• Latest News

    September 20, 2016

    Wema: Niliwahi kupenda mara moja tu!

     
    Bado aliyekuwa staa mkubwa wa sinema za Kibongo, marehemu Steven Kanumba ‘The Great’, ameukamata vilivyo moyo wa aliyewahi kuwa mpenzi wake, Wema Isaac Sepetu ‘Madam’ kwani bado mrembo huyo ana mapenzi ya dhati kwa jamaa huyo aliyefariki dunia Aprili 7, 2012. Wema alilifungukia Wikienda kuwa, katika maisha ya mapenzi, binadamu huwa anapenda kwa dhati mara moja na ndicho kilichompata yeye kwani mapenzi ya dhati na ya kweli yalikuwa kwa Kanumba.

     “Kiukweli niliwahi kupenda mara moja tu na nilifanya hivyo kwa Kanumba, namkumbuka siku zote na huwa namuombea kwa Mungu amlaze mahali pema peponi,” alisema Wema aliyeonekana kulengwalengwa na machozi
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Wema: Niliwahi kupenda mara moja tu! Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top