• Latest News

    October 25, 2016

    YANGA KUFUMUA BENCHI LA UFUNDI LA TAIFA STARS, WA KWANZA MKWASA


    Kocha Charles Boniface Mkwasa yuko katika rada za Yanga na tayari wamefanya mazungumzo naye.

    Mkwasa amezungumza na Yanga kuhusiana na suala la kurejea kuchukua nafasi ya kocha msaidizi.

    Taarifa za ndani za Yanga, zinaeleza Mkwasa anaonekana kuwa mkali na anayetaka kufanya mambo yake kwa uahakika.

    “Mkwasa ni mkali, kocha msaidizi anatakiwa kuwa ni yule ambaye hataki mchezo. Hivyo uongozi wa Yanga unaonekana kutaka kumrejesha.

    “Umezungumza naye mara mbili na inawezekana kweli akarejea,” kilieleza chanzo.

    Pamoja na Mkwasa, mwingine anayeweza kutua Yanga katika benchi jipya la ufundi ni Manyika Peter, kipa wa zamani wa timu hiyo ambaye amekuwa akifanya kazi na Mkwasa katika kikosi cha timu ya taifa.

    Pia kiungo wa zamani wa timu hiyo, Sekilojo Chambua anapewa nafasi ya kuchukua nafasi ya meneje, Hafidhi Saleh.

    Uamuzi wa Yanga unafuatia kubadilishwa kwa Kocha Mkuu, Hans van der Pluijm na kumchukua George Lwandamina wakati Yanga ikiwa ndio imeanza kuamka.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: YANGA KUFUMUA BENCHI LA UFUNDI LA TAIFA STARS, WA KWANZA MKWASA Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top