• Latest News

    August 12, 2016

    LINAH: MSIZUSHE, NIKIPATA WA ‘KU-DATE’ NAYE SITAFICH



    MSANII wa muziki ambaye pia anajaribujaribu kwenye uigizaji, Esterlina Sanga ‘Linah’ amesema kuwa watu wasimzushie kuhusu maisha yake ya kimapenzi kwa kuwa yeye si msiri na endapo itatokea ‘ana-date’ na mtu f’lani, atasema tu. 

    Akipiga stori na paparazi wetu, Linah alisema kuwa, watu wanadai kajiweka kwa rapa Billnas lakini ukweli ni kwamba jamaa huyo ni mshikaji wake tu ambaye wanashirikiana kwenye masuala ya kimuziki. 

    “Watu wanatakiwa wajue tu kuwa mimi si mtu wa kuficha uhusiano wangu, niki-date na mtu nasema tu kwamba sasa natoka na f’lani, sasa hii kunizushia kuwa natoka na Billnas haijakaa sawa,” alisema Linah ambaye sasa anafanya freshi na ngoma yake ya Raha Jipe Mwenyewe
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: LINAH: MSIZUSHE, NIKIPATA WA ‘KU-DATE’ NAYE SITAFICH Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top