• Latest News

    May 21, 2016

    Majina Ya Wanafunzi 1700 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Bulombora-Kigoma




       

                1  DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AALIYAH A ABDULRAHMAN
    2 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F ABBIA MICHAEL
    3 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ABBY T SEMBUCHE
    4 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F ABELA NGEMERA
    5 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELA RICHARD
    6 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ABELA JAPHET BENJAMIN
    7 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ABELA O MUTIGANZI
    8 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABELLA FRANCIS MAINGU
    9 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ABELLA S LUTHER
    10 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ABGERA M BATUEL
    11 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ABIA EMILE
    12 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ABIA JOSEPH
    13 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F ABIA LAWI
    14 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ABIA PAULO
    15 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIA SAMSON
    16 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ABIA JOHN SANGA
    17 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ABIBA MUHSEN KISOMA
    18 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL MAGESA
    19 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL NYIMBI
    20 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIGAEL A LYAMUNDA
    21 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BABY ASENGA
    22 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL F BABY LAYTON
    23 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F BABY SAID
    24 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F BABY D KASSIMU
    25 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F BABY J KIBODOGO
    26 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BABY J MGAWE
    27 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BABY KATEMBO SOLIS
    28 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F BABYMARY RAPHAEL SANZEH
    29 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BABYTUNU ABASI UPETE
    30 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BADRIA ALLY HAMISI
    31 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BADRIYA M KHAMIS
    32 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAHAT P MAURICE
    33 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATH LENARD KIDUKO
    34 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F BAHATI CHRISTOPHER
    35 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI KWEKA
    36 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI MSOKWA
    37 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BAHATI MWAMBUNGU
    38 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BAHATI MWANYESYA
    39 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BAHATI NDAHANI
    40 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F BAHATI PAULO
    41 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAFREN MPINGWA
    42 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL F CALEN MICHAEL JANUARY
    43 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F CALISTA MARTIN TSAXARA
    44 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CALISTA YUDATHADE MREMA
    45 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CALISTER ANATHOLY MASSAWE
    46 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CALISTER F MKOLO
    47 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CALISTER PAUL SWAI
    48 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CALISTER STEVEN KATTO
    49 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F CALORINE MODESTUS MASINGA
    50 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CANDIDA MICHAEL MTUTUI
    51 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CANISIA A MKINGA
    52 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN EUSTAD
    53 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CAREEN MUKANDALA
    54 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN A LYIMO
    55 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F CAREEN BONIFACE NGOWI
    56 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAREEN DANIEL MOLLEL
    57 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREEN F NJOGORO
    58 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F CAREEN GEORGE MPHURU
    59 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN JOMO MOSHI
    60 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAREEN K MUSHI
    61 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DADAA MELITA LESSEYO
    62 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFRODHA ELIAS MWANANDOTA
    63 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROSA DEODATUS
    64 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA SOSPETER
    65 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA BLASTUS MAKANZA
    66 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROSA ROBERT KAPERA
    67 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F DAFROSA U MALAI
    68 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ARON
    69 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA LUSAMBO
    70 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROZA PHILIPO
    71 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAFROZA ASTERI MROSSO
    72 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA COSMAS MAYUNGA
    73 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA DAMIAN MAYUNGA
    74 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA NESTORY NZILUHILE
    75 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F DAFROZA PETRO SONGOYE
    76 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F DAILAS DAUDI
    77 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DAIMA ABONIKE KALINGA
    78 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL F DAINA KILASI
    79 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F DAINA ABRAHAM MWAKALINGA
    80 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F DAINA GANO NSAJIGWA
    81 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EARLINESS KARONDO
    82 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EASTER HAULE
    83 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EASTER RWEMANYIRA
    84 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F EASTER EBERHARD MOYO
    85 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F EASTER M JAPHET
    86 GEITA S1498 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F EASTERNEEMA GABRIEL YUNGE
    87 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EBIA A MBUGHI
    88 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F EBIA HENRY MLOLWA
    89 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F EBIANA P MBILINYI
    90 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ECHIKAELI MROSO SEVERINI
    91 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDA DANIEL LUMAZI
    92 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EDA DAVID SINDA
    93 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDA S MTOKOMA
    94 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EDAH M KISWIGU
    95 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F EDBERTHA JELOS CHATANDA
    96 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F EDDA F MATANDA
    97 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EDDA M HUBERT
    98 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F EDDA MICHAEL YOHANA
    99 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDDAH CHARLES
    100 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F EDDAH MOHAMED
    101 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA CYPRIAN
    102 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA MICHAEL
    103 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA TIMOTHY
    104 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FABIOLA A AMMA
    105 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA ALLY MSHANA
    106 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FAUSTINE TESHA
    107 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FELIX MATHEW
    108 DODOMA S4207 MARIA DE MATTIAS SECONDARY SCHOOL F FABIOLA FREDRICK GABRIEL
    109 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F FABIOLA KIMARIO EDES
    110 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F FABIOLA MATHIAS MAKUMBANO
    111 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA TEODORI JOSEPH
    112 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA VENANCE MOSHI
    113 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA HARUNA
    114 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FADHILA KASSIM
    115 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FADHILA OMARY
    116 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA SHABAN
    117 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FADHILA SHABANI
    118 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F FADHILA ABDUL-LATIF KIBOKELA
    119 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA AZIZI KETTO
    120 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F FADHILA F LIKOKA
    121 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA GERMANUS MHEPELA
    122 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA VENOST MASSAWE
    123 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GABRIELLA G IDSERT
    124 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GABRIELLA R TEMBA
    125 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAINA JUMA MWAKABANA
    126 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GAITANA VALENTINO MBALINGA
    127 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F GAITANA WILLIUM MLAMKA
    128 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GALUSIA LEMRUTU BARTALOME
    129 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GAMAR AHMED
    130 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F GAMAWISHI ERASTO
    131 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATH MARWA
    132 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GATI GEORGE WAMBURA
    133 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA SAMWEL
    134 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA H NYARIGO
    135 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA L TUMBEZA
    136 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA JOSEPH
    137 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA MPEPO
    138 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA GODFREY MWAKALUKWA
    139 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA GOTIFRID TARIMO
    140 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA KOLMANI LEONI
    141 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HABBY JACOB
    142 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HABIBA ABDALLAH
    143 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F HABIBA HAMISI
    144 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HABIBA HANIU
    145 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HABIBA IMAMU
    146 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HABIBA KULWA
    147 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL F HABIBA SALUM
    148 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHABANI
    149 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHAFII
    150 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HABIBA A HUSSEIN
    151 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F HABIBA H ISSA
    152 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA H RAJABU
    153 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F HABIBA HUSSEIN MASUDI
    154 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F HABIBA IBRAHIMU MAKAMBA
    155 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F HABIBA ISSA NASSORO
    156 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HABIBA M MBELA
    157 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F HABIBA MHIDINI NYUMBA
    158 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDARY SCHOOL F HABIBA NUHU MZIRAY
    159 IRINGA S1668 KIWELE SECONDARY SCHOOL F HABIBA O MUSSA
    160 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HABIBA R NACHIWA
    161 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ICHIKAEL GODFREY MBOYA
    162 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F IDA AJUNA THEOPHIL
    163 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDA JUSTIN KIMARIO
    164 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IDA PRINCHIPIUS MUTAYOBA
    165 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F IDAYA EDSON ADAM
    166 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDAYA MPAPAYAI MLINDINDI
    167 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F IDDA BAKUZA
    168 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F IDDA THOMAS
    169 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA TRESPHORY
    170 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F IDDA ALFRED MOSHI
    171 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IDDA EDWARD KABUKA
    172 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IDDA ERASMUS MATERU
    173 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F IDDA FABIAN MUSHI
    174 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IDDA J PETER
    175 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA MARANDU APOLINARY
    176 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F IDDA S SILVEST
    177 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDAH NASSORO SALUM
    178 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL F IDERITHA ALEX NDWEWE
    179 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IELEEN DIDAS MUTABINGWA
    180 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IFRAH A HERSI
    181 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKDEBORAH ZEPHANIAH LENDIMI
    182 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F JACKILINA BARTALOME RAFAEL
    183 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKILINA MROSSO CHARLES
    184 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JACKILINE BENEDICTO
    185 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JACKILINE MAKUNDI
