• Latest News

    November 23, 2016

    MVUA YAFUNIKA BARABARA JIJINI DAR LEO







    MVUA iliyoanza kunyesha leo asubuhi katika maeneo mbalimbali ya Jiji la Dar es Salaam imesababisha adha kwa watembea kwa miguu na magari kufuatia barabara kadhaa zikiwemo za maeneo ya posta kutopitika kwa urahisi kutokana na kufurika maji.
    Kutokana na mvua hizo, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetoa tahadhari kwamba  zinatokana na msimu wa upepo wa LANINA na hivyo zitaendelea kunyesha hadi Desemba 2016.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 maoni:

    Post a Comment

    Item Reviewed: MVUA YAFUNIKA BARABARA JIJINI DAR LEO Rating: 5 Reviewed By: 2jiachie Online
    Scroll to Top