• Latest News

    May 23, 2016

    Majina Ya Wanafunzi 1600 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Makutopora - Dodoma





    NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
    1 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ADMATHA J MWAIPOPO
    2 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F ADMELA CHRISTOPHER MKEYA
    3 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADOLA GASPER MSASA
    4 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ADOLPHINA SANGU
    5 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADOLPHINA SHIJA
    6 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F ADONIA ISSAYA
    7 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADRIA G CALISTI
    8 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ADRIA LASHAYO PETER
    9 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ADRIA N PANCLAS
    10 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ADRIA P MINJA
    11 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ADRIANA ADRIAN
    12 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADROFINA SADOCK SHISHIKAYE
    13 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ADRONICA D MUSHUMALI
    14 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F ADROPHINA NTUNGO CLEOPHAS
    15 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ADVELA VALENTINO MKOLELWA
    16 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVELLAH ADERALD RWEIKIZA
    17 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ADVELLAH T MAHENGE
    18 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ADVENMTINA RWEGOSHORA
    19 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA YOHANA
    20 MWANZA S4836 ALLIANCE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA A MUTARUGA
    21 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATHA KAITABU CORNELY
    22 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATHA LOHI AXWESO
    23 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BEATHA N HENERCO
    24 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATHA P AMMA
    25 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F BEATHA SAFARI SUKUMS
    26 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F BEATHA T HOWA
    27 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F BEATHER CLEMENT
    28 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL F BEATHI BENEDAX
    29 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRECE D DANIEL
    30 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ADEN
    31 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AUGUSTINO
    32 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BLESSED
    33 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F BEATRICE CHARLES
    34 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHRISTOPHER
    35 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DARLINGTON
    36 MWANZA S4836 ALLIANCE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DEOGRATIAS
    37 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BEATRICE DEUS
    38 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DODO
    39 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EDWARD
    40 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FREDRICK
    41 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BOSCO
    42 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE CHARLES
    43 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
    44 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
    45 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
    46 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHASUKA
    47 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHRISTOPHER
    48 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMMANUEL
    49 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FEST
    50 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANCIS
    51 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JAMES
    52 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
    53 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
    54 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KABELEGE
    55 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KIBIKI
    56 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KIMARO
    57 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KINGSLEY
    58 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE KWEKA
    59 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LEMSI
    60 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LEONARD
    61 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAMPAMBA
    62 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DEBORA NAFORIWA
    63 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F DEBORA PAULO
    64 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA RWECHUNGURA
    65 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA SIMON
    66 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DEBORA VAILES
    67 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DEBORA A MWAKILEMA
    68 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DEBORA ADONIKAMU MUSHI
    69 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA BABILAS MASIMO
    70 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F DEBORA BARAKA GAYO
    71 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA BOSCO LULAMBO
    72 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA D SAFARI
    73 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DEBORA E KIPAKO
    74 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA E PETER
    75 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F DEBORA E SANGA
    76 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ELIA CHIDAWALI
    77 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA ELISANTE CHANJARIKA
    78 KILIMANJARO S0327 MINJA SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL KIMARO
    79 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL SETH
    80 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA G ABEL
    81 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ADEODATUS AYESIGA
    82 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA ATUGONZA MWEMEZI
    83 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA B JOSEPH
    84 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL F EDITHA B KOMBA
    85 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA C JASTIN
    86 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F EDITHA CHARLES BRAURA
    87 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F EDITHA D MGHASE
    88 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F EDITHA DIONIS MUGABI
    89 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDITHA E MSIMU
    90 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA E OLOMI
    91 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F EDITHA EDWARD KINUNGU
    92 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA EMMANUEL KIDATU
    93 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA ERASTI RIWA
    94 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EDITHA FURAHA RICHARD
    95 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F EDITHA G MAEDA
    96 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDITHA G MAGANGA
    97 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F EDITHA GODIFREY NJAU
    98 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EDITHA GODLISTEN MSHIU
    99 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F EDITHA H MBURUJA
    100 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA I MKAMA
    101 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MALILA
    102 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F FARAJA MDESA
    103 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F FARAJA MHAGAMA
    104 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MSALEGE
    105 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA NDUNGURU
    106 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA NGABO
    107 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F FARAJA OREKU
    108 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FARAJA RICHARD
    109 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA SANGA
    110 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SIMBEYE
    111 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SWILLAH
    112 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA WANJARA
    113 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F FARAJA YULAS
    114 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MANYARA
    115 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MSOKA
    116 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA ABELY NSEKE
    117 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FARAJA ANSELIM KAVISHE
    118 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F FARAJA ATILIO KADEGE
    119 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARAJA BARNABAS MONGO
    120 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F FARAJA BENEDICT MTENGA
    121 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA SILAS DAVID
    122 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA V PANYA
    123 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VALENTINO NYWAGE
    124 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VENANCE KILASI
    125 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VITUS DAMAS
    126 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA WERAUFOO MWANGA
    127 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA YUSTO SANINGA
    128 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE BANZI
    129 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE KOMBA
    130 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE LUCAS
    131 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE MWAIPUNGU
    132 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE SWAI
    133 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GETRUDE A NJAU
    134 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ALFRED KIBASA
    135 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ARON MDENYE
    136 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE BENITHO CHAPILE
    137 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GETRUDE C MICHAEL
    138 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F GETRUDE C NICHOLAUS
    139 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DENIS KILEO
    140 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DEUS NGELANGELA
    141 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAFIDHA MOHAMED JUMA
    142 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HAFIFA KIJAZI
    143 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HAFSA AMIN
    144 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAFSA ATHUMANI
    145 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HAFSA HAROUN
    146 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HAFSA A MSONGA
    147 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HAFSA F GULAM
    148 DODOMA S2877 IBRA SECONDARY SCHOOL F HAFSA H MAARIFA
    149 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAFSA J KIMARIO
    150 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HAFSA JUMA SALUM
    151 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAFSA KHATIBU KENGEJA
    152 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HAFSA M KHAMIS
    153 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAFSA MUSA BAKARI
    154 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAFSA MUSA HASHIMU
    155 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAFSA N MSANGI
    156 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F HAFSA OMARY MGAZA
    157 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F HAFSA SAID FADHIL
    158 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HAFUA SHAKIRU
    159 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAGHAI GHOZI BIYAGILA
    160 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F HAIJA NAMINGA
    161 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENA TESHA SALUSTIAN
    162 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F IRENE ADELITUS
    163 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALFREDY
    164 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F IRENE BANDOMA
    165 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F IRENE BEN
    166 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE CHARLES
    167 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F IRENE COSMAS
    168 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE DAFFA
    169 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL
    170 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE EMMANUEL
    171 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F IRENE ESTONI
    172 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX
    173 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX
    174 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IRENE FIDELIS
    175 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK
    176 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F IRENE GOSBERT
    177 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F IRENE HAMIS
    178 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F IRENE ISSACK
    179 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F IRENE ITOCHO
    180 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F IRENE JACOB
    181 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E MUHINDI
    182 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E NASSARY
    183 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JACKLINE E NGOWI
    184 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EDWARD KULANGA
    185 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIAS KIMEY
    186 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE ELIAS MASHAURI
    187 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELISAMIA KIMARO
    188 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EMANUEL CHUWA
    189 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ENOCK MPHURU
    190 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERASTO NDOSA
    191 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERNEST MUSHI
    192 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F BERNARD
    193 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F KIRIA
    194 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F NGOIYA
    195 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE FRANK MSENGI
    196 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE G KASHAIJA
    197 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE G KIHALALWA
    198 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F JACKLINE G MLINGI
    199 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GABRIEL SHIRIMA
    200 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE GEOFREY KAAYA
    201 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SALUMU
    202 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SELEMANI
