• Latest News

    August 24, 2016

    KIKOSI CHA TAIFA STARS KILICHOITWA NA MKWASA KUWAVAA NIGERIA HIKI HAPA

    Kocha Mkuu wa Taifa Stars, Charles Boniface Mkwasa ametangaza kikosi cha wachezaji kikiwa na mabadiliko kadhaa ambacho atakiandaa maalumu kwa mchezo hidi ya Nigeria.

    Kikosi hicho kina wachezaji 20 ambao atasafiri nao kwenda Nigeria kwa ajili ya mchezo huo wa Septemba 3, 2016 lakini wachezaji wanatakiwa kuripoti kambini Agosti 28, mwaka huu na safari ya kwenda nchini Nigeria itakuwa Septemba mosi.

       

    KIKOSI HICHO HIKI HAPA:
    Deogratius Munish ‘Dida’
    Aishi Manula
    Mwinyi Haji
    Andrew Vincent ‘Dante’
    Juma Mahadhi
    Kelvini Yondani
    David Mwantika
    Himid Mao
    John Bocco
    Farid Mussa
    Jamal Mnyate
    Ibrahim Ajib
    Shiza Kichuya
    Mzamiru Yassin
    Mohammed Hussein ‘Zimbwe Jr’
    Jonas Mkude
    Mbwana Samatta
     Ibrahim Rajabu
    Shomari Kapombe
    Simon Msuva
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: KIKOSI CHA TAIFA STARS KILICHOITWA NA MKWASA KUWAVAA NIGERIA HIKI HAPA Rating: 5 Reviewed By: Nico Trac
    Scroll to Top