• Latest News

    May 23, 2016

    Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mtabila- Kigoma



    NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
    1 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ADELINA CLAVERY CHENGULA
    2 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA EDDIE MHENGA
    3 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F ADELINA ELIAS NKAU
    4 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ADELINA J MWESIGA
    5 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ADELINA J SAMWEL
    6 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ADELINA L KANJE
    7 MBEYA S4633 SINAI SECONDARY SCHOOL F ADELINA LUTWALILAYO SYLIVESTER
    8 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ADELINA MASHIKU COSTANTINE
    9 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ADELINA MICHAEL MKINI
    10 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ADELINA PIUS URASSA
    11 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ADELINA SAMSON MADINDA
    12 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ADELINA SIMON CHENGULA
    13 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F ADELINA VICENT SANGA
    14 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELINA WILLIAM ANYELWISE
    15 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ADELINE G GUMBWA
    16 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ADELIQUEEN EXAVERY KESSY
    17 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F ADELLA A BALALA
    18 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ADELLA CHARLES MASANGULA
    19 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F ADELLA PAUL CHOMBO
    20 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ADELLAH A PETER
    21 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F BARIATI JABIRI
    22 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BARIKI LUSUNGU NGIMBUDZI
    23 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F BARIKIANA ZAKARIA PHILIPO
    24 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F BARINAGO J ELISHA
    25 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F BARKE A HUSSEIN
    26 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BARKE AYOUB KHAMIS
    27 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BARKE K SEMKIWA
    28 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F BARONGO M TORYO
    29 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F BASILISA A NGOWI
    30 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F BASILISA JULIUS MANGI
    31 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BASILISA KORNEL SEHEMU
    32 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BASILISA MARWA WILLIAM
    33 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BASILISA PAUL MAGANGA
    34 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F BATRETH MATOKEO MBENDELA
    35 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BATUL MUSSA
    36 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BATUL A MSILAJI
    37 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F BATULI ALLY
    38 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F BATULI A JUMBE
    39 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F BATULI AYUBU ISSA
    40 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BATULI B FADHILI
    41 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE L MOLLEL
    42 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE L NGITORIA
    43 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE M DOMINIC
    44 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MATHEW RIMOY
    45 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE NGABANI PAUL
    46 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE P MASSAWE
    47 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE P MRINA
    48 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAROLINE P MWENGUO
    49 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE P SITIMA
    50 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE PAUL MNKENI
    51 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE RONALD MOLLEL
    52 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE S CHEYO
    53 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE S JOSHUA
    54 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE S JUSTINE
    55 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SETH HERI
    56 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SOSTHENES MAHERI
    57 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE STANLEY MDEE
    58 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE WILFRED MUSHI
    59 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE Y RATERA
    60 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE Z MAMMBA
    61 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DATIVA EMMANUEL MATUNGWA
    62 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F DATIVA ERASTO MGWENO
    63 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DATIVA K GERASE
    64 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA KANKIZA GOSBERT
    65 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DATIVA KOKULENGYA MAJALIWA
    66 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DATIVA L MOSHA
    67 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA MAXMILLIAN BARONGO
    68 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F DATIVA NORASKO SANGA
    69 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F DATIVA PHILIP KWAY
    70 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F DATIVA SIMON SANGAWE
    71 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F DATIVER W KABWOGI
    72 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DAVIDI PENDAEL MARTIN
    73 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAYANA KIMARO
    74 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DAYNES SHOO
    75 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DAYNESS F STEPHANO
    76 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F DAYNESS J MUNISI
    77 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F DAYNESS MICHAEL KAWICHE
    78 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F DAYNESS R BUDOYA
    79 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DAYUSA JUMA
    80 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F DEBORA AMOSI
    81 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F EDINA LOMAYANI MEIBAKU
    82 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F EDINA M MSAMI
    83 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA MARCUS MWINUKA
    84 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDINA MICHAEL KILINGO
    85 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDINA MSIMU MAGOTI
    86 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA P BISEKO
    87 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EDINA P QAMARA
    88 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA R MATALU
    89 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL F EDINA S TWEVE
    90 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F EDINA SAMSON PILLA
    91 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EDINA SILASIUS MACHUMU
    92 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA SIMON KAZUNGU
    93 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F EDINA W GWAGULA
    94 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F EDINA Z MWASHIUYA
    95 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA ZAVERY SOTTA
    96 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINAH C KANDORE
    97 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F EDISTER EMMANUEL
    98 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F EDITA MASHAKA
    99 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDITA D CHOGA
    100 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITE LIVING
    101 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F FAITH D MAKALA
    102 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FAITH E MOSHA
    103 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FAITH EDWIN SWAI
    104 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAITH EMMANUEL WILILO
    105 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FAITH ERNEST LYIMO
    106 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAITH F MINJA
    107 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FAITH FRANK TAYLOR
    108 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F FAITH IPYANA MWANJA
    109 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAITH J LAIZER
    110 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F FAITH J MANGOMA
    111 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH JOSEPH MADENI
    112 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH KORODIAS SHOO
    113 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH LAURENCE CHALLANGE
    114 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FAITH M CHAKALE
    115 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FAITH M KINGU
    116 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FAITH M TWEVE
    117 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FAITH N MUIMBULA
    118 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH N TUNZO
    119 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F FAITH NAKI ZIHIRWA
    120 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH S KIWELU
    121 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GERWADA ADAM MKILIMA
    122 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F GESTER RAMADHANI
    123 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA ABEL
    124 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA ANTHONY
    125 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA KULWA
    126 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F GETRUDA LAMECK
    127 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F GETRUDA LAMECK
    128 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MATHIAS
    129 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MATIKU
    130 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MSISIRI
    131 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA PASTORY
    132 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GETRUDA STANPHORD
    133 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA STEVEN
    134 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA THOMAS
    135 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA WAZIRI
    136 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA WILBERT
    137 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F GETRUDA ZABRON
    138 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA A KONDO
    139 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA AKIM JOSHUA
    140 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GETRUDA B SOKOZI
    141 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MSOFFE
    142 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HADIJA H MUGULA
    143 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MUYA
    144 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MWAMBA
    145 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA H TUNGA
    146 TANGA S4024 USAMBARA SECONDARY SCHOOL F HADIJA HAJI MAMBO
    147 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HADIJA HALIFA SHABANI
    148 SINGIDA S0924 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F HADIJA HATIBU KUBENEA
    149 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F HADIJA HATIBU MAUMBA
    150 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HADIJA I YANNE
    151 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA IBRAHIMU ADAMU
    152 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA IDDI OMARI
    153 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F HADIJA J KARIA
    154 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HADIJA J MAKWALILA
    155 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F HADIJA K MWAKUNA
    156 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HADIJA M MSHAMU
    157 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F HADIJA M SEBOHA
    158 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MAULIDY TANGAZO
    159 KIGOMA S3941 LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED BUHETI
    160 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMEDI IDDI
    161 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F IMKA D MALLYA
    162 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IMMACULATA ALOYCE
    163 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA JACOB
    164 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA LAZARO
    165 RUVUMA S0720 MPITIMBI SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA M SHIRIMA
    166 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE DOME STEPHANO
    167 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE KANISIUS NKWERA
    168 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA CLETUS
    169 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA JAMES
    170 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA MACHANYA
    171 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA SHIGUMHA
    172 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA B BUGESHI
    173 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA H KITUNGANO
    174 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMAKULATA ELIAS
    175 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F INDAMO ELINIHAKI TASSEN
    176 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F INERCA SEBASTIAN KAYUGA
    177 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F INESS A NDOSI
    178 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F INGAWAJE ABDALAH MNORA
    179 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F INGRID CHRIZOSTOM
    180 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F INGRID F KABAKA
    181 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A LUTIMBA
    182 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A LYIMO
    183 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A MWAMBIPILE
    184 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A TENDEGA
    185 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A TETY
    186 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ABDULLAH MWANGI
    187 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALBAN MTWEVE