    186 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINA JAPHES
    187 RUKWA S3560 UCHILE SECONDARY SCHOOL F JACKLINA MACHELELA
    188 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F JACKLINA A KANSAPA
    189 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA KIMARIO FRANSI
    190 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINA LASWAY EMILIAN
    191 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA RICHARD CHAMI
    192 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA RICHARD MOHELE
    193 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINA SAMALI REVOCATI
    194 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA SHAYO DONATH
    195 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINA TEMBA ALOYCE
    196 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F JACKLINA YORAM SHEDRACK
    197 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AKASI
    198 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALFRED
    199 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE AMOS
    200 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE BLASTO
    201 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F KABULA JOHN
    202 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL F KABULA KIFUNGO
    203 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F KABULA MHOJA
    204 MWANZA S3794 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F KABULA E LUKAMULA
    205 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F KABULA L KOMANYA
    206 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F KABULA P MWANGAMBO
    207 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KABULA S MBATTA
    208 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F KABURA GISHANGA SELEMANI
    209 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F KADADA SAMUNGE LAIZER
    210 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KADHIYA SALUM MZEE
    211 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F KAFAYA HUSSEIN JUMA
    212 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F KAGEMLO VENANCE LUSINDE
    213 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO BURHAN MUTAHYABARWA
    214 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO R RWIZA
    215 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F KAHABI B SHINYANGA
    216 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F KAKANI E GIDARINYAU
    217 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F KALEKWA NICODEM
    218 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F KALEKWA J RAMADHANI
    219 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F KALIMUNDA S MWAITELEKE
    220 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KALISTA ATHANAS LWIMBO
    221 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F LABI GAPI
    222 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LACKIAT KHANIF
    223 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LADHIA S MDOBA
    224 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LADINA REGINALD
    225 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F LADYNESS MALLE
    226 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LAHELI I GULILAGA
    227 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F LAHERY MALYUS NGONYANI
    228 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LAILA KHAMIS
    229 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LAILA KHAMISI
    230 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LAILA SELEMANI
    231 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LAILA A JUMA
    232 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA IDDY ROMBE
    233 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA LATWIFU SAID
    234 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F LAILA MOHAMED ALLY
    235 RUKWA S4785 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F LAILA OMARI JUMA
    236 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA R HASSAN
    237 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LAILA V HASSAN
    238 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA Y KARAGIZA
    239 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILAT MARUNDA
    240 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F LAILAT MUSSA
    241 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAANDALIO SHEDRACK
    242 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MAASUMA A BUDAH
    243 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MACHENDE KAPWERA
    244 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKLINA BYERA MATHEW
    245 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MACKLINA M ALBOGAST
    246 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MACKLINA MICHAEL SIAME
    247 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F MACKLINA N ANDELIA
    248 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MACKLINE SINGANO
    249 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MACKLINE JOSEPH PASTORY
    250 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKRINA E CHALAMILA
    251 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MACKRINA METHEW JERONIMO
    252 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F MACLINA ANTONY
    253 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MACLINE MATHEW MOMBO
    254 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F MACRINA FORTUNATUS
    255 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F MACRINA E LAPYA
    256 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MADELINE T MALLANDA
    257 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MADHAHABU AHMAD NDOWEKA
    258 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F MADINA HUSSEIN
    259 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F MADINA MUSSA
    260 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MADINA HUSSEIN NZENZELY
    261 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY DAMIAN MWACHA
    262 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY E MBWAMBO
    263 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F MARY FRANK MATHIAS
    264 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARY J KATEMA
    265 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F MARY J KINGAZI
    266 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY J MALLEY
    267 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN KIRWAY
    268 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL F MARY JOSEPH FISSO
    269 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARY P SHANA
    270 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARY PASKALI LOHAY
    271 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MARY PETRO LYANGA
    272 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY R MARIKI
    273 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY R MWANTYALA
    274 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY S SULLE
    275 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARY S SULLE
    276 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARYGLORY D MICHAEL
    277 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH L ROMAN
    278 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARYGORETH MAWALLA BRUNO
    279 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MARYJUSTA ELIONA NYARI
    280 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MATRIDA H KIBUGA
    281 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MAUREEN A HANS
    282 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F MAUREEN ANORLD ULOMI
    283 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MAUREEN JOSEPH MURRAY
    284 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MAURINE AYUBU MOLLEL
    285 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MECKLINE C KIMBELE
    286 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MECKRINA JOSEPH NGURUWE
    287 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F MELANIA J NOYA
    288 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F MERCY KIHOMO MPANGALA
    289 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MERCY WILLBERD MBASHA
    290 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MERCYANA KINOMGAMBI KATUNDU
    291 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MERINA JAMES
    292 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MERYICIANA WILIBROAD MILALA
    293 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MERYSIA HOSEA ABEL
    294 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MICKNESS NYONI MILLAN
    295 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MILEMBE S JOSEPH
    296 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MILLIAM EMMANUEL CHUKILIZO
    297 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MINAEL HOPSON FANUEL
    298 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F MIRIAM BETHUEL MACHA
    299 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MIRIAM DANIEL KESSY
    300 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F MIRIAM KITOI PALLANGYO
    301 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F MIRIUM O SARAKIKYA
    302 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MISHI IBRAHIM MALAN
    303 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MKUNDE ALLY BARUTI
    304 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MKWAYA ELIAS
    305 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONALISA DAVID
    306 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA SIMON
    307 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONICA A KAMOTA
    308 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MONICA D LYIMO
    309 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MONICA M SHANGE
    310 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F MONIKA FRANSIS
    311 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MOSHI KASALENGE
    312 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MOSHI A MKWABI
    313 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MOZA S MCHERECHETA
    314 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MUNIRA M MIOMBO
    315 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MUTESI CHARLES
    316 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL F MUZNA H LAIZER
    317 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F MWAIJA M GUZUYE
    318 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA JUMA
    319 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA H KATEKA
    320 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F MWANAHAWA RICHARD MBOGO
    321 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI RAJABU KASAMBULA
    322 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI S JABIRI
    323 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MWANAISHA MAKWILA
    324 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F MWANAISHA OMARI KINYENGA
    325 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F NAAMINI MWAMPULULE
    326 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAAMINI J KISIMBO
    327 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F NAAMINI NAIMUKIWA MABIRANGA
    328 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F NAANJELA BERNAD MRINDOKO
    329 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NAANJELA MOSES MCHOME
    330 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F NAANJELA T MNZAVA
    331 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAATA T LAIZER
    332 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAATOSIM JONATHAN
    333 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NAAVA BEATRICE KAMPUNGA
    334 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F NABAITHA T SULEIMAN
    335 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F NABILA H RASHID
    336 KILIMANJARO S0253 GREEN BIRD GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NABILA JUMA SHAABAN
    337 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F NABWIKE MWAKYEJA
    338 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F NACHA HONORIUS MGAYA
    339 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F NACHARO BAKARI MGONJA
    340 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NADEZHDA O MAALIM
    341 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NADHIFA JUMA RAJABU
    342 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NADHIFA S SASILO
    343 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F NADIA B ZAKARIA
    344 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NADIA IDD KIMARO
    345 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NAOMI GEORGE MARIKA
    346 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NAPENDAELI OMBENI MMBAGA
    347 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NARISHWAHEDI YONNA MSAMBAA
    348 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NASARU SAKAY
    349 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NASERIAN D KAMBAINE
    350 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F NASRA ABUU HAJI
    351 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NASRA HAMISI OMARI
    352 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NATHALIA L MRUTU
    353 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F NAUMU SILOMA
    354 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F NAVINA JASTIN MUTABAZI
    355 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NAVONEIWA JOEL MVAMBA
    356 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAYLAH A MOHAMED
    357 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NDAPUKAY K LENGARE
    358 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F NDEERAY PUSINDAWA
    359 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NDIHOLEYE Z SHABAN
    360 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NDUDULA ABDULRAHMANI MWALUKO
    361 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA ABELY
    362 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER
    363 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NEEMA DAUD
    364 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EPIMACK
    365 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA ERASTO
    366 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL F NEEMA EZEKIEL
    367 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F NEEMA JEREMIAH
    368 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEEMA KELLYA
