• Latest News

    July 07, 2016

    KISA RIYAMA… MWANA ACHANIWA NGUO!

    Msanii wa filamu anayekuja kwa kasi Bongo, Mwanaheri Ahmed hivi karibuni alikumbwa na dhahama alipokatiza Mtaa wa Kongo, Kariakoo jijini Dar baada ya kuchaniwa dera lake kisa kufananishwa na muigizaji mwenzake, Riyama Ally.

    Akizungumza na Amani Mwanaheri alisema kuwa, amekuwa akikutana na sintofahamu kubwa njiani baada ya watu wengi kumfananisha na Riyama hata kabla ya yeye kuingia kwenye uigizaji wa filamu.

    “Aisee hivi majuzi watu walichana mkono wangu wa dera wakiwa wananivuta na kuniita Riyama huko

     Kariakoo na hata siyo hivyo tu hata kabla sijaingia kwenye tasnia ya filamu wengi wananifananisha naye,” alisema Mwanaheri anayebamba na filamu yake ya Mwanaheri.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: KISA RIYAMA… MWANA ACHANIWA NGUO! Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top