    203 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA YASSIN
    204 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A AUSI
    205 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A KINGU
    206 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F KHADIJA A MSANGUKA
    207 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A MUSSA
    208 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDALLAH PERENGO
    209 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDULFATAH MUSSA
    210 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ADAM SULEIMAN
    211 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ADINANI MSUYA
    212 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA AHMED HUSSEIN
    213 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ALLYAMIN ABUBAKARI
    214 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA COSTANTINE KALIPENI
    215 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA DOTTO MSAWA
    216 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHADIJA E KALONGA
    217 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F KHADIJA H MUSTAPHA
    218 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA JUMA KHAMISI
    219 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA JUMA MUSSA
    220 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA K FADHILI
    221 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH BOTTO
    222 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F LEAH BUCHARD
    223 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LEAH CASTRO
    224 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH COSMAS
    225 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LEAH DANIEL
    226 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ELISHA
    227 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LEAH FERUZ
    228 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F LEAH JOSEPH
    229 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F LEAH JUSTINIAN
    230 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F LEAH LUCHIUS
    231 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F LEAH MASOLWA
    232 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSA
    233 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F LEAH NASHON
    234 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LEAH PHILIPO
    235 DAR ES SALAAM S1888 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F LEAH RICHARD
    236 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH SILAS
    237 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F LEAH URASSA
    238 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH YOHANA
    239 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH A EDWARD
    240 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH A TELELI
    241 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MUNISI
    242 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MUSHI
    243 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MWAIPOPO
    244 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NESTORY
    245 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ONESMO
    246 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PETER
    247 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGRETH PETER
    248 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PROTAS
    249 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH RUMISHA
    250 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SIMON
    251 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SOMAIL
    252 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH SYELLA
    253 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WAZIRI
    254 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WILFRED
    255 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH A MBASHA
    256 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MAGRETH A OLOMY
    257 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALEX CHAMBO
    258 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALLY NGUSULU
    259 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALPHONCE KILAWE
    260 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ALTEMIUS POKELA
    261 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F NANCY MAKYAO
    262 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F NANCY MBEMBELA
    263 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY MFURUKI
    264 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F NANCY MGENI
    265 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NANCY MKOJERA
    266 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NANCY MOSES
    267 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NANCY A TEMBA
    268 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F NANCY ABEL NGUVILAH
    269 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F NANCY AHADI MBWAMBO
    270 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F NANCY C LUBEJA
    271 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY DEOGRATIUS TEMU
    272 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY DESDERY MBOYA
    273 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY EDES KIMARIO
    274 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY ELINEEMA ELIAMANI
    275 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NANCY EMANUEL PRAYGOD
    276 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL F NANCY EPHATHA KILEO
    277 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NANCY F MAKUNDI
    278 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NANCY FELCHISM SWAI
    279 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NANCY FELIX MUTAYABALWA
    280 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F NANCY FRANK MSENGA
    281 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F ORESTA TADEY MHUNGULU
    282 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ORESTER ONESPHORY
    283 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ORESTER GERVAS NZIKU
    284 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ORESTER TASLO KINYEKILE
    285 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ORESTER TIMOTH CHAULA
    286 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ORIETH A MWAMPAMBA
    287 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ORINA BEATUS CHALAMILA
    288 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ORITA E MWAMGUNDA
    289 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ORPAH JOHN KIJA
    290 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ORPER VICENT DISMAS
    291 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ORTENSIA THEOBALD MASSAWE
    292 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OSIANA FUNGO
    293 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F OSILIDA WILLIAM
    294 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA ESSAU MBEPERA
    295 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA LUCKAS NDUNGURU
    296 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA O NYONI
    297 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA OSMUND NYONI
    298 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSTINA GABINUS KAPINGA
    299 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F OSWALDA KAWISHE ONESMO
    300 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F OTAVINA WIKESY
    301 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PAULINA ZACHARIA
    302 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F PAULINA A LEMGOHA
    303 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA AMOS AVUNILWA
    304 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F PAULINA AMSI MARMO
    305 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANDERSON MALEWO
    306 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANTHONY GABRIEL
    307 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PAULINA ANTHONY UTOUH
    308 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA BERNARD MOREMBWA
    309 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA BONIFASI LYAMUYA
    310 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA DAUD MWASUBILA
    311 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F PAULINA E NKINI
    312 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F PAULINA F BASSO
    313 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA FRANCE AUDIFACE
    314 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F PAULINA FRANCIS MATHIAS
    315 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F PAULINA GERARD SIMON
    316 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PAULINA GILBERT JACOB
    317 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F PAULINA HILARY NTAMBULA
    318 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA I MUSHI
    319 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F PAULINA J SONDO
    320 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA JOACHIM PETER
    321 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY F RADHIA ISSA MBAGA
    322 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F RADHIA J BAKARI
    323 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RADHIA M JACOB
    324 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F RADHIA O RAMADHANI
    325 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RADHIATA OMARI JAMBI
    326 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RADHIEL STEPHANO REDNEKA
    327 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAFAKA KHALID ABUBAKARY
    328 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F RAFAT HUSSEIN FIHIRI
    329 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F RAFIA KILONGE MAYAGILA
    330 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F RAFIA MBWAMBO HEMED
    331 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F RAFIA S MSANGI
    332 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F RAFIKI ABEL GODFRAY
    333 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F RAFIKI ELIENEZA LUKWARO
    334 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F RAFIKI LUCAS GONDWE
    335 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F RAFIKI M OMBENI
    336 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F RAHAB AMOS
    337 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHAB IBRAHIM
    338 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F RAHAB B SHARDRACK
    339 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F RAHABU NSOBI
    340 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F RAHABU SINKALA
    341 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINA N SAID
    342 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F SAFINA SECHOME MKIRAMWENI
    343 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F SAFINA SHABANI JUMA
    344 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SAFINA Y IDDI
    345 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINESS ANDERSON MBWAMBO
    346 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINESS H RINDENI
    347 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SAFINESS SOLOMONI LOSHIRO
    348 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F SAFIRA GABRIEL BHONDO
    349 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SAFURA MUHIDINI
    350 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F SAGULWA PEARSON CHISANJU
    351 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F SAHIYA YAHYA
    352 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SAHNOURA DAFFA
    353 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F SAHYA K IDDY
    354 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F SAIDA ABDALLAH
    355 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SAIDA ALLY
    356 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F SAIDA HUSSEIN
    357 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F SAIDA SADICK
    358 SINGIDA S4163 KIJOTA HULL HIGH SCHOOL F SAIDA SHABANI
    359 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F SAIDA TWAHA
    360 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SAIDA A ZUBERI
    361 KAGERA S1160 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F TECKLA I LUOGA
    362 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F TECKLA J PATRICK
    363 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TECKLA SILVESTER TIMOTHEO
    364 TANGA S0340 POPATLAL SECONDARY SCHOOL F TECLA BERNARD
    365 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F TECLA MASUBI
    366 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TECLA DEOGRATIUS ASSENGA
    367 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TECLA NG'WAKAMI RICHARD
    368 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F TECLA RAPHAEL MAPUNDA
    369 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL F TEDDY ANATORY
    370 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY CHARLES
    371 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F TEDDY MASELE
    372 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TEDDY ANSET KALUMBU
    373 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F TEDDY F LEMUNGE
    374 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TEDDY F MNENEGWA
    375 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEDDY GIDEON MBANGUKA
    376 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TEDDY JOHNSON NGOWI
    377 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F TEDDY M ALEX
    378 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F TEDDY NESTORY MANJI
    379 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F TEDDY S KINDIMBA
    380 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F TEDDY SILYA CASTORY
    381 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO PAULO MAHIMBI
    382 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO PAULO PALLANGYO
    383 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETER MBIGI
    384 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO PETRO LOHI
    385 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F UPENDO PHILIP NDEKIO
    386 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F UPENDO PHILIPO TWATI
    387 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F UPENDO R MWANGOSI
    388 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO R SEUTA
    389 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO RICHARD MUNUO
    390 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO RONALD MACHA
    391 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MAGEMBE
    392 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MOLLEL
    393 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO S MSELLE
    394 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO SAMWEL SHAYO
    395 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F UPENDO SATTO YONAH
    396 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO STEVEN SANGA
    397 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO SULUO SULLE
    398 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO VEHAEL MRANGU
    399 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO VITUS KAPINGA