    369 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F NEEMA SAIBULU
    370 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NEEMA TEKSI
    371 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NEEMA VEDASTUS
    372 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F NEEMA WILLIAM
    373 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA YUSUPH
    374 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMINIRABI SWAI
    375 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER MAGANGA
    376 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHRISTOPHER ZEFRANCO
    377 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA DISMAS ABEID
    378 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA E SULLE
    379 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NEEMA ELIREHEMA MUSHI
    380 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F NEEMA F SINGO
    381 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA G KOROSO
    382 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NEEMA GOODLUCK NDESHIRIO
    383 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA GRAYSON SAFIELI
    384 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA J MMARY
    385 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F NEEMA LAURENTI TLEMU
    386 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA MAIKO MASAGASI
    387 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F NEEMA MARKO SIRIA
    388 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA NIMZIHIRWA K
    389 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F NEEMA PAULO MAGIMBI
    390 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MHANDO
    391 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MSUYA
    392 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NEEMA T GODFREY
    393 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEEMA TIMOTHEO MBWILO
    394 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NEMBUAN LOSERIAN MEPUKORI
    395 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NENGAI RIDAS
    396 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NENGAI SAMWELI WAPII
    397 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F NEVIS URIO
    398 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NG'WAMBA MASANJA
    399 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NIRAM TWALIB DUMBA
    400 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NISYA SILVANUS NNUNDUMA
    401 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NJUMALI MERIKINOI KIVUYO
    402 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F NOELA MARGWE MALLE
    403 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NOELA WILBARD SHIRIMA
    404 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NOELAMANKA DENIS MUSHI
    405 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NORA P BERNARD
    406 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F NORAH BATHOLOMEO RWAMISI
    407 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NORAH R KIMARO
    408 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NORINE MBINGA
    409 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NOSIM STEPHANO SIMON
    410 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NOSSIM SIFAEL KIVUYO
    411 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NURIATH AMRI
    412 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F NURU EPHRAIM
    413 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F NURU ISANDEKO
    414 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F NURU R ANDREW
    415 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F NUSRATH MOHAMEDI IDDI
    416 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NUSURA IBRAHIMU MDACHI
    417 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYANGETA S CHANGARA
    418 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F NYANJALA K JOHN
    419 GEITA S5122 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OBINA OBADIA
    420 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA DANFORD MAHENGE
    421 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA JOHN LUSHINA
    422 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F OCTAVIA LUCIANI MATERU
    423 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F OCTAVIN T LUMBILLAH
    424 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F OCTAVINA NGALANDA
    425 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODDA BERNAD TEMBO
    426 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F ODELIVA ODILLO
    427 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ODETHA BAHATI
    428 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODETHA KALOLO
    429 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ODETHA ONESMO
    430 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ODETHA ONESPHORY
    431 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F ODETHA MUDUGU ONESMO
    432 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ODETHA SANGATI BUGUZI
    433 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F ODIA MECKSON
    434 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F ODILA CHRISTOPHER MTEGA
    435 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL F ODILIA D ANDREW
    436 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA F GURTI
    437 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA FRATERINE SWAI
    438 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ODILIA KIMARIO BLANCE
    439 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F PALMER A SHAYO
    440 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F PALVIS P KANAN
    441 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F PAMAIN W KALINGA
    442 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA JOHNSON
    443 KILIMANJARO S1466 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F PAMELA SIMON
    444 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F PAMELA DONALD KIMARIO
    445 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F PAMELA ISAAC LYIMO
    446 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PAMELA JOSEPH TOWILO
    447 KATAVI S1637 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F PAMELA NELSON KAMWAYA
    448 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PAMELA RAPHAEL MKEMANGWA
    449 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAMELA SAMSON LEMA
    450 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAREEN N ALLY
    451 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F PARVIN HENRY JOVITHA
    452 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F PASCALIA A NYONI
    453 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASCALIA DAVID WANZAGI
    454 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F PASCALIA H MWAISAKA
    455 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PASCALIA M KISSIKE
    456 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F PASCALIA MALION KAMENDU
    457 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F PASCALINA SIMON
    458 KILIMANJARO S0750 OSHARA SECONDARY SCHOOL F PASCALINA THADEUS
    459 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PENDO SAMWEL
    460 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F PENDO GEOFREY AYO
    461 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENDO LAZARO KAMANDO
    462 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PENDO N LIMBU
    463 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENDO R POGWA
    464 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PENINA M SESE
    465 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL F PENUELI ELIYUKO MMBAGA
    466 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F PENUELY EZEKIEL
    467 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PERUSI S WAIGAMA
    468 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PETRONILA THOMAS ASSENGA
    469 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PHILIPINA FERDINAND MASSAWE
    470 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F PHOEBE S PETER
    471 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PHOIBE A MASANGWA
    472 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F PLONA MUSYANGI
    473 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F PRICILAR PETER KAYUMBO
    474 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PRISCA MELAMI
    475 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F PRISCA AMBOKILE SUMBI
    476 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F PRISCA AMRI MGOMBAWATU
    477 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL F PRISCA FULGENCE LEMNGE
    478 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F PRISCA LUCAS MBOYA
    479 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F PRISCA PROSPER MATEMBA
    480 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PRIVATULA ABEL HERMAN
    481 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F QUEEN DAVID
    482 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F QUEEN EPHRAIM
    483 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F QUEEN GISHI
    484 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ISSA
    485 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F QUEEN JOHN
    486 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F QUEEN KANGOZI
    487 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN MASIKO
    488 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F QUEEN MWASONGWE
    489 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F QUEEN NALWEYA
    490 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F QUEEN SEIF
    491 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F QUEEN STEPHEN
    492 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F QUEEN WILLIAM
    493 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F QUEEN ADAM MSHANA
    494 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F QUEEN ANDREW KYUNGU
    495 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F QUEEN B MBILIZI
    496 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F QUEEN BRAYSON LYATUU
    497 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F QUEEN C ISAME
    498 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F QUEEN CHARLES KIMAMBO
    499 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F QUEEN EXAVERY AKARO
    500 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F QUEEN F NNKO
    701 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M AARON D LAUWO
    702 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ABACHA CHARLES ADAM
    703 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABACY GIDION
    704 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ABAD ABAS
    705 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABADALLAH LEONARD
    706 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABANI ANDREA
    707 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABAS KAPINGA
    708 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ABAS KOGOTA
    709 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABAS NUHU
    710 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABAS A LIWAGAYA
    711 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABAS C LIKALAFU
    712 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M ABAS JUMA SEBASTIAN
    713 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABAS MICHAEL LUWONGO
    714 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABASI HAMISI
    715 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABASI MASHI
    716 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABASI SAID
    717 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABASI A AWAZI
    718 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABASI A KIYA
    719 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABASI HAMADI MFAUME
    720 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABASI JUMA SHABANI
    721 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ABASI M KIBWANA
    722 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABASI MASOUD IBRAHIM
    723 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABASI METHOD PELLA
    724 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABASI N AHMADI
    725 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABASI S NYANGE
    726 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABASI ZIADI MAGWIZA
    727 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABASS KAIS KIHWELE
    728 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABASS SKITU SANGALI
    729 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABBAS HASSAN
    730 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABBAS ABDUL KIZUA
    731 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABBAS ALLY KAMWE
    732 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M ABBAS M ABBASI
    733 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABBAS M MAGOMBA
    734 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ABBAS MIRAJI MWILENGA
    735 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABBAS SHABANI NDEE
    736 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABBIS AKIMU
    737 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABBU MOHAMED MAKEO
    738 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABBY-SEN ANDREW SWAI
    739 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ABDALA MAKUNGANA
    740 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALA A JUMA
    741 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALA ABDI RAMADHANI
    742 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ABDALA JUMA SUDY
    743 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALA LUCAS YUSUPH
    744 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABDALA MIRAJI DANGA
    745 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M ABDALA O NGINGITE
    746 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALA RAMADHANI SHAMWEPU
    747 SIMIYU S1418 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABDALA S NASSORO
    748 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALA Y AJALI
    749 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH BURHANI
    750 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH FAKI
    751 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HASHIMU
    752 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH KOMBO
    753 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MGANGA
