• Latest News

    May 21, 2016

    Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Rwamkoma - Mara

    1 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL G KISAKA
    2 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL NICOLOUS GELVAS
    3 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL R SUNGI
    4 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ABIGAEL V KWAI
    5 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ABIGAELI JOSHUA MAGERE
    6 DAKAWA HIGH SCHOOL F ABIJAI MOHAMED ABDALLAH
    7 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F ABIJEL S MASANIKA
    8 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIJELI AMOSI LWALI
    9 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABINES ATILIO TOSSI
    10 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ABISHEGI E KYANDO
    11 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ABISINA SALIMU
    12 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ACHESTA GREGORY KIVIKE
    13 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ACHSAH NYAMAGANDA MAGANDA
    14 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ACQUINA HIGGINS MASSAWE
    15 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ACQUINAS GEORGE KAZINGO
    16 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F ACRALA ABDALLAH BLANKET
    17 MAWENI SECONDARY SCHOOL F ACRINA NGODA
    18 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ADABETH CHRISANT KIMWERI
    19 KIWELE SECONDARY SCHOOL F ADANI ATHUMAN FUNDI
    20 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F ADELA MASAMAKI
    21 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI RASHID
    22 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BAHATI RICHARD
    23 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI SALUMU
    24 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F BAHATI SENGO
    25 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F BAHATI A MWAMBUNGU
    26 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F BAHATI ADAMU NGOMALE
    27 MAWENI SECONDARY SCHOOL F BAHATI AMANI KASONGWA
    28 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI AUGUST SHAYO
    29 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F BAHATI C MGANGA
    30 GREEN BIRD GIRLS' SECONDARY SCHOOL F BAHATI C SIMBA
    31 AIRWING SECONDARY SCHOOL F BAHATI CHURCHIL KATWAZA
    32 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI ELIAS NGALIMOTO
    33 COASTAL SECONDARY SCHOOL F BAHATI ERNEST ONESMO
    34 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BAHATI FALUHENGA MSAUGE
    35 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI H MUSSA
    36 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BAHATI I JUMA
    37 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI JAPHET MWANSASU
    38 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BAHATI M KIRABUKO
    39 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI M KIYEYEU
    40 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI M MAKARANGA
    41 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CAREEN MAMUNONYA MALANDA
    42 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F CAREEN O MULILO
    43 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F CAREEN SEPHANIA SANGA
    44 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAREEN V VISTUSSI
    45 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAREEN W MOLLEL
    46 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CAREENMERCY RICHARD KIRIA
    47 TAQWA SECONDARY SCHOOL F CAREN JAPHET MALINA
    48 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CARENSARAH ROBERT MZOO
    49 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CARESMA C KILEO
    50 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CARINE R MAGERE
    51 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F CARINI CHRISTOPHER MNG'ONG'O
    52 MKUU SECONDARY SCHOOL F CARITAS KEMIBALA
    53 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F CARITAS PROSPER
    54 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CARITAS D KAJUNA
    55 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CARLEN MUKWENDA
    56 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CARLENE J OPIYO
    57 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CARLYNE A YOTHAM
    58 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CARMELA C ISDORI
    59 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLA J SWAI
    60 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F CAROLINA CHARLES
    61 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAINA S KASISI
    62 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DAINES DIDACE
    63 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINES BAHARIA KALINGA
    64 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAINES LAUREAN MUHIMBA
    65 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DAINES LUDWIKO SANGA
    66 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DAINES M MWALYEGO
    67 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F DAINES MSAFIRI YONAZANWA
    68 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DAINES P MATU
    69 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAINES YONA MWINUKA
    70 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DAINESI DAMASI
    71 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F DAINESS GAUDENCE
    72 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DAINESS D KATTO
    73 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DAINESS EDWARD MMARY
    74 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DAINESS ELIAS LEMNA
    75 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DAINESS EMMANUEL MOSHI
    76 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DAINESS FESTO CHAULA
    77 RUVU SECONDARY SCHOOL F DAINESS KOKUTONA KAIZILEGE
    78 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F DAINESS M MUGETA
    79 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F DAINESS MANFRED HAULE
    80 OSHARA SECONDARY SCHOOL F DAINESS MILKEL MALISA
    81 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDDAH L MWAISUMBE
    82 AHMES SECONDARY SCHOOL F EDDAH MOSES MWANKENJA
    83 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDDAH S ASWILE
    84 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDEFRIDA EMMANUEL
    85 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDELMARIA LONGINO
    86 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F EDES M MWAIPOLA
    87 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDIBERATHA ONESMO
    88 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F EDILITRUDA DOMINICK TESHA
    89 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDILITRUDA NESTORY NYAKI
    90 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F EDIMA G TIJE
    91 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDINA ALOYCE
    92 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDINA ELIAS
    93 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F EDINA FRANCIS
    94 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F EDINA FRANK
    95 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA GABRIEL
    96 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA GEORGE
    97 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDINA JUSTUS
    98 SWILLA SECONDARY SCHOOL F EDINA KANGELE
    99 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F EDINA KANJALE
    100 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F EDINA KAPOMA
    101 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F FADHILA FADHILI MSHANA
    102 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HASSAN MTOI
    103 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HUSSEIN MAPUNDA
    104 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FADHILA JUMANNE AHMAD
    105 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F FADHILA M BAKARI
    106 RUVU SECONDARY SCHOOL F FADHILA M KILANGAZI
    107 MWANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA M KILLO
    108 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA M SAIDI
    109 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FADHILA MUSSA ISSA
    110 RUVU SECONDARY SCHOOL F FADHILA R MANENTO
    111 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FADHILA RASULI HASSAN
    112 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F FADHILA S ALLY
    113 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA S MAULANA
    114 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY F FADHILA SAID MSUYA
    115 KIFARU SECONDARY SCHOOL F FADHILA Y EMMANUEL
    116 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FADHILA Z SAID
    117 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FADHILINA MOHAMEDI
    118 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F FADHILUNI M MSUYA
    119 LONDONI SECONDARY SCHOOL F FADHIRA NELSON SHUKIA
    120 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F FADYA S ALLY
    121 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA M MWALUNGWE
    122 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA RICHARD NGONYANI
    123 FARAJA SIHA SEMINARY F GAUDIA AMADEUS KAMAGENGE
    124 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GAUDIOZA YODOS
    125 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GAYA MOSHI
    126 TLAWI SECONDARY SCHOOL F GEAY T HILONGA
    127 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GELINA MAJILA BUKUKU
    128 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F GELWINA LUCIAN
    129 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA BAGUMA
    130 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA SILVANUS
    131 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GEMA AGUSTINI MROSSO
    132 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GEMA BERNARD KASONGO
    133 KABANGA SECONDARY SCHOOL F GEMA COSMAS JOSEPH
    134 NATTA SECONDARY SCHOOL F GEMA E SHAYO
    135 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F GEMA ESANJU MUNENDE
    136 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA G SWAI
    137 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F GEMA HAMIS MODEST
    138 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GEMA I KIRIA
    139 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GEMA KIMARIO THEODORY
    140 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA L MKUMBATA
    141 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HABIBA RASHID DAUDI
    142 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HABIBA RODE MWOMBEKI
    143 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HABIBA SAID OMARY
    144 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HABIBA SELEMANI MAULIDI
    145 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHABANI SIMA
    146 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HABIBA Y MAGANGA
    147 LOMWE SECONDARY SCHOOL F HADIA AFUANI MGAYA
    148 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIA JOSEPH MSUYA
    149 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HADIA M SALIM
    150 SANGITI SECONDARY SCHOOL F HADIA OMARY ABTWALB
    151 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALLAH
    152 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALLAH
    153 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALRAHMAN
    154 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F HADIJA ALLY
    155 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ALLY
    156 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA ASHIBAE
    157 MAWENI SECONDARY SCHOOL F HADIJA AYUBU
    158 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA BAKARI
    159 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HADIJA FAKI
    160 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA HALFANI
    161 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IFRAH HASSAN NOOR
    162 TAQWA SECONDARY SCHOOL F IFTIKAAR MOHAMED AHMED
    163 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IGGANILE ROBSON MWAIPAJA
    164 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IGNASIA DEUS
    165 KIKODI SECONDARY SCHOOL F IGNASIA ABEL NDUNGURU
    166 REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F IGNASIA M MAKUNGANYA
    167 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IGNASIA VALERIAN LYAMUYA
    168 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IKLIMA O ABDALLAH
    169 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F IKRA BIKIZO
    170 OVERLAND SECONDARY SCHOOL F IKUNDA A MURO
    171 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IKUNDA JOSEPH SOI
    172 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUNDA SALVASTORY MRINA
    173 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F IKUNDA WILLIAM SANDI
    174 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUPA B OBEL
    175 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IKUPA M NOAH
    176 VWAWA SECONDARY SCHOOL F IKUTUSWA L KASHILILIKA
    177 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ILHAM AHMED
    178 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ILHAM M ABASS
    179 BONDENI SECONDARY SCHOOL F ILHAM YAHYA HASSAN
    180 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F ILHAM YUSUPH WALONGOLE
    181 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BRYSON
    182 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHARLES
    183 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHILALA
    184 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JACKLINE CHRISTOPHER
    185 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE COPRIANO
    186 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DEUSDEDITH
    187 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DISHON
    188 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DISMAS
    189 KIWELE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DOMINICK
    190 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIAS
    191 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIUD
    192 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ENOCK
    193 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JACKLINE FISSOO
    194 TAQWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODFREY
    195 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GODLIZEN
    196 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GOZBERTH
    197 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HAMISI
    198 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACKSON
    199 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACOB
    200 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JAPHET
    201 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F KALISTA E HENRY
    202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KALISTA METHOD URIO
    203 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F KALMELA J MDEMU
    204 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KALUNDE DAUD
    205 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F KALUNDE SHABANI
    206 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KALUNDE A MSANGI
    207 KABANGA SECONDARY SCHOOL F KALUNDE SADIKI MIRAJ
    208 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KAMALJIT S LUBANA
    209 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KAMBE MARIA KITOSI
    210 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KAMIKAZI MARIUS
    211 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F KAMIRA SAID
    212 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAMUNDE I HALIFA
    213 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F KAMWA M MAHOYOGO
    214 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F KANA CHARLES MWABULAMBO
    215 MRINGA SECONDARY SCHOOL F KANDIDA NISETASI MARESI
    216 NANGWA SECONDARY SCHOOL F KANG''WA WASHIMA
    217 KIFARU SECONDARY SCHOOL F KANTI GASPER MEENA
    218 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F KANUBHO C BALOKOLA
    219 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F KANYORO J MWARA
    220 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KAPEMBA IDDI KALANDAMYA
    221 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LAILATH MAYOYOLA
    222 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F LAILATU YUSUPH
    223 KABANGA SECONDARY SCHOOL F LAINA PHILIPO RAZARY
    224 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F LAINES GEORGE KAMBO
    225 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F LAINETH MICHAEL KALENGELA
    226 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LAIZA HIZA
    227 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LAMLATH AMRANI MUSSA
    228 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LANINA H MUNISI
    229 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LARISSA L MAGAMBO
    230 ILEJE SECONDARY SCHOOL F LAST JOHNFORD FUNGO
    231 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA ABDALLAH
    232 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLI
    233 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLY
    234 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA ATHUMAN
    235 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LATIFA DILUNGA
    236 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA HAMISI
    237 DAKAWA HIGH SCHOOL F LATIFA HAMZA
    238 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMA
    239 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA JUMA
    240 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA MAWAZO
    241 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MADOVENA RICHARD KATALE
    242 BUGENE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALEX
    243 RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALEX
    244 SUMVE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA AMON
    245 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA BONIPHACE
    246 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CHAPANGA
    247 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CHARLES
    248 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CLEOFACE
    249 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F MAGDALENA DAVID
    250 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DEOGRATIUS
    251 DAKAWA HIGH SCHOOL F MAGDALENA EDMUND
    252 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA EMMANUEL
    253 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GEORGE
    254 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA IZENGO
    255 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA KAMBARANGWE
    256 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGDALENA KOSANA
    257 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA LWENJE
    258 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MADALE
    259 NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MAGAFU
    260 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MAGEMBE
    261 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NADIA SALEH STAMBULI
    262 RUVU SECONDARY SCHOOL F NADRA KHAMIS KATIMBA
    263 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NADYA A IBRAHIM
    264 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NADYA B MPANGALA
    265 KINONDONI SECONDARY SCHOOL F NADYA S HAMIS
    266 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NADYA S SAIDY
    267 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAEKU BENJAMIN KIVUYO
    268 MARANGU SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA ELISA TIMOTHEO
    269 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA F MDUMA
    270 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NAELIJWA WETENGERE KITOJO
    271 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NAELY A MBOKA
    272 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NAENDAEL EMMANUEL NIKOMBOLWE
    273 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAESHERY B MSUYA
    274 COASTAL SECONDARY SCHOOL F NAETWE HAMISI
    275 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F NAFISA ALLY ISSA
    276 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NAFSA IDD
    277 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAFSA ALLY MCHOME
    278 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NAGHENJWA JOSEPH MNGARA
    279 KIWELE SECONDARY SCHOOL F NAGHENJWA LEONARD MGONJA
    280 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHAMI A MWILENGA
    281 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA KOKWEMAGE MJANDWA
    282 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ODILIA MARK HIGILO
    283 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ODINA JACKSON
    284 DODOMA SECONDARY SCHOOL F OFRIDA BATHROMEO NDANZI
    285 ILEJE SECONDARY SCHOOL F OKOLEWA F KANDONGA
    286 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F OKULI ISRAEL SWAI
    287 SONGE SECONDARY SCHOOL F OKULI OMBENI JONATHAN
    288 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F OLDA ELIAS
    289 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F OLEN ENOCK KIKUNGWE
    290 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F OLETH I MADENGE
    291 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLGA LUDGER
    292 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F OLIDA PETER MGOWOLE
    293 KABANGA SECONDARY SCHOOL F OLIETH AGANYIRA BENGESI
    294 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OLIGA ONESMO
    295 KIWELE SECONDARY SCHOOL F OLIMPYA ALPHONCE
    296 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OLIPA YUSUPH
    297 LUGALO SECONDARY SCHOOL F OLIPA A LWINGA
    298 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIPA YOHANA SANGA
    299 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F OLIPA Z NYANJE
    300 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F OLIPHA ASAPH JONATHAN
    301 RUVU SECONDARY SCHOOL F PASCALINA BENY MSIGWA
    302 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PASCALINA H MWAISAKA
    303 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F PASCALINA J TANGAWIZI
    304 DAKAWA HIGH SCHOOL F PASCALINA LUSIMIKO MSUVA
    305 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F PASCALINA S SARAKIKYA
    306 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F PASCARIA ATHANAS CHOROHA
    307 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F PASCAZIA J NIBOYE
    308 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALIA BONUS MATEKELE
    309 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA CHARLES MUNG'ONYA
    310 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA CHRISTOPHER BARADIGE
    311 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA CLEMENTINI QAMARA
    312 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA COSTANTIN MALLYA
    313 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA JOACHIM GWANDU
    314 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA MICHAEL AMMI
    315 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA P HANGALI
    316 DAREDA SECONDARY SCHOOL F PASCHALINA QAFI HOSEA
    317 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHALINE J NIIMA
    318 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA AMOS
    319 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA DOMINICK
    320 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA LEONIDAS
    321 KIWELE SECONDARY SCHOOL F QUEEN FELISIAN MALIWA
    322 DODOMA SECONDARY SCHOOL F QUEEN FRED MARIKI
    323 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN GERALD KIMAMBO
    324 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN GODWIN MUSHI
    325 LONDONI SECONDARY SCHOOL F QUEEN HAMIDU MTEA
    326 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN IDD MPONDA
    327 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN JAMES KISOSO
    328 JUDE SECONDARY SCHOOL F QUEEN JAPHET KIVUYO
    329 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOHN LAIZER
    330 MAWENI SECONDARY SCHOOL F QUEEN JONATHAN LYIMO
    331 SANGITI SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOSEPH DANIEL
    332 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F QUEEN KAISAL LULAMBO
    333 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN L MALIWANGA
    334 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F QUEEN M MATAJIRI
    335 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F QUEEN MASSABO KAPONGO
    336 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F QUEEN N MBAWA
    337 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN OMARY HAULE
    338 MASONYA SECONDARY SCHOOL F QUEEN P JOHN
    339 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F QUEEN S TEMBA
    340 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F QUEEN SIMON WILLIAM
    341 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RACHEL ESKIA
    342 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL GIBSON
    343 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL HALIFA
    344 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL IKUSA
    345 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RACHEL ITUMBI
    346 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RACHEL JAMES
    347 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSEPH
    348 UCHILE SECONDARY SCHOOL F RACHEL JOSEPH
    349 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RACHEL KALUNGUBALA
    350 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RACHEL KIMWERI
    351 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F RACHEL LEORNAD
    352 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F RACHEL LUCAS
    353 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL MASEBO
    354 MSALATO SECONDARY SCHOOL F RACHEL MBUNDA
    355 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F RACHEL MSINGI
    356 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL MWAMBENE
    357 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL MWANGOMO
    358 MWANZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL NJAMAZI
    359 SWILLA SECONDARY SCHOOL F RACHEL REGINALD
    360 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F RACHEL RENATUS
    361 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F SABHISMA ATHUMAN
    362 MWANZA SECONDARY SCHOOL F SABINA ANDREW
    363 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA ISULULU
    364 DODOMA SECONDARY SCHOOL F SABINA JOHN
    365 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA JUMA
    366 DAKAWA HIGH SCHOOL F SABINA JUMA
    367 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F SABINA LAZARO
    368 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SABINA LEONARD
    369 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F SABINA NYAMWEMBE
    370 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SABINA PHOTUNATUS
    371 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SABINA ZABRON
