• Latest News

    June 28, 2016

    TP MAZEMBE WAJIFUA TAIFA KWA UFICHO, WAZUIA MASHABIKI, WAANDISHI KUWAONA


    Kikosi cha TP Mazembe wamejifua kwa nusu saa tu kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam, jana.

    TP Mazembe kutoka DR Congo wako nchini kuwavaa Yanga katika mechi ya Kombe la Shirikisho, mechi itakayipigwa kesho kwenye uwanja huo.

    Wachezaji wao walipoingia uwanjani hapo, walinzi walioongozana na kikosi hicho walianza kuzuia watu kuingia uwanjani hapo.

    Walizuiwa watu mbalimbali wakiwemo waandishi na inaonekana Mazembe walijifua haraka na kwa muda mfupi na baada ya hapo walipanda basi na kurejea hotelini.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: TP MAZEMBE WAJIFUA TAIFA KWA UFICHO, WAZUIA MASHABIKI, WAANDISHI KUWAONA Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top