Header Ads

MUNGU MKUBWA, SCHUMACHER APATA NAFUU KUBWA, AANZA KUCHATI NA MASHABIKI MTANDAONI


Hatimaye dereva nyota wa zamani wa magari ya langalanga maarufu kama Folmura One, Michael Schumacher ameamka na kuonyesha matumaini ya kupona.

Schumacher raia wa Ujerumani ambaye alipata ajali wakati akiteleza kwenye barafu na kujikuta akikaa kwa zaidi ya miezi mitatu bila ya kuzungumza, sasa ameanza angalau kuwasiliana na mashabiki wake.

Schumacher  amekuwa akichati katika mitandao ya kijamii hasa Instagram na Facebook, hali ambayo imeibua matumaini.

Baada ya ajali hiyo mwaka 2013, hajawahi kuonekana hadharani tena na badala yake amekuwa akilala ndani tu.
Lakini maneno yake ya kuonyesha ujasiri kwenye mitandao ya kijamii, yanaonekana kuwavutia mashabiki wengi zaidi.


Hivi karibuni, alitupia maneno yakisema: “Usikate tamaa, endelea kusonga mbele”.

No comments