• Latest News

    October 13, 2016

    BAADA YA KUFUNGA BAO CHIRWA AAMINI ATAENDELEA KUFANYA VIZURI


    Baada ya kuziona nyavu kwa kuifungia Yanga bao, Obey Chirwa amesema anaamini ataendelea kufanya vizuri.

    Chirwa raia wa Zambia amekuwa katika wakati mgumu hadi alipofunga bao wakati Yanga ikiivaa Mtibwa Sugar na kuitwanga kwa mabao 3-1.

    “Najua tunavyoshirikiana, tunavyofanya kazi yetu kwa pamoja kwa lengo la kuisaidia timu. Natamani kufunga, pia natamani kutoa pasi za mabao. Nitasaidiana na wenzangu na kufanya vizuri,” alisema Chirwa.

    Mshambuliaji huyo alifunga bao safi la shuti kali, likiwa la kwanza kwake kwenye ligi na alikimbia kwenda kumkumbatia kocha wake, Hans van der Pluijm.


    Pamoja na Chirwa kuonekana ni mchezaji mzuri, suala la presha limeonekana kumpa wakati mgumu na kufunga bao, huenda kukamsaidia kufanya vizuri.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: BAADA YA KUFUNGA BAO CHIRWA AAMINI ATAENDELEA KUFANYA VIZURI Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top