    754 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALAH NURU
    755 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH RAMADHAN
    756 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SALIMU
    757 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SALUM
    758 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ZINGA
    759 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH ABUBAKAR OMARY
    760 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH CHIKAMBO ABDALAH
    761 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALAH HAMISI ABDALAH
    762 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDALAH M BAKARI
    763 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAARUFU SAIDI
    764 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR Y KASHANGWA
    765 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHABU IDDY
    766 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABDULY R BRUNO
    767 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABDUNI ATHMANI MLULA
    768 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDUR-RAUPH MOHAMMAD HUSSEIN
    769 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABDUTWALIB C MANYAMA
    770 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEDI MUHIDINI RASHIDI
    771 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO PETER
    772 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO JOB WAPALILA
    773 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABEID FAIDA
    774 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABEID JUMA
    775 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEID MICHAEL
    776 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEID MSANGANZILA
    777 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABEID MSWADIKU
    778 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEID WILLIAM
    779 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEID I SALUMU
    780 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ABEID M MWIHAJI
    781 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEID S KOBBA
    782 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M ABEL EMANUEL
    783 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ABEL FILBERT
    784 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BABA KILUSU
    785 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BABA LOTUMIEKI
    786 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BABA KUTANDAWA MOLLEL
    787 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BABEL G MVUNGI
    788 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BABU LEKISHON
    789 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M BABU I KIKULA
    790 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BABU L SEKEI
    791 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BABU LEVILAL MELEJAKI
    792 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BABU Z MKWAZU
    793 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M BABUELI PENIELI MALISA
    794 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BABUU M MPITA
    795 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BADDY BASHIR NYANGASA
    796 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BADILIKO MIDYANKO
    797 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BADILU MAMLO
    798 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BADREEN FRANCIS MGAMBA
    799 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BADRU NASSIB
    800 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BADRU M FYAGIRA
    801 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAENDAKI PAUL
    802 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M BAGOMWA JULIUS BAGOMWA
    803 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHAMA LAWRENT
    804 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHAME GAMBUNA
    805 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BAHARI MOHAMEDI
    806 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M BAHAT ERNEST
    807 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BAHATH SAMWEL
    808 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BAHATH JULIUS KIMBE
    809 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHATI AUGUSTINO
    810 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BALEKELE
    811 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENJAMIN
    812 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAHATI BRIGHTON
    813 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BUDAGA
    814 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BUKELEBE
    815 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAHATI BURTON
    816 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI CHARLES
    817 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI DANIEL
    818 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BAHATI DEUS
    819 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ELIPOKEA
    820 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ENOCK
    821 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI GANGILA
    822 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M BAHATI IDD
    823 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JAJI
    824 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
    825 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
    826 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JUMA
    827 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAMONGO
    828 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAMWEZI
    829 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAZUNGU
    830 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI KIYUMBI
    831 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KULWA
    832 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KULWA
    833 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI LAZARO
    834 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUCHAGULA
    835 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUSHINGE
    836 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAHOGOYO
    837 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAKA
    838 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MANENO
    839 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M BAHATI MARANDO
    840 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M BAHATI MARCO
    841 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATEMELA
    842 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATHIAS
    843 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAZIKU
    844 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAHATI MSHINGWA
    845 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAKILASA
    846 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BAHATI MWAMASO
    847 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HESRON MAUNDA
    848 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA HUMPHREY SHILLA
    849 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BARAKA HUSSEIN CHAVALA
    850 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ISACK NGOLLO
    851 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARAKA J JOSEPHAT
    852 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MBISE
    853 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MCHUNDA
    854 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MJEMA
    855 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN MHAGAMA
    856 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSANI MABONDO
    857 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH HABARI
    858 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH MBUMA
    859 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA K SULEMAN
    860 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAJENI KIBIKIMUNU
    861 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAITON KAYENGILE
    862 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAZARO MLAWA
    863 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUKAS NDEJEPA
    864 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M JOSEPH
    865 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M CAIN C CHUHIRA
    866 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M CALISTI ANTONI LAZARO
    867 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M CALLOCELUS AUDAX
    868 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M CALORIUS CLEMENCE
    869 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M CALTON L MOSHA
    870 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CALVEN P MKWINDA
    871 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CALVIN IBRAHIM
    872 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CALVIN AIDAN MWALYAMBWILE
    873 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CALVIN ANTHONY RICHARD
    874 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CALVIN ARNOLD MBASHA
    875 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CALVIN B KONGA
    876 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CALVIN B MJULE
    877 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M CALVIN C MAYOMBA
    878 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN CATHBERT LEMA
    879 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHAMILL MALEKO
    880 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHRISTOPHER MARO
    881 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M CALVIN CLEMENT MGENI
    882 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M CALVIN D ANDREW
    883 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN DAMSON NGOWI
    884 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CALVIN E MBWAMBO
    885 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN ELEUTERI LYARI
    886 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN ERASMO NGUNANGWA
    887 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN FREDRICK ULIKI
    888 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN G NAFTALI
    889 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CALVIN GODFREY DUNIA
    890 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CALVIN GODSON MOSHI
    891 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN GOODLUCK LYATUU
    892 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HELIHURUMA TAMILWAY
    893 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HENRY MREMA
    894 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN HUBERT LYATUU
    895 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CALVIN I MALISA
    896 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M CALVIN JAMES BARAKA
    897 KILIMANJARO S0514 UROKI SECONDARY SCHOOL M CALVIN JEREMIA KIMARO
    898 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CALVIN JOHN KATERA
    899 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M CALVIN M TAWETE
    900 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN MELVIN SENGASU
    901 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CALVIN NDEKIRWA MBISE
    902 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CALVIN P BABU
    903 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CALVIN RAFAEL MALYA
    904 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CALVIN SAMSON NDELWA
    905 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN STEVEN SHILEREYO
    906 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CALVIN SWATY MLAY
    907 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M CALVIN TARAMAELI NDOSI
    908 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CALVIN VICTOR MASHAMBA
    909 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CAMILIUS KALOZA
    910 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CAMILLIUS ODEMARY MSOMA
    911 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M CAMILLUS LEONCE MWAHESA
    912 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CANDIDUCE BEDA HYERA
    913 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M CANISIUS E CONSTANTIN
    914 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M CANISIUS FREDRICK PENDAWAZIMU
    915 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M CARLMEN NTONJI
    916 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CARLOS LUBIDA
    917 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CARLOS THOBIAS
    918 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CARLOS EDWARD MADALE
    919 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CARLOS EMMANUEL TCHAO
    920 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CARLOS MARTIN DHIMBI
    921 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CARLOS N KATEKELE
    922 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M CARLOS NDYETABULA FROLENCE
    923 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CARLPSON MUNISI
    924 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M CARLSON KASTULI BEY
    925 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CAROL JOSEPH
    926 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CAROL FURAHINI TARIMO
    927 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CAROL Z MATTUNDA
    928 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHIHIKA K CHIHIKA
    929 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHIKOZE CLEMENT NKWAMBA
    930 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHILAVI HAMISI CHILAVI
    931 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHIPANDE C GEORGE
    932 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHIPEGWA ALEXANDER CHISAWILO
    933 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHIPEGWA DONALD CHIDOWU
    934 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHOKENI NATHANAEL
    935 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CHRIAN BARAKA MODEST
    936 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHRIS JOHN MOLLEL
    937 IRINGA S4197 EFATHA SECONDARY SCHOOL M CHRISANT MHAVILE
    938 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN BWIRE
    939 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN MBUGA
    940 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN PESAMBILI
    941 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN G KIYANGA
    942 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN GELARD MFUGALE
    943 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN JOHN HAULE
    944 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE AKATALYEBA
