU SECONDARY SCHOOL M FEFA KWILASA
    868 MIONO SECONDARY SCHOOL M FEISAL SALUM
    869 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELEX MICHAEL MGANDAMILA
    870 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN JAMES
    871 MEATU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN KWIBISA
    872 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICK YALANDA
    873 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIKI T BABUYA
    874 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FELIX KAMGUNA
    875 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX LIBERATUS
    876 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX MANYUNGA
    877 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GALUS BERNARD MARK
    878 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M GALUS K RWEHUMBIZA
    879 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GALUS MOSILE ROGASIAN
    880 MADABA SECONDARY SCHOOL M GALUS RAINALD MAPUNDA
    881 TARIME SECONDARY SCHOOL M GALYEHU JOSEPH
    882 MEATU SECONDARY SCHOOL M GAMAHEWA KAJEYEYE NSHASHI
    883 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GAMALI M JUMA
    884 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL AYUBU MOLLELI
    885 SAME SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL MLUNGWANA PETER
    886 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M GAMALIELY G ISOTE
    887 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GAMAYA MASUNGA
    888 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GAMBE ZACHARIA
    889 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GANDAMA MONDAY FRANCIS
    890 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GAPI CHINGI
    891 MWINYI SECONDARY SCHOOL M GAPI ALEX MAKOYE
    892 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GAPTO APOLINARY
    893 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GAPTO ARISTIDES KIWALE
    894 MAGU SECONDARY SCHOOL M GARACHE G MAKORI
    895 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GARROT ABBY SAWAYA
    896 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GASAYA JOSEPH GASAYA
    897 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GASHELI EDWARD
    898 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASIANO A MMBAGA
    899 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GASPA A MWAKALINGA
    900 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GASPA ABEL MWAMPAGAMA
    901 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GASPA I MUSHI
    902 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASPA O NGOGO
    903 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GASPAL SETH LWENGE
    904 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GASPAR GWAMAGOBE
    905 OSWARD MANG'OMBE S S M GASPAR KENZAGI
    906 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GASPAR J KASWALA
    907 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GASPAR MAHINDA BONIPHACE
    908 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GASPAR SHAO PETER
    909 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GASPARY MWADASI
    910 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASPARY MASSAWE AFRICAN
    911 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M GASPARY V MBUNGA
    912 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPHAT
    913 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASPER MGANWA
    914 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GASPER ROBERT
    915 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASPER SELESTINI
    916 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GASPER A MBWAMBO
    917 CONSOLATA SEMINARY M GASPER ALKADO KOSOKA
    918 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GASPER AMOS MWAMBIJE
    919 UMOJA SECONDARY SCHOOL M GASPER ANATOLY JOSEPH
    920 URU SEMINARY M GASPER APOLINE SHAYO
    921 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M GASPER B HAMISI
    922 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GASPER E MTANA
    923 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M GASPER GILBERT MDEE
    924 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPH MUSHI
    925 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GASPER P CHAMBO
    926 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GASPER S MWALUANDA
    927 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GASPER STANSILAUS MARTIN
    928 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GASTO MGOYA
    929 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GASTO ANDREA CHANG'A
    930 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTO BONEVENTURE LYIMO
    931 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GASTO C WODITH
    932 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M GASTO D FUMBO
    933 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTO DIONES KOMBA
    934 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTO DISMAS GABRIEL
    935 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GASTO JOHN NGOWI
    936 MWANGA SECONDARY SCHOOL M GASTO KRISTOFA MANASE
    937 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASTO M ANANGISYE
    938 OSWARD MANG'OMBE S S M GASTO M CHUMILLAH
    939 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GASTO NESTOR MKONYI
    940 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBINSON
    941 UYUI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAMSON
    942 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE SEBASTIAN
    943 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE THOBIAS
    944 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILFRED
    945 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE YUSUPH
    946 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A YUSTICE
    947 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEORGE ANGELO HAULE
    948 BULUBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE B CHACHA
    949 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MASERO
    950 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES MLANDA
    951 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE PHILLIP
    952 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E KISHIWA
    953 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MAKINA
    954 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL MTOKA
    955 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE ENGLIBERT MLELWA
    956 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEORGE G PETER
