• Latest News

    September 26, 2016

    Yanga yabaki Shinyanga kuiwinda SimbA

    KIKOSI cha Yanga kinatarajia kuendelea kuweka kambi mkoani Shinyanga au kinaweza kwenda mkoa jirani, Mwanza kwa ajili ya kujiandaa na mechi yake dhidi ya watani wao wa jadi, Simba itakayochezwa Jumamosi ijayo kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.
     
    AkizungumzaKatibu Mkuu wa Yanga, Baraka Deusdedit, alisema kikosi chao kinatarajia kuendelea kuweka kambi mkoani humo kabla ya kurejea kwa ajili ya kuikabili Simba Oktoba Mosi. “Kikosi chetu kitaendelea kuweka kambi mkoani Shinyanga au kitakwenda Mwanza kwa ajili ya kujiandaa na mechi yetu dhidi ya Simba ambapo kitarejea siku chache kabla ya mchezo.

    “Mchezo wa Simba ni wa kawaida kwetu na tunajiandaa kama ilivyo kwa mechi nyingine kwani tumeshakutana na timu kubwa ikiwemo TP Mazembe, hivyo tunaupa uzito sawa mchezo huo na ile mingine,” alisema Baraka.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Yanga yabaki Shinyanga kuiwinda SimbA Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top