    372 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA ADOLF LANDULILA
    373 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F SABINA AUGUSTINE MASANJA
    374 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F SABINA CHREANCH MBORO
    375 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F SABINA E NADA
    376 SONGE SECONDARY SCHOOL F SABINA ISACK LYIMO
    377 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SABINA J MASANJA
    378 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SABINA JOHN MALALE
    379 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F SABINA K NKWABI
    380 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F SABINA LAURENT NKOSHI
    381 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F TABU EDWARD
    382 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F TABU ELIYA
    383 KIWELE SECONDARY SCHOOL F TABU JUMA
    384 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU SAIMON
    385 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F TABU SHIGELA
    386 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F TABU A ALLY
    387 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F TABU J KAMATA
    388 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TABU J MSANGAWALE
    389 USONGWE SECONDARY SCHOOL F TABU M ANGYELILE
    390 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F TABU MALICK ALLY
    391 NANGWA SECONDARY SCHOOL F TABU MRISHO SHABAN
    392 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU N NGAYAMA
    393 KIWELE SECONDARY SCHOOL F TABU STEPHANO TWEVE
    394 SANGU SECONDARY SCHOOL F TABU T MWASHIUYA
    395 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABULINA D UMBE
    396 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TAFUTENI CHRISTIAN MAHENGE
    397 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F TAHIYA HASHIM MANENO
    398 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TAINESI A KASEKWA
    399 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAJI DAVID HAJI
    400 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TAJI WILE KADEGE
    401 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F UMRIKHELI JUMA
    402 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UMUKURUTHUMU MTORO
    403 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F UNIQUE D MFALAMAGOHA
    404 WENDA HIGH SCHOOL F UPENDI S JUMA
    405 SWILLA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ALEX
    406 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F UPENDO DICKSON
    407 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO EBERT
    408 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO EDWARD
    409 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELSAIMON
    410 DAKAWA HIGH SCHOOL F UPENDO HAULE
    411 MAWENI SECONDARY SCHOOL F UPENDO HENRY
    412 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F UPENDO ISSA
    413 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO ISSAKWISA
    414 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F UPENDO KIPAIWA
    415 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO KOPE
    416 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F UPENDO LWINGA
    417 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MACHA
    418 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO MASENGWA
    419 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO MBUGHI
    420 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO MBWANA
    421 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F VAILETH SAMSON
    422 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F VAILETH VALEN
    423 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH VEDASTO
    424 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH ALLEN MLELWA
    425 LUBALA SECONDARY SCHOOL F VAILETH ALTEMYUS ALMAS
    426 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F VAILETH B MWAISABILA
    427 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH B TWEVE
    428 NKASI SECONDARY SCHOOL F VAILETH BAHATI DAUDI
    429 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F VAILETH BENNY POLEPOLE
    430 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F VAILETH BONIFASI SANGA
    431 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F VAILETH C KIMOLA
    432 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH C MROSSO
    433 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F VAILETH C NTINDA
    434 KAREMA SECONDARY SCHOOL F VAILETH CLEMENCE LUGONGO
    435 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F VAILETH FRANCIS HAULE
    436 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH FRANK MOSHY
    437 VWAWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH G ACHIMPOTA
    438 KIWELE SECONDARY SCHOOL F VAILETH G DEMBE
    439 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F VAILETH G MSIMINYUNGU
    440 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F VAILETH G SIMBA
    441 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WANKEMBETA TIMOTHY
    442 SUMVE SECONDARY SCHOOL F WANSEO E SHIUGA
    443 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WANSOLA PAULO
    444 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F WANSWEKULA LEONARD LYANGA
    445 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F WANZITA GIDAI MLASI
    446 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F WANZITA JAPHET MSENGI
    447 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA ABDUL
    448 MRINGA SECONDARY SCHOOL F WARDA ALLY
    449 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WARDA DACHI
    450 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F WARDA MOHAMED
    451 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WARDA MUSA
    452 RUVU SECONDARY SCHOOL F WARDA SULEIMANI
    453 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WARDA A KAONEKA
    454 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA A MOHAMED
    455 MWIKA SECONDARY SCHOOL F WARDA AYUB IMAM
    456 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WARDA F MAFTAHA
    457 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA FARAJ ISLAM
    458 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F WARDA H NASSOR
    459 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F WARDA L SWAI
    460 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F WARDA MUSTAPHA SANGAWE
    461 LONDONI SECONDARY SCHOOL F YASINTA EDWARD PEMBA
    462 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F YASINTA ERNEST NGOWI
    463 RUVU SECONDARY SCHOOL F YASINTA F ALAY
    464 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F YASINTA F RICHARD
    465 MBEZI SECONDARY SCHOOL F YASINTA GERVAS GERAZIUS
    466 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F YASINTA JOSEPH NKYA
    467 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA K GERVAS
    468 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F YASINTA L MAROBO
    469 RORYA SECONDARY SCHOOL F YASINTA LAURENCE KISHA
    470 LUGALO SECONDARY SCHOOL F YASINTA LAURENT KAVILWA
    471 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA LUDANI MSUYA
    472 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA MATHIAS BUKWAYA
    473 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA MAXIMILLIAN DAMIAN
    474 RUVU SECONDARY SCHOOL F YASINTA N PASCHAL
    475 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F YASINTA NICODEMAS KENGWA
    476 LUGALO SECONDARY SCHOOL F YASINTA OSMUND KUMBURU
    477 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F YASINTA PASTORY MAHOO
    478 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA PAUL KIBALI
    479 KALIUA SECONDARY SCHOOL F YASINTA PHILIMON MYAMA
    480 NKASI SECONDARY SCHOOL F YASINTA S KITAZI
    481 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ZAIFATH SILAJI
    482 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ZAIFATH ABDULSWAMAD RAMADHAN
    483 DAKAWA HIGH SCHOOL F ZAINA HASSAN
    484 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA HATIBU
    485 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA KAHEMA
    486 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA RAJABU
    487 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA SAID
    488 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ZAINA SAIDI
    489 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ZAINA ABDALAH SHEMWETA
    490 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA ATHUMANI MPUME
    491 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA B MBELWA
    492 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA BASHIRI MCHOME
    493 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA DALIKO MLYUKA
    494 BUNDA SECONDARY SCHOOL F ZAINA FADHILI ISSA
    495 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ZAINA M MASOUD
    496 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA MALIKI ALLY
    497 LOMWE SECONDARY SCHOOL F ZAINA MUHUDHARI ALLY
    498 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA RASHIDI RAMADHANI
    499 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA YAHAYA RAMADHANI
    500 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ZAINAB AHMED
    501 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAFULUKA JUMA
    502 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAULIDI KUSAHAU
    503 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH OMARI KHALIFA
    504 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH S TIKA
    505 OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SAIDI MACHUNJA
    506 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLA SAID
    507 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLA SEIF
    508 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLA HAMISI OMARY
    509 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLA S MPATU
    510 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABBASI
    511 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH AHMED
    512 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ASHRAFU
    513 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH CHRISTOPHER
    514 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH EKENGA
    515 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAMADI
    516 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSAN
    517 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSANI
    518 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDALLAH HILALY
    519 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDALLAH IBRAHIM
    520 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA
    521 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMANNE
    522 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KASSIM
    523 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KASSIMU
    524 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAJIDI
    525 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBWANA
    526 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKINGIE
    527 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MKOMBOZI
    528 EFATHA SEMINARY M ABDALLAH NAJIM
    529 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NASSORO
    530 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NG''ANZI
    531 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH OMARY
    532 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAJAB
    533 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAJABU
    534 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH RASHID
    535 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID
    536 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAIDI
    537 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH SEIFU
    538 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI
    539 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABANI
    540 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHADRACK
    541 PIUS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHOMARY
    542 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH
    543 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A ABDALLAH
    544 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A BANE
    545 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A HAMISI
    546 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A HEMEDI
    547 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A JUMA
    548 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A KAMBOMBO
    549 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A SALEH
    550 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABRAHMAN HUNGU
    551 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABRAHMANI ALLY
    552 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAMBAKALE
    553 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI PAUL
    554 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI PETER
    555 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI SAMSON
    556 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI SEURI
    557 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BAHATI TATILA
    558 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BAHATI VEDASTUS
    559 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI VICENT
    560 DODOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ANATORY JACOB
    561 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BAHATI B FAUSTINE
