• Latest News

    July 08, 2016

    BAADA YA KUPIGWA MVUA NA TFF, HAYA NDIYO ALIYOYASEMA JERRY MURO


    Mkurugenzi wa Habari na Mawasiliano wa Yanga, Jerry Muro amefungiwa kufanya shughuli za mpira kwa mwaka mmoja. Adhabu hiyo hiyo imetolewa na Kamati ya Maadili ya Shirikisho la Soka la Tanzania (TFF).

    Lakini baada ya kuipokea taarifa hiyo, Muro ameiambia haya SALEHJEMBE:

    “Bado niko Machame mapumzikoni, si unajua hiki ni kipindi cha mapumziko. Lakini niwakumbushe mimi mwajiri wangu ni Yanga, si TFF.

    “Nitasikiliza mwajili wangu anasemaje, kama ikiwa ni kukaa kimya nitafanya hivyo. Akisema endelea, basi nitakuwa sina namna.


    “Sasa nakaa kimya, nitamsubiri mwajiri wangu atakachoniambia. Hivyo kwa sasa acha niishie hapa.”
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: BAADA YA KUPIGWA MVUA NA TFF, HAYA NDIYO ALIYOYASEMA JERRY MURO Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top