    188 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALBERTO KIHONGOSI
    189 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANASION MAKUNDI
    190 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANOLD MARIKI
    191 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANTHONY MASALU
    192 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANTONY YUSUPH
    193 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE APOLINARIS MGIMBA
    194 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AUGUST RIWA
    195 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AYUBU MRUMA
    196 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE B KIBANO
    197 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BALTAZAR LUCAS
    198 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BALTAZARY KILAWE
    199 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BARIKI SAWE
    200 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BURTON MWAKIBWILI
    201 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE G MMARI
    202 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE GOODLUCK KATABARO
    203 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE J MTALEMWA
    204 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE J RUHASHA
    205 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KEMILEMBE N MAGOTI
    206 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE P BATUNGI
    207 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE R THEONEST
    208 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F KEMIREMBE RICHARD KAYOZA
    209 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F KENANI JAMES MALEMBO
    210 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F KEPHLINE MASANJA
    211 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F KERBINA ANGELUS NDUNGURU
    212 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F KERRY GIDEON MHENGA
    213 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KERSTIN JOSEPH
    214 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KESIA PHILIBERT
    215 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F KESIA A MAPHIE
    216 MARA S4340 GIRANGO SECONDARY SCHOOL F KESIA ATIENO OLEWE
    217 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KESIA ELISANTE SENYAELI
    218 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KESIA THOMAS KISANGAIKE
    219 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F KETINA P HATARI
    220 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F KETRA DANIELI KADANGI
    221 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F LATIFA S SAMLI
    222 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F LATIFA SAID AHMAD
    223 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA U AWADHI
    224 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F LATIFAH KHAMIS MOUKHTAR
    225 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIPHA HASSAN DANIEL
    226 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIPHA KHALIFA MCHOMVU
    227 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LATIPHA SHABANI OMARY
    228 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LATIPHA YAHYA ISSA
    229 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F LATIPHER MOHAMMED MASWANYA
    230 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LAULENCIA D BUJINGWA
    231 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F LAULENSIA LUIS KALUMATWA
    232 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LAURA MTEWELE
    233 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F LAURA ALBERT MMARI
    234 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F LAURA ERICK OMUNE
    235 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LAURA FELIX JOHN
    236 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F LAURA P SUMAYE
    237 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LAURA RAYMOND KISAPI
    238 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LAURAH B KAONEKA
    239 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LAURASIA I LYARUU
    240 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA ENGITRAUDA PONERA
    241 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA M HYERA
    242 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MAGDALENA M NDONGO
    243 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MAGOMA MOKE
    244 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MATHEW MUNGI
    245 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MICHAEL CHUWA
    246 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MICHAEL NEMES
    247 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA N JACOB
    248 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA N MBAZU
    249 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA NEREY AUGUSTINO
    250 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA P CLEMENCE
    251 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA P KATO
    252 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA P URIO
    253 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA PANTALEO SHIO
    254 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA PASCHALY ROCKY
    255 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA PAUL MSUNA
    256 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA PETER MAKUMBUZYA
    257 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MAGDALENA SIMON NTWALE
    258 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENE BENNET MALEKELA
    259 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENE NDALLO CHEYO
    260 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGENI CHARLES SHIMO
    261 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NAJMA ALLY HAMAD
    262 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NAJMA AYOUB JUMA
    263 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F NAJMA JUMA IDDY
    264 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAJMA M AHMED
    265 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F NAJMA M HASSAN
    266 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F NAJMA MODESTUS UDAMA
    267 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F NAJMA R MPIMBI
    268 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NAJMA SHAKIRI TEZURA
    269 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NAJRA M AMIRI
    270 RUKWA S3560 UCHILE SECONDARY SCHOOL F NAKA J MSHANGA
    271 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F NAKAYUNGA DOROTHY
    272 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F NAKI MUSSA MTETI
    273 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F NAKI R ISSA
    274 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NAKIJWA H MCHOME
    275 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NAKILI DANIEL NGWEMBELE
    276 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAKILINDO LAI
    277 SINGIDA S0924 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F NAKUALA KOMBANIA
    278 KIGOMA S3941 LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAMALA FELICIAN
    279 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F NAMALA K KIJUGO
    280 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NAMAYANA T RESON
    281 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F OLIVER ONESMO MLATI
    282 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F OLIVER S NGELEJA
    283 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL F OLIVER THOMAS SAMIZI
    284 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F OLIVER VENANCE MROSSO
    285 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F OLIVIA MELKIAD
    286 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F OLIVIA NYOHA
    287 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F OLIVIA STEPHANO
    288 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F OLIVIA ADAM MBOMA
    289 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVIA EZEKIEL MASENHA
    290 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F OLIVIA LEONARD PASTORY
    291 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F OLIVIA MICHAEL ZAKARIA
    292 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLLEN CYLIACUS
    293 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F OLUMBI TITO KITEMA
    294 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OLYMPIA C URIO
    295 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F OLYMPYA J AUGUSTINO
    296 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F OMBEN J RWIZA
    297 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F OMBENI YOHANA
    298 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F OMBENI D KYANDO
    299 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F OMBENI GASTON GADAU
    300 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F OMBENI M USWEGE
    301 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA DANIEL
    302 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F PATRICIA EDES
    303 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F PATRICIA JACOB
    304 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA JOSEPH
    305 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA JULIUS
    306 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA KASILILIKA
    307 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA MHABUKA
    308 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F PATRICIA MODESTI
    309 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA MWAMBUNGU
    310 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA SHAWA
    311 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F PATRICIA SIMON
    312 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PATRICIA WANGWE
    313 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA ANDREA NKII
    314 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA BEDA BENANGODI
    315 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA BURA QAMARA
    316 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F PATRICIA D MATU
    317 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F PATRICIA F BOESSA
    318 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PATRICIA F NYANGUSI
    319 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F PATRICIA GASPER NGIDO
    320 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PATRICIA IGNAS FRANCIS
    321 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RACHEL M MSANGI
    322 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RACHEL M RUBAIRO
    323 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL F RACHEL M SAMWEL
    324 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F RACHEL MAGORI NYAMWENDA
    325 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RACHEL MALEGESI MGUNDA
    326 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F RACHEL MOSES NIKUNDIWE
    327 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RACHEL MOSES PALLANGYO
    328 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RACHEL MWAGILA SABATO
    329 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL O SIMIME
    330 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL PETER MAPUNDA
    331 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL PETR MSIGWA
    332 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F RACHEL RAPHAEL MGAYA
    333 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F RACHEL REGNARD SHUMA
    334 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F RACHEL RICHARD CHAMBI
    335 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL RICHARD IZENGO
    336 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F RACHEL ROBERT CHETI
    337 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RACHEL ROBERT SALINGWA
    338 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F RACHEL S AGGREY
    339 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F RACHEL S MAKENGO
    340 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F RACHEL S MALIMI
    341 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SADA SALUMU
    342 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA A JAGUYE
    343 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F SADA ABDALLAH KIOGA
    344 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SADA ABDUL ABUBAKAR
    345 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F SADA ABDY CHEMBEA
    346 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F SADA DANDO MSUYA
    347 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SADA ENOCK MAGUTA
    348 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SADA JACKSON ALPHONCE
    349 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SADA M MAHANAKAH
    350 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA MAJENGO RAJABU
    351 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL F SADA MTWARE RAMADHANI
    352 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F SADA NUSURA RAJABU
    353 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F SADA S RASHID
    354 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SADA S SIBIDU
    355 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADA SAID NKUMBA
    356 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SADAH MUSA RAMADHAN
    357 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F SADRINA B MBWEBWE
    358 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SAFAA SALIM HILAL
    359 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F SAFELINA ZAKAYO
    360 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SAFIA RASHID
    361 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TATU YUSUPH
    362 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TATU A RASHIDI
    363 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TATU ABDALLAH SAIDI
    364 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU ATHUMANI MAULIDI
    365 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU BARAKA JUMA
    366 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F TATU FRANCIS ABRAHAM
    367 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F TATU H SHILAO
    368 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F TATU J MSABAHA
    369 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F TATU J MYOVELA
    370 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA WEREMA
    371 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU NGOPI JUMA