    957 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE H KATAMBI
    958 KONGWA SECONDARY SCHOOL M HAJI RAJABU MPINGA
    959 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HAJI RAMADHANI KITIADA
    960 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAJI S MAJALIWA
    961 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAJI S MTAWA
    962 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAJI S NDEMBO
    963 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAJI SALUM MUHARAMI
    964 MARA SECONDARY SCHOOL M HAJI SEMJIRU SHABANI
    965 MOMBO SECONDARY SCHOOL M HAJI TEBE IBRAHIM
    966 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAJI Y SULEIMAN
    967 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAKI M SALUM
    968 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAKI PAUL ANTHONY
    969 WATU SECONDARY SCHOOL M HAKIELI LUKA ELINAZI
    970 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAKIM A RAMADHANI
    971 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAKIMU BAKARI
    972 NKASI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU FRED
    973 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU NADHIRU
    974 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU B RASHID
    975 MWANZI SECONDARY SCHOOL M HAKIZIMANA JACKSON NTAZIHA
    976 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAKLEI LENATO FUTE
    977 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALAJA CHARLES
    978 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HALE MWAIKOOLE GABRIEL
    979 SANGU SECONDARY SCHOOL M HALELUYA KALANJE
    980 LOMWE SECONDARY SCHOOL M HALELUYA ELIRAHA MMWIRI
    981 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALFA R IDDI
    982 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HALFAN HAMZA
    983 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HALFAN JUMA
    984 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HALFAN KARIM
    985 BARIADI SECONDARY SCHOOL M HALFAN A HALFAN
    986 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HALFAN ABBAS HAGUPEMBA
    987 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HALFAN ALLY ZIDADU
    988 SAME SECONDARY SCHOOL M HALFAN K CHEKANAE
    989 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HALFAN RAMADHAN MKONGO
    990 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M HALFANI JAMES
    991 KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI MWINYIMKUU
    992 KARATU SECONDARY SCHOOL M HALFANI HAMISI MAFITA
    993 SAME SECONDARY SCHOOL M HALFANI HUSSEIN BAKARI
    994 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HALID HASHIMU
    995 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HALID MWINYI
    996 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HALID H ISSA
    997 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALID RADISLAUS MAPUNDA
    998 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI CHIUNGULUMANA
    999 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HALIDI MNAGUZI
    1000 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HALIDI RAMADHANI
    1001 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIDI SALUMU
    1002 POMERINI SECONDARY SCHOOL M HALIDI SALUMU
    1003 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HALIDI J MOHAMEDI
    1004 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIDI M MATANZA
    1005 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA AMIRI
    1006 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA MUSTAFA
    1007 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MWEMBA
    1008 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HALIFA D CHAKUSAGA
    1009 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HALIFA DAGO SALUM
    1010 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALIFA H CHAUKURU
    1011 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M HALIFA H HUSSEIN
    1012 BUNDA SECONDARY SCHOOL M HALIFA HAFIDHU HUSSEIN
    1013 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIFA JUMA DAUDA
    1014 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HALIFA MOHAMEDI KOMBA
    1015 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M HALIFA SAIDI CHALAMANDA
    1016 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HALIFE Y HALIFE
    1017 KYELA SECONDARY SCHOOL M HALINGA EZEKIEL
    1018 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M HALISI A SILI
    1019 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HALISI ADAMSON BUHILI
    1020 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALISI PETER NGALAMA
    1021 MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMISI S HUSSEIN
    1022 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S KANDOME
    1023 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MAKONGOLO
    1024 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MATIMBWA
    1025 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI MASUDI
    1026 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUMU HAMISI
    1027 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHAIBU MACHENJE
    1028 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY A MWANKEMWA
    1029 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY DEOGRATIUS MSILA
    1030 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY JACOB NGUMBE
    1031 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMIDU
    1032 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA
    1033 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMZA MOHAMED
    1034 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA RAJABU
    1035 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI
    1036 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAIDI
    1037 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMZA SULEIMANI
    1038 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALAH OMARI
    1039 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA ALLI NAMTUNGA
    1040 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA B IBRAHIMU
    1041 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMZA HAMADI HOTTI
    1042 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMZA JUMA MACHELA
    1043 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JAFARY KALEKWA
    1044 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JEREMIAH MHOJA
    1045 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN KIDAGO
    1046 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN MAKASI
