• Latest News

    July 31, 2016

    CHUJI ATUA KMC FC, LENGO NI KUIPANDISHA LIGI KUU, YACHUKUA WACHEZAJI MBEYA CITY, KAGERA




    Meya wa Manispaa ya Kinondoni, Boniface Jacob amezindua rasmi kikosi cha kuipandisha KMC FC katika Ligi Kuu  Bara na moja ya mambo aliyofanya ni kumkabidhi jezi yake kiungo mpya wa timu hiyo, Athumani Iddi ‘Chuji’.

    Chuji ambaye ni nyota wa zamani wa Simba, Yanga na Mwadui FC amejiunga na timu hiyo tayari kabisa kuhakikisha msimu uhao inapanda daraja.



    Pamoja na Chuji wengine ambao wamesajiliwa na KMC FC ni Eric Mawala (kutoka Mbeya city), Issa Ngoah (Simba), Rashid Roshwa (Kagera Sugar), Lembele Jerome (Kagera Sugar) na Mussa Kidu (JKT Ruvu).
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: CHUJI ATUA KMC FC, LENGO NI KUIPANDISHA LIGI KUU, YACHUKUA WACHEZAJI MBEYA CITY, KAGERA Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top