    372 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F TATU NURU JUMA
    373 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU P MAHAMBA
    374 KAGERA S1160 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F TATU S KIBOGOYO
    375 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F TATU S KIKABATWA
    376 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TATU S LUGUSA
    377 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TATU TUNGU PASCHAL
    378 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F TATYANA VILLENT ADOLF
    379 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAUDESIA JASTINI JOHN
    380 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL F TAUS MASHAKA
    381 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F UPENDO GEHAZ MZUAH
    382 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GODSON KAALE
    383 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F UPENDO GODWIN VAHAYE
    384 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO GWAMAKA MWAKIPESILE
    385 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F UPENDO H MSHANGA
    386 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO H OLOMI
    387 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO HOLYANCE BISECO
    388 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F UPENDO ISAYA MASAWE
    389 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO J GAO
    390 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO J LYIMO
    391 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F UPENDO J MFURU
    392 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F UPENDO J MUGETA
    393 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F UPENDO J SAMATTA
    394 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO J TILLYA
    395 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO JAPHETH KOKA
    396 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHN CHANAI
    397 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOSEPH KISSIMA
    398 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F UPENDO JULIUS MHAPA
    399 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F UPENDO JULIUS MOLLEL
    400 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F UPENDO K KINYAMBA
    401 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F VALENTINA EMMANUEL MASAKI
    402 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F VALENTINA PETER ANDREW
    403 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENTINA RICHARD SILITI
    404 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALENZIA JULIUS LWIVA
    405 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F VALERIA LEONCE
    406 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F VALERIA MUSA
    407 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F VALERIA B NDIMILA
    408 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALERIA FAUSTIN CHILUMBA
    409 SINGIDA S0924 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F VALERIA GABRIEL ANTHONY
    410 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F VALERIA VERMUNDI CHALE
    411 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F VALERIA VULUSTAN MSAKY
    412 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F VANESA JOSEPH
    413 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY F VANESA A WIGIRA
    414 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F VANESA E KIMAMBO
    415 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F VANESSA B ILUNDE
    416 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F VANESSA BENJAMIN MROPE
    417 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F VANESSA D MUGANDA
    418 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F VANESSA ELIESHI PROSPER
    419 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VANESSA F MDEE
    420 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F VANESSA JOSEPH KIHAULE
    421 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F WENDE MENDRAD SELONGO
    422 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WENDE OSCAR MTEKELE
    423 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F WENDO CHOMOLA
    424 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F WENDO JAMES KAZIMOTO
    425 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WENDY A MAKWETA
    426 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F WENDY MALKIAS MOMBO
    427 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F WENDYLINE D MALAWA
    428 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F WERASIA ELIBARIKI MINJA
    429 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F WHITNESS MINGA
    430 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F WHITNEY LYSON
    431 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WHITNEY GUERRINO NDUSILO
    432 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F WHITNEY H MSHANA
    433 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F WHITNEY ROBERT RUNYORO
    434 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F WHITNEY SATORY LYIMO
    435 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F WIGANE Y MWAIBANJE
    436 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F WIGAYI DOTTO
    437 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA MICHAEL
    438 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA A TSERE
    439 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA J MANDOO
    440 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA JOSEPH MUSHI
    441 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F YOSEPHINA T VAYAULA
    442 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F YOVINA EXPEDITO
    443 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F YOVITA A TEMBA
    444 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YOVITHA ARON KOMBA
    445 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F YOVITHA MENAS NDUNGURU
    446 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F YUDITH JEKONIA MADABARI
    447 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F YUDITH Y KULANGA
    448 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F YUDITHA CYRILO
    449 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F YUDITHA MHUME JOHN
    450 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F YUDITHA TIOPHILI PETRO
    451 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F YUKUNDA FLORENCE
    452 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F YULIA G SILINJANJE
    453 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F YULIANA ZACHARIA
    454 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F YULIANA M TEMBELA
    455 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F YULITA SIMON
    456 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUNES SHADRACK
    457 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F YUNES MOSES CHUSSU
    458 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUNES WAMBURA MSETI
    459 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUNIA C FRANCIS
    460 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUNICE GEORGE
    461 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTINA A EDWARD
    462 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F YUSTINA ADORATH MBELLE
    463 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F YUSTINA ALEXANDER MWANGOSI
    464 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F YUSTINA C MISANGO
    465 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTINA E KUBOJA
    466 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F YUSTINA FABIAN JOSEPH
    467 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTINA FUATAEL SULLE
    468 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F YUSTINA H MCHOME
    469 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F YUSTINA JASSION KALASI
    470 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YUSTINA NJAU BERNADI
    471 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MLEKWA
    472 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MUSA
    473 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ZAINABU NASSORO
    474 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU NGOLOMBWE
    475 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ZAINABU REYZA
    476 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU WAZIRI
    477 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU YUSUPH
    478 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F ZAINABU A IDD
    479 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ABDALLAH MOHAMED
    480 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ZAINABU ALLY AKIDA
    481 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY HAJI
    482 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY KIANGIO
    483 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ALLY MWETA
    484 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ATHUMANI MKADI
    485 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ATHUMANI SAID
    486 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ATHUMANI SALUM
    487 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU ELIASI KISAKE
    488 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU FIKIRI MKUNGA
    489 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU G ISSA
    490 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ZAINABU H A NASSORO
    491 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU M ISSA
    492 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU M KALELA
    493 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU M MPULAKI
    494 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU M MSHAHAME
    495 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU M SAIDI
    496 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MARIMA RAMADHANI
    497 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MAULIDI SADI
    498 SINGIDA S0924 IKUNGI SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MOHAMEDI RASHIDI
    499 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MOSHI FIKIRINI
    500 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F ZAINABU MUSSA KAPINGA
    501 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M ABDUL KATENDA
    502 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL KHAMIS
    503 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MFAUME
    504 KIGOMA S2211 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MUGASHA
    505 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M ABDUL MUHAMEDI
    506 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABDUL OMARY
    507 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDUL OMARY
    508 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDUL OMARY
    509 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL RAJABU
    510 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ABDUL RAMADHAN
    511 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ABDUL RAZAKI
    512 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABDUL SELEMAN
    513 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABDUL SHABANI
    514 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M ABDUL A ABDALLAH
    515 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDUL A NDAMBWE
    516 MWANZA S4400 ILEMELA SECONDARY SCHOOL M ABDUL A RUGETE
    517 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ABDUL A SENGE
    518 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABDUL ABAS MWAISANGO
    519 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABDUL ASHIRAZ MSUYA
    520 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDUL B MBUTU
    521 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABDUL C SALUM
    522 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDUL EDWARD KAVEVA
    523 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ABDUL H JUMA
    524 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDUL H MASIKINI
    525 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDUL HASSAN KIMARO
    526 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M ABDUL HASSAN MILLE
    527 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDUL HEMED RAMADHANI
    528 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDUL I TAMBAZA
    529 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ABDUL IBRAHIM KAWA
    530 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISMAIL RWEYENDELA
    531 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDUL J SULTAN
    532 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ABDUL JAFARI NYINYIGWA
    533 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL K DUMBA
    534 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M ABDUL K SAID
    535 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABDUL KARIM MPONDA
    536 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDUL KHAMIS ISSA
    537 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M ABDUL LAZINA NAMWASA
    538 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M ABDUL M GWAU
    539 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDUL M IDDI
    540 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDUL M JUMA
    541 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL M MTEKETA
    542 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDUL M YUNUSI
    543 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MAULID KILIMILA
    544 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MBARAKA ABBAS
    545 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDUL MIKIDADI KAHAMBI
    546 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABDUL MUSTAPHA HEMEDI
    547 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDUL MWIHUMBO SHABAN
    548 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDUL OMARY SHOMARY
    549 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDUL R NGONGO
    550 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABDUL R NKADU
    551 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABDUL S ALLY
    552 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDUL S ALPHAN
    553 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDUL S CHIMDINGUKA
    554 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M ABDUL S KAWAMBWA
    555 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDUL S SAID
    556 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDUL S UMANDE
    557 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDUL SALIM KAMOTE