    562 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI B KIDESELA
    563 BOGWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI B MWENDESHA
    564 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENNY MWANDESILE
    565 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI C MWASENGA
    566 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI E MANG'ATI
    567 CHOME SECONDARY SCHOOL M BAHATI E VICENT
    568 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI ELIA SAMWELI
    569 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI EUSTACK NYAMBO
    570 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI G KIDUMBA
    571 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI HUMFREY DENYA
    572 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ISDORI CHIWANGU
    573 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAHATI JAMES MWAIJENGO
    574 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BAHATI JOEL CHATANDA
    575 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JOHN KOMBA
    576 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI M BUGONDO
    577 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI M BUJIKU
    578 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BAHATI M LILANGA
    579 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M BAHATI M MIANO
    580 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI M SALUM
    581 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BAHATI M TULEMBUKE
    582 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI M YOMBO
    583 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI MARWA THOMAS
    584 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI N KYANDO
    585 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BAHATI N LIGWA
    586 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI N TWINZI
    587 META SECONDARY SCHOOL M BAHATI PHILIMON MTELEKE
    588 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI R MWEMBE
    589 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI RASHIDI NOELY
    590 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI S GAMAYA
    591 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI S MZOPOLA
    592 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI SAMWEL CHACHA
    593 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BAHATI SAMWEL MBUKO
    594 MADABA SECONDARY SCHOOL M BAHATI SEDY SANGA
    595 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M BAHATI STEPHANO MFUGALE
    596 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BAHATI T BUSANUKA
    597 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAHATI THOMAS SEBASTIAN
    598 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI TUNGU KABULI
    599 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BAHATI W MALIMOJA
    600 BONDENI SECONDARY SCHOOL M BAHATI Y SELEMANI
    601 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI Z BADILI
    602 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M BAHINGAI IDD
    603 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BAHINI SENI
    604 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BAHTI H MWALEMBE
    605 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BAILON M ANACLET
    606 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAIRES NAFTARY MCHAPE
    607 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALA
    608 NYERERE SECONDARY SCHOOL M CAROLI ROBERT
    609 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M CASBERT CHALE
    610 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASIAN NORMAN MTULUWA
    611 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M CASMIR JACOB LUPEKE
    612 MARANGU SECONDARY SCHOOL M CASMIR VALERIAN MBORE
    613 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CASMIRY BENEDICT CASMIRY
    614 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CASSIAN G MHUZA
    615 TARIME SECONDARY SCHOOL M CAST ONESPHORY
    616 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CASTO MALYONGA
    617 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CASTO TIGER
    618 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M CASTOR AMAN
    619 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CASTOR BONIFACE
    620 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CASTOR MAGNUS
    621 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CASTOR CASPAR UHAHULA
    622 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CASTOR F MUSHUMBUSI
    623 ILULA SECONDARY SCHOOL M CASTOR JOACHIM MOYO
    624 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CASTOR JOHN MSAGE
    625 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CASTOR LEOPOLD NGAILO
    626 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CASTORY ELIASI
    627 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CASTORY LAURENT
    628 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASTORY LUOGA
    629 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CASTORY MAGANGA
    630 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CASTORY B SOSOMA
    631 TARIME SECONDARY SCHOOL M CASTORY C MTEGA
    632 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CASTORY EVARISTO KITWE
    633 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASTORY G MUNISHI
    634 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CASTORY M ANDREW
    635 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M CASTORY M LAURENT
    636 KASITA SEMINARY M CASTORY VENANCE LIKOMO
    637 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CASTROL EZEKIEL
    638 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CATHBERT MASHAURI
    639 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CATHBERT FREDRICK KISAKA
    640 KYELA SECONDARY SCHOOL M CATHBERT J NDWANGA
    641 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CATHBERT L MUGISA
    642 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CATHBERTH CHIKOKO ATHANAS
    643 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CATHBET O SAMILA
    644 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CATHBETH ELIAMANI KIMARO
    645 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CATHBETH SOLOMON HAULE
    646 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CATHIBERT MUJUNI GEORGE
    647 KATE SECONDARY SCHOOL M CATUS FRUGENCE
    648 AHMES SECONDARY SCHOOL M CAVIN COMFORT
    649 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CECIL G MSONDE
    650 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CEDRICK A NYENZI
    651 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CELESTIN KAMUGISHA
    652 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CELESTINE LUNYILIJA
    653 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M CELESTINE MICHAELI
    654 NYEGEZI SEMINARY M CELESTINE MAYUNGA NYAKAMO
    655 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CELIS GENES KIMARIO
    656 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CERLIVIN C PALLANGYO
    657 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHACHA ATTORNEY
    658 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHACHA CHACHA
    659 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHACHA ISAYA
    660 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA ISSACK
    661 MAGU SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOHN
    662 NKASI SECONDARY SCHOOL M CHACHA JOSEPH
    663 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CHACHA JULIUS
    664 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHACHA JUMA
    665 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN PAUL
    666 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN SAID
    667 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN A NDOINE
    668 SALESIAN SEMINARY M DAMIAN ALCKADO MTANDUZI
    669 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALEX CORNEL
    670 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN C MDALAMLA
    671 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DAMIAN CALIST SWAI
    672 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMIAN DICKSON MLONGWA
    673 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN E MSOKWA
    674 UWATA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN EVARIST NDASI
    675 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAMIAN FESTUS KINOGAMUNI
    676 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAMIAN IKO MAJUVA
    677 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAMIAN J KAHAMBA
    678 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAMIAN JOSEPH MACHA
    679 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MOHAMED MARARE
    680 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO CHRISTOPHER
    681 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO RAPHAEL
    682 MAWENI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO SAFARI
    683 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO DEONATH GIDARBU
    684 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMIANO E NOGA
    685 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO KASTULI PETER
    686 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAMIANO NESPHOT FRANCIS
    687 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAMIANO NOEL CHRIZOSTOM
    688 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAMIANO P AMMA
    689 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAMIANO P KIRWAY
    690 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAMIANO S NG''AYDA
    691 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAMIANO SELEJIO DAMIANO
    692 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAMIANO TARMO AMMO
    693 CHATO SECONDARY SCHOOL M DAMITIRIUS BARNABAS
    694 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DAMSON BAHATI
    695 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAN E GWAMAKA
    696 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANCAN SHEM
    697 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANCAN ANACLET LUCIAN
    698 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANFORD ELIABU
    699 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANFORD JOSEPH
    700 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANFORD ATHANAS CHING'OLE
    701 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DANFORD BALINZIGO JONAS
    702 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DANFORD DOUGLAS SULEIMAN
    703 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DANFORD EDWARD MWINUKA
    704 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANFORD ERNEST NG''UMBI
    705 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANFORD LAURENCE MAKUNDI
    706 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANFORD M ALLY
    707 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANFOS YOAZA SADIKIEL
    708 EFATHA SEMINARY M DANGALIRA PATRICK ALMAS
    709 SAME SECONDARY SCHOOL M DANI A NGAYONGA
    710 META SECONDARY SCHOOL M DANI DANIEL MWANSAMALE
    711 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DANI ERASTO KITUNDA
    712 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DANI J SIMKONDA
    713 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DANI WILLIAM ELIONA
    714 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DANICE MHOJA JOHN
    715 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ALBETUS
    716 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ALOIS
    717 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMANYISYE
    718 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AWESTONE
    719 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL AYOUB
    720 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGAR SAIDI
    721 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR SIMBA
    722 WENDA HIGH SCHOOL M EDGAR A MWAMPOMA
    723 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDGAR ANTON RWAMUHURU
    724 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR B MLOWE
    725 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EDGAR BOSCO MISSINGO
    726 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR D MPANGILE
    727 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDGAR E MALYA
    728 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDGAR E MASHAGA
    729 MALECELA SECONDARY SCHOOL M EDGAR EGID NGAGA
    730 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M EDGAR F TEMIGUNGA
    731 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDGAR FEDRICK SANGA
    732 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR HELBERT ALFRED
    733 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR K ALLY
    734 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR LEONARD LEKULE
    735 LUBALA SECONDARY SCHOOL M EDGAR LUGANO PWELE
    736 KASULU SECONDARY SCHOOL M EDGAR MISIGARO ANDREA
    737 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EDGAR O MTEMANYONGO
    738 META SECONDARY SCHOOL M EDGAR OMARY SALEHE
    739 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR RICHARD PETER
    740 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR SIMON MWASILE
    741 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR VINTAN HAULE
    742 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EDGAR ZACHARIA SANJA
    743 RUTABO SECONDARY SCHOOL M EDGER BUGANGA
    744 UWATA SECONDARY SCHOOL M EDGER ELIAS
    745 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EDGER GUDULE