    1047 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUSTINE KIYEYEU
    1048 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KARIM KATENDE
    1049 MADABA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KELVIN SANGANA
    1050 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALFAN MULIKA
    1051 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALID ALLY
    1052 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KIZINGA THABIT
    1053 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M KOMBA
    1054 MALECELA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MBONDE
    1055 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MINGOLI
    1056 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MOSHI
    1057 WENDA HIGH SCHOOL M IBRAHIM M MWASHIUYA
    1058 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M NJELA
    1059 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M PAZI
    1060 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SAIDI
    1061 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SAIDI
    1062 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M SANZE
    1063 COASTAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MALADI MATUNGA
    1064 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARTIN KHADAY
    1065 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBWIGA SANSAKALA
    1066 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MENASSY MBULIGWE
    1067 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MGAYA SINGIRA
    1068 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MIKIDADI KIBOBO
    1069 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MINIHAJI NUHU
    1070 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMED MSANGI
    1071 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMED RUMALA
    1072 ILULA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWATONOKA NOAH
    1073 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N ATHUMAN
    1074 OCEAN SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N NAMKUMBE
    1075 META SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NOLASCO LWEKELA
    1076 USEVYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O HUSSEIN
    1077 MINJA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O SHOMVI
    1078 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY CHISHAKO
    1079 MATAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM OMARY SIMA
    1080 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM PETER MATHIAS
    1081 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IBRAHIM PHILLEMON MTEMA
    1082 BINZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R HALUKU
    1083 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R MKWAZU
    1084 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R MULASYA
    1085 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R NKONDO
    1086 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R SEPH
    1087 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHAN HASSAN
    1088 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI KASIGA
    1089 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI MBANO
    1090 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RICHARD MAGOTI
    1091 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S ABDI
    1092 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S HAMAD
    1093 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S HASSANI
    1094 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAD HASSAN
    1095 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAID CHANG'A
    1096 MUHEZA HIGH SCHOOL M IBRAHIM SALEHE MATIBURA
    1097 MARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SALIM KUSSAGA
    1098 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMSON LUKOSI
    1099 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMWEL DURRA
    1100 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAMWEL MASSAWE
    1101 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABANI LIBUMA
    1102 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHADRACK WATUGALA
    1103 UWATA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SIMON MWINYI
    1104 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IBRAHIM SUFIAN LUBUGO
    1105 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM TOY KALIMA
    1106 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IMA A KAPOJA
    1107 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IMAM ABED SWAY
    1108 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMAMU H MPACHA
    1109 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IMAMU J HAMISI
    1110 MATAKA SECONDARY SCHOOL M IMAN KASIM CHALAMILA
    1111 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IMAN NIVARD MHAGAMA
    1112 HANDENI SECONDARY SCHOOL M IMANI JOSEPH
    1113 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IMANI KELESELA
    1114 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IMANI RAPHAELY
    1115 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI SHAUSHI
    1116 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMANI E HUMBA
    1117 KIUMA SECONDARY SCHOOL M IMANI K MWANJISI
    1118 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMANI K SELEMANI
    1119 MATAI SECONDARY SCHOOL M IMANI SAMWELI MBATYANI
    1120 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IMANI YAHYA IBRAHIMU
    1121 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON AYUBU JACKSON
    1122 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B HAMU
    1123 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B JOSEPH
    1124 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON B KILANGA
    1125 KIGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON B MASSALA
    1126 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON B MWARABU
    1127 MAUA SEMINARY M JACKSON B SHIRIMA
    1128 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JACKSON BAHATI BARONGO
    1129 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON BRAISON MBAGO
    1130 MWANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON C CHIVULO
    1131 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M JACKSON C JOSEPH
    1132 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON C MLILO
    1133 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON C RUGUMISA
    1134 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M JACKSON CASTY NJAU
    1135 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHAMU JOSEPH