    558 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDUL T MOHAMED
    559 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M ABDUL Y MUHINGIRA
    560 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULAHMAN SALUM
    561 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDULAHMAN W HAMISI
    562 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULATIF HAROUN ABDI
    563 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIF M KHALFAN
    564 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAJA MASUNGA
    565 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARAK JOSEPH
    566 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ABEL
    567 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ABEL
    568 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ABRAHAM
    569 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALBERT
    570 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALEX
    571 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMANI
    572 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMANYISYE
    573 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMBOKILE
    574 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANASTASE
    575 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANGULILE
    576 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENARD
    577 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA BETRUELY
    578 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONIPHACE
    579 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONIPHACE
    580 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA BUZABA
    581 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M BARAKA BWATWA
    582 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHACHA
    583 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHITEMO
    584 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHRISTIAN
    585 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAUD
    586 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M BARAKA DAUDI
    587 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA DEO
    588 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELIKANA
    589 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M BARAKA ELIZEUS
    590 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA EMMANUEL
    591 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA FANUEL
    592 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M BARAKA FELIX
    593 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTO
    594 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GABRIELY
    595 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA GEORGE
    596 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GEORGE
    597 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BARAKA GOLDEN
    598 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA HAMIS
    599 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARAKA HAONGA
    600 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA ISSA
    601 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAPHETH
    602 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JIGE
    603 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JILANGA
    604 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JIMMY
    605 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JIPSON
    606 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOEL
    607 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOEL
    608 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN
    609 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH
    610 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH
    611 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JUMA
    612 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JUMANNE
    613 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JUSTINE
    614 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA KALILI
    615 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KANDONGA
    616 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KASOGA
    617 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA KATABWA
    618 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAUZENI
    619 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KILIMA
    620 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KISANGASI
    621 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M BARAKA KIULA
    622 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEMA
    623 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEONARD
    624 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAFWIMBO
    625 PWANI S4083 GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAKANDA
    626 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MARKO
    627 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCHAL
    628 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHARLES PETER
    629 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO
    630 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES RAPHAEL
    631 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CHARLES RAYMOND
    632 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD
    633 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SALIM
    634 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMWEL
    635 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMWEL
    636 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMWEL
    637 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SANDLES
    638 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHIJA
    639 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHIMBI
    640 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHARLES SIAME
    641 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SIMION
    642 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M CHARLES SIMON
    643 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES SIMYOTA
    644 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES SOSPETER
    645 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SOSPETER
    646 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SWEETBERTY
    647 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES TARIMO
    648 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHARLES THOMAS
    649 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES YASINI
    650 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M CHARLES A KAKINDA
    651 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES A KAMBAYA
    652 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES A MDAKI
    653 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES A NGOMUO
    654 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ADRIANO MARCELY
    655 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M CHARLES AKLEI NDETARAMO
    656 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES ALVIN MAGAYA
    657 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CHARLES AMBRUSIO ATHUMAN
    658 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES AMOS MLIRO
    659 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES AMOS MPINGA
    660 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHARLES AMOS MTALUGA
    661 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANTHONY CHIKUMBI
    662 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHARLES B MICHAEL
    663 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BAHEBE EZEKIEL
    664 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BASIL KAFAIYA
    665 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CHARLES BASIL MPULULE
    666 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BENJAMIN CHARLES
    667 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BERNARD PUKA
    668 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHARLES BONIFACE MICHAEL
    669 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BRAYSON SANGA
    670 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES BRUNO MBUNDA
    671 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHARLES C JAMES
    672 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHARLES C MUSHI
    673 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES C NGONYANI
    674 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES C NYAMOHANGA
    675 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHRISTOPHER BAMBU
    676 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHRISTOPHER KAJANA
    677 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES D KAUTA
    678 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES D KOMBA
    679 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES D MLAY
    680 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CHARLES D MWANKINA
    681 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHARLES D WEREMA
    682 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M CHARLES DAVID MREMA
    683 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHARLES DENIS ONGIRI
    684 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES DEOGRATIUS MATIMBAGU
    685 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DICKSON MUSHI
    686 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DIDAS UTARU
    687 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES DURUGU SHEMAYA
    688 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES E ADINA
    689 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES E CHARLES
    690 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M DANIEL CHARLES LYIMO
    691 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES MKUMBO
    692 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CLEMENT MNYENYELWA
    693 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL COSMAS LWILLA
    694 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL D ASSEY
    695 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL D MAGINDU
    696 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL D MATERU
    697 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL D MUYENJWA
    698 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL D SHILLAH
    699 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M DANIEL DAMIAN MAHENGE
    700 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL DENIS BATHOLOMEO
    701 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL E CHELELE
    702 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL E KAMWELA
    703 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL E MEVASH
    704 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL E MWANGA
    705 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL E SHILLA
    706 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DANIEL E SIKARI
    707 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DANIEL E SWAI
    708 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL E WAKUWALA
    709 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD FABER
    710 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD MWINUKA
    711 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M DANIEL EDWARD TWALALE
    712 NJOMBE S4593 ITULAHUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELI MHEMA
    713 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIABU MBASHA
    714 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIAS KAFENE
    715 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIETH MTAITA
    716 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELISA MUHINGO
    717 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIUS BAHIN
    718 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMANUEL NDISA
    719 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ENOCK KWEKA
    720 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DANIEL ERASTO KIWOVELE
    721 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ERRO LALA
    722 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EVARIST MCHIRO
    723 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL F LALA
    724 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL F MERO
    725 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL F NYABAS
    726 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL F SHAURI
    727 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL FADHILI OMARI
    728 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL FEDRICK NYOMANGE
    729 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANS SANANGULA
    730 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL FREDRICK KASEKO
    731 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL FREDRICK MAKOMBE
    732 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DANIEL G CHRISANT
    733 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL G MAEMBE
    734 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL G NDOYA
    735 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DANIEL GADIEL LUKUMAY
    736 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DANIEL GEORGE MANYIKA
    737 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DANIEL GERALD KWEKA
    738 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL GERARD KEMWA
    739 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL GILBERT PETRO
    740 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DANIEL GODWIN NKOLLO
    741 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL GWANDU SULLE
    742 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M DANIEL H MASSIKA
    743 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HAMIS BHOMBO
    744 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DANIEL I BAYNET
    745 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL I MAJATA
    746 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL IBRAHIM KASATA
    747 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL IVO BENANGODI
    748 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J CHARLES
    749 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J FELIX
    750 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M DANIEL J KAPANDILA
    751 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL J LUZALIA
    752 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MBOJE
    753 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASUMBUKO
    754 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDWARD MATHIAS
    755 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAXMILLIAN
    756 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MHULA