    746 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EDGER KAMWELA
    747 META SECONDARY SCHOOL M EDGER A PONERA
    748 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGER ALOYCE KISUSANGE
    749 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDGER ALOYCE NG'UMBI
    750 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EDGER GODWIN SANGA
    751 LUBALA SECONDARY SCHOOL M EDGER LAURENT MWAMBINGAMA
    752 SAME SECONDARY SCHOOL M EDGER P MASIGE
    753 MWINYI SECONDARY SCHOOL M EDGER PETRO COSMAS
    754 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDIBERTH A MISQU
    755 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDIBIL JORAM
    756 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EDIBIL DAMAS KINAMA
    757 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDIBILI EMMANUEL SHUMBU
    758 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDIBILI K EDWIN
    759 PIUS SECONDARY SCHOOL M EDIBILY EGBERT KABYAZI
    760 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDIBILY LIVINGSTONE STANSLAUS
    761 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDICKO STANLEY NGUVILA
    762 BOGWE SECONDARY SCHOOL M EDIEL EXAVERY BULINTYO
    763 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EDIFASTA ALBERTO MDETELE
    764 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDIFORCE SIMON BIRUSHA
    765 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDIGA JAMES
    766 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M EDIGA BENISON KAMINYOGE
    767 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EDIGA KAWISHE JASTINE
    768 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FADHIL BENEDICTO
    769 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FADHIL MASOSI
    770 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL MOHAMED
    771 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FADHIL SALUM
    772 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FADHIL SHILELEMA
    773 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL AWADHI MSAGATI
    774 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M FADHIL J MWAMI
    775 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FADHIL KAZUMARI NANYAMBE
    776 META SECONDARY SCHOOL M FADHIL M ADAMSON
    777 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL M MUSSA
    778 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M FADHIL OMAR BAKARI
    779 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FADHIL S JOHN
    780 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M FADHIL S MWALINDU
    781 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FADHIL S NAMWAMBE
    782 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M FADHIL SAIDI JUMA
    783 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FADHILI AUGUSTINO
    784 KIGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI BINAMU
    785 MWINYI SECONDARY SCHOOL M FADHILI DANIEL
    786 SADANI SECONDARY SCHOOL M FADHILI DAVID
    787 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI DISHON
    788 GEITA SECONDARY SCHOOL M FADHILI EDWARD
    789 META SECONDARY SCHOOL M FADHILI ELIAS
    790 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI FABIAN
    791 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI FREDRICK
    792 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M FADHILI IBRAHIM
    793 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISMAIL
    794 LUBALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI JULIUS
    795 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED
    796 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MUSA
    797 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FADHILI MWAMINI
    798 LINDI SECONDARY SCHOOL M FADHILI NAMADENGWA
    799 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FADHILI NZUNDA
    800 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FADHILI OSSEA
    801 SANGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI
    802 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI
    803 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI SANGA
    804 OCEAN SECONDARY SCHOOL M FADHILI SELEMANI
    805 MKUU SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHAO
    806 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI STUWART
    807 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FADHILI WAZIRI
    808 LUBALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI WILLIAM
    809 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FADHILI YUSUPH
    810 UWATA SECONDARY SCHOOL M FADHILI A CHOMO
    811 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FADHILI A URIO
    812 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FADHILI ADACK ELIOTH
    813 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FADHILI AMOSI SEKIETE
    814 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI B MWANGUO
    815 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH NGERO
    816 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSHUA GESOGWE
    817 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL K LUBAZU
    818 SAME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KOMBE VENANCE
    819 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL L MWAITELEKE
    820 MKUU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LEKEY CHARLES
    821 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M ADAA
    822 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M DAGNO
    823 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M MWITA
    824 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M RYOBA
    825 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MACXENSIUS MAGOGWA
    826 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MAKOYE BULUBA
    827 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MANDAGO MASHAURI
    828 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M GABRIEL MARISA SALIM
    829 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MOSHIRO COLMAN
    830 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL N KITOMARI
    831 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL N SANGA
    832 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL NDUMINIFOO ANAUFO
    833 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PATRICK LWESYA
    834 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PAUL LYIMO
    835 MAFINGA SEMINARY M GABRIEL PHILIBERT MAYOYA
    836 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL POUL MYUGUYE
    837 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL R SILUNGWE
    838 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL RICHARD MTAFYA
    839 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL S NASHON
    840 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GABRIEL U MELKIORY
    841 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL V TARIMO
    842 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL WILLIAM KIDAVA
    843 LINDI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL Z LULANDALA
    844 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ZACHARIA COSMAS
    845 SUJI SECONDARY SCHOOL M GABRIELI ELIAMINI MSHIGHENI
    846 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GABRIELY FREDY
    847 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GABRIELY J DWASI
    848 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIELY NICHOLAUS NKANULIYE
    849 OCEAN SECONDARY SCHOOL M GADAFI ATHUMANI
    850 ILULA SECONDARY SCHOOL M GADI P GADI
    851 KARATU SECONDARY SCHOOL M GADIEL EPHRAIM
    852 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GADIEL MAWA
    853 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GADIEL MSAFIRI
    854 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GADIEL P MHANDAGANI
    855 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GADIEL RAPHAEL MGHASE
    856 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GADSON AMON
    857 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GADSON BUHILI
    858 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GAFRID PATRICK MWENDA
    859 TARIME SECONDARY SCHOOL M GAGA NINDWA GAGA
    860 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GAIN T GABRIEL
    861 MIONO SECONDARY SCHOOL M GAITAN PIUS NGUNDA
    862 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GALIYAYA NG'HUMBI
    863 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GALUMA SAYI CHARLES
    864 TARIME SECONDARY SCHOOL M GALUS ALFRED
    865 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S OMARY
    866 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU H MKUMBI
    867 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU MAYANJA RAMADHAN
    868 MWANZA SECONDARY SCHOOL M HAGAI ANANIA
    869 USEVYA SECONDARY SCHOOL M HAGAI CHRISTOPHER
    870 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAGAI ESKAKA
    871 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAGAI ASEGELILE MWANDAMPAPA
    872 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAGAI E KULANGA
    873 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M HAGAI EMANUEL MASSAWE
    874 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAGAI J MUNNA
    875 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HAGAI J MWAKIPOSA
    876 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAGAI S SWILLA
    877 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HAGGAI EMMANUEL MBOGO
    878 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HAIDALLY YASSIN MUSTAPHA
    879 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAIDARI ATHUMANI
    880 KIFARU SECONDARY SCHOOL M HAIDARY ABUBAKARI
    881 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAIDERY W SHANGO
    882 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAIDIDI H JUMA
    883 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAIKAR A MOHAMED
    884 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAJI ABDALLAH
    885 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAJI ABDI
    886 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAJI BAKARI
    887 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAJI ISSA
    888 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAJI KATUNDU
    889 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M HAJI MASOUD
    890 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M HAJI MRUGA
    891 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HAJI SALIMU
    892 UWATA SECONDARY SCHOOL M HAJI SHEMHILU
    893 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HAJI SULEIMAN
    894 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAJI A CHINYAPI
    895 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAJI A KAWEME
    896 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAJI ALLY KILASI
    897 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAJI DAMSON MHESI
    898 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M HAJI H KOMUNGOMA
    899 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAJI H KUBYO
    900 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAJI H NACHUNDU
    901 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HAJI H SAID
    902 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMADI HAJI
    903 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAJI HASSAN SULEIMAN
    904 SINGE SECONDARY SCHOOL M HAJI I OMARY
    905 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAJI IDDI PIRU
    906 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M HAJI ISSA TWAHIRI
    907 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAJI J MAVIRO
    908 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M HAJI JAMES TASINGA
    909 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA MANKA
    910 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAJI M MALEMA
    911 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAJI MIRAR HAJI
    912 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAJI MUSA NYANGWA
    913 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAJI NYIRENDA YUSUFU
    914 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAJI OMARY MHANGA
    915 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWINYIMKUU
    916 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MYOVELLA
    917 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NCHAGWA
    918 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABANI
    919 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIM YUSSUF
    920 AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A IDRISA
    921 EFATHA SEMINARY M IBRAHIM A MAGOGO
    922 MBEYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A MBONDE
    923 MBEZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A MOHAMED
    924 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABBAS DUMA
    925 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDULKARIM HASSAN
    926 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDULLAHI MKOJERA
    927 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AHMAD ABDALLAH
    928 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM ALLY MWINGE
    929 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ALOYCE MATEMU
    930 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AZIZI KIWANGA
    931 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM B MATANJI
    932 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BAKARI JUMA
