• Latest News

    May 18, 2016

    Vannesa Mdee, Shilole kimenuka kwenye mtandao wa Instagram

    Headline zinachukuliwa na Warembo kudoka Kiwanda cha Bongoflevani na hii ni baada ya May 17 2016 Shilole kupost picha kwenye Account yake Instagram ambayo wengi wametafsiri ni dongo kwa msanii mwenzake Vanessa Mdee, May 18 2016 Vanessa Mdee amezichukua headline kwa Kupost picha ya Shilole na kuandika caption inayosomeka hivi.
    Nikupe KICKII ujulikane au sio? Kila siku twanyamazaga ndiyo mtugaragaze. Sit the f**k down. Mimi sio uliowazoea. P.s: You ain’t worth this post inashushwa sasa hivi #MessageSent‘>>>Vanessa MdeIMG-20160518-WA0015
    Post hiyo ya juu ni baada ya hizi post mbili za Shilole kwenye account yake ya instagram
    shishi
    IMG-20160518-WA0016
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Vannesa Mdee, Shilole kimenuka kwenye mtandao wa Instagram Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top