    400 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F UPENDO WILBERT MAHONGE
    401 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL-KARIM SAID MOH'D
    402 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM SHABAN MFINANGA
    403 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM Y ABDLLAH
    404 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM YUSUF TARIMO
    405 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIMU ISA HAJI
    406 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULKASIM S SAIDI
    407 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M ABDULKHADIRI OMARI SAIDI
    408 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABDULLA MAKAME MCHEZO
    409 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH MOHAMED
    410 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH A MASANGANO
    411 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULLAH S MOHAMED
    412 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDULLAHI A OMARY
    413 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDULLAHMAN A HAJI
    414 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDUL-LATIF ALI SHEHA
    415 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULLATIF SOUD SALMIN
    416 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULLAZACK TINDWA
    417 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULL-HABIB FEREJ ABDUL-HABIB
    418 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDULLY SAHAYA
    419 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID ADAMU
    420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID K NYARI
    421 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK A HAJI
    422 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK C NGELEJA
    423 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ABDULMALICK RASHID KASHILIRA
    424 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK B KAMBI
    425 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK K SAID
    426 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK MUSSA MNASI
    427 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK S MWANGU
    428 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIKI J NGUWA
    429 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULMALK HARITH
    430 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULNASIR BADI MWASHA
    431 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULNURU MOHAMED SALIMU
    432 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDULRACK ISSA
    433 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHAMAN ALLY
    434 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHAMANI JUMA ATHUMANI
    435 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM GORONGA
    436 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM SADIKI
    437 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM BAKARI KWEKA
    438 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM I RAMADHAN
    439 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHIM ISMAIL NATAI
    440 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM M KISESA
    441 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM N MUNIS
    442 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIM ONESMO DAMIAN
    443 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHIMU MUSTAPHA MAULID
    444 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN LIUNDI
    445 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MSELEM
    446 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN ABDALLAH KALILO
    447 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN B HUSSEIN
    448 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN B MOSHI
    449 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN H FIMBO
    450 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMAN H SEMKIWA
    451 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN HATIBU MBWAMBO
    452 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MOHAMED BAKARI
    453 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN R MOHAMED
    454 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN RAHIM NDARO
    455 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI A MAHAMUDU
    456 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK DOMOGAZI
    457 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK ABDALLAH SHABAN
    458 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK I ABUBAKAR
    459 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK SHABANI SHOO
    460 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAK YUSUPH BAHI
    461 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAKI BAKARI MSAMI
    462 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ MHANDO
    463 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ JUMA MOHAMEDI
    464 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL KAIRO
    465 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA
    466 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA
    467 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL A KIBONA
    468 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABEL G MSONGOLE
    469 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL JOEL LUTEMBA
    470 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL K KIMWERI
    471 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR BREIK OMAR
    472 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR I MOHAMED
    473 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR K MOHAMED
    474 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR KHAMIS JUMA
    475 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MBAROUK MUSSA
    476 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR SULAIMAN KHALFAN
    477 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKARI AWADHI
    478 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI BASHIRI
    479 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOHAMED
    480 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUHULAILA ABAS
    481 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADAM NAMULYA
    482 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM SAID
    483 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAM SHOMARI
    484 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ADAM FUTE LUPYANA
    485 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ADAM H MFUKO
    486 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAM JOSEPH NDUNGURU
    487 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ADAM MALICKY MUSHY
    488 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ADAMS BUTULI KYUNDA
    489 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADAMU MOSHI MWAHANGOTO
    490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADELARD PATRICK
    491 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADELPHONCE ADELBERT
    492 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ADONCHIUS FELIX
    493 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADONIS ALFRED MNIKO
    494 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AHMAD HAMISI MASIMBA
    495 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AHMED M CHOME
    496 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED SAID AHMED
    497 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED SALIM ABDULKARIM
    498 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AIDAN NGWADA
    499 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AIDAN EDWIN NJOWOKA
    500 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AIMAN MBWANA SALUM
    501 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AKIDA RAMADHANI KAMBASILA
    502 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT AUGUSTIN
    503 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT NDYAMUKAMA
    504 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALBERT FIDELIS MAYOMBO
    505 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT GODWIN MSUYA
    506 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALBERT JOSEPH MTANDIKA
    507 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT M IDAMA
    508 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALBERT MARMO BOKI
    509 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALBERT W MWAMAFUPA
    510 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALBERT WILLIAM NJAU
    511 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALCHELAUS B MUSHEMA
    512 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALEX BWIRE
    513 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX DONANT
    514 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX STEPHEN
    515 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX YUSUPH
    516 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX DENNIS MEELA
    517 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALEX G DAVID
    518 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEX GABRIEL MALISA
    519 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALEX MICHAEL MWALONGO
    520 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEX S KIWOLI
    521 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ALEX THOMAS LEMA
    522 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER PAUL KIMONDO
    523 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AL-HAJI ABDULATIFU
    524 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALI S KHALFAN
    525 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLAN HENRY MMBANDO
    526 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLAN R MUJUMALI
    527 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLEN E MBAGO
    528 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLON Y ALLON
    529 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY IMAMU
    530 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU
    531 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY F KAUCHA
    532 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ALLY IDDY SALUM
    533 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY J ALLY
    534 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY J SHABANI
    535 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY KASSIM LILEMBE
    536 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED SENKONDO
    537 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY MUJUNI LWENDURU
    538 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ALLY N TIMAMY
    539 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ALLY OMAR ALLY
    540 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY S YUSUPH
    541 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ALLY Y MRUTU
    542 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALLY YUSUF RASHID
    543 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ALLY Z KINANDA
    544 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALMARIKI HAMIS MPUCHS
    545 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALOYCE KIBACHO
    546 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALOYCE AUGUSTINO MUKURYA
    547 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE C KIMARIO
    548 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE J MREMA
    549 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE JUSTINE ASSENGA
    550 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ALVIN A SIRIKWA
    551 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ALVIN I MAKUNDI
    552 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALVINUS MWOMBEKI KARUGILA
    553 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ALY FARUK
    554 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMANI INNOCENT
    555 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M AMANI KAHANGWA
    556 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M AMANI DAUDI PAUL
    557 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMANI HADRIAN MAPUNDA
    558 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMANI ISAYA LAIZER
    559 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMANI PETER KAFONOGO
    560 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMANI RAJABU MUNISI
    561 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMARI SHABANI MBWANA
    562 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEDEUSI F LEMUNGE
    563 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEN KENETH MAIKUHA
    564 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AMIN JIMMY YUDAH
    565 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMIRI A KIDUNDI
    566 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIRI Y HASSAN
    567 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMON DAVID KAJIRU
    568 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMON S GERVAS
    569 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AMOS D MAGESSA
    570 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMOS S MSANGI
    571 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMOSI KIMATH
    572 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMOSI D MANYASI
    573 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMOSON SIMON
    574 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANDREW BALANKUMYE
    575 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MHINA
    576 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANDREW NYABENDA
    577 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW F LUKOWA
    578 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANDREW PALLANGYO EMANUEL
    579 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ANDREW Z MABULA
    580 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ANDRIECH MOSSES CHITAMA
    581 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANOLD LUSAMBO
    582 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANOLD MATHIAS
    583 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANOLD D KAAYA
    584 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANOLD NICODEMAS MATAY
    585 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANSAAR ISMAIL SANGEY
    586 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANTHONY K MANENO
    587 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS BAHATI
    588 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANTONI S THIODORI
    589 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANTONY WILHARD
    590 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTONY AMANI TADEUS
    591 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ANTONY ANDREW MWANGAIRO
    592 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANTONY L MWAMPAMBA
    593 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ANUARY R MANSOUR
    594 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANWAR HAMIDU SARUMBO
    595 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AQWESO ZAKAYO BAYDA
    596 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ARAFAT AMOUR SAID
    597 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARCADO ABEL KALAMA
    598 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ARCHIMEDES PETER MLAY
    599 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M ARIF RASHID