    945 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M BEJUMULA
    946 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M WANGOLE
    947 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE N GERALD
    948 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRISPO M MAGATI
    949 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHRISROPHER LUCAS KASAMBARA
    950 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHRISTAD J MWAYONGA
    951 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DACHI MZEE
    952 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DADI ALLY SEIFU
    953 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DADI I JAGAWA
    954 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DADI J NURDIN
    955 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DADLEY MILLANZI
    956 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DADU NDOGO
    957 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DADU MATANGA KAHANYA
    958 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M DAFFA JULIUS KIBAJA
    959 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M DAFFA SILASI KIMERA
    960 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DAGA KAGAGA MGOMELA
    961 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAGLAS WIDON MICHAEL
    962 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M DAGOBERT EUFRASTUS HAULE
    963 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAGRAS DAVID
    964 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAHALANI ABDALLAH
    965 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DAHAYE H BURA
    966 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DAHAYE S ONNA
    967 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAIFORD BURTON
    968 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAIMON MWANGAMILO
    969 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DAIMON JAMES LUCHAGULLA
    970 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAIMONI K PATRICK
    971 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL M DAIMONI P MASAKO
    972 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAISON NDIMILA
    973 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DAISON K SANGA
    974 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DALAHILE GASWA
    975 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M DALALI MASHIGULU
    976 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DALFONY AMON NTUNGIYE
    977 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DALLEN D YORONIMO
    978 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DALTON JOHN MHOMISOLI
    979 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M DALTON ONESMO AYO
    980 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DALTON ROLAND JAPHET
    981 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M DALWESHI YASIN MBEJU
    982 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAMAS CHARLES
    983 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M DAMAS DAUDI
    984 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DAMAS ESAU
    985 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAMAS GWESA
    986 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAMAS JOHN
    987 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAMAS MALIPESA
    988 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MARCO
    989 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAMAS MASANJA
    990 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAMAS MAYUYA
    991 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DAMAS MESHACK
    992 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAMAS NYAMAKA
    993 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M DAMAS ABEL MZENA
    994 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DAMAS GEORGE KITINDI
    995 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DAMAS JONHBOSCO MALLYA
    996 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAMAS JUMA SAGUDA
    997 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAMAS KAMWAGA PATRICE
    998 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAMAS MATENDE LIMADYANSE
    999 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAMAS MICHAEL MWAKISOLE
    1000 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M DAMAS NYAKISA SANGA
    1001 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAMAS P SHIRIMA
    1002 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DAMAS PROTAS MSEMWA
    1003 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAMAS ZEPHLINI BISHANGA
    1004 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAMASEN ALBERT
    1005 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAMASI KIBONA
    1006 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAMASI MICHAEL
    1007 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALFREDY
    1008 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN CLAUDIAN
    1009 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN GASPARY
    1010 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN JACKSONI
    1011 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN KALEBU
    1012 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MBOTWA
    1013 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MBWAGA
    1014 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DANIFORD K MUKWENDA
    1015 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DANIPHORD LEONARD
    1016 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M DANKAN DADILY
    1017 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANNI I MULAKI
    1018 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DANSON HAPPYMARK SHOO
    1019 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DANSTAN MWAMBIKE
    1020 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DASTAN ANDREW
    1021 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAUSON
    1022 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DASTAN SEBASTIAN
    1023 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAWSON NKULIKIYE
    1024 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DASTAN J SHEGE
    1025 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DASTAN JOEL MICHAEL
    1026 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DASTAN L KAYOMBO
    1027 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M DASTAN R KISIMBE
    1028 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M DASTAN VUMILIA CLAVERY
    1029 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DASTANI LEONIDAS
    1030 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DASTANI MTAMA SEMAINDA
    1031 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DATIUS ANATORY
    1032 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M DATIUS DOMINICK
    1033 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DATIUS EMILIAN
    1034 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DATIUS AUDAX SYLIVESTER
    1035 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M DATIUS COSTANTINE FRANCE
    1036 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DATIUS RUTASHUBANYUMA DEODATUS
    1037 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DATIUS RWEGOSHORA RUGEMALIRA
    1038 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M DATUS SEBASTIAN
    1039 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAUD AMOS
    1040 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EASTON DEOGRATIUS DANIEL
    1041 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M EBAMBO NYAMBARYA
    1042 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EBBY ELYON SWALLO
    1043 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBEN HEAVEN MAMUYA
    1044 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENERICK MSHANA WILLIAM
    1045 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY M EBENEZA RICHARDI RUME
    1046 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOROJICK
    1047 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER MARIKI
    1048 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER MASALA
    1049 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER AMAN MOSHI
    1050 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER CALIST MLAY
    1051 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MINJA
    1052 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EBENEZER D MNANKALI
    1053 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER ISRAEL NATSE
    1054 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOHNSON MONYO
    1055 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M EBENEZER R URIOH
    1056 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZER S RINGO
    1057 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EBENEZER SETH MACHA
    1058 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EBENEZER SOLOMON NGOWI
    1059 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER WS SINDATO
    1060 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EBENEZERY JOPHREY
    1061 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EBENEZERY J IZUNGO
    1062 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EBERHARD KIGODI
    1063 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M EBIAT JOSPHAT NYONGOLE
    1064 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EBRANIA EMMANUEL MWASHAMBELA
    1065 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EBRON HAULE KELVIN
    1066 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDBART JEREMIA
    1067 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDBERT M NG'OMAITANGA
    1068 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M EDDY MWAKYEMBE
    1069 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M EDDY NEPO
    1070 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDDY E MAHENGE
    1071 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDDY EDWIN MBUNGU
    1072 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EDDY S SHEMBILU
    1073 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDEGAR EDMOND STEPHAN0
    1074 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDEN EMANUEL
    1075 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDEN FRANK TEMU
    1076 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M EDEN M MEELA
    1077 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDEN SADIKI TEETE
    1078 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDEN TANAL MWANTEPELE
    1079 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDES PETER TARIMO
    1080 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDESY A MOTESHA
    1081 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDFONCE FRANCIS
    1082 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGA A MWANDA
    1083 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M EDGA A NAAMANI
    1084 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EDGA B KONDO
    1085 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDGA I LUOGA
    1086 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M EDGA PRIVA ATANAS
    1087 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGA ROBINSON RUBUBURA
    1088 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M EDGALD C NKONDO
    1089 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M EDGAR BRUCHARD
    1090 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EDGAR BUBERWA
    1091 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR DOMINICUS
    1092 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDWARD
    1093 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EDGAR ENDREW
    1094 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR FELICIAN
    1095 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDGAR FURUMERICUS
    1096 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR JUSTUS
    1097 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR KAFUBA
    1098 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDGAR LUCAS
    1099 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDGAR MBWILO
    1100 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDGAR PALLANGYO
    1101 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M EDGAR PIUS
    1102 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M EDGAR REVELIAN
    1103 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EFREM OMEGA MEGAMO
    1104 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EFREM PROSPER ASSEY
    1105 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M EGBERTUS BUSIGAZI
    1106 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EGID NASSON MATINYA
    1107 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS PROTASE
    1108 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EGLON S MATTO
    1109 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EIFFEL ARCHIMEDES CAESAR
    1110 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EINSTEIN E LYARUU
    1111 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M EINSTEIN PETER MKANDA
    1112 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELADI SWAY DONATH
    1113 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELADIUS KALOMBA
    1114 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ELARIO D MAGE
    1115 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELASMO NGWAULANGA
    1116 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELBERTUS THEOBARD
    1117 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M EL-CID W MAREALLE
    1118 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ELIAS
    1119 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELENEUS ALPHONCE KAPELA
    1120 DAR ES SALAAM S0182 AL-FAROUQ SEMINARY M ELENGERE K MOLLEL
    1121 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELENZIAN JOHN
    1122 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FAADHI JUMANNE SAID
    1123 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALEX
    1124 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALOYCE
    1125 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ANICETH
    1126 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M FABIAN DAKTAR
    1127 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FABIAN DICKENS
    1128 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FABIAN ELIAS
    1129 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M FABIAN EMMANUEL
    1130 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE
    1131 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FABIAN GODFREY
