• Latest News

    June 22, 2016

    MZAMBIA MPYA WA YANGA APEWA JEZI YA COUTINHO



    CHIRWA

    SIKU chache baada ya kusaini mkataba wa miaka miwili ya kuichezea Yanga, uongozi wa Yanga umemkabidhi jezi namba saba mshambuliaji wake Mzambia, Obrey Chirwa.

    Chirwa alitua nchini wiki iliyopita akitokea FC Platinum ya Zimbabwe aliyokuwa anaichezea pamoja na mshambuliaji tegemeo, Donald Ngoma.

    Mzambia huyo, alisaini kuichezea Yanga akichukua nafasi ya Mniger, Issoufou Aboubacar aliyesitishiwa mkataba wake wa kuendelea kukipiga Jangwani hivi karibuni.

    COUTINHO
    Meneja wa timu hiyo, Hafidh Saleh alisema jezi iliyobaki ni namba saba iliyokuwa inavaliwa na Mbrazili, Andrey Coutihno.

    Saleh alisema, jezi hiyo huenda akaanza kuonekana akiivaa mechi na Mazembe itakayochezwa Jumanne  ijayo mchezo utakaopigwa kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

    "Chirwa tumempatia jezi namba saba iliyokuwa ikivaliwa na Coutinho, jezi ambayo haina mtu kwa hivi sasa tangu ameondoka Mbrazili huyo.

    "Hivyo jezi ataanza kuonekana akiivaa kwa kuanzia mechi na Mazembe na nyingine zote zitakazofuata za michuano ya kimataifa,"alisema Saleh.


    Chirwa akiwa anaichezea Platinum, alikuwa anaivaa jezi namba 9 inayovaliwa hivi sasa na beki raia wa Togo, Vincent Bossou.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MZAMBIA MPYA WA YANGA APEWA JEZI YA COUTINHO Rating: 5 Reviewed By: Nico Trac
    Scroll to Top