    600 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ARIF SULEIMAN SAID
    601 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARISTIDES M NOYA
    602 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARKAM ABDALLAH MARSHED
    603 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ARKHAMI TWAHA KATAKWEBA
    604 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD A KYARIGA
    605 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ARNOLD E KWITEMA
    606 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD P JACKSON
    607 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARNORD M JEROME
    608 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ARON W ABRAHAM
    609 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARTHUR F KIBULLA
    610 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ASAAD ADAM KARATA
    611 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE ANYIGULILE NJELLA
    612 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ASANTE HADRIAN MLELWA
    613 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHERY ISRAEL CHEYO
    614 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU MDHAKIRU
    615 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ASHRAF TWAHA
    616 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN B OMARY
    617 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ABDALLAH
    618 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE
    619 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ATHUMANI MUSA
    620 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAMADHANI
    621 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI BAKARI MSONGA
    622 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMANNE SOMANI
    623 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUDAX JUVENARY BUZINZA
    624 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AUGUST ERWIN SHAYO
    625 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE JOACHIM MWASE
    626 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE M LYAMARUNGU
    627 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ALBERT MLANGIRA
    628 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO P MICHAEL
    629 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AVITUS RWEZAULA RWEBANGILA
    630 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AWADHI M NADEKA
    631 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M AYIEKO A DICKENCE
    632 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AYOUB HASSAN
    633 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AYOUB G HUSSEIN
    634 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AYUBU KERIOTH SANGA
    635 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AYUBU VITALIS KIMARIO
    636 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AZAHED CHARLES
    637 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AZIZI A MWINYI
    638 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AZIZI M SHAHAME
    639 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMON MBWILO
    640 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMROSS THOMASI
    641 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDERSON NYEGELA
    642 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREA SIMA
    643 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M BARAKA ANDREW MASAWE
    644 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANTONI MPOPO
    645 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ARON OLOTU
    646 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ASHERI GEJEJE
    647 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B BERTSHAZARY
    648 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MKINGA
    649 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MWAKYOSI
    650 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B NYANZALI
    651 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA B PALLANGYO
    652 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B SIMKOKO
    653 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA B VEDASTUS
    654 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BAHATI VASONGA
    655 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENESTER MAKENE
    656 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BERNARD KANEMELA
    657 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BLACKWELL WILILO
    658 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONEVENTURE MALLYA
    659 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BONIFACE NTINKWA
    660 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BUNYUKU CHACHA
    661 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA C NGUSA
    662 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA CASTORY MGAYA
    663 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHARLES MWAKIONA
    664 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHONGO AUGUSTINE
    665 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA CORNELI MKOJERA
    666 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA COSTANTINO KIHOO
    667 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARAKA D KIPANGULA
    668 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D KIULA
    669 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M BARAKA D MAGEHEMA
    670 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MASEBO
    671 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MISSANA
    672 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MWAFONGO
    673 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAMIAN MADILO
    674 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL KAJANGE
    675 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL SIRONGA
    676 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAVID MAHAJILE
    677 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA E BALADIGA
    678 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA E KIBONA
    679 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWAMPASHE
    680 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWAMWILE
    681 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWANSIMBA
    682 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA E NGALULA
    683 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E NNKO
    684 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E SIKAWA
    685 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M BARAKA E SIMON
    686 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELIUSHU NSENUKA
    687 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA EMMANUEL STEPHEN
    688 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ERNEST AYENGO
    689 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA EXAUD MESISINI
    690 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MASATU
    691 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MASIKA
    692 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MWAKAMBINDA
    693 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FELICK LYONILE
    694 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTO MOLLEL
    695 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA FRANK MWASUKA
    696 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA FREDRICK IBRAHIM
    697 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MALUME
    698 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMBALASWA
    699 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMWESA
    700 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA G NASSARY
    701 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GAUDENCE MHAGAMA
    702 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWASILE ISAKA
    703 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA N THOMAS
    704 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA NTIBASALILA KIBAMBA
    705 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA P MWAKITALIMA
    706 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETER CHIBWANA
    707 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI KASYUPA
    708 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M BASSEM H THABIT
    709 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BEN ELISHA MSIGALA
    710 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENARD M KYEJO
    711 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENDAN L RISSA
    712 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JONATHAN
    713 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENEDICT C MUSHI
    714 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT GASPER MSOFE
    715 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT I MANYAMA
    716 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT J BUGALAMA
    717 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JOHN ISEME
    718 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT T CYRIL
    719 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BENEDICT V MANDE
    720 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENIGNO I KAILE
    721 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN FREDY
    722 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN D MAHENGE
    723 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ELIUS MATHAYO
    724 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN F MWAPINGA
    725 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN GEOFFREY NANGALI
    726 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN M BUNDALA
    727 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MICHAEL
    728 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENNY LAWRENCE
    729 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENSON GEORGE
    730 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENSON KABONAKI
    731 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENSON EUSTACK KESSY
    732 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M BETOD TRAIFON
    733 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BETSON T ESROM
    734 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M BISHER ABDALLAH
    735 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BLANCOBILL L KIBWESA
    736 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BONIFACE MILLANZI
    737 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE FERDINAND JOSEPH
    738 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BONIFACE GEOFREY MULISA
    739 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BONIFACE NICKSON MKUDE
    740 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE RAMADHAN
    741 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE D MPEPO
    742 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BONUS B MAHIMBO
    743 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M BONZA LAURENT
    744 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BOSTONE RAPHAEL
    745 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BOUBLEEN GABRIEL NDEKEMIO
    746 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M BRANLY BERNARDO MADATI
    747 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRENDEN C SILAYO
    748 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIAN AGREY
    749 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN AMANI KISAMO
    750 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN BAYLON ITALLA
    751 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN DASTAN MEELA
    752 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN G NDIBALEMA
    753 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN H KYARUZI
    754 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN PETER MUSHI
    755 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN RUGEMARILA STRATON
    756 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIAN T MAKUNDI
    757 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN W LEKULE
    758 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BRIAN WILLIAM MLAY
    759 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIGHSON PATRICK RWEGASIRA
    760 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON O NDELWA
    761 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON PHILLYMON MINJA
    762 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BUDEBA MAKOYE BUDEBA
    763 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BURHAN TAMIM BURHAN
    764 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MICHAEL MTEMEKELE
    765 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES N GEREMIAH
    766 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M CHARLES N SIRURI
    767 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M CHARLES P MSIAGI
    768 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M CHARLES P SIMWELA
    769 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASCAL MUSHI
    770 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES PATRICK MIKOMANGWA
    771 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL DARUSHI
    772 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO LOHI
    773 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PETRO NZUNGU
    774 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PHILIPO JACOB
    775 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PODA KUZENZA
    776 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES PROKORIN SHAYO
    777 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PROSPER MAKONGO
    778 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES R MLAY
    779 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M CHARLES R MOLLEL
    780 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES R NYAMHANGA
    781 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M CHARLES RABSON MWAKYAMBO
    782 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES RENATUS FIMBO
    783 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD ANDASON
    784 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD SIMON
    785 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD SWAI
    786 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHARLES S GASPER
    787 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES S KATOGA
    788 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MADUKA
    789 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MBISE
    790 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHARLES S WAMI
    791 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES SABAS LUOGA
    792 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SALUM LICHIMA
    793 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMSON KIMAMBO
    794 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHIRIMA JOHN
    795 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SITTA TUNGU
    796 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CHARLES T MGALA
    797 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES THOMAS JOHN
    798 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES U ZENOBI
    799 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES VICTA MBUYA
    800 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WATSON MACHONGA
    801 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM MASENHA