    1136 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHARLES KIMENZU
    1137 ILULA SECONDARY SCHOOL M JACKSON COSMACE KIBIKI
    1138 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MAKINDA
    1139 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MAPUNDA
    1140 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MINJA
    1141 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MISANGIA
    1142 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON D MSHANA
    1143 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DAIMA NGIMBA
    1144 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DANIEL BANDA
    1145 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DICKSON KURUBONE
    1146 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON DONATUS NGUWILA
    1147 SINGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON E LEMAH
    1148 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MBENA
    1149 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MSEMWA
    1150 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON E MWILOGOLA
    1151 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON E WANGAEL
    1152 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELISAMEHE MSUYA
    1153 WIZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ELSON MBEMBELA
    1154 WILIMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ENGLIBETH MWAGENI
    1155 SADANI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERASTO NDANZI
    1156 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON ESAU CHALO
    1157 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JACKSON EVANCE KIWELU
    1158 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON F BITAMALE
    1159 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JACKSON F KIRIA
    1160 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON F MALIMUSI
    1161 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JACKSON FESTO MBILINYI
    1162 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FIDOLIN MGAYA
    1163 MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK MILANZI
    1164 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK NGOLLY
    1165 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON FREDRICK MCHAU
    1166 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON FULKO KINUNDA
    1167 PIUS SECONDARY SCHOOL M JACKSON G BAKUNDWE
    1168 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON G KIROKA
    1169 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON G SIKAPONDA
    1170 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON GABRIEL MACHA
    1171 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M JACKSON GASPER NGOWI
    1172 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GERALD WILLIAM
    1173 ILULA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GIDION MKALAWA
    1174 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GOSBERT KASIMBAZI
    1175 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GREYSON KIGOLA
    1176 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON H MWAKISYALA
    1177 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HAMENYA PHILIPO
    1178 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON HEBRON ANDONDILE
    1179 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HENRY DOMINIC
    1180 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON HERMAN ENOS
    1181 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON HERMAN MWANGINGO
    1182 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON I MASSIBA
    1183 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON I NYAGALI
    1184 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMAL HUSSEIN
    1185 MIONO SECONDARY SCHOOL M JAMAL OMARY
    1186 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JAMAL KIPUNDE YASINI
    1187 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMALI MSUMI
    1188 MAKITA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MDUGI
    1189 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALI M MTONGO
    1190 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JAMALI MUSTAPHA NGENG'ENA
    1191 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JAMALI S YUSUFU
    1192 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMALY GERVAS
    1193 WILIMA SECONDARY SCHOOL M JAMALY SAIDI JAMARUNI
    1194 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAMES ALBANUS
    1195 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAMES AUGUSTINO
    1196 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M JAMES BARAKA
    1197 BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES BUGULI
    1198 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES
    1199 BINZA SECONDARY SCHOOL M JAMES COSTANTINE
    1200 MWINYI SECONDARY SCHOOL M JAMES DAVID
    1201 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS
    1202 MACECHU SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIASAFU
    1203 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMES EZEKIEL
    1204 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES GAUDENSI
    1205 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANANDA JAINO
    1206 SWILLA SECONDARY SCHOOL M KANDEGE DAVID
    1207 LINDI SECONDARY SCHOOL M KANDIDUS PANCRAS MIGOHA
    1208 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KANDILA J KANDILA
    1209 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M KANDO F MANYAMA
    1210 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KANIBIUSY ANJERO SANGA
    1211 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KANIGI PAUL
    1212 BINZA SECONDARY SCHOOL M KANIKI N KISINZA
    1213 SALESIAN SEMINARY M KANISIO GEORGE JAMBO
    1214 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M KANISIUS MSAGALA
    1215 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KANISIUS MWANIBINGO
    1216 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KANISIUS SANGAWE
    1217 PUGU SECONDARY SCHOOL M KANISIUS S SANGAWE
    1218 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KANJANJA MWIMIKE
    1219 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KANJELE KHAMIS MUSSA
    1220 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KANOGU MWANDU
    1221 KARATU SECONDARY SCHOOL M KANOGU R CHARLES
    1222 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KANUDA JOHN
    1223 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANUDA MANYANGU
    1224 KARATU SECONDARY SCHOOL M KANUDA MASANJA
    1225 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M KANUDA NGANDI