    757 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MOKORA
    758 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M EDWARD MPELEMBWA
    759 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M EDWARD MUSSA
    760 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MWALUKO
    761 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M EDWARD RAMADHAN
    762 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD RAYMOND
    763 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M EDWARD RICHARD
    764 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M EDWARD SHINGASHINGA
    765 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SLYVANUS
    766 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EDWARD STEPHANO
    767 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M EDWARD TANO
    768 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M EDWARD A MANANGA
    769 RUKWA S4071 AGGREY CHANJI SECONDARY SCHOOL M EDWARD B AMULIKE
    770 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD BENITHO CHAMBILO
    771 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M EDWARD C CHARLES
    772 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHARLES MAGESA
    773 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDWARD DAVID SILAS
    774 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD E JOSEPH
    775 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M EDWARD E MMBARA
    776 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ELISHA ZEBEDAYO
    777 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDWARD EMANUEL MWASULAMA
    778 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M EDWARD EPHRAIM SILAYO
    779 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ERNEST YONGOLO
    780 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EDWARD EZEKIELY TEMU
    781 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWARD F MGIMBA
    782 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWARD FILBERT BACHA
    783 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD FRED MBUGHI
    784 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M EDWARD GELLOPT HWIDA
    785 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M EDWARD GEORGE MATONYA
    786 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD GOODLUCK LERUNYA
    787 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD GORDEN LUHWAGILA
    788 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EDWARD H KWINGWA
    789 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD I BEHILE
    790 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD IBRAHIM NASSARI
    791 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M EDWARD J ARAMA
    792 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD J JAMES
    793 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDWARD J KIDOTU
    794 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M EDWARD J YOHANA
    795 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN DULE
    796 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN EDWARD
    797 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH EDWARD
    798 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDWARD JULIUS CHALLYA
    799 KILIMANJARO S0130 MAUA SEMINARY M EDWARD JULIUS KAROMBA
    800 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD K DWESSE
    801 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD K KAJUMA
    802 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M EDWARD KASTO KAYOMBO
    803 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD KEDMON DAUD
    804 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD L KURESOY
    805 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M EDWARD LAZARO NYONI
    806 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EDWARD LENGITENG NAURE
    807 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD LUCAS MTUNDA
    808 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDWARD M EDWARD
    809 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD M EVARIST
    810 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD M MGONYA
    811 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EDWARD MARO KENYUNKO
    812 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASAMI MTWALE
    813 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MGAMBA KUHANYA
    814 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M EDWARD MODEST SIAME
    815 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWARD N MAYUMBA
    816 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M FANUEL ABDIEL SHAO
    817 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FANUEL C NSYUKWE
    818 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FANUEL CHESCO KISUKULI
    819 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FANUEL G IBAMBAI
    820 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M FANUEL ISRAEL URIO
    821 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M FANUEL J KILANGIRO
    822 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FANUEL K MASIGIRI
    823 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FANUEL LUCAS MISIGARO
    824 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FANUEL R AWE
    825 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M FANUEL STANLEY MANDARI
    826 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FANUEL TLUWAY BOMBO
    827 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FANUEL TUMAIN FANUEL
    828 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FANUEL VICTOR KISIRI
    829 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FANUEL VITUS KIGUNGA
    830 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FANUEL Y KIJOJI
    831 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FANUEL Z MNTAMBWE
    832 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FANUEL ZIHIRWA MNDEME
    833 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FANUELI JACKSON HAALY
    834 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FARAHAN H LYOGA
    835 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M FARAHAN S KIBAYASI
    836 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M FARAHANI MOSES ELINIHAKI
    837 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FARAJ ABDALLAH
    838 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FARAJA DANCAN
    839 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FARAJA FABIANI
    840 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M FARAJA FAUSTINE
    841 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FARAJA HANNINGTON
    842 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FARAJA IDD
    843 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M FARAJA JAMES
    844 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FARAJA JAMES
    845 MBEYA S0178 MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FARAJA JOHN
    846 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M FARAJA JOHN
    847 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FARAJA KADUGU
    848 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FARAJA KIBONA
    849 MARA S4340 GIRANGO SECONDARY SCHOOL M FARAJA MACHIRA
    850 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA MASUD
    851 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M FARAJA MWANDI
    852 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FARAJA NWAKA
    853 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FARAJA SIMFUKWE
    854 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARAJA TWAMALA
    855 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FARAJA WISMAN
    856 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FARAJA A MAULIDI
    857 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FARAJA A MBENA
    858 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M FARAJA A MNKONDYA
    859 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FARAJA ALEX MARWA
    860 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M FARAJA ALOYCE MNYANYI
    861 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA EZEKIEL MAKALA
    862 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAJA GISBERT NDUNGURU
    863 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M FARAJA H MAKAU
    864 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FARAJA ISACK MAKHAMBAKU
    865 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M FARAJA J KAYOMBO
    866 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FARAJA JAMES ALMAS
    867 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FARAJA JONAS MNUO
    868 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FARAJA JOSEPHAT BIHURU
    869 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M FARAJA JUMA KALABAKA
    870 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FARAJA JUMA MAGANGA
    871 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FARAJA K MNZAVA
    872 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAJA KARUMBASI NOVATH
    873 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FARAJA LAMECK KOMBA
    874 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FARAJA MARTIN KATENDE
    875 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FARAJA N KABONEKA
    876 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FARAJA NORBERG MPEKU
    877 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M FARAJA PHILIPO EMANUEL
    878 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M FARAJA SAID SOLICE
    879 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY AMBANGILE
    880 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ARAPHAEL
    881 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BENEDICTO
    882 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EMMANUEL
    883 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EMMANUEL
    884 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GOZBERT
    885 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HILARY
    886 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JAMES
    887 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JAPHET
    888 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPH
    889 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KAIZA
    890 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KALUBWA
    891 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KANONI
    892 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KERENGE
    893 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KIMAMBO
    894 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LAUREAN
    895 PWANI S1264 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MACHEMBA
    896 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MARTINE
    897 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MATEZA
    898 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MCHUNGA
    899 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MISANA
    900 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MSONGWE
    901 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MUHIKIRWA
    902 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MUHUMBA
    903 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY NIWAGILA
    904 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PATRICK
    905 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PAUL
    906 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SAMSON
    907 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SEME
    908 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SHIDA
    909 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY STEPHANO
    910 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY VALENTINE
    911 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY A JOHN
    912 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GEOFREY AGOSTINO GEOFREY
    913 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY AIDAN CHALLE
    914 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY AMANI SHOO
    915 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY B CHOROHA
    916 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY B KALABUNGA
    917 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY B OBED
    918 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BONIFACE SIGARA
    919 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY C MATIMYA
    920 GEITA S0613 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY D LUCAS
    921 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY D MWANGOMBA
    922 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DANNI MKANWA
    923 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAVID INZOFU
    924 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAVID SWAI
    925 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DINYA JOACHIM
    926 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E KAYANGE
    927 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MAPULI
    928 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MSUYA
    929 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MTUI
    930 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EDWARD RUGERA
    931 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ELIA CHAULA
    932 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ERNEST SEMOMBO
    933 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FRANK MWALONGO
    934 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FREDRICK MSANGILWA
    935 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GEOFREY G LUNYUNGU
    936 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY G MASHURANO
    937 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY G STAMBULI
    938 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M GEOFREY G SUMARI
    939 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GEORGE KISSILA
    940 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GILIARD MBOYA
    941 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HENRY SANGA
    942 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M HAMIS DOTTO
    943 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS EMMANUEL
    944 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS FUNGO
    945 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS IDRISA
    946 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M HAMIS IDRISA
    947 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS JOSEPH