    802 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILLIAM MGUNWA
    803 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZAKAYO MSUMANJE
    804 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ZUBERI KIMARO
    805 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CHAWA S NYAMHANGA
    806 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M CHECK HARUNI
    807 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL CHAMBUA KAMBONA
    808 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL P MAINE
    809 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL R WAZOEL
    810 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHEKENI MABULA
    811 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHELSON AMON KISINGA
    812 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHEMA SONGA CHIRAGI
    813 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHEPA JULIUS
    814 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHESAMU GASPAR MWAGALA
    815 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHESCO MUSHI
    816 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHESCO FABIAN SEBASTIAN
    817 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CHESCO M MWASABALA
    818 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M CHEYO L KIPILI
    819 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHEYO M PAUL
    820 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHEZARD FESTO KISITU
    821 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M CHIAMA BENJAMIN
    822 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHIBA KALUNDE GOLANI
    823 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M CHIBABA S CHIBABA
    824 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHIBAGO A MUGINI
    825 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHIDUNDA J ASHERY
    826 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHIEF HARUN
    827 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTANDUS CHRISTANDUS NGATUNGA
    828 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHRISTANTUS CONRAD CHENGULA
    829 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHRISTANTUS J CHIWILI
    830 TANGA S0376 SONI SEMINARY M CHRISTANTUS TIBELIUS GAUZA
    831 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JACKSON
    832 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN KAMBONA
    833 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MHENGA
    834 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN F NDUNGURU
    835 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SAMWELI NDUNGURU
    836 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANI P MARISH
    837 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIANO CANDIDUS FUSI
    838 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHAULA
    839 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CLEMENT PIUS MATAGI
    840 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLETUS G JOSEPH
    841 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLIFTON E RUGAIMUKAMU
    842 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CLINTON PETER MATHENGE
    843 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CLINTON SAMWEL GABRIEL
    844 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLINTON TEGNUS MKOLOKOTI
    845 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLIPH BENEDICT MILLINGA
    846 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M COLIN L MEENA
    847 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COLLIN R RUSHUBIRWA
    848 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M COLLINCE S SAKA
    849 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS BERNARD MTEWELE
    850 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CREPINE KARUMUNA KAZOBA
    851 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CRESSCONIUS JB MAHIMBO
    852 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M CRISPUS C MBUYA
    853 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M CYRUS J MWALUGAJA
    854 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL METHEW MMASSY
    855 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL GIRAY
    856 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL LAISER
    857 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL LAZARO
    858 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODEST KIMARO
    859 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MODESTI AWAKI
    860 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MOSSES KILEO
    861 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DANIEL N RICHARD
    862 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL N SHADRACK
    863 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL NAFTAL PINIEL
    864 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NGIKA PETRO
    865 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYANGABO HURUMA
    866 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M DANIEL O RAMADHANI
    867 MARA S4340 GIRANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ON AMARA
    868 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ONESMO SANGA
    869 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL OSCAR MKAMA
    870 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL OSMOND NDOMBA
    871 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL P KASEBELE
    872 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL P LYMO
    873 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M DANIEL P MSIGWA
    874 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL P NKONA
    875 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PATRICK PAULO
    876 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL KOMBA
    877 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER MDAILA
    878 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL PHILIP MWAKASEGE
    879 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R JOSEPH
    880 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL R KASANDA
    881 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R LAIZER
    882 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MONO
    883 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL RAYMOND SIMFUKWE
    884 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL RICHARD MAHAY
    885 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT BILIMA
    886 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT PALLANGYO
    887 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANIEL S BURURE
    888 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M DANIEL S CELESTINE
    889 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S KANDELA
    890 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBISE
    891 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBULUMA
    892 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MWANZIA
    893 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL S NAFTALI
    894 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL S NKIPATARA
    895 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL S SULUJA
    896 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAFARI BALOHHO
    897 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMUEL MINJA
    898 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMWEL MANGAME
    899 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SEVELIN ALUTH
    900 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHIRIMA PATRICE
    901 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON KIMENENGA
    902 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON MALKIADI
    903 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMONI CHARLES
    904 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIPRIAN MAGINGA
    905 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DANIEL T KABOGO
    906 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL T MAKUNJA
    907 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL TEREVAEL MUNGURE
    908 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DANIEL THEODORY MASSAWE
    909 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL W MBOZI
    910 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL Y MGONJA
    911 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M DANIEL ZABLON TIJE
    912 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DANIELI I WILSON
    913 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M DANIELI J MILWADY
    914 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIELI S AYUBU
    915 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIELI S BOAY
    916 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIELI T BURRA
    917 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD CHARLES
    918 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD DICKSON
    919 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAUD HYPOLITUS
    920 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DAUD LEONARD
    921 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUD MAGEMBE
    922 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAUD MAKULA
    923 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUD MASUNGA
    924 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DAUD MSEKWA
    925 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DAUD PAUL
    926 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD ROBERT
    927 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUD TEGO
    928 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUD L JACKSON
    929 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DAUDI RAYMOND MOLLEL
    930 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID GERALD
    931 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID GODFREY
    932 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVID A MASSAWE
    933 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID A SWAI
    934 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID E MBANGUKIRA
    935 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID F MATIKO
    936 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID L MKWABA
    937 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID M NDUNGURU
    938 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID MANG'ALA MUSSA
    939 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID THOMSON MTALO
    940 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVIS ELIBARIK MAWALA
    941 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DELPHIN DIOMEDES
    942 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DENIS FRANK LYAMUYA
    943 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS J MALECELA
    944 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DENIS NAHSON MYOVELLAH
    945 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS P NESTORY
    946 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS S SHAO
    947 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DENNIS GASPER
    948 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS J MAKUNDI
    949 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS NICOLAS BURETTA
    950 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEODATUS NDAUKA
    951 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS JACOB KOMBA
    952 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS J MANDAGO
    953 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS L MADANI
    954 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M NJIKU
    955 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEONATUS KAMANI THOMAS
    956 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DERECK ANDREW KYASHAMA
    957 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DERICK DEI
    958 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DERICK ABEID MASALIKA
    959 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DERICK JOSEPHAT KASHASHARI
    960 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DERICK RWIZA RWEGARULIRA
    961 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DESMOND M KIIZA
    962 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M DEUJI YASINI MBORIKO
    963 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEUS DENIS NDAMUGOBA
    964 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DEVIS JOSEPH
    965 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DEVIS HERMAN KATONDO
    966 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JULIAN
    967 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON KIWIA
    968 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DICKSON A ASSENGA
    969 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DICKSON K MUTEGANYA
    970 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DICKSON RAYMOND LEMA
    971 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M DICKSON W MIROBO
    972 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DICKSON Y NJEWA
    973 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DIMITRY U PAPADOPULOS
    974 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M DINNIMOHAMED NOOR MOHAMMED
    975 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DISMAS GODIAN
    976 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DISMAS TUMAIN MELICHORY
    977 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DOMINIC D RAPHAEL
    978 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DOMINICK L GIDION
    979 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DOMINICK PETER KIVUYO
    980 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DONALD RWECHUNGURA
    981 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DONATUS R NKOSI
    982 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOTTO RIZICK MATIMBO
    983 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN ERICK COLNELIUS
    984 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN ERNEO NGANILEVANU
    985 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EDWIN EZEKIEL SHADRACK
    986 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWIN GELWIN KOMBA
    987 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M EDWIN GODWIN WILLIAM
    988 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M EDWIN HENOCK TIMOTH
    989 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWIN JORDAN MILINGA
    990 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOSEPH KUZENZA
    991 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN KALINJUMA LUGAZIA
    992 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDWIN KISUTE NYAMANDEGERE
    993 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN LIBERATUS MTENGA
    994 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M EDWIN LUCAS GODSON
    995 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDWIN M SULIAN
    996 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MASABA WAPI
    997 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MTAKI BAGAILE
    998 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MWANDENGA LUNGA
    999 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN NGULA LUGUKU
    1000 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDWIN PETER LUTEGO
