• Latest News

    July 13, 2016

    Shilole amwanika bwana’ake mpya huku akijinadi kuwa ndiye mrithi Nuh Mziwanda!





    STAA anayebeba fani mbili kwa mpigo, Zuwena Mohamed ‘Shilole’,  juzikati alimwanika bwana’ake mpya huku akijinadi kuwa ndiye mrithi halali wa aliyekuwa mpenzi wake wa kitambo, Naftari Mlawa ‘Nuh Mziwanda’. 


    Akizungumza hili hivi karibuni baada ya kubambwa kwenye Ukumbi wa King Solomon uliopo Namanga jijini Dar es Salaam ilipokuwa ikifanyika Shoo ya Black Tie, Shilole alisema ameamua kubadili upepo na kuachana na mapenzi ya vijana hivyo ameangukia kwa mwanaume huyo ambaye ni mtu wa rika lake. 

    “Kusema kweli leo sitaki hata kupaparika maana nimekuja na mheshimiwa hivyo sitaki tena kuonekana kama mtoto mdogo humu ukumbini, angalia hata meza niliyokaa utagundua kuwa hapa ishu zote ni za kiutu uzima, siwezi tena kupaparika, ifi kie muda tuheshimiane kwani njia pekee ya kujiheshimu ni kutoka na watu wenye msimamo wao na watu wazima kama huyu.

     “Sipendi sana kumuelezea huyu mtu wala kumtambulisha kwa jamii kwani siyo vyema sana na hata ukiangalia jinsi tulivyokaa utagundua hatutaki kujionesha kwa watu, sitaki tena ishu za kuhangaika na watoto wadogo wasiojielewa kama huko nyuma nilivyokuwa nikihangaika,” alisema Shilole huku akigoma kumtaja jina mwanaume huyo na kusisitiza kuwa ndiye mwandani wake wa sasa.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Shilole amwanika bwana’ake mpya huku akijinadi kuwa ndiye mrithi Nuh Mziwanda! Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top