    1132 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JULIUS
    1133 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN KAISI
    1134 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN LINUS
    1135 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FABIAN LUKOMANO
    1136 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FABIAN MACHELE
    1137 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARCO
    1138 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MARTINE
    1139 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MATUKU
    1140 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FABIAN MEDARD
    1141 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FABIAN NGUBI
    1142 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN REUBEN
    1143 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FABIAN ROBERT
    1144 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FABIAN SANGA
    1145 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MAPESA
    1146 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MASUMBUKO
    1147 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FABIAN B MINGA
    1148 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FABIAN B NTIGGA
    1149 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M FABIAN BARNABAS MWAKATUMA
    1150 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M FABIAN BEATUS HAULE
    1151 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FABIAN D MWANSASU
    1152 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FABIAN DEUS MDAKI
    1153 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FABIAN F MASHIMI
    1154 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE MBISU
    1155 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN ILAMLA MAHONA
    1156 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MAKUNE
    1157 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MWASHIUYA
    1158 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN J SILAS
    1159 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIAN JOHN KAMAMBA
    1160 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FABIAN K JOSEPH
    1161 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN LUCAS MARICHA
    1162 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FABIAN M STEVEN
    1163 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FABIAN MABULA NZIGULA
    1164 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MABULA PETER
    1165 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MJUMBO JOAKIM
    1166 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FABIAN N BESSANGO
    1167 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FABIAN N MWEMBE
    1168 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FABIAN O CHAVALA
    1169 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FABIAN P NYANKORO
    1170 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN PETRO MADUHU
    1171 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FABIAN S KASENSE
    1172 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M FABIAN T ISSAYA
    1173 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FABIANI MJAILI
    1174 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FABIANI ERNEST KILUGALA
    1175 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FABIANO JAMES
    1176 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FABIANO MERINO
    1177 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FABIANO A GWAREHHI
    1178 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIANO ALBERTO MBONALIBA
    1179 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FABIANO ANTONY MYINGA
    1180 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FABIANO P DUGHA
    1181 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M FABIE F FABIAN
    1182 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FABIO K RAPHAEL
    1183 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FABIUS FRED FRETHO
    1184 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FABRISIO CHRISTIAN KALENGA
    1185 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ATHUMANI MNYAGI
    1186 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK L NTONGOLO
    1187 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MAFIE LIVINGSTONE
    1188 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FEDRICK PETER KIKOTI
    1189 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK PIUS KINDOLE
    1190 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FEDUKA GABELELA
    1191 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FEISAL AWADH
    1192 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FEKA E KANDORE
    1193 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M FELICE TUMWESIGE FELICIAN
    1194 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN J MLOKOZI
    1195 GEITA S5244 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICIAN M NDEGE
    1196 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FELICK ELIA MWELELWA
    1197 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FELIN AUGUSTINO NG'UMBI
    1198 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FELIS CHAHE
    1199 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FELIX ANDREW
    1200 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FELIX DIDACUS
    1201 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FELIX EVARIST
    1202 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M FELIX KAMBONA
    1203 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FELIX MREMI
    1204 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABLIELY P ANGETERILE
    1205 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EDWARD
    1206 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GABINUS
    1207 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GEOFREY
    1208 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GEORGE
    1209 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABRIEL HEZRON
    1210 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JAMPION
    1211 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOHN
    1212 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JONAS
    1213 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH
    1214 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KANDURUM
    1215 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LEMBRIS
    1216 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MATHEW
    1217 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MBOGELA
    1218 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MGAYA
    1219 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MILTON
    1220 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MPAGAMA
    1221 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GABRIEL MWASONGWE
    1222 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL RAPHAEL
    1223 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SEBASTIAN
    1224 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GABRIEL SUMBUKA
    1225 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL THOMAS
    1226 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL USWEGE
    1227 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A OPITA
    1228 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A PASTORY
    1229 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A SIMIME
    1230 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ALOYCE MSELLE
    1231 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GABRIEL B MUGETA
    1232 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BADWIN MHENGA
    1233 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BARIKI SENKORO
    1234 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BEDA NDAWEKA
    1235 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BERNARD LYIMO
    1236 TANGA S2278 MACECHU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL BONIFACE MWIGUNE
    1237 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL C GWAJE
    1238 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL C KAVISHE
    1239 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GABRIEL D MAKUMI
    1240 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DAUD GABRIEL
    1241 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M GABRIEL DAUDI TEMU
    1242 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DAVID MWASAKIFWA
    1243 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DOMINICK LYIMO
    1244 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E MAOKOLA
    1245 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E SHAO
    1246 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E TUNGU
    1247 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EMMANUEL LWESHA
    1248 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL EZROM SHOO
    1249 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FIDELIS MYOVELLA
    1250 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL FRANCIS MHAGAMA
    1251 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G DELLI
    1252 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G KIBOI
    1253 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G MAGAYU
    1254 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL G MAYAYA
    1255 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GA SOLITA
    1256 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GASIANO SAIDI
    1257 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODFREY SWAI
    1258 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M GABRIEL H CLETI
    1259 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL INKWAY BARBAYDU
    1260 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J EMMANUEL
    1261 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J MWABUPINA
    1262 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J STEVEN
    1263 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J THEOBALD
    1264 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JAMES TEMBA
    1265 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JEREMIA MWING'HOLENI
    1266 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JEROMIN MASSAWE
    1267 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT
    1268 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEPHANO
    1269 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEVEN
    1270 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE A JUAKALI
    1271 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MATHEW
    1272 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M GEORGE A MNUNGA
    1273 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALLEN MANJIRA
    1274 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE B MBELWA
    1275 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE BERKMANS SARAPAHI
    1276 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE C LUSATO
    1277 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHRISTIAN NGOLLY
    1278 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MATERU
    1279 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MGAYA
    1280 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE E SELENGIA
    1281 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS MAKIWA
    1282 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS NGOMBA
    1283 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL NDOMBA
    1284 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M GEORGE G KASASA
    1285 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GRAYSON ISHENGOMA
    1286 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI NAHAYO
    1287 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI S MGEZE
    1288 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABBY N PHILIPO
    1289 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HABI SIMON
    1290 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HABIB N HABIB
    1291 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HABIBU ABDUL
    1292 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M HABIBU ADAMU
    1293 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABIBU AMIRI
    1294 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HABIBU FARAJI
    1295 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HABIBU MOHAMED
    1296 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HABIBU RAMADHAN
    1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HABIBU SAID
    1298 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HABIBU SAIDAN
    1299 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIBU SALIMU
    1300 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HABIBU WASTON
    1301 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HABIBU A MBEGA
    1302 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M HABIBU ALLY YAGALA
    1303 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HABIBU B MHANDO
    1304 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HABIBU DAUDI MRINDOKO
    1305 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HABIBU HASSAN ATHMAN
    1306 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HABIBU IDDI HABIBU
    1307 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HABIBU JUMA GWAE
    1308 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M HABIBU JUMANNE RASHIDI
    1309 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HABIBU M UMARU
    1310 TANGA S0511 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HABIBU MOHAMEDI MTENGETI
    1311 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HABIBU O MKINDU
    1312 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIBU S KIBONGO
    1313 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M HABIBU SHABANI SIMA
    1314 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HABIL ATHUMAN
    1315 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HABIL WILLIAM
    1316 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HABIL TABLEY KAPYELA
    1317 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M HABILI MWAISANGO
    1318 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HABILI SYLVANUS
    1319 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M HABILI MAHIZI MAPESA
    1320 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M HABILI NUHU MBILINYI
    1321 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HABILI SAMSON HABILI