    1001 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EDWIN PHILBERT KILINYEBESA
    1002 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN REGINALDI MLAY
    1003 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN S LUCAS
    1004 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M EDWIN S SAMWEL
    1005 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDWIN S SEGU
    1006 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWIN SAMWEL MINYINGA
    1007 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDWIN T KIREI
    1008 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN U NDUNGURU
    1009 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWIN V BERNARD
    1010 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN WAZIRI JOACKIMU
    1011 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN YUWARD MWINUKA
    1012 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDWIN ZABLON KIMUTO
    1013 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M EDWIN ZIDICIUS MDIMI
    1014 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M EDWINE GERSHON
    1015 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDWINE GORDIAN
    1016 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EDWINE MUGISHA
    1017 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M EDWINE MUGISHAGWE
    1018 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWINE SOSTHENES
    1019 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDWINE VEDASTO
    1020 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EDWINE C MARWA
    1021 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWINE R ERNEST
    1022 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWINI MARKO
    1023 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M EDWINI MWILE
    1024 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EDWINI E GHAMBI
    1025 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EDWINI E MWAKATOBE
    1026 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDWINI MAKIBONYA EVARISTI
    1027 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M EDWINI MARTINE JAPHET
    1028 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M EDWINI MECKSONI KILEMILE
    1029 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EFESO HENRY CHENGULA
    1030 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EFLAHIMU MUSSA MUSA
    1031 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EFLON COSTANTINE
    1032 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EFORD MNARD
    1033 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M EFRAHIMU M VICENT
    1034 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M EFRAIM MKOMA
    1035 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM OBED
    1036 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHARLES BISANGWA
    1037 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHRISTOPHER CHARLES
    1038 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM EMILY SOFAGI
    1039 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EFRAIM H SANGA
    1040 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EFRAIM VINCENT MATABULA
    1041 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU SAMWEL
    1042 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU F MWAILUNGA
    1043 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EFREM DUXO NICODEMUS
    1044 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EFREM K MZIRAY
    1045 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M EFREM KADANGI LIFASHE
    1046 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ELFACE BRYSON NASHON
    1047 RUVUMA S0968 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ELIA ANOLD
    1048 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA KILINDU
    1049 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA MFIKWA
    1050 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA MKUMBWA
    1051 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA MWAMPASHI
    1052 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ELIA NENGERE
    1053 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA NKANA
    1054 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIA SYOTO
    1055 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIA C KIMARYO
    1056 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIA D MWAMPAMBA
    1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIA ENOCK MTISI
    1058 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA GREGORY NTUI
    1059 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIA J MWAMPAMBA
    1060 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIA JAMES MLENDA
    1061 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIA JAMES SHAGEMBE
    1062 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS M MASANZA
    1063 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI M SEKEYANI
    1064 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIEZERY PAUL
    1065 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA MOHAMED
    1066 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELIJA JULIUS NGANILO
    1067 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELIPHARIJI SAIBOKU
    1068 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELISANTE EPHRAHIM
    1069 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ELISANTE J MOSHI
    1070 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIUD
    1071 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWASANDUBE
    1072 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA G MALIMA
    1073 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA PHILLEMON MRINGO
    1074 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ELISHA Z MASANGWA
    1075 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELIUD JACKSON SAMWEL
    1076 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ELIUD L SANAEK
    1077 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIUD PIASON NJEMA
    1078 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELKANA MICHAEL
    1079 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS GODFREY RWEYEMAMU
    1080 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELTON C KAHANDA
    1081 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ELTON ELIAS MBAPILA
    1082 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELVIS ZAKAYO
    1083 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELVIS J NAMAJOJO
    1084 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMANNUEL SAMWEL
    1085 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LYOWO
    1086 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL MALISELO
    1087 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL MESHACK
    1088 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL AMASI SAIDI
    1089 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ANDREW SHAYO
    1090 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BARAZA RICHARD
    1091 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J KOMBA
    1092 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMANUEL M KIKOTI
    1093 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMANUEL M PALLANGYO
    1094 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P URIO
    1095 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PHILEMON MOLLEL
    1096 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL V CLOUD
    1097 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMANUELY LUPONDO
    1098 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BOARY
    1099 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CORNEL
    1100 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEOGRATIAS
    1101 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMMANUEL GWANGW
    1102 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JISINZA
    1103 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANDREW GALWAY
    1104 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL C MGENI
    1105 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL DANNY MOLLEL
    1106 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M EMMANUEL E MSANGI
    1107 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E SHIRIMA
    1108 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F TESHA
    1109 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FELIX MWEDIPANDO
    1110 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANCIS NYONI
    1111 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRIDAY NEHEMIAH
    1112 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HOLEHOLE EXAVERY
    1113 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J LAURENT
    1114 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN DAWAS
    1115 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUGENYI MISANA
    1116 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R KIHANGA
    1117 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MBISE
    1118 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL T HUSSEIN
    1119 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL YUDA URIA
    1120 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMAUEL L MAGESSA
    1121 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK ISHENGOMA RUCHIUS
    1122 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ENOCK L COSMAS
    1123 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM NGAILO
    1124 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM GEORGE NDOSSY
    1125 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM SEVERINE NJELEKELA
    1126 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ERASTO M KURESOI
    1127 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERIC C WANCHARA
    1128 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK KAPINGA
    1129 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK A CHARLES
    1130 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ERICK BUBELWA JUSTINIAN
    1131 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK C MNANDALA
    1132 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK D LIPINGA
    1133 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK DAVID KATWE
    1134 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK E MWIJAGE
    1135 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK HILLARY LUKUWI
    1136 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK J URIO
    1137 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK JONES SALEMA
    1138 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH MASAWE
    1139 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK K MBISE
    1140 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK L NGOSSO
    1141 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK LEO MAVIKA
    1142 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK R KAVISHE
    1143 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK T NDONDE
    1144 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK THOMAS ISDORY
    1145 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK V LWIZAH
    1146 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERNEST F MHANDO
    1147 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EUSEBIUS RWEGASIRA
    1148 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE F KILEO
    1149 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EVANCE LIVIN MBOYA
    1150 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EVANCE M BAHITWA
    1151 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EVARIST MANOTI
    1152 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EVEREST J MOLLEL
    1153 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EXAUDY H MLAY
    1154 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M EZEKIA PIUS CHENGULA
    1155 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL D SINGANO
    1156 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL SIAFU KIWAYO
    1157 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EZRA AMANDUS KIFYOGA
    1158 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EZRA E SHAMPINGU
    1159 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EZRA S EDWARD
    1160 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN WILSON
    1161 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN C MAKWENDA
    1162 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DENIS KILEO
    1163 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN F LEONARD
    1164 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN F NANGUKA
    1165 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN FAUSTIN KOMBA
    1166 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN MARTIN HAULE
    1167 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN S MSWELO
    1168 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE AUSTERIUS
    1169 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE BAGELE
    1170 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES
    1171 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M FAUSTINE CHARLES
    1172 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE DEUS
    1173 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE EDWARD
    1174 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE GUJE
    1175 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MARWA
    1176 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MASHAURI
    1177 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MHANGWA
    1178 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MLELWA
    1179 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHILEMON
    1180 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHINIAS
    1181 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M FAUSTINE SEBULE
    1182 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
    1183 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
    1184 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SIMON
    1185 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SOSPETER
    1186 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SYLVESTER
    1187 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE TIRUBUZA
    1188 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ZEPHANIA
    1189 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES MACHUMU
    1190 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE E LUFUNGULO
    1191 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE I PETER
    1192 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J FESTO
    1193 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J SOSELA
    1194 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JUMA ELISHA
    1195 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE LUCAS LUKONGE
    1196 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M KAYANDA
    1197 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M MAZOYA
    1198 TANGA S0376 SONI SEMINARY M FAUSTINE M SABUNI
    1199 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M SAFARI
    1200 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MABEJA MASANGWA
    1201 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE REMY MTALO
