• Latest News

    August 06, 2016

    Lulu Diva atamani kuwa mke wa Mtu...kisa pesa ya Meza


    MUUZA sura kwenye video za Kibongo ambaye pia ni muigizaji, Lulu Abbasi ‘Lulu Diva’ amenyetisha kuwa kutokana na changamoto za kimaisha anazokutana nazo anatamani kuwekwa ndani muda wowote kama mke jambo ambalo anafikiria linaweza kumsaidia kwa kiasi fulani kimaisha kwa sababu atakuwa anaambulia angalau hata pesa ya meza.
    lulu la diva (6)AKipiga stori na BBM, Lulu ambaye hivi karibuni alitupiwa vitu nje na mwenye nyumba wake kisa kumshtaki polisi mtoto wake aliyedai alimwibia rice cooker na vitu vingine, aliendelea kufunguka kuwa hali hiyo imemfanya kujikuta wakati mwingine akitokwa machozi lakini zaidi anamuomba Mungu amsaidie ili mpenzi wake aliyemuahidi kumuoa ‘soon’ kwa kufunga naye ndoa ati         mize ahadi yake.
    “Kwa kweli maisha kwa sasa yamebadilika na kuwa magumu sana, ninajitahidi kukomaa lakini changamoto bado ni nyingi, ninatamani kuolewa, unajua nikiwa ndani japo nitaendelea na mambo yangu lakini pale ninapokwama nitaambulia hata pesa ya pango,” alisema Lulu Diva.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Lulu Diva atamani kuwa mke wa Mtu...kisa pesa ya Meza Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top