• Latest News

    September 16, 2016

    NAY MNANICHUKULIAJE? MIMI SIYO WA KUO

     
    MWANAMUZIKI wa Bongo Fleva, Emmanuel Elibariki ‘Nay wa Mitego’ amefunguka kuwa jambo la kuoa na kuweka mke ndani atakuwa analisikia kwa wengine tu kwa sababu yeye hana wazo hilo kabisa. Nay alisema, anajua wapo watakaomfikiria tofauti lakini huo ndiyo msimamo wake wa sasa baada kuona jinsi wasanii wenzake waliooa wanavyojuta. “Hivi kwani mnanichukuliaje mimi? Mkinicheki mnaona hii ni sura ya kuoa kweli? Mimi sina mawazo hayo, waache waoe, mimi niponipo sana tu kwa kuwa kuingia huko ni kujipa presha za bure,” alisema Nay
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: NAY MNANICHUKULIAJE? MIMI SIYO WA KUO Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top