    1202 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE STANSLOUS TARIMO
    1203 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE T MKAMA
    1204 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE Y MALUNDI
    1205 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI CHINILO KIMONDO
    1206 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M FAUSTINO ALFRED BABU
    1207 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINO F ATHANAS
    1208 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTO CASPARY HAULE
    1209 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FAUSTUS S REGINALD
    1210 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FAYSON KIRATO GONIO
    1211 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAZA P MAVUNGA
    1212 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M FEA MICHAEL
    1213 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FEDDY LUCAS KIHOMBO
    1214 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M FEDES HEZWA
    1215 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FEDINAD ABEL
    1216 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M FEDINANDI DAUDI
    1217 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FEDNAND FAIDA KIGAMI
    1218 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FEDRIC ELIAS
    1219 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ARON
    1220 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEDRICK CORNELY
    1221 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JOHN
    1222 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK KAUZEN
    1223 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FELIX ANSILA NDUNGURU
    1224 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FELIX D NIVAHE
    1225 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M FELIX H MUNGWABI
    1226 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX M MULYA
    1227 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX MAIKO MAGINGO
    1228 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX N DEO
    1229 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX S MGETA
    1230 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FELIX SILAGO FUNDISHA
    1231 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX STEWART LUPEMBE
    1232 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FELIX VENANCE MWENGA
    1233 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FERDINAND CHIRSTIAN HINGI
    1234 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FILBERT FILNET KAUNGYA
    1235 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FILIMON ELISHA AYUBU
    1236 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN N PHILIP
    1237 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FLORIAN MUTALEMWA
    1238 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M FLOWIN FLOWIN HAULE
    1239 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FORMEN FORCE
    1240 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS VALENTINE KYARUZI
    1241 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCES ESTONY
    1242 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KISSOPE
    1243 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RICHARD
    1244 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS YINZA
    1245 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS COSMAS KAYOMBO
    1246 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS DOMINIC SAFARI
    1247 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F MBONDE
    1248 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PETER SAMUEL
    1249 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO BAHATI
    1250 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO EGIDIUS RUTINWA
    1251 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO G MWAFUBELA
    1252 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO M NTANDU
    1253 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK SYLVESTER
    1254 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FRANK D MAYALA
    1255 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK G MTEGA
    1256 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK J KIVUYO
    1257 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANK J KUMILA
    1258 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK J MOSHI
    1259 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK J VICTOR
    1260 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FRANK M SABUNI
    1261 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK R MTWEVE
    1262 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANK RAPHAEL MWAKASEGE
    1263 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M FRANK RICHARD SWAI
    1264 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FRANK STEVEN NNKO
    1265 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK WILLON KAPINGA
    1266 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO GEORGE
    1267 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDERICK MUGASHE
    1268 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRIC MWITA
    1269 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GAUDENCE
    1270 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SYLVESTER
    1271 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK COSMAS MUKONGA
    1272 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ESTOM SANGA
    1273 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F OLOTU
    1274 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDRICK G MALOMBE
    1275 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK HERBERT MPILI
    1276 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NAZARI CHAMI
    1277 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FREDY K MSHUBI
    1278 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRIDOLINE CELSIUS MLOSA
    1279 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FUMBA MASHAURI
    1280 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FURAHINI DAUDI
    1281 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE BENSON
    1282 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEORGE BONIFACE
    1283 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
    1284 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
    1285 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
    1286 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHRISTOPHER
    1287 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CLEMENCE
    1288 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DEUS
    1289 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE DIMOSO
    1290 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DINHO
    1291 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DOMINIC
    1292 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DONALT
    1293 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DOTTO
    1294 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M GEORGE ELASMUS
    1295 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL
    1296 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ERICK
    1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE FAUSTINE
    1298 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FELIX
    1299 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M GEORGE FERDINAND
    1300 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GEOFREY
    1301 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE HANS
    1302 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HOJA
    1303 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HOVYO
    1304 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JENKEN
    1305 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHANSEN
    1306 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
    1307 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
    1308 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JORAM
    1309 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAJELA
    1310 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAMALA
    1311 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAONGA
    1312 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KATISHO
    1313 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIGOMBOA
    1314 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUSOLO
    1315 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUZARIA
    1316 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LYABONGA
    1317 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABUKI
    1318 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABULA
    1319 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MACHIYA
    1320 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADALE
    1321 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADUHU
    1322 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO
    1323 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO
    1324 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARTIN
    1325 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASSENGE
    1326 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MIKETO
    1327 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLIGO
    1328 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GEORGE MOSHI
    1329 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUGENDI
    1330 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUSSA
    1331 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWAISEMBA
    1332 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWITA
    1333 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GEORGE NELSON
    1334 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEORGE NGH'ANYANGA
    1335 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE NICHOLAUS
    1336 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE NOMBO
    1337 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEORGE NTOBI
    1338 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE OCHIENG''
    1339 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAULO
    1340 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
    1341 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
    1342 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GEORGE REMMY
    1343 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHARD
    1344 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPH MAPUNDA
    1345 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS KINGU
    1346 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JUSTIN MTAE
    1347 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE K MTOI
    1348 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE M BUHELE
    1349 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MGHANA IGHIMBI
    1350 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL GEORGE
    1351 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLELE MTWANGAA
    1352 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE MTEI THADEY
    1353 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE P KATWIGA
    1354 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAUL KIMOLO
    1355 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GERVAS GEROLD LUKINJA
    1356 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GERVAS PASCHAL KIHANGA
    1357 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GHAAMID ABDULBASAT HATIBU
    1358 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GIBSON BARTHO MOLLEL
    1359 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GIDEON A MLAWA
    1360 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON SALVATORY BONGOLE
    1361 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GIDION PHILIPO
    1362 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GIDION G AMINIEL
    1363 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M GIDION WILSON MENING'OO
    1364 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GILBERT PHILIPO NKYA
    1365 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GILBERT T MDOE
    1366 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GIRARA D MNADA
    1367 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODBLESS WILLISON KIMARO
    1368 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M GODFATHER J MSEMO
    1369 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GODFREY HERMAN
    1370 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MDEMU
    1371 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY RUTAIHWA
    1372 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY SILVESTER
    1373 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY A CHIWANGA
    1374 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANDREW CHEZUE
    1375 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODFREY B MALLYA
    1376 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY C RUKELELE
    1377 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY D SOLOMON
    1378 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GODFREY M BENAD
    1379 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GODFREY P NYAGAWA
    1380 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODLIVING JACKSON JOHN
    1381 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODLUCK E NASSARY
    1382 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODSON A MTIRO
    1383 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIL J MAWERE
    1384 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODWIN EDWIN
    1385 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN BENJAMIN KULINGA
    1386 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN FLENDA MUSHI
    1387 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODWIN HIPOLATUS OGWEYO
    1388 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GODWIN J MURO
    1389 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JACOB
    1390 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK AUGUSTINE OLAL
    1391 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CHRISTOPHER NANGALE
    1392 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CLEMENT SIMBACHAWENE
    1393 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DANFORD MFIKWA
    1394 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK H KOMBE
    1395 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK KANTI MHANDO
    1396 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SILVESTER MSOFFE
    1397 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA E PETER
    1398 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAMSON
    1399 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAMISI SEIF
    1400 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHABANI
    1401 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI TAMBUENI
    1402 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI A BINGWE
    1403 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MSANGI
    1404 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MUSSA
    1405 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MWISHEHE
    1406 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A PILLAH