    948 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIS JOSEPH
    949 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA
    950 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA
    951 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA
    952 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAMIS KIPALA
    953 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMIS LEONARD
    954 KAGERA S0550 BUGENE SECONDARY SCHOOL M HAMIS MAKERA
    955 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MAKOYE
    956 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HAMIS MASANJA
    957 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS MASANJA
    958 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M HAMIS MASULE
    959 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HAMIS MATHIAS
    960 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M HAMIS MAYUNGA
    961 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MICHAEL
    962 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIS MOHAMED
    963 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M HAMIS MOHAMED
    964 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIS MOHAMEDI
    965 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS MSAFIRI
    966 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M HAMIS MUSA
    967 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MZALILEHI
    968 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS NKOBA
    969 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M HAMIS NYENZELA
    970 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS PAUL
    971 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HAMIS PETER
    972 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS RAMADHANI
    973 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAMIS SALUM
    974 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAMIS SELEMANI
    975 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAMIS SHIJA
    976 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIS SHIMIKILA
    977 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS SIMSONGA
    978 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS SUNZU
    979 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAMIS TWAHA
    980 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUDA
    981 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS A HAMIS
    982 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMIS A HAMIS
    983 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M HAMIS ABAS SEBUNGA
    984 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMIS ALLY SALUM
    985 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS BUNZALI GUMBULU
    986 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHACHE CHANDE
    987 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M HAMIS E MGALA
    988 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M HAMIS FADHILI MZANGE
    989 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS H HAMIS
    990 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M HAMIS H MATANDIKO
    991 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M HAMIS H MOHAMED
    992 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M HAMIS H PUNGU
    993 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M HAMIS J MPONAJA
    994 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAMIS J OPONDO
    995 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAMIS JULIUS MSANJILA
    996 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA SALUM
    997 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMANNE KHAMIS
    998 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS K MABULA
    999 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMIS K MOHAMED
    1000 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMIS KASONGO ATHUMAN
    1001 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAMIS L MOSHI
    1002 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS LAZARO KALONGE
    1003 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M ABDALLAH
    1004 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMIS M ALLY
    1005 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M IDD HAMIS
    1006 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M IDD KAPONTA
    1007 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M IDD KOBAKUSHA
    1008 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IDD RAMADHAN
    1009 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M IDD SAID
    1010 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M IDD ADINANI MSUYA
    1011 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M IDD HUSSEIN MWEVI
    1012 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IDD K IDD
    1013 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M IDD M SAID
    1014 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M IDD MUSSA SHAMTE
    1015 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M IDD S MALONJA
    1016 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IDD S SALANGIA
    1017 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IDD SALIMU HASSAN
    1018 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IDD SHABANI IDD
    1019 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IDD SHABANI MAVELE
    1020 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M IDD ZUBERI HAMZA
    1021 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M IDDI AYUBU
    1022 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M IDDI FADHILI
    1023 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M IDDI HAMADI
    1024 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IDDI HAMISI
    1025 TANGA S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL M IDDI HAMISI
    1026 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M IDDI HAMISI
    1027 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M IDDI IDRISSA
    1028 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IDDI JAMIL
    1029 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IDDI JUMA
    1030 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IDDI MSAMI
    1031 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IDDI SELEMAN
    1032 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IDDI A ALLY
    1033 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IDDI A KUGWILE
    1034 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDI ABDALAH NTANDU
    1035 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IDDI ALLY ZULLU
    1036 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M IDDI AMIRI MSALO
    1037 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M IDDI AYOUB BARUANI
    1038 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M IDDI DAUDI OMARI
    1039 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IDDI HEMEDI YUSUPH
    1040 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IDDI IBRAHIMU SALIMU
    1041 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDI ISSA RAMADHANI
    1042 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IDDI J KASSI
    1043 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IDDI JOHN HOKORORO
    1044 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M IDDI MUNZARI JUMANNE
    1045 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M IDDI N MTIMBANGE
    1046 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M IDDI R MBWAMBO
    1047 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IDDI S IDDI
    1048 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IDDI S KAUNDE
    1049 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IDDI S MARIKI
    1050 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IDDI S MKOTA
    1051 TANGA S1257 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M IDDI S MOHAMED
    1052 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IDDI S NNHUNDUMA
    1053 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M IDDI SADIKI KIDUNDO
    1054 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M IDDI SELEMAN MAFYEKO
    1055 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IDDI YUSUFU SALIMU
    1056 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IDDRIS MAKIA SADICK
    1057 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M IDDRISA N ABDALA
    1058 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IDDY AHMADY
    1059 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IDDY BUKKO
    1060 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M IDDY HASSAN
    1061 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IDDY MRISHO
    1062 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M IDDY NYAMBARYA
    1063 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IDDY A BILALI
    1064 TANGA S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL M IDDY A HAMIDU
    1065 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IDDY A IDDY
    1066 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M IDDY A MOHAMED
    1067 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IDDY ABEID RUKUTA
    1068 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON OSCARY MAPUNDA
    1069 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON P LONJO
    1070 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON PAUL MAKULILO
    1071 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JACKSON PETER KOMBO
    1072 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON PONZIANO KIGAHE
    1073 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JACKSON R DONALD
    1074 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON R JAMES
    1075 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON R LEONS
    1076 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M JACKSON RAPHAEL GABRIEL
    1077 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON REGNOLD KIHUNRWA
    1078 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JACKSON ROBSON LYIMO
    1079 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JACKSON S BARNOTI
    1080 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M JACKSON S MAGOTI
    1081 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON S MLAY
    1082 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SALIMU HUBERT
    1083 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAMBU LUBAMBI
    1084 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAMUEL ASENO
    1085 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAMWEL MGONJA
    1086 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAMWEL MUNANKA
    1087 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAWEMA MASINDOKI
    1088 NJOMBE S1409 HAGAFILO SEC. SCHOOL M JACKSON SIFAEL KINYAMAGOHA
    1089 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMION MATETE
    1090 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMON NCHIMBI
    1091 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACKSON T WAMBURA
    1092 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON TARIMO JAFETI
    1093 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON V ADERO
    1094 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M JACKSON W MAGARYA
    1095 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M JACKSON WATSON MLAY
    1096 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILBERT MATEMBO
    1097 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON WILSON KALALU
    1098 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON YOEL DAUDI
    1099 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSONA ALOYCE MLELWA
    1100 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M JACKSONI SCHALIONI
    1101 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M JACKSONY A LUKATA
    1102 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M JACKTAN ANDREW MAHEHULA
    1103 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M JACKTONE YOHANA MPANDA
    1104 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JACOB AHSANTE
    1105 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JACOB BASU
    1106 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JACOB ELIA
    1107 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M JACOB EMMANUEL
    1108 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACOB EVARIST
    1109 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACOB JOSEPH
    1110 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JACOB LIGONJA
    1111 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JACOB MAGOMA
    1112 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M JACOB MASANO
    1113 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACOB MINGA
    1114 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M JACOB MWAMBAPA
    1115 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JACOB MWITA
    1116 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACOB SIMON
    1117 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACOB STEPHEN
    1118 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M JACOB A LOHOLE
    1119 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M JACOB A MWAIPWISI
    1120 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JACOB A PATRICK
    1121 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M JACOB A TORONGEI
    1122 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JACOB ACKIM SICHINGA
    1123 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JACOB ALEX TINDYEBWA
    1124 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JACOB ANGERO JOHN
    1125 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M JACOB BERNARD ULAYA
    1126 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB C HIZA
    1127 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M JACOB C MASUNGA
    1128 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACOB D PASCHAL
    1129 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JACOB DAUDI MTAMBALIKE
    1130 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M JACOB DAVID MWAIKONYOLE
    1131 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M KASHINJE CHARLES
    1132 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M KASHINJE KASHETO
    1133 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASHINJE MAHIMBO
    1134 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE NEGE
    1135 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M KASHINJE SEMBE KULWA
    1136 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M KASI MSIGOMBE
    1137 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASIAN HOSEA
