• Latest News

    June 26, 2016

    SERENGETI BOYS YAANZA VIZURI KUWANIA AFRIKA, YAITWANGA SHELISHELI MABAO 3-0

    Timu ya taifa ya vijana chini ya miaka 17, Serengeti Boys imeanza vema katika kuwania nafasi ya kushiriki michuano ya Afrika ya vijana chini ya miaka 17 baada ya kuitwanga Shelisheli kwa mabao 3-0.


    Katika mechi hiyo iliyopigwa kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam, Segengeti Boys ingeweza kupata mabao mengi zaidi kama washambuliaji wake wangekuwa makini.

    Hata hivyo, walipoteza nafasi nyingi sana na baadaye walionekana kuridhika na ushindi huo.


    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: SERENGETI BOYS YAANZA VIZURI KUWANIA AFRIKA, YAITWANGA SHELISHELI MABAO 3-0 Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top