    1322 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HADJI JUMA
    1323 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M HADJI YUSUPH
    1324 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M HADSON BEDNEGO
    1325 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HADSON KAPELA
    1326 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HADSON PIUS
    1327 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M HADSON CHARLES MAFUNDA
    1328 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH ALLY
    1329 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAFIDH FADHIL
    1330 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAFIDH NAMALECHA
    1331 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SEIF
    1332 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDH HUSSEIN KABESSELA
    1333 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAFIDH JUMA BAITU
    1334 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH S MIRAJI
    1335 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SULEIMAN SAID
    1336 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SULEIMAN SELELE
    1337 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAFIDHI ABDALLAH
    1338 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI ABDALLAH
    1339 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HAFIDHI AMINI
    1340 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI DAUDI
    1341 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI F MASOUD
    1342 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI H HUSSEIN
    1343 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI H NTISSI
    1344 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M HUSSEIN
    1345 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M KANDURU
    1346 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI R NZALAWAHE
    1347 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAFIDHI S MANJAMBWA
    1348 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S MITAMBO
    1349 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI S HAMISI
    1350 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S LAY
    1351 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S UHANGO
    1352 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SADAN KIDABADABA
    1353 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMISI SAID MBONDE
    1354 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUMU NAMPOTO
    1355 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA ZUBERI
    1356 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAMZA ABDALLA HAMAD
    1357 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDELEMAN TWAHA
    1358 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HAMZA H ABED
    1359 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HAMZA HALIDI MSUYA
    1360 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMZA I MWALIKO
    1361 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IAN A KOMBA
    1362 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IAN B MEENA
    1363 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M IAN G CARLOS
    1364 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M IAN GOODMAN CHACKY
    1365 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M IAN JACKSON MOLLEL
    1366 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IAN KONDO MWAIMU
    1367 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M IAN L ISHENGOMA
    1368 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M IAN L KILUNGU
    1369 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M IAN MWANUZI RUGAIMUKAMU
    1370 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M IAN O OBIRO
    1371 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M IAN P MAKIPONYA
    1372 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IAN R RWABUYONGO
    1373 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M IAN RAY SHOO
    1374 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M IBADA MARTINE
    1375 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M IBADI MUSSA
    1376 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M IBADI N HEMED
    1377 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBADI RASHIDI WANJE
    1378 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBAHATI JOHN
    1379 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBAHATI K ANDREA
    1380 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBALAJA KIBELA
    1381 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M IBIN SALEHE
    1382 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M IBON HEMED
    1383 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDALLAH
    1384 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M IBRAHIM ABDI
    1385 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AFIKILE
    1386 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AHMAD
    1387 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AKILIMALI
    1388 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ALLY
    1389 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM APOLINARY
    1390 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ARON
    1391 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ASWILE
    1392 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BAKARI
    1393 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM DANIEL
    1394 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM EDWARD
    1395 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FIDELIS
    1396 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HABSHI
    1397 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAMIS
    1398 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HUSSEIN
    1399 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN
    1400 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN
    1401 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPH
    1402 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA
    1403 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMANNE
    1404 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KAWAMBWA
    1405 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KITIKE
    1406 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KITINGA
    1407 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KYAMBA
    1408 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM LAZARO
    1409 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MAKOYE
    1410 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M IBRAHIM MAMBA
    1411 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARANGO
    1412 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM MASHAKA
    1413 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MBOCKU
    1414 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MFAKI
    1415 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MKETO
    1416 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MNDOLWA
    1417 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOHAMEDI
    1418 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MOSHI
    1419 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MSAFIRI
    1420 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MSANGI
    1421 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MTENGA
    1422 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MUSTAPHA
    1423 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MWAIGWISYA
    1424 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ILENEUS EVODIUS
    1425 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IMANI CONSTANTINE
    1426 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M IMANI KADIVA
    1427 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M IMANI MBULI
    1428 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI REVELIAN
    1429 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI TIBAIGANA
    1430 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IMANI A MWAMWEMBE
    1431 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IMANI ABSALUM SANGA
    1432 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IMANI E MTIGILE
    1433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M IMANI GHARIBU ABDALLAH
    1434 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M IMANI GODWIN GEORGE
    1435 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IMANI L MABULA
    1436 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M IMANI SIMON BIDA
    1437 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M IMANI VEDASTO RUGANA
    1438 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M JABARY QASIM JAMES
    1439 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M JABBIR KAZERI
    1440 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JABIL ABDUL
    1441 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JABIR RAMADHANI
    1442 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JABIR HASSAN ALMASI
    1443 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JABIR I JABIRI
    1444 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JABIRI ABDALLAH
    1445 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JABIRI KILONGOLA
    1446 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JABIRI MOHAMED
    1447 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JABIRI ALLY JUMA
    1448 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JABIRI HASSAN SABOUR
    1449 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JABIRI ISSA RASHIDI
    1450 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JABIRI JAMALI KIMARO
    1451 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JABIRI JANUARY LILUNGULU
    1452 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JABIRI S LIWANJILO
    1453 KILIMANJARO S0468 KIRIKI SECONDARY SCHOOL M JABIRI YAHAYA RAMADHANI
    1454 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JABIRY SELEMANI JABIRY
    1455 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JABNETH J NGARAMA
    1456 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACK J MBWILLAH
    1457 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JACKLINO SILVESTA MWINUKA
    1458 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKLINUS MULEGI
    1459 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKOB ALOISI CHAVALA
    1460 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKOB Y MAGERO
    1461 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKOBO A MBWAGA
    1462 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JACKOMU FULGENZI KAKINGO
    1463 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JACKSON AMOS
    1464 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JACKSON ANJELO
    1465 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M JACKSON BWENDA
    1466 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHESAGA
    1467 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIBALE
    1468 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHIMOMOLA
    1469 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHRISTOPHER
    1470 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON CHUZI
    1471 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JACKSON COLOMBA
    1472 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DANIEL
    1473 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DEOGRATIUS
    1474 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON DOUGLAS
    1475 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON EMMANUEL
    1476 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERASTO
    1477 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ERNEST
    1478 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON FRANK
    1479 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON FREDRICK
    1480 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEMUA
    1481 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE
    1482 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON GEORGE
    1483 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JACKSON HEZRON
    1484 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M JACKSON HUMBA
    1485 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ISHENGOMA
    1486 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOEL
    1487 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACKSON JOHN
    1488 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
    1489 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
    1490 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
    1491 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOHN
    1492 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
    1493 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
    1494 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
    1495 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
    1496 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH
    1497 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS
    1498 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JACKSON JULIUS
    1499 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JUMA
    1500 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON KAZIMOTO
    1501 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAMAL AKIDA
    1502 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAMAL HAJI
    1503 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JAMAL NGARAWA
    1504 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JAMAL YASSIN
    1505 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JAMAL YUNUSU
    1506 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMAL H JENGO
    1507 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMAL RAMADHANI MWEZINGO
    1508 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JAMALI BASHIRU
    1509 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMALI GWELINO IBRAHIM
    1510 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JAMALI H RAMADHANI
    1511 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MARUSU
    1512 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMALI NYANGE MKHOMOI
    1513 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAMALI RAJABU LOYI
    1514 ARUSHA S4459 JUDE SECONDARY SCHOOL M JAMALY MUHIDINI VARISANGA
    1515 KAGERA S4294 KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M JAMARI YOHANA JANUARY
    1516 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JAMARY HARUNA