    933 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM C ANDREA
    934 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM C MADINDA
    935 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D SABAYAYA
    936 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DITRICK MWINUKA
    937 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM E MMARY
    938 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ELIBARIKI MCHARO
    939 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM F MPAHARE
    940 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM F NDELWA
    941 ST.PETER'S SEMINARY M IBRAHIM F TEMBO
    942 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM G KAISI
    943 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM G MWAKASOLA
    944 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM GERSON NGULWA
    945 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM GERVAS MAHALI
    946 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H MNYINGA
    947 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H NGAMIKO
    948 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H NGELO
    949 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAFIDH CHAMBUSO
    950 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS LEKULE
    951 SWILLA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS PONERA
    952 PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMZA IBRAHIM
    953 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM HAMZA RAMADHANI
    954 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM I MGONZA
    955 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM I MKUVALWA
    956 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM IBRAHIM NDELWA
    957 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM IDDI JUKU
    958 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ILIYASA NGWADA
    959 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM IRENEUS MAUKI
    960 RIDHWAA SEMINARY M IBRAHIM ISMAIL MOHAMED
    961 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ISMAIL RAJABU
    962 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J CHENZA
    963 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M IBRAHIM J MSHIHIRI
    964 UJIJI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J MWAPINA
    965 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J PETER
    966 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J YUSUPH
    967 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON KENETH
    968 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON KIPETA
    969 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON KITEGE
    970 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON LEOPORD
    971 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUFUNDISHA
    972 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON LUGATA
    973 PUGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGOBE
    974 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAGUNDULA
    975 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAHUVE
    976 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAKARIUS
    977 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON MANHE
    978 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MARCO
    979 PUGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATINDE
    980 LINDI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATITU
    981 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MATOSHA
    982 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MAYUNGA
    983 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON MBONEA
    984 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MBUNI
    985 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MILLES
    986 USEVYA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MUSSA
    987 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWANAKULYA
    988 NKASI SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWOPOLE
    989 OCEAN SECONDARY SCHOOL M JACKSON NGOCHELO
    990 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JACKSON NIKUMWITIKA
    991 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKSON OBULA
    992 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON PASCHAL
    993 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JACKSON PATRICK
    994 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON PAUL
    995 MAWENI SECONDARY SCHOOL M JACKSON PHARES
    996 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON PROJESTUS
    997 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JACKSON RICHARD
    998 ALPHA SECONDARY SCHOOL M JACKSON RICHARD
    999 OSWARD MANG'OMBE S S M JACKSON RICHARD
    1000 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ROGASIAN
    1001 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON SALUSTIAN
    1002 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SANINGA
    1003 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SEBASTIAN
    1004 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMITI
    1005 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMKOKO
    1006 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON VALENCE
    1007 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON WARYOBA
    1008 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILLIUM
    1009 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON YOHANA
    1010 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON A KIHUNDWA
    1011 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JACKSON A KISWESWE
    1012 NYERERE SECONDARY SCHOOL M JACKSON A MALEKO
    1013 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ADAM KWEBA
    1014 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON AGUST KILAWE
    1015 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ALLY MKUBWA
    1016 MIONO SECONDARY SCHOOL M JACKSON ALOIS MGALILWA
    1017 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JACKSON ALPHONCE JACKSON
    1018 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JACKSON AMINI SWAI
    1019 MAHENJE SEC SCHOOL M JACKSON ANJELIKA MLULA
    1020 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACKSON ANTHON KAYANDA
    1021 NGUDU SECONDARY SCHOOL M KAJANJA MBWANA
    1022 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAJELI DEUSDEDITH MAGAFU
    1023 KARATU SECONDARY SCHOOL M KAJENTAN TARIMO MJEURI
    1024 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAJIVO AIDAN
    1025 LUGUFU BOYS SECONDARY M KAJUNA B MAYANJA
    1026 OSWARD MANG'OMBE S S M KAJURA ISRAEL MAFURU
    1027 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAKULU CLEOPHACE KAJUJU
    1028 MARIADO SECONDARY SCHOOL M KAKWAYA JOHN
    1029 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KALAGALA KAPUNDA
    1030 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALEB CLEMENT
    1031 PARANE SECONDARY SCHOOL M KALEB EXAUD
    1032 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M KALEB SIMON
    1033 FARAJA SIHA SEMINARY M KALEB N AMBAKISYE
    1034 META SECONDARY SCHOOL M KALEBU MADEUS
    1035 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KALEBU SAIDI
    1036 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KALEBU CHELESTINO MTATE
    1037 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KALEBU DANIEL KISOSO
    1038 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KALEBU GODBLESS NDEMWELI
    1039 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M KALEBU JUSTINE CHUWA
    1040 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KALEBU VENANCE PILLA
    1041 CHATO SECONDARY SCHOOL M KALEKWA MAMBO MASUD
    1042 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M KALEMELA KWILASA
    1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KALERO MAGOTI
    1044 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KALIKUMTIMA KAHITIRA MAGANYA
    1045 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KALIMANZIRA ARAMU
    1046 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KALOLO CLEOPHAS
    1047 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALOLO G KISANGA
    1048 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KALSON KAISARY KIDENYA
    1049 BUNDA SECONDARY SCHOOL M KALUMBILO THOMAS
    1050 LAKE SECONDARY SCHOOL M KALUMBILO ANATORY KASUMBI
    1051 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KALUNGURU GODIANI MLULA
    1052 MWANGA SECONDARY SCHOOL M KALUSE GADIEL LUKIO
    1053 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KAMAL M SLIM
    1054 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KAMALI NUNI ISSA
    1055 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KAMARA RICHARD
    1056 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KAMARUDIN TWALIB
    1057 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KAMBA LUBINZA
    1058 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAMBAULAYA NKANDA
    1059 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KAMBONA V KAMBONA
    1060 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAMBONESA PETER
    1061 BUNDA SECONDARY SCHOOL M KAMEJA MAGANGA
    1062 KYELA SECONDARY SCHOOL M KAMGISHA ANATORY
    1063 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAMIL PROSPER MLINGI
    1064 MKUU SECONDARY SCHOOL M KAMILI ALOYCE NYAKI
    1065 MAUA SEMINARY M KAMILI T ASSEY
    1066 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KAMILIUS CHAWAKA
    1067 SWILLA SECONDARY SCHOOL M KAMILO AUGUSTINE KAMATARE
    1068 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KAMKA M BUKELEBE
    1069 TAQWA SECONDARY SCHOOL M KAMUGISHA RWAKIBIBI
    1070 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KAMULI DOMINICK
    1071 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KAMULI LUCAS
    1072 MAGU SECONDARY SCHOOL M KAMULI SHIJA
    1073 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KAMULI SHINDIKA
    1074 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAMECK JUSTO
    1075 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAMECK KIJA
    1076 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LAMECK LIHWEULI
    1077 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK LUCHAGULA
    1078 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK LUDOVICK
    1079 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MADATA
    1080 MBEZI SECONDARY SCHOOL M LAMECK MALEKELA
    1081 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MILEKA
    1082 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MOI
    1083 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M LAMECK MWENDELE
    1084 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LAMECK OKEYO
    1085 OSWARD MANG'OMBE S S M LAMECK ONESMO
    1086 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK POTENTINE
    1087 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAMECK RESPICIUS
    1088 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAMECK RUGAIMUKAMU
    1089 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAMECK SHABAN
    1090 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAMECK SOSTENESS
    1091 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LAMECK STEPHEN
    1092 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK TABONWA
    1093 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK YUSUPH
    1094 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK A TEMBA
    1095 ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAMECK BALANKALIE ALEX
    1096 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAMECK ELIAKIMU KAMULI
    1097 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK GERSON NAONAWELU
    1098 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK GODFREY KIMARO
    1099 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAMECK GREGORY MTONO
    1100 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAMECK ISSAYA MLONGWA
    1101 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAMECK J MANZI
    1102 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LAMECK JOHN BUNDALA
    1103 BOGWE SECONDARY SCHOOL M LAMECK K EWARD
    1104 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK K PAULO
    1105 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK L LAWRENCE
    1106 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M LAMECK L LAWRENCE
    1107 SANGU SECONDARY SCHOOL M LAMECK LAZARO KIDAVA
    1108 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAMECK M DAUDI
    1109 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LAMECK M MILASWA
    1110 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAMECK M MWINTANGO
    1111 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK M SABASABA
    1112 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MASUNGA PAUL
    1113 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK NDALAHWA BULAYA
    1114 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK OSWARD SANGA
    1115 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK P MACHIYA
    1116 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LAMECK R MONYO
    1117 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK R SINGU
    1118 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAMECK SIMON KONGO
    1119 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK W MGASHA
    1120 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAMECK Y OGANGA
    1121 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M LAMON LEZILE LUOGA