    1138 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M KASIAN RAPHAEL
    1139 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KASIAN VENANCE
    1140 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KASIAN ADAM KOMBA
    1141 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M KASIAN MUSA MBELE
    1142 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M KASIAN ROMWARD HANJI
    1143 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASIANI S KASIAN
    1144 PWANI S3811 OVERLAND SECONDARY SCHOOL M KASIANI S KASIAN
    1145 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KASIGA JOEL KAGOMA
    1146 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M KASIKA KARILO
    1147 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M KASILE MAKOYE NKONOSINEMA
    1148 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASIM JUMA
    1149 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M KASIM RAMADHAN
    1150 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M KASIM ATHUMAN MANGARE
    1151 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASIMBA MGANGA
    1152 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M KASIMIN MWAKAJILA
    1153 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M KASIMU BAKARI
    1154 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KASIMU A AYUBU
    1155 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASIMU ABDALLAH MHEHE
    1156 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KASIMU ATHUMANI VURUGA
    1157 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M KASIMU HOSSENI ADAM
    1158 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KASIMU J ABASI
    1159 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M KASIMU JUMA NG'ENI
    1160 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M KASIMU K LUGONGO
    1161 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KASIMU RAMADHANI ALLY
    1162 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KASIMU S AMIRI
    1163 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KASISI CARLOS
    1164 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KASMAS MANGI HANGO
    1165 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M KASMIL MISALABA
    1166 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M KASMIR JOHANESS
    1167 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M KASMIR ADAM NJUWI
    1168 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M KASMIRI KASIANI SANGA
    1169 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASMIRI M QUWANGA
    1170 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M KASONGA MELKIOLI NYABAKARI
    1171 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KASPARI VEKARIA
    1172 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KASSIAN A SIBOKO
    1173 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KASSIAN KARSIAN MATUNGIRA
    1174 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KASSIAN PIUS KAHELA
    1175 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KASSIM ALAWY
    1176 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KASSIM HAMAD
    1177 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KASSIM IDDY
    1178 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KASSIM JOSEPH
    1179 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASSIM JUMA
    1180 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KASSIM KISESA
    1181 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASSIM MAKWARANGA
    1182 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASSIM A MWINYI
    1183 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KASSIM ABDALLAH MSITI
    1184 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M KASSIM FARAJI NGONYANI
    1185 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KASSIM K KAKOZI
    1186 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KASSIM K UMBA
    1187 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KASSIM M CHILUMBA
    1188 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KASSIM M KASSIM
    1189 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M KASSIM M LUKOSI
    1190 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M KASSIM MPASULA CHUKACHUKA
    1191 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M KASSIM NAHUMU KILUMILE
    1192 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M KASSIM R SHUMBI
    1193 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M KASSIM S KASSIM
    1194 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M LAZARO CHRSTIAN HINGI
    1195 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAZARO DAUDI LAIZER
    1196 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAZARO DAWSON MAKUNDI
    1197 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LAZARO E DABULO
    1198 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M LAZARO E SODA
    1199 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M LAZARO FESTO KIDUMBA
    1200 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M LAZARO GOTARD KAPINGA
    1201 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAZARO GUSTAVU MSONGELA
    1202 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M LAZARO ISSACK MWAMBOJOKE
    1203 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JACKSON LAIZER
    1204 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JEREMIAH LEONARD
    1205 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAZARO JORAMU MALASA
    1206 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO JOSHUA MGAYA
    1207 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JULIUS MBULI
    1208 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO L MOLLEL
    1209 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LAZARO M APOLO
    1210 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LAZARO M JULIUS
    1211 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAZARO M MABULA
    1212 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LAZARO MESHACK SHEDRACK
    1213 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LAZARO N AMOS
    1214 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M LAZARO N MNUKA
    1215 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAZARO NELSON KAAYA
    1216 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAZARO NG'HENYENGE PETRE
    1217 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M LAZARO PETER NZANGA
    1218 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LAZARO SABAS ROMAN
    1219 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAZARO SIPITIEK MOLLEL
    1220 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LAZARO YEREMIA MAKIYA
    1221 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M LAZIMA E NSEMWA
    1222 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEADMAN LEONARD
    1223 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LEBAHATI SANARE
    1224 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEBAHATI S SEMBEO
    1225 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEBES ODDO NGONGI
    1226 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LEBOY L LAIZER
    1227 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LECKSON DONALD KIWALE
    1228 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M LEGEN SAMWELY
    1229 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LEGERA ELIAKIM BARUGIZE
    1230 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M LEGNARD LEGNARD NYILELA
    1231 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LEGONI WISTON
    1232 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M LEIMBA HASANI
    1233 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LEINA H LEINA
    1234 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M LEISON ALKWINI
    1235 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LEKAMBI TAIKO
    1236 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LEKOKO L NGITIRI
    1237 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEKSHON P KIVUYO
    1238 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M LELO BERNARD TARIMO
    1239 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M LEMBO MEDARD
    1240 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS LORUBARE
    1241 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS LOTH
    1242 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS SAIDI
    1243 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS LESSION LEMBRIS
    1244 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LEMBRISI M LAIZER
    1245 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEMBURIS S MOLLEL
    1246 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LEMEIJO L MOLLEL
    1247 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LEMI EPHRAIM
    1248 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M LEMKAMILO KUYA
    1249 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEMMY ALEX
    1250 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M LEMMY SAMWEL
    1251 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LEMMYGIUS DOMINICK BALILEMWA
    1252 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEMORAN PARESOI
    1253 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LEMS PHILIMON
    1254 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEMY DAMSON MSIGWA
    1255 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LENALD ONAEL
    1256 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LENARD HENRY KYANDO
    1257 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MAHENDEKA BWALE
    1258 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MAHENGE DAHINDA
    1259 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M MAHENGE J MELLES
    1260 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M MAHERI GODFREY
    1261 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M MAHILA LEMBO
    1262 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M MAHIMBO PETER
    1263 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAHINA KAHINDI
    1264 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAHIZI JILALA
    1265 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M MAHIZI LATA
    1266 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MAHMOOD KALUMEZE
    1267 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD HAMIMU
    1268 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD MSELEM
    1269 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M MAHMOUD MUSTAPHA
    1270 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD RAMADHANI
    1271 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD HUSSEIN OMAR
    1272 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M MAHMOUD IBRAHIM HASSAN
    1273 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD M NICHOLAUS
    1274 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD MWARAMI ALLY
    1275 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD RASHID HOZA
    1276 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M MAHMOUD T MATTAKA
    1277 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAHMUD HASSAN CHIDOLI
    1278 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAHONA JILALA
    1279 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MAHONA LUHENDE
    1280 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M MAHONA NJINGO
    1281 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M MAHUCHANI MARWA
    1282 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M MAHUMBI M MIGETA
    1283 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAHUSHI MALEKANA
    1284 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAHUSHI WILLIUM
    1285 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M MAICK WILLFRED CHANILA
    1286 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAICO GREYSON
    1287 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAICO GEORGE MTAVANGU
    1288 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M MAICO J NG'HWABO
    1289 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAIGA MAJOGORO
    1290 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MAIGA PETER
    1291 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAIGA G MDERWA
    1292 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M MAIGA R MUSABI
    1293 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MAIGE ATHUMAN
    1294 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAIGE BONIPHACE
    1295 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MAIGE BUGONG'HO
    1296 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M MAIGE DEUS
    1297 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M MAIGE EMMANUEL
    1298 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAIGE JUMA
    1299 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MAIGE NJAURI
    1300 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M MAIGE NYAMHANGA
    1301 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MAIGE SIMON
    1302 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MAIHOOB M HASHIM
    1303 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M MAIKO CHAULA
    1304 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M MAIKO MINAZI
    1305 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAIKO A MKUMBA
    1306 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAIKO CHRISTOPHER NDAHALA
    1307 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M MAIKO ELIFARIJI NASSORO
    1308 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MAIKO ISACK GUTANDA
    1309 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAIKO J MPOCHELE
    1310 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M MAIKO J SIFANYA
    1311 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MAIKO L SALUM
    1312 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M MAIKO W LOILA
    1313 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MAIKO Y MWANJONDE
    1314 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAILA S CASTORY
    1315 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M MAILA S KASORI
    1316 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M MAINDI JOSIAH
    1317 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M MAINGU ADONIAS
    1318 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAISHA ABDONI
    1319 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M MAISHA FILI
    1320 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M NDIKUMANA B MUSSA