    1226 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KANUDA NTUGWA
    1227 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KANUDA SHEGA
    1228 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KANUDA M GATTA
    1229 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KANUTI KARIA MTEY
    1230 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KANYENZE THOMAS MZUKO
    1231 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KANYEPO ALCADO
    1232 PUGU SECONDARY SCHOOL M KANYERERE REVOCATUS
    1233 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KANZA DOTTO
    1234 GEITA SECONDARY SCHOOL M KAOMBWE K EMMANUEL
    1235 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M KAPAYA J LUHONDO
    1236 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAPELA LEONARD NGAIWA
    1237 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KAPERA ABDALLA RASHID
    1238 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KAPEYU KISUMO
    1239 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAPILIMA MOHAMMED
    1240 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KAPINE THOMAS
    1241 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KAPINGU Y RUTENGWE
    1242 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAPOMA DAMIANI KAWOGO
    1243 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KAPULI MPEMBA
    1244 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPUYA A SAID
    1245 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPUYA H MGALA
    1246 HANDENI SECONDARY SCHOOL M KARAMA H KITOMARI
    1247 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KARANI JUMANNE
    1248 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KAREEM MRISHO MUSSA
    1249 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KARIA JOSHUA
    1250 IMAGE SECONDARY SCHOOL M KARIBIA ROZMEN MSUVA
    1251 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KARIGO S GILBERT
    1252 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KARIM ABDALLAH
    1253 NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM HIJA
    1254 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIM MAULID
    1255 NYERERE SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED
    1256 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM MSANGI
    1257 AIRWING SECONDARY SCHOOL M KARIM MZIMBILI
    1258 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KARIM A FUNDI
    1259 LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIM A MPUTA
    1260 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM ARNOLD NKYA
    1261 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIM H MITURO
    1262 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KARIM J IDDI
    1263 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KARIM M ABDALAH
    1264 OCEAN SECONDARY SCHOOL M KARIM M IBRAHIMU
    1265 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM MAJID HASSANI
    1266 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM MOHAMED SANGAWE
    1267 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KARIM RASULY MCHOMVU
    1268 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAZIDI
    1269 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MIRUMBI
    1270 BINZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PIUS
    1271 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN RESPICIAS
    1272 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD
    1273 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMPUNGWE
    1274 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN WILFRED
    1275 EAGLES SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MAFURU
    1276 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MREMI
    1277 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LANDELINI SHAO AUGUSTI
    1278 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LANDIS KURESOY SANING''O
    1279 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LANGAI KASHINJE
    1280 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LANGENI E MSANGI
    1281 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LASAM YAHAYA CHELASA
    1282 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LASTO BRIGHTON MGINDO
    1283 SINAI SECONDARY SCHOOL M LAUDEN DICK MALANGO
    1284 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAUDI E CHOGO
    1285 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAULENCE M NYENYE
    1286 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAULIAN WENCESLAUS
    1287 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAUMA HAMIS
    1288 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAUREAN MBOGO
    1289 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAUREN CORNEL LAURENT
    1290 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE JOHN
    1291 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE BONIFAS MSULE
    1292 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE E NYENGE
    1293 MBEYA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE F MBIRANGU
    1294 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE GABRIEL SHOO
    1295 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE LUCAS ALFONCE
    1296 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAURENT CHACHA
    1297 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL
    1298 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT ENOSY
    1299 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
    1300 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
    1301 MOMBO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
    1302 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOSEPH
    1303 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUCAS
    1304 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUGATA
    1305 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LAURENT MAKUNGU
    1306 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M LAURENT MICHAEL
    1307 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAURENT SHILUMBA
    1308 BINZA SECONDARY SCHOOL M LAURENT THOMAS
    1309 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT ALPHONCE KURWA
    1310 MIONO SECONDARY SCHOOL M LAURENT B SOKESHA
    1311 KASOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT C MSIBA
    1312 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DAMAS MUMWI
    1313 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DISMAS MATHEW
    1314 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAURENT DOMINIC TEMBO
