• Latest News

    July 08, 2016

    Bozi: Wa ku-date na mimi ajipange sana

     
    MSANII wa filamu Bongo ambaye pia anauza nyago kwenye video mbalimbali za wanamuziki, Fatuma Ayubu ‘Bozi’ amesema kutokana na maisha yalivyo, mwanaume anayetaka ku-date naye lazima ajipange sana.
     
     Akizungumzia maisha yake ya kimapenzi, Bozi alisema yeye kama msichana anayekwenda na wakati hawezi
    kukubali kujiweka kwa mwanaume kapuku kwa kuwa, ikiwa hivyo lazima atachepuka tu. “Unajua sababu ya wasichana wengi kusaliti wapenzi wao ni kutotimiziwa na wapenzi wao, unaweza kukuta unahitaji hiki,
    ukimwambia baby wako anakuambia hana kitu, anatokea mtu anakuambia sema unachotaka unadhani kwa maisha ya sasa utakataa, lazima utasaliti tu,” alisema Bozi.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Bozi: Wa ku-date na mimi ajipange sana Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top