• Latest News

    August 24, 2016

    Majambazi Yaua Polisi 4 Mbande Dar es Salaam usiku wa Kuamkia Leo

    ASKARI polisi wanne wameuawa  na raia wawili wamejeruhiwa kwa kupigwa  raisasi na majambazi huko Mbagala, Mbande jijini Dar es Salaam usiku wa kuamkia leo.

    Inadaiwa kuwa askari hao walikuwa wakibadilishana lindo katika Benki ya CRDB, tawi la Mbagala Mmbande na mara wakaibuka  majambazi  7 wakiwa na silaha na kuanza kuwashambulia kwa risasi na baada ya shambulizi hilo waliondoka na silaha moja aina ya SMG kwa  pikipiki wakielekea maeneo ya Mvuti.

    Imeelezwa kuwa majambazi hayo hayakuingia ndani ya benki ila gari la polisi (Leyland Ashok) limeharibiwa  kwa risasi.
    Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Mwigulu Nchemba  akimjulia hali Raia aliyejeruhiwa
    Waziri Nchemba na Kamanda Sirro wakiwa eneo la tukio
    Gari ya Polisi ikiwa imezagaa Risasi
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Majambazi Yaua Polisi 4 Mbande Dar es Salaam usiku wa Kuamkia Leo Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top