• Latest News

    August 11, 2016

    MAMA POGBA ANUNUA JEZI KIBAO ZA MWANAYE, NI ZAWADI KWA WATU MBALIMBALI




    MAMA MZAZI WA POGBA AMENUNUA RUNDO LA JEZI ZA MWANAYE MARA TU BAADA YA KUANZA KUINGIA MTAANI IKIWA NI SAA CHACHE BAADA YA KUJIUNGA NA MAN UNITED AKITOKEA JUVENTUS.

    IMEELEZWA MAMA HUYO ANAJIANDAA KUTOA ZAWADI KWA WATU MBALIMBALI AMBAO NI WATU WAKE WA KARIBU. POGBA RAIA WA UFARANSA AMEJIUNGA NA MAN UNITED KWA KITITA CHA PAUNI MILIONI 100.


    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MAMA POGBA ANUNUA JEZI KIBAO ZA MWANAYE, NI ZAWADI KWA WATU MBALIMBALI Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top