• Latest News

    October 01, 2016

    Diamond Ataja Bei ya Kuuza Page yake ya Instagram Yenye Followers Milion 2

    AKIONGEA KUPITIA KITUO CHA TELEVISION CHA CLOUDS TV KUPITIA KIPINDI CHA SHILAWADU ,ALIULIZWA SWALI KUHUSU GHARAMA YA PAGE YAKE KAMA AKITAKA KUIUZA..BILA KUTAFUNA MANENO DIAMOND ALISEMA PAGE YAKE ANAWEZA KUUZA KWA BEI YA DOLA MILIONI 2 SAWA NA TSH BILIONI 4 ZA KITANZANIA.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: Diamond Ataja Bei ya Kuuza Page yake ya Instagram Yenye Followers Milion 2 Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top