• Latest News

    August 25, 2016

    JUMLA WAMENUNULIWA KWA PAUNI MILIONI 200, LAKINI KILA MMOJA ANA HOFU YA KUUZWA!



    Katika soka, hata kama utanunuliwa kwa bei ghali, mwisho kocha ndiye anakuwa na uamuzi wa nini cha kufanya.

    Kama ambavyo inaonekana hapa hawa wafuatao, wana hofu ya kuuzwa licha ya bei kubwa waliyonunuliwa. Huenda wakawa hawataki, lakini makocha ndiyo wanakuwa waamuzi wa mwisho.

    BEI WALIZONUNULIWA:
    Joe Hart - Manchester City - alisainiwa kwa£100,000

    Eliaquim Mangala - Manchester City -alisainiwa kwar £31.8million

    Mamadou Sakho - Liverpool - alisainiwa kwa £18million

    Lamine Kone - Sunderland - alisainiwa kwa £6million

    Juan Cuadrado - Chelsea - alisainiwa kwa £27million

    Yaya Toure - Manchester City - alisainiwa kwa £24million

    Bastian Schweinsteiger - Manchester United - alisainiwa kwa£14million

    Samir Nasri - Manchester City - alisainiwa kwa £25million

    Mario Balotelli - Liverpool - alisainiwa kwa £16million

    Wilfried Bony - Manchester City - alisainiwa kwa £28million

    Loic Remy - Chelsea - alisainiwa kwa £10.5million
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: JUMLA WAMENUNULIWA KWA PAUNI MILIONI 200, LAKINI KILA MMOJA ANA HOFU YA KUUZWA! Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top