    1315 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAURENT E CHIMBIRANI
    1316 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EDSON MHANZI
    1317 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL KILEWO
    1318 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT FORTUNATUS FORTUNATUS
    1319 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT FRANCIS LUGEMA
    1320 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LAURENT FRANK LYATUU
    1321 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAURENT GABINUS MHAGAMA
    1322 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT GAUDENCE MRINDOKO
    1323 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT GREGORY KERYOBA
    1324 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAURENT GWERINO DUGANGE
    1325 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LAURENT J LYAKURWA
    1326 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN LIKALANGO
    1327 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN SILAYO
    1328 SANU SEMINARY M LAURENT JOSEPH BERNARD
    1329 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L ONESPHORI
    1330 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L SULLE
    1331 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAURENT LAURIAN KAIJAGE
    1332 EMMANUEL II SECONDARY SCHOOL M LAURENT M JOHN
    1333 SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT M MBOTWA
    1334 SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL KAPELA
    1335 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL NKEZIDYO
    1336 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURENT R MWAKIPEKA
    1337 MADABA SECONDARY SCHOOL M LAURENT S MALINJI
    1338 OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAURENT SAPATU MAKANDE
    1339 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LAURENTI Q DUWAY
    1340 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEONARD NIIMA LUCIANI
    1341 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD PETRO KISINZA
    1342 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LEONARD S NKUBA
    1343 UYUI SECONDARY SCHOOL M LEONARD TABU WANGA
    1344 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LEONCE LUSAMBO
    1345 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE THOMAS
    1346 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONCE A BIZIMANA
    1347 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE M KALISTI
    1348 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LEONIS SANGUYA
    1349 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEO-PENDAELI P KYAUKE
    1350 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEOPOD MATENUS DANDA
    1351 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LESIKARH E SAIGURAN
    1352 MUHEZA HIGH SCHOOL M LETALYIUS JOSEPH MBAWALA
    1353 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MAGAI SAMSON
    1354 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MAGAIBUNI SANZIGE MAGAIBUNI
    1355 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGAIWA GIBECHE KEHONGO
    1356 KILOSA SECONDARY SCHOOL M MAGAKA MWANDU
    1357 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGAMBO FRANCIS
    1358 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MAGAMULA KASIMIL
    1359 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGANDA ZAKARIA
    1360 MIONO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA BAHATI
    1361 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGANGA HAMIS
    1362 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA HULIKI
    1363 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MASHAKA
    1364 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGANGA PAULO
    1365 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA SAMBAI
    1366 ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M MAGANGA A KAPUYA
    1367 CHATO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA G OKEYO
    1368 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MAGANGA KABADI BENEDICT
    1369 KABANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA M MACHIBYA
    1370 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MAZIKU SHIJA
    1371 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA S SONGAMBELE
    1372 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MAGANGE J CHIUNA
    1373 USEVYA SECONDARY SCHOOL M MAGASHA JAMES
    1374 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M MAGASO GUNDA MAGASO
    1375 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGAYANE BUSAGI MAGAFU
    1376 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAGEHU MAKOYE
    1377 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE DEUS
    1378 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE GITTU
    1379 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE JIBENDE
    1380 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KIJA
    1381 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE KISABO
    1382 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGEMBE LUPELENGETYA
    1383 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MABULA
    1384 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MAHANGILA
    1385 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE MLINGWA
    1386 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE SIMOTH
    1387 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE BULUBA MAGEMBE
    1388 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE N JUMA
    1389 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGEME LUBELEZI
    1390 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGEME MABULA
    1391 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGENDO HAMIS
    1392 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAGENI BUTTI
    1393 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGENI CHARLES
    1394 KASOMA SECONDARY SCHOOL M MAGERE MASIGE
    1395 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGESA LUNUNGU
    1396 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGESA MAGOMA
    1397 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGESA MGENDI
    1398 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGESA MSESE
    1399 NYERERE SECONDARY SCHOOL M MAGESA MWITA
    1400 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAGESA OMARY

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Majina Ya Wanafunzi 1400 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Msange -Tabora Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top