• Latest News

    August 24, 2016

    Kingunge: Mko wapi Marais Wastaafu Katika Hili la Ukuta?



    Marais Wastaafu 
    Aliyekuwa kada wa CCM na mwanasiasa mkongwe, Kingunge Ngombale Mwiru amewaomba Marais wastaafu kuzungumza na Rais Dkt John Magufuli ili asitishe maandamano yaliyopangwa kufanywa kufanyika September mosi mwaka huu.



    Akiongea na waandishi wa habari, Kingunge amewalaumu viongozi wastaafu wakiwemo marais pamoja na mawaziri wakuu kwa kukaa kimya wakati huu ambao nchi inatikiswa huku katiba ya Jamhuri ikisiginwa.

    Miongoni mwa viongozi wanaolalamikiwa kutosikika ama kuchukua hatua zozote ili kuilinda Katiba ni pamoja na Marais Wastaafu, Alhaj Ali Hassan Mwinyi, Benjamin Mkapa na Aman Abeid Karume (Zanzibar).

    “Naomba Rais Magufuli, akubali kuitisha kikao na Chadema ambacho pia wazee wastaafu watahudhuria, akifanya hivyo hata sisi wazee tutawageukia Chadema na kuwaambia wasitishe mpango wao wa maandamano,” amesema Kingunge.

    Hali hiyo imeibua mtikisiko mkubwa nchini huku viongozi wa dini, wanasiasa, wasomi na wananchi wa kawaida wakitaka kupatikana suluhu kabla ya Septemba Mosi, tarehe iliyopangwa kuanza maandamano na mikutano hiyo.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Kingunge: Mko wapi Marais Wastaafu Katika Hili la Ukuta? Rating: 5 Reviewed By: Nico Trac
    Scroll to Top