• Latest News

    July 24, 2016

    MOURINHO AINGIA HOFU MECHI YAO DHIDI YA MAN CITY GUARDIOLA KESHO, HII NDIYO SABABU ALIYOTOA...



     
    Man United inashuka uwanjani kesho kuivaa Man City kwa mara ya kwanza nje ya ardhi ya England.

    Lakini Kocha Jose Mourinho wa Man United amesema ana hofu kutokana na mvua mfululizo, hali inayoweza kusababisha majeraha kwa vijana wake kabla ya kuanza msimu mpya.


    Timu hizo kutoka mji wa Manchester United, zinakutaka kesho kwenye uwanja wa Bird Nest maarufu kama Kichali.


    Kumekuwa na mvua mfululizo karibu saa 24 bila kukatika na kusababisha hali ya uwanja kuwa mbaya.









    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MOURINHO AINGIA HOFU MECHI YAO DHIDI YA MAN CITY GUARDIOLA KESHO, HII NDIYO SABABU ALIYOTOA... Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top