    1122 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAMSON LAMSON KIBONA
    1123 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LANCY F KINABO
    1124 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M MACKDONALD P JOSEPH
    1125 MKUU SECONDARY SCHOOL M MACKENZI T MSEMO
    1126 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MACKLEAN A JIMM
    1127 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MACKLINE EPHURAHIM MWALWEMBE
    1128 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MACKLINE MAXIMILLIAN RWAMUGIRA
    1129 VUDOI SECONDARY SCHOOL M MACKSON AGREY
    1130 MIONO SECONDARY SCHOOL M MACKSON HENERICO KAGENZI
    1131 KIBITI SECONDARY SCHOOL M MACMILLAN GASPER MSIMBE
    1132 KARATU SECONDARY SCHOOL M MACRINE A MGALLA
    1133 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MACRO W MASANJA
    1134 MAWENI SECONDARY SCHOOL M MADADI M NGALALA
    1135 GEITA SECONDARY SCHOOL M MADAHA LUHENDE
    1136 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MADAHA N MBULI
    1137 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MADARAKA JUMA
    1138 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M MADARAKA M SANGA
    1139 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MADARAKA YONA MUHAMA
    1140 POMERINI SECONDARY SCHOOL M MADAWA BENITHO MOFUGA
    1141 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MADAWA ERASTO MNYUKA
    1142 KWIRO SECONDARY SCHOOL M MADEGE IDDY
    1143 MATAI SECONDARY SCHOOL M MADILISHA M MITINJE
    1144 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MADOLA ABDALAH MGOA
    1145 SWILLA SECONDARY SCHOOL M MADONA NYANGA KAMLY
    1146 SADANI SECONDARY SCHOOL M MADOSHI DANIEL
    1147 CHATO SECONDARY SCHOOL M MADSON VICENT
    1148 SAME SECONDARY SCHOOL M MADUHU KICHIBA
    1149 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MADUHU KIDESHENI
    1150 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M MADUHU MALEGI
    1151 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MADUHU MASANJA
    1152 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MADUHU NDILANHA
    1153 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M MADUHU SHIWA
    1154 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MADUHU SOSPETER
    1155 MOSHI SECONDARY SCHOOL M MADUHU JOEL SHOSHA
    1156 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MADUHU KICHENGA KILINGA
    1157 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MADUHU M MPYUPYU
    1158 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M MADUHU M YAGALUKA
    1159 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M MADUKA STEPHANO KAZIMILI
    1160 KARATU SECONDARY SCHOOL M MADULU DABASU
    1161 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MADULU M BULARO
    1162 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MADUMA JOAB
    1163 MATAI SECONDARY SCHOOL M MAENDE CHACHA
    1164 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAFANO JUMA
    1165 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAFTAA JAMAL AHMED
    1166 KARATU SECONDARY SCHOOL M MAFTAHA S TAMIMU
    1167 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAFURU BONIPHACE
    1168 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAFURU JOHN
    1169 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAFURU MABUBA
    1170 LUGUFU BOYS SECONDARY M MAFURU MANYAMA
    1171 AIRWING SECONDARY SCHOOL M MAFURU C MWIZARUBI
    1172 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M MAFUTA IDRISA MAFUTA
    1173 UWATA SECONDARY SCHOOL M MAGA D MAGA
    1174 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAGABE BARU
    1175 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M MAGABIRO ELIAS
    1176 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M NASIBU SAID
    1177 IWAWA SECONDARY SCHOOL M NASIBU A SAID
    1178 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NASIBU ABDALAH MSHANA
    1179 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASIBU AJUD MAKOMBE
    1180 AIRWING SECONDARY SCHOOL M NASIBU ATHUMANI MWINSHAHA
    1181 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NASIBU C NAKAMO
    1182 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M NASIBU EZROMU MATHIAS
    1183 BONDENI SECONDARY SCHOOL M NASIBU H ATHUMANI
    1184 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NASIBU HABIBU NGORA
    1185 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NASIBU K PANTALEO
    1186 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M NASIBU NASORO BWILE
    1187 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M NASIBU OMARY ABDALLAH
    1188 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M NASIBU R WEMBA
    1189 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NASIBU UWESU KABATA
    1190 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASIR ABUBAKARI
    1191 TAQWA SECONDARY SCHOOL M NASIR ABDULLA HEMED
    1192 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M NASIRA NGAPUTI
    1193 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NASOLWA D KIZENGA
    1194 KIBITI SECONDARY SCHOOL M NASON N ALLY
    1195 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NASON NASON MKITI
    1196 MWINYI SECONDARY SCHOOL M NASORO BAKARI
    1197 SANGU SECONDARY SCHOOL M NASORO NJELIKUS NGUKULA
    1198 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASORO O SEIF
    1199 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NASRI A ABDILLAH
    1200 MBEZI SECONDARY SCHOOL M NASRI A ATHUMANI
    1201 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M NASRI ATHUMANI SADICK
    1202 AHMES SECONDARY SCHOOL M NASRI R ISSA
    1203 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M NASRI RASHIDI KIMARIO
    1204 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M NASRI SHABAN ALLY
    1205 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NASRI YAHAYA IDDI
    1206 KIBITI SECONDARY SCHOOL M NASSA R ABDUL
    1207 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NASSAN PONTIAN
    1208 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M NASSANA MADAI
    1209 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NASSER RAYMOND
    1210 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASSER ABDALLAH ALGHME
    1211 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSIB H NYIKA
    1212 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NASSIBU SULEMAN MKALI
    1213 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M NASSIMU JULIUS
    1214 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M NASSIR MWENEMZI
    1215 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M NASSIR A MARWILLO
    1216 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSIR HAMZA SEMNGOYA
    1217 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSIR MASSOUD OMAR
    1218 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M NASSIR S MBUNDA
    1219 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NASSOR SAID
    1220 SWILLA SECONDARY SCHOOL M NASSOR AHMAD NGORISA
    1221 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M NASSOR MORSADY HASSAN
    1222 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M NASSOR R RAMADHANI
    1223 YEMEN SECONDARY SCHOOL M NASSOR S HABIBU
    1224 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASSORO HAMADI
    1225 RUTABO SECONDARY SCHOOL M OBUGO CHACHA
    1226 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OCHOODO OTIENO
    1227 SANGU SECONDARY SCHOOL M OCKLINE MEDICO MSUNGU
    1228 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN AUDAX
    1229 KILOSA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN BUBERWA
    1230 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN CHARLES
    1231 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN CYPRIAN
    1232 MWANZA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN HOSEA
    1233 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN LUOGA
    1234 WIZA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN LWILA
    1235 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN PASTORY
    1236 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN BRUNO MBUYA
    1237 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN CLAVIUS LUAMBANO
    1238 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN M PASCHAL
    1239 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN MARCO JOHN
    1240 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN MARSEL OSWALD
    1241 ALPHA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN PIUS DELEKU
    1242 MINAKI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN RAPHAEL KABASHI
    1243 CONSOLATA SEMINARY M OCTAVIAN RWEGELELA MUJWAHUZI
    1244 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OCTAVIUS JONATHAN
    1245 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIUS V RUGEMWA
    1246 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M OCTOR PHILEMON
    1247 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ODAX J LUKONGE
    1248 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ODDO ADELHELM NDUNGURU
    1249 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ODDO M MBALANGU
    1250 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ODEN M MOGHA
    1251 MAHENJE SEC SCHOOL M ODENI BUKUKU
    1252 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ODERA B MCHONGWE
    1253 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ODHIAMBO MILONGO
    1254 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ODILO ALPHONCE
    1255 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M ODILO LEONARDI
    1256 PEACE SECONDARY SCHOOL M ODILO SEVELINI
    1257 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ODRICK ALEX KINUNDA
    1258 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ODRICK YORAM NTETEMA
    1259 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M OFILI BONIFACE HUNGU
    1260 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OGARE OTETE
    1261 BUNDA SECONDARY SCHOOL M OGGU T NANYARO
    1262 TARIME SECONDARY SCHOOL M OGINGA SUSA
    1263 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M OJUNG'U ERNEST SIRIKWA
    1264 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M OKAMAN OSIA
    1265 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M OKEA PILLY MHANGA
    1266 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OKELLO PETER
    1267 SWILLA SECONDARY SCHOOL M OKEN A MWANGOMALE
    1268 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M OKEY F FANUEL
    1269 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M OLAIS LOMAYAN LAISSER
    1270 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OLAIS REUBEN MOLLEL
    1271 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M OLAIS S LAIZER
    1272 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M OLAIS SAIMON NGELATA
    1273 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OLAPH O MSINDO
    1274 JUDE SECONDARY SCHOOL M OLARIP ELIATOSHA TOMITO
    1275 HUMURA SECONDARY SCHOOL M OLEN LONGINO
    1276 SANGU SECONDARY SCHOOL M OLEN L MZUMBWE
    1277 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M OLESTUS MWALIVALILA
    1278 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OLIVERY F MATATA
    1279 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M OLORO A MANALI
    1280 SANU SEMINARY M PASCAL P MADAWE
    1281 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M PASCAL PASCAL KILLE
    1282 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASCAL PAULO MBOYA
    1283 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PASCAL PETER LUHEJA
    1284 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M PASCAL RICHARD CHATANDA
    1285 SAME SECONDARY SCHOOL M PASCAL S GWAMAKOMBE
    1286 PIUS SECONDARY SCHOOL M PASCAL S KATOKE
    1287 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ALEXANDER
    1288 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ALOYCE
    1289 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ANDERSON
    1290 PAMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ANTHONY
    1291 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL BENEDICT
    1292 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL BONIPHACE
    1293 CHATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CHARLES
    1294 MATAI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CHARLES
    1295 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DAUD
    1296 GEITA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DICKSON
    1297 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DICKSON
    1298 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL EMMANUEL
    1299 TARIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL FRANCISCO
    1300 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL GERVAS
    1301 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOHN
    1302 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOHN
    1303 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JULIUS
    1304 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KAGUNDA
    1305 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KATITO
    1306 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LAMECK
    1307 TAQWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LAZARO
    1308 KWIRO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LUHENDE
    1309 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAKENGE
    1310 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MALIYATABU