    1407 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A TWALIBU
    1408 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALA NGULINGA
    1409 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH DIHENGA
    1410 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH KILANGA
    1411 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY GUNGUDA
    1412 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY RAJABU
    1413 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI AMIRI HAMISI
    1414 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI ATHUMANI HAMISI
    1415 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI B WASTARA
    1416 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI BAKARY MHINA
    1417 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI BASHIRU HAMISI
    1418 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI BURA HAYBUHHA
    1419 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI D THOBIAS
    1420 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H HEMEDI
    1421 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H OMARY
    1422 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAIMA ATLARI
    1423 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASANI CHITANDA
    1424 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HASSANI RASHIDI
    1425 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HUSEIN ISMAIL
    1426 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M HAMISI I ATHUMAN
    1427 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI I KILIMA
    1428 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI IBRAHIMU MPILI
    1429 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI ISSA JUMBE
    1430 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HAMISI J MCHOPA
    1431 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI J RAJABU
    1432 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI J SULULU
    1433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JAMES MWITA
    1434 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MSWA
    1435 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MVUNGI
    1436 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI K ABDALLAH
    1437 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI KASSIMU HAMISI
    1438 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KIHINGA ABDALLAH
    1439 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI L BUKWIMBA
    1440 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI LUMUMBA KISESA
    1441 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI M KIPETO
    1442 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI M OMARI
    1443 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI M RICHARD
    1444 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI M SALUMU
    1445 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MKUU MOHAMED
    1446 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MNYAMPINDA MGUGU
    1447 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI ATHUMANI
    1448 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI SWALEHE
    1449 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOSES CHIKWELA
    1450 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MTILA HASSAN
    1451 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MWENDABANU HASSAN
    1452 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY MLACHA
    1453 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMISI R CHAPILE
    1454 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMISI R FUNDIKIRA
    1455 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI R HAMISI
    1456 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI R MUSSA
    1457 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAMADHANI AMIRI
    1458 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RASHIDI MTEMI
    1459 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAZAKI KUFI
    1460 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI S ATHUMANI
    1461 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMZA MBARAKA LIGOMA
    1462 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA MODESTUS KOMBA
    1463 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI CHIMPAGA
    1464 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAID JUSKAS
    1465 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HANS DONATUS LUVANGA
    1466 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M HAPPYMARK KANYINGU
    1467 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HARIDI A NGUYU
    1468 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HASSAN MUSSA
    1469 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HASSAN SAID
    1470 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN ABDALLAH ALLY
    1471 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MANENO MSONDE
    1472 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN RAMADHAN MARLEY
    1473 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HASSAN S MOHAMED
    1474 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HASSAN S NGOMA
    1475 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSANI O NDARIKIJE
    1476 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HATIBU H MWAIMU
    1477 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HATIBU HASSAN ATHMAN
    1478 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAZAMI KASSIMU IDURI
    1479 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HEMED B MWEHA
    1480 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M HEMED S ALLY
    1481 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HEMEDI JUMANNE ABDALA
    1482 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRICK KITENGA
    1483 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HENRICK ZEBEDAYO NYARI
    1484 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRY EVANCE
    1485 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HENRY A MKESSA
    1486 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HENRY CHRISTIAN KISHALA
    1487 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HENRY F KIMARIO
    1488 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HENRY J MKAI
    1489 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HENRY MATHEW KAUNDAMA
    1490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HERBERT JACKSON LUDIGIJA
    1491 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HERGON GAUDENCE
    1492 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HERI MKUMBEGE
    1493 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HERMAN ELIEZER
    1494 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HHIMAY MARK-DEOGRATIUS HONDI
    1495 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HIDHIRI M JUMA
    1496 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILARY KUCHAPA
    1497 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HILARY R KIVUYO
    1498 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILLARY GEORGE
    1499 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HILLARY KAYAMBA
    1500 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HILLARY CHARLES KWEKA
    1501 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HITEN SANDEEP SOLANKI
    1502 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HOBERT DIYAMET
    1503 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HONEST I MWAKABUNGU
    1504 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HUDHAIFA HASSAN ISSA
    1505 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY MUTALEMWA
    1506 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY J RWEIKIZA
    1507 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY JOHN SANGA
    1508 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY MIKA AYO
    1509 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY P RAPHAEL
    1510 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HUSAIN HUZEIFA ADAMJI
    1511 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HUSAINI YUSUF SALIM
    1512 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HUSEIN MOHAMED
    1513 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M HUSENI SALEHE HUSENI
    1514 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN JUMA
    1515 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN MFAUME
    1516 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN SUDI
    1517 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A MCHUWA
    1518 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A MKANGARA
    1519 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HUSSEIN MUHAMAD RINGI
    1520 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M HUSSEIN SIMON NGALELA
    1521 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA YASIN HAMIS
    1522 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA YASINI HAMISI
    1523 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISAH ABDALLAH
    1524 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IDRISSA K MKIMA
    1525 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IDRISSA MSAFIRI ALLY
    1526 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IDRISSA RAMADHANI MAHIMBO
    1527 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M IDWISHA MAKOYE
    1528 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M IFANUELI F SANGA
    1529 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M IGANAS E MWANG'OMBE
    1530 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IGIDURA MAWANI
    1531 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M IGNACY V LYARUU
    1532 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAMBOSASA
    1533 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS NICHOLAUS
    1534 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M IGNAS RESPICIUS
    1535 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IGNAS A FURAHA
    1536 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IGNAS ALJENTINA MBATA
    1537 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS E TESHA
    1538 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IGNAS EDWIN MSIGWA
    1539 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M IGNAS EVARIST MRINGI
    1540 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IGNAS F NYANGA
    1541 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M IGNAS FULGENSI MSALILA
    1542 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS G TUNGILAYO
    1543 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IGNAS GABRIEL CHENGULA
    1544 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IGNAS J TEMBA
    1545 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M IGNAS JULIUS MAPUNDA
    1546 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M IGNAS K KILANGA
    1547 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNAS L MBILINYI
    1548 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAJALIWA SEVERIUS
    1549 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M IGNAS MATHIAS KILIMBA
    1550 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGNAS N AMMA
    1551 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IGNAS R CHANGWA
    1552 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IGNAS T MPINGE
    1553 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IGNASI SILAKO
    1554 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M IGNASIO M RAFAEL
    1555 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M IGNASS MATHEW NG'IMBA
    1556 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M IGNASS RAYMOND MLIGO
    1557 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M IGNATIUS SITTA PAULINE
    1558 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M IGNATUS RENATUS
    1559 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGNATUS PETER SHAYO
    1560 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IGNO YUSTINUS MGATA
    1561 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IGOGO EDWARD
    1562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IGOKELA LUPONYA
    1563 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IGOKERO SAGANDA
    1564 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IGUNDU MISALABA
    1565 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M IGUNGA LUHONZYO
    1566 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M IGUSA KAPESA
    1567 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IHANO M MIHAMBO
    1568 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IHARE SAMWEL
    1569 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M IHOYELO ELSON
    1570 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IJUMAA ABDALAH
    1571 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M IJUMAA HEMBA ADAMU
    1572 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M IJUMAA SALUM MOHAMED
    1573 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M IKIBAR ABDU
    1574 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IKOLO NTELEMKO
    1575 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M IKOTI AUGOSTINO MUGHWAI
    1576 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IKRAMU MOHAMED
    1577 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M IKUNDA ELIAS
    1578 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IKUNGETA JAMES NSEKELA
    1579 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M IKUPILIKA MWAMAKUNGE
    1580 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IKUPILIKA SOLOMON
    1581 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ILAGOYE G LAWRENCE
    1582 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ILAKOZE JAMES
    1583 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ILDEPHONCE RWEBOGORA
    1584 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMRANI ADINANI SAIDI
    1585 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BAMENYA
    1586 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CLEMENT
    1587 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EMMANUEL
    1588 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FORTUNATUS
    1589 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JULIUS
    1590 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KUMBA
    1591 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MICHAEL
    1592 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TEMBO
    1593 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISAAC E MIRIGO
    1594 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ISAAC ROMUALD RWECHUNGURA
    1595 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISAACK CRISPIN KINABO
    1596 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK HURUMA
    1597 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISACK MARTIN
    1598 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK ANDREW MNYEKE
    1599 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISIHAKA M MBWANA
    1600 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ISKANDA JOSEPH KIFARU
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Majina Ya Wanafunzi 1600 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Makutopora - Dodoma Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top