    1321 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NDIKUMANA NICHOLOUS NOBOKA
    1322 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M NDILA J NDILA
    1323 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NDILALIHA SIMON NDILALIHA
    1324 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NDILLA GEORGE NDILLA
    1325 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NDILUKIYE NATHANAEL NTAZOYA
    1326 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M NDIME JULIUS
    1327 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M NDIMI MAYALA
    1328 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NDIMI MWELE
    1329 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M NDIMIJI M KUSEKWA
    1330 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NDIMILA NDALAHWA MAKUNGU
    1331 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M NDINZEMENSHI SAID
    1332 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M NDIYUNGUYE LEONARD
    1333 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M NDOLEZI NDOLEZI PETRO
    1334 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M NDOLILO MAHUMA
    1335 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M NDOMA SOSPETER MASANJA
    1336 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NDOMANI SALUM
    1337 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NDOMAYI MAKOYE
    1338 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M NDONGO JOHN
    1339 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M NDONGO NYAMBALYA
    1340 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NDONGOLE B NDEZI
    1341 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M NDOROMA PHILIMON NDOROMA
    1342 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M NDULA JAMES KABOLE
    1343 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NDULU MAYENGA
    1344 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NDULU C ELIAS
    1345 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M NDULU SALUM MALIMI
    1346 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M NDUNI OMARI
    1347 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M NDUPUSHA WILSON LOMAYANI
    1348 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M NDYAMUKAMA LICALIUS
    1349 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M NDYAMUKAMA STEPHANO
    1350 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NEBART FF SANGA
    1351 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M NEBART M KAMEA
    1352 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M NEBART O NKULIKWA
    1353 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NEBART W WATSON
    1354 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NEBARTH SAID MBWILO
    1355 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M NEBAT MTAMBO PAULO
    1356 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NEBATI ASANGALWISYE
    1357 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NEBERT A MWANG'ONDA
    1358 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M NEBO KIBONA
    1359 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NEBOUGHT N KALWILA
    1360 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NECHI E MCHAKI
    1361 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NEDICO DIMBWE
    1362 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M NEDY MZERELA
    1363 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M NEEL ATUL PABARI
    1364 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M NEEMAN W NG''UNDA
    1365 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M NEEMANI SHEMZIGWA
    1366 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M NEGRO ISAYA
    1367 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA AMBOKILE
    1368 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NEHEMIA GEAZY
    1369 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA ISRAEL
    1370 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA MUSSA
    1371 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA SUNGA
    1372 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA AMON MWAMBEJE
    1373 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA B KANDONGA
    1374 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA D EDWARD
    1375 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA E MAHENGE
    1376 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA JOHN MBAWALA
    1377 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA JOSEPH NICHOLAUS
    1378 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA L SANGA
    1379 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA NATHANAEL MUHE
    1380 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA OBERT SIGALA
    1381 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA PATRICK KISEO
    1382 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA SAMWEL KWAANG''W
    1383 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY BUNDALA MAZIKU
    1384 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OMARY BUYOGELA YUSUPH
    1385 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M OMARY D SILAS
    1386 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M OMARY DOTTO SAMWEL
    1387 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M OMARY F MKUDE
    1388 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M OMARY FIROZ IBRAHIM
    1389 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M OMARY G MBWANJI
    1390 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OMARY H MBEYA
    1391 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OMARY H MOHAMED
    1392 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M OMARY H MPELI
    1393 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M OMARY H NJIMBWI
    1394 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARY H OMARY
    1395 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M OMARY H RASHIDI
    1396 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M OMARY HAFIDH MAKUMBURA
    1397 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARY HAJI MKANGA
    1398 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M OMARY HAMZA NYALUSI
    1399 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M OMARY HASSANI NYONI
    1400 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMARY HATIBU OMARI
    1401 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OMARY HU RAMADHANI
    1402 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M OMARY HUSSEIN MGOMBA
    1403 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMARY HUSSEIN RAMADHANI
    1404 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M OMARY I KINYAULA
    1405 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M OMARY I NTUMILIGWA
    1406 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M OMARY ISMAIL KYARUMBUKA
    1407 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M OMARY J MSOMANGA
    1408 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M OMARY J RWAMBO
    1409 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M OMARY J TAMU
    1410 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY JAMAL DARAJANI
    1411 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M OMARY JELA OMARY
    1412 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA SAIDI
    1413 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M OMARY K GECHE
    1414 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M OMARY K SALUM
    1415 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M OMARY KASSIM MPAGAMA
    1416 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M OMARY KASULWA MVANO
    1417 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M OMARY KILIAN KAPAMBA
    1418 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M OMARY L MWASENGA
    1419 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M OMARY LUHWANO KATINDASA
    1420 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OMARY M MOHAMMED
    1421 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M OMARY M MTANGI
    1422 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M OMARY M TIBAIJUKA
    1423 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARY MENE LUVANDA
    1424 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M OMARY MIKIDADI ULIMWENGU
    1425 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M OMARY MITAWA ISSALE
    1426 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M OMARY MKINA SALUM
    1427 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M OMARY MMASA IDDY
    1428 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARY MSAFIRI RASHID
    1429 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSA MPIMBI
    1430 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSTAPHAR MUSA
    1431 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OMARY MZEE MANGWANGI
    1432 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M OMARY N SHAHA
    1433 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M OMARY OMARY KADAGAA
    1434 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M OMARY OMARY MNZAVA
    1435 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M OMARY OMARY RAMADHANI
    1436 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M OMARY R CHAPPA
    1437 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M OMARY R MKONGO
    1438 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M OMARY R SEWANGA
    1439 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OMARY RAJABU OMARY
    1440 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHAN MBAGA
    1441 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHANI MFAUME
    1442 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY S ALLY
    1443 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M OMARY S KINZOGO
    1444 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M OMARY S MKOPI
    1445 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OMARY S NAHITA
    1446 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M PASTIN MLINDA
    1447 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M PASTORY BENARD
    1448 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M PASTORY COSMAS
    1449 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M PASTORY EMMANUEL
    1450 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M PASTORY GEORGE
    1451 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M PASTORY MANYIKA
    1452 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M PASTORY MATANDA
    1453 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PASTORY MICHAEL
    1454 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M PASTORY FULGENCE NDALAHWA
    1455 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M PASTORY JULIAN SHIO
    1456 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M PASTORY M MAKOYE
    1457 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PASTORY M YELLA
    1458 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M PASTORY MAKOYE COSTANTINE
    1459 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASTORY S MAJURA
    1460 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M PASTORY WILBRODI MWANG'IMBA
    1461 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M PASUA LAURENT MADEJE
    1462 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M PATEL PUSINDAWA ODUPOI
    1463 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M PATERINE C KIMAY
    1464 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M PATIENCE DEUS
    1465 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M PATIENCE L MWAKILUFI
    1466 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PATIENCE P RUTASHOBORWA
    1467 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M PATIMO HEBEL MWARUANDA
    1468 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PATIRI LUSHEKANYA
    1469 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M PATISON BRAISON NDONDOLE
    1470 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M PATRIC GABRIEL ANDREA
    1471 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PATRIC PAULO MBASSA
    1472 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M PATRICE VALLERY
    1473 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M PATRICE DOMINICK MUSHI
    1474 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PATRICE MATAY KALISTI
    1475 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M PATRICE N MUNE
    1476 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK ATHUMANI
    1477 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M PATRICK AYUBU
    1478 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK BONIPHACE
    1479 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PATRICK CHARLES
    1480 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M PATRICK CHARLES
    1481 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M PATRICK DIONICE
    1482 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK KANDEGE
    1483 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M PATRICK LUFUNGA
    1484 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M PATRICK MAGASHI
    1485 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK MAKOYE
    1486 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK MALINGO
    1487 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M PATRICK MATHEW
    1488 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK MICHAEL
    1489 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M PATRICK MUNISHI
    1490 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M PATRICK NANKANANDA
    1491 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK PASCHAL
    1492 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PATRICK PASCHAL
    1493 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M PATRICK PAUL
    1494 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M PATRICK PETER
    1495 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PATRICK PETER
    1496 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PATRICK RICHARD
    1497 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M PATRICK SAWAYA
    1498 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK TIBANYENDEZA
    1499 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M PATRICK TITO
    1500 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M PATRICK ZACHARIA

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mtabila- Kigoma Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top