    1517 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES ALEXANDER
    1518 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M JAMES BERNARD
    1519 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M JAMES CHACHA
    1520 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JAMES DOMINICK
    1521 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JAMES DOTTO
    1522 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JAMES GAMA
    1523 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMES GASPARY
    1524 SIMIYU S1531 OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KAAMBWA HASAN DAUDI
    1525 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KAANAELI I MBISE
    1526 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAAY NAYOKUTUK
    1527 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KABABI D MANYONYI
    1528 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M KABADI ELIAS
    1529 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KABALA IDDI KABALA
    1530 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KABATE S KASSIM
    1531 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KABEA SAIDI KABEA
    1532 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KABEMBO OSCAR
    1533 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KABETA MHOJA
    1534 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KABISI J LISTONI
    1535 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KABISI TUNGU TUMAINI
    1536 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KABOLA B KALANGAHE
    1537 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KABOTE NINDWA
    1538 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KABURI A ZACHARIA
    1539 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KABWE SHIJA NKONDWI
    1540 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KACHALE E KACHALE
    1541 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KACHELI S IREMBA
    1542 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M KACHEUKA K RASHID
    1543 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M KADALA L LUHAYO
    1544 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KADAUS MARTIN BAKECHA
    1545 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M KADEGHE KITOY KADEGHE
    1546 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KADEGHE RAMADHAN NZIMA
    1547 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KADESHI L LWAGA
    1548 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KADIKILO PELEKA SHABANI
    1549 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KADIVA P MVUNGI
    1550 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KADOGOO E COSMAS
    1551 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KADOLE MALAWI
    1552 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KADUMA ALFRED
    1553 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAFILA JONAS
    1554 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KAFUKU K MASALYUKA
    1555 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KAGABO PASCHAL
    1556 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KAGASHANI KWESIGA
    1557 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KAGOMBORA ROLANDIPAUL TIRUTANGWA
    1558 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAGUNDA LUHAGA
    1559 MARA S0925 KASOMA SECONDARY SCHOOL M KAGURI C KAGURI
    1560 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M KAHABI GHARAMA
    1561 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KAHEMA NDEGELEKI
    1562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KAHIBI KAHIBI RAPHAEL
    1563 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M KAHLID ALLY
    1564 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAHUMUZA DONATH MIHANDA
    1565 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KAIBU CHESCO NGWETA
    1566 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAIMU MASOUD URASSA
    1567 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KAIMU P MBUKWA
    1568 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KAIMUKILWA J TIBAZARWA
    1569 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KAIN A BOAZ
    1570 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M KAIN NAKOLY NGIMBUCHI
    1571 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAINDI SAMUEL
    1572 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KAINI ABDALA TOBOTOBO
    1573 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAISI MUSSA
    1574 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KAISI A MWASHA
    1575 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAISY G CHARLES
    1576 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KAITAN C NZIKU
    1577 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M KAITAN YUDA MSUYA
    1578 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAITIRA BENSON
    1579 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KAIZA ISRAEL KAGUO
    1580 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M KAIZA JAJI MBILINYI
    1581 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KAIZA LAWAMA NGAILE
    1582 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAIZA R KAGANZI
    1583 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KAIZA VALENTINO LWIMBO
    1584 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KAIZAL ELIAS MHAPA
    1585 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M KAIZARI MALEWA
    1586 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KAIZER DAUDI
    1587 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAGARUKI
    1588 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M KELVIN KASABILA
    1589 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KATABARO
    1590 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUGENGA
    1591 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MABITI
    1592 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MACHA
    1593 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MJUNI
    1594 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MPANGALA
    1595 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MSYANI
    1596 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN MTAO
    1597 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KELVIN MTEWELE
    1598 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUYUNGI
    1599 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWAKATUMBULA
    1600 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWANGOMO
    1601 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M KELVIN NGEWE
    1602 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN OSCAR
    1603 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PHARES
    1604 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KELVIN PRINCEPIUS
    1605 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PROJEST
    1606 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SAMSON
    1607 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMON
    1608 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN STEWART
    1609 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN VINCENT
    1610 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M KELVIN A MLAWA
    1611 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M LAANYU MEPUKORY
    1612 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LABAN GEORGE
    1613 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LABAN MESHACK NDONDOLE
    1614 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LABANI EZEKIEL
    1615 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LABANI DARIUS MGONYA
    1616 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M LABANI FRANK SOBAI
    1617 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LACKIUS ROBERT
    1618 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LACKSON SIKWESE
    1619 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LACKSON K MGOLA
    1620 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LACKSON SENGO MWANANDA
    1621 TANGA S1257 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M LADINI I ALFANI
    1622 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS AFRICANUS
    1623 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS ISHENGOMA
    1624 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LADISLAUS LUSATO
    1625 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MARTIN
    1626 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MUTAKUBWA
    1627 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS YAMOLA
    1628 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS A IKULA
    1629 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS E MPELEMBWA
    1630 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS L MWAMANGA
    1631 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS LAURINE MKENGA
    1632 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS M BARAKA
    1633 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LADISLAUS PROBY MASSY
    1634 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LADISLAUS R GIRAY
    1635 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS R SILVESTA
    1636 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LADISLAUS RENOVATUS MWIZARUBI
    1637 SINGIDA S0106 DUNG'UNYI SEMINARY M LADISLAUS REVOCATUS LUSSATO
    1638 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS VALERIAN TUMAINI
    1639 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS YAMBI
    1640 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS BARNABASI MODEST
    1641 ARUSHA S2421 STAR SECONDARY SCHOOL M LAIDAN BABU
    1642 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAILEJILEJI N LINGAI
    1643 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M LAIMERI SAITORE LAIZER
    1644 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M LAIMONDI F MGALA
    1645 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAIS JOSEPH
    1646 ARUSHA S4514 ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M LAIS LAZARO
    1647 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LAIS L MAYON
    1648 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAIS M SEKEYAN
    1649 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LAIS NGONINA KURESOI
    1650 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M LAIS OLTOBIKOY PUSINDAWA
    1651 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LAISON LAISON FUTE
    1652 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAITON LULANDALA
    1653 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M LAITON MWAKIHABA
    1654 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LAITON NGOLE
    1655 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAITON GODLISTEN MATEMBA
    1656 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAIZA E CHARLES
    1657 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M LAIZACK BISHAFU
    1658 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M LALAHE M SINGOY
    1659 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LALAYOK N OLUBI
    1660 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAMAYAN PENETI PAULO
    1661 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M LAMBERT RAPHAEL MDOGO
    1662 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMBERT RESPICIUS NICAS
    1663 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M LAMBERTUS ROBERTH MNYAMBO
    1664 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M LAMBO SENI
    1665 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LAMECK AMOS
    1666 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ANACLETH
    1667 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ANG'ULO
    1668 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LAMECK BARNABA
    1669 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LAMECK BENEDICT
    1670 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK BENJAMIN
    1671 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAMECK CHARLES
    1672 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAMECK GEORGE
    1673 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAMECK GIDEON
    1674 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LEONARD M LUFUNGA
    1675 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MNYETI MNYETI
    1676 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MPEMBENI MLEMBA
    1677 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LEONARD P MMARI
    1678 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LEONARD S CHANDARUA
    1679 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LEONARD THOBIAS BUYI
    1680 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M LEONARD TITUS LUGENDO
    1681 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M LEONARD W SABAYA
    1682 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LEONCE SPERATUS
    1683 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONCE LEANDRY DAHAYE
    1684 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LEONCE LEONARD MBATA
    1685 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS LINUS
    1686 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS K RWENYAGIRA
    1687 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M LEONS DAVID CHUNGULU
    1688 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEOPORD EMMANUEL
    1689 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LEOPORD EDWARD NYAMKECHA
    1690 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LEPAAPA SOOMBE
    1691 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEPARAKWO PUSINDAWA
    1692 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LETIAN P MORIJOI
    1693 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LETUS LAULIAN
    1694 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M LEVI LENSON NDAMBO
    1695 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LEVINE LUCIAN KOBELO
    1696 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LEVINI PETER TSERE
    1697 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LEVIS CHARLES
    1698 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LEVIS MWOMBEKI
    1699 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LEVIS G NYAKINA
    1700 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M MAACHI A MAACHI
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Majina Ya Wanafunzi 1700 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Bulombora-Kigoma Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top