    1311 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MARCO
    1312 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MARWA
    1313 MARA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MEZA
    1314 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MISOBI
    1315 ILEJE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MOSES
    1316 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MOTERA
    1317 CHATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NCHAMBI
    1318 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NDOHELE
    1319 RUTABO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NGASSA
    1320 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NICOLOUS
    1321 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NKOLOLO
    1322 PAMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NORBERT
    1323 NKASI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NSALANGA
    1324 NYEGEZI SEMINARY M PASCHAL NTUNGULU
    1325 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PAUL
    1326 LUGUFU BOYS SECONDARY M PASCHAL PETER
    1327 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PHILIBERT
    1328 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL RICHARD
    1329 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SAMSON
    1330 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SAMWEL
    1331 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RAINEL J MLOWE
    1332 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAINER PASCAL LIHEKA
    1333 ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M RAINERY EVENT NCHIMBI
    1334 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M RAINERY FRANCE MGIMBA
    1335 RUTABO SECONDARY SCHOOL M RAINUS FELECIAN TURAHI
    1336 UWATA SECONDARY SCHOOL M RAISON MUSSA
    1337 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RAITON MESHACK BAKINA
    1338 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M RAJAB LEONARD
    1339 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJAB RASHID
    1340 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAJAB SAID
    1341 META SECONDARY SCHOOL M RAJAB SAID
    1342 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M RAJAB SWALEH
    1343 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAJAB ZEWE
    1344 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJAB A KONDO
    1345 MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAJAB ABEID SINGO
    1346 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJAB E SHIGANZA
    1347 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAJAB H MKALLA
    1348 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAJAB HAFIDH MSOFE
    1349 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAJAB HEMED LESSOH
    1350 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M RAJAB ISIHAKA MBUGI
    1351 KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAJAB JUMA MPANDA
    1352 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M RAJAB MALUMBO RAJAB
    1353 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAJAB O JUMA
    1354 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAJAB OMARY KIJANGWA
    1355 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RAJAB R AWAMI
    1356 KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAJAB R NYATUKA
    1357 MWIKA SECONDARY SCHOOL M RAJAB S BAIDU
    1358 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M RAJAB SULTAN MZIRAY
    1359 META SECONDARY SCHOOL M RAJAB W MWAIGAGA
    1360 ALPHA SECONDARY SCHOOL M RAJAB Y JUMA
    1361 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RAJABU ABBASI
    1362 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU BAKARI
    1363 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M RAJABU HAMIDU
    1364 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M RAJABU HASSANI
    1365 TARIME SECONDARY SCHOOL M RAJABU IDRISA
    1366 NKASI SECONDARY SCHOOL M RAJABU IRIGO
    1367 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU JUMA
    1368 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M RAJABU JUMA
    1369 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU MAULIDI
    1370 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAJABU MLOWE
    1371 NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOHAMED
    1372 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOHAMEDI
    1373 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOSHI
    1374 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M RAJABU MUSSA
    1375 MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MUSSA
    1376 IWAWA SECONDARY SCHOOL M RAJABU OMARY
    1377 PUGU SECONDARY SCHOOL M RAJABU SELEMANI
    1378 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU SUDI
    1379 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU SUFIAN
    1380 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJABU TWAHA
    1381 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAJABU WILLIAM
    1382 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAJABU YAHYA
    1383 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU A DIHYENGA
    1384 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SADEC MICHAEL LUTEGO
    1385 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SADI ATHUMAN
    1386 AL-FAROUQ SEMINARY M SADI RASHIDI
    1387 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M SADI SWAIBU
    1388 SADANI SECONDARY SCHOOL M SADI T JUMA
    1389 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SADICK ABEID
    1390 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SADICK HUSSEIN
    1391 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SADICK MWAISAKA
    1392 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK SAMWELY
    1393 TARIME SECONDARY SCHOOL M SADICK SELEMANI
    1394 MWANZA SECONDARY SCHOOL M SADICK SELEMANI
    1395 RUTABO SECONDARY SCHOOL M SADICK ALLY MNYANYI
    1396 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SADICK ANYANDIKILE KAYANGE
    1397 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M SADICK B SHEKIMWERI
    1398 AZANIA SECONDARY SCHOOL M SADICK F SADICK
    1399 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SADICK J MASHARUBU
    1400 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SADICK M MWALUKIMBA
    1401 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M SADICK O CHAMWAKA
    1402 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SADICK OMARY KIZINU
    1403 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SADICK SAID SADICK
    1404 KYELA SECONDARY SCHOOL M SADICK ZERA FRANK
    1405 TARIME SECONDARY SCHOOL M SADIEL ELIDADI BHONDO
    1406 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SADIK P RASHID
    1407 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M SADIKI ALLY
    1408 SAME SECONDARY SCHOOL M SADIKI JOHN
    1409 VUDOI SECONDARY SCHOOL M SADIKI KASSIMU
    1410 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADIKI MASOUD
    1411 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M SADIKI MUSSA
    1412 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SADIKI SAID
    1413 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SADIKI SELEMANI
    1414 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M SADIKI A MWAKASUSA
    1415 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADIKI A ZAWADI
    1416 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M SADIKI IBRAHIMU KINYAGA
    1417 LAKE SECONDARY SCHOOL M SADIKI J MSESE
    1418 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M SADIKI J ULOMI
    1419 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M SADIKI L NJASYE
    1420 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADIKI N MBOKELE
    1421 MKUU SECONDARY SCHOOL M SADIKI S MIKIDADI
    1422 DAREDA SECONDARY SCHOOL M SADIKIA P BASSO
    1423 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M SADIKIEL ELISANTE PALLANGYO
    1424 KARATU SECONDARY SCHOOL M SADIKIEL S MANANGI
    1425 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SADIKIELI PETRO QALLO
    1426 KARATU SECONDARY SCHOOL M SADIKIELY YOSIA DALLEY
    1427 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M SADOCK SYLIVAND
    1428 GEITA SECONDARY SCHOOL M SADOCK COSMAS DAMAS
    1429 MVUMI SECONDARY SCHOOL M SADOCK EZRA NDAYANSE
    1430 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M SADOCK GEORGE JOHN
    1431 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M SADOCK GODFREY MSIGWA
    1432 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SADOCK N MATHIAS
    1433 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SADOCK VINIUS GACHUNDA
    1434 NDANDA SECONDARY SCHOOL M TARIKI M AZIZI
    1435 BUNDA SECONDARY SCHOOL M TARIKI MOHAMEDI MKONGE
    1436 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TARIMO ANJAWE KAHEMELA
    1437 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M TARIQ ABDALLAH SEIF
    1438 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M TARIQ MOHAMEDI MTAHU
    1439 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M TARIQUE A MMINGWA
    1440 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M TARISIS GOTADO KINONGO
    1441 UMBWE SECONDARY SCHOOL M TARO EVANS KASALLA
    1442 MIONO SECONDARY SCHOOL M TASHRIF MOHAMEDI
    1443 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TASLO ROSTA MAPUNDA
    1444 BOGWE SECONDARY SCHOOL M TATANAI MVUMBAGU
    1445 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M TATIANUS SEBASTIAN
    1446 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M TATIZO W WINGA
    1447 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TATTI MWININGA
    1448 SADANI SECONDARY SCHOOL M TAUDOSY MARIO NGWALE
    1449 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M TAUFIQ MIKIDADI
    1450 BONDENI SECONDARY SCHOOL M TAUFIQ N MSANGI
    1451 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M TAULINI N PAULO
    1452 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M TAWAKKAL MOHAMED AYUBU
    1453 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M TAWALA JOSEPHAT MHIGIRA
    1454 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M TAWFIQ ABDUL
    1455 KONGWA SECONDARY SCHOOL M TAWFIQ HAMIS
    1456 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TAZAN B MBAJUKA
    1457 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M TEDDY LUWOLE
    1458 FARAJA SIHA SEMINARY M TEDDY GOLDEN KIGOLA
    1459 KILOSA SECONDARY SCHOOL M TEDDY YUSTINI NGANYAGWA
    1460 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M TEDISTOKLAS THEONEST
    1461 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M TEDIUS JUMA
    1462 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M TEDY MDEMU
    1463 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M TEDY A ARONI
    1464 KWIRO SECONDARY SCHOOL M TEDY CHEDY KAFYULILO
    1465 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TEDY DAMIAN MYAMBA
    1466 KWIRO SECONDARY SCHOOL M TEDY SIMON MSIGWA
    1467 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M TEGEMEA WILLFRED
    1468 KYELA SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO GADIELY
    1469 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO JOIN
    1470 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO JONAS
    1471 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO ZAKARIA
    1472 ILASI SEC SCHOOL M TEGEMEO J NDOSTE
    1473 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M TEGEYE KASIANO NYANZARA
    1474 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TEGEYEKO PAUL LUGEZI
    1475 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TELENT DEUS
    1476 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M TELESPHORY MADEMBWE
    1477 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M TELESPHORY LUSSIAN MLELWA
    1478 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M TELVIN P JAMES
    1479 SADANI SECONDARY SCHOOL M TEMA BARACK LUFUNGA
    1480 ALPHA SECONDARY SCHOOL M TEMAEL GEOFREY TEMAEL
    1481 MVUMI SECONDARY SCHOOL M TEMI LAZARO MHECHELA
    1482 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M TEMU JACKSON RIZIKI
    1483 USEVYA SECONDARY SCHOOL M TENDE MASUNGA
    1484 MAFINGA SEMINARY M TEONEST TEOBARD KINDOLE
    1485 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M TERDIUS JAMES WANGALLAH
    1486 SANGU SECONDARY SCHOOL M TERESIO COSMAS
    1487 AZANIA SECONDARY SCHOOL M TERRY M HEZRON
    1488 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TETUS S MBUZI
    1489 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M TEVIN VICTAR MAKANGE
    1490 ALPHA SECONDARY SCHOOL M TEVIN W AMLUNGI
    1491 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M VASCO SABIUSI MLIMAKIFI
    1492 SANGU SECONDARY SCHOOL M VASCO SYLVESTER KAPINGA
    1493 META SECONDARY SCHOOL M VASCO ZALA MWAUTENGA
    1494 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M VASIUS EVARISTER
    1495 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M VECTOR PHILIPO
    1496 SANGU SECONDARY SCHOOL M VEDASCO GERODY SANGA
    1497 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M VEDASTO MALIMI
    1498 AZANIA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO SHEYO
    1499 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO D FUKO
    1500 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VEDASTO LEON MALLYA
